CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 12:00 FT
[15] Consa. Sapporo 4
2 - 0
Urawa Red [8] 1
+1 1 - 0
AUSSL 12:30 FT
[1] Adelaide City
2 - 1
Adelaide Olympic [8] 2
-1 3/4 2 - 0
- 12:30 FT
[9] Adelaide Utd U21 2
2 - 1
Croydon Kings [4] 2
+3/4 1 - 0
- 12:30 FT
[10] Campbelltown City 1 1
1 - 2
Cumberland Utd [12] 2
-1 3/4 1 - 1
- 12:30 FT
[5] Para Hills Knights 1
1 - 0
West Torrens [7]
+0 1 - 0
- 12:30 FT
[11] Ade. Blue Eagles 1
1 - 1
Metro Stars [2]
+1 1/2 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[2] Sony Sendai
0 - 1
Verspah Oita [12] 2
-1 3/4 0 - 0
- 13:00 FT
[8] Honda Lock
1 - 1
Reinmeer Aomori [3]
+1/4 0 - 0
IDNA 13:30 FT
  Perseru Serui
2 - 1
Persib Bandung  
-1/2 0 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[5] Floreat Athena
5 - 2
Armadale SC [11]
-1 1/4 3 - 1
- 14:00 FT
[3] Sorrento
2 - 1
Cockburn City [9]
-3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[2] Perth SC
4 - 0
Balcatta [13]
-2 3 - 0
- 14:00 FT
[12] Perth Glory U21
1 - 2
Inglewood Utd [1]
+1 1/2 0 - 2
- 14:00 FT
[7] ECU Joondalup
0 - 2
Bayswater City [4]
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[8] Stirling Lions
3 - 2
Joondalup Utd [6]
-1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[14] Mandurah City
1 - 1
Subiaco AFC [10]
+3/4 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[4] Mitchelton
2 - 1
Albany Creek [8]
-1/2 2 - 0
AUSQSL 15:00 FT
[9] Redlands Utd
2 - 1
Far North QLD Bulls [7]
+3/4 1 - 1
NHATJFL 15:00 FT
[15] Maruyasu Okazaki
1 - 1
Nara Club [10]
+1/4 1 - 0
TQA 15:00 FT
[16] Yanbian Baekdu
0 - 2
Tianjin Quanjian [4]
+1 1/2 0 - 1
IDNA 15:00 FT
  Madura United FC
1 - 0
PSM Makassar  
-3/4 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[6] Olympia H.Kralove 1
1 - 0
Pardubice [11]
+1/4 0 - 0
AUSBPL 15:15 FT
[6] Holland Park Hawks 1
1 - 2
Grange Thistle [11]
-1 0 - 0
- 15:30 FT
[1] Rochedale Rovers
3 - 0
Capalaba [12]
-2 3/4 2 - 0
AUSNSW 15:30 FT
[11] Sutherland Sharks
4 - 3
Sydney FC U21 [9]
+1/4 1 - 2
AUSQSL 15:30 FT
[6] Brisbane City
0 - 1
Moreton Bay Utd [5]
-1/2 0 - 1
NGAU21 16:00 FT
[4] Lok. Moscow U21
4 - 0
Anzhi U21 [11]
-1 3 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[3] Queensland Lion
2 - 0
Eastern Suburbs [5]
-1 0 - 0
- 16:00 FT
[7] Souths Utd
1 - 6
Peninsula Power [2]
-1/4 1 - 4
AUSNSW 16:00 FT
[10] Bon. White Eagles 1
1 - 2
Wollongong United [5]
+1/4 0 - 1
- 16:00 FT
[8] Hakoah Sydney
1 - 0
Parramatta FC [12]
-2 1/4 0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[8] Northern Fury
1 - 5
Brisbane Strikers [1]
+1 1/2 0 - 3
- 16:00 FT
[10] SWQ Thunder
0 - 0
Olympic FC QLD [3]
+1 1/2 0 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[7] Pascoe Vale
2 - 0
South Melbourne [2]
+1/2 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[2] Avispa Fukuoka
2 - 0
Montedio Yama. [13]
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[7] Mito Hollyhock
3 - 2
Tokyo Verdy [6]
+0 1 - 1
- 16:00 FT
[20] Kamatamare San.
0 - 1
Oita Trinita [12]
+1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[8] Matsumoto Yama.
4 - 0
Zweigen Kan. [18]
-1 0 - 0
NHATA 16:30 FT
[1] Kashima Antlers
3 - 0
Ventforet Kofu [14]
-1 1/4 0 - 0
AUSNSW 16:45 FT
[1] APIA Tigers
5 - 0
Manly Utd [4]
-1/4 3 - 0
NGAU21 17:00 FT
[15] Amkar Perm U21
0 - 0
Rostov U21 [7]
+1/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[5] Kawasaki Fro.
2 - 5
Jubilo Iwata [7]
-3/4 1 - 2
- 17:00 FT
[11] Vissel Kobe
3 - 1
Omiya Ardija [16]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[6] Yokohama FM
2 - 2
Shimizu S-Pulse [13]
-1/2 2 - 1
- 17:00 FT
[4] Gamba Osaka
3 - 1
Cerezo Osaka [2]
+0 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[21] Renofa Yamaguchi 1
1 - 2
Yokohama FC [9]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[1] Shonan Bellmare
2 - 0
Tokushima Vortis [4]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[14] Ehime FC
1 - 0
JEF United Chiba [10]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[15] Machida Zelvia
0 - 2
Kyoto Sanga [16]
+0 0 - 0
THA 17:45 FT
[3] Bangkok Utd
5 - 2
Police Tero FC [11]
-1 3/4 3 - 1
DUB 18:00 FT
[17] Ingolstadt
0 - 1
Union Berlin [2] 3
-1/2 0 - 0
NGAU21 18:00 FT
[8] FK Tosno Youth
3 - 1
Zenit U21 [10]
+3/4 1 - 0
FINB 18:00 FT
[5] Haka
0 - 0
Jaro [7]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[6] EIF Ekenas
2 - 0
KPV Kokkola [3]
+1/2 1 - 0
THA 18:00 FT
[6] Chonburi
1 - 1
Suphanburi [12]
-1/2 0 - 0
TQB 18:30 FT
[5] Qingdao Hainiu
3 - 2
Wuhan Zall [7]
+0 2 - 1
IDNA 18:30 FT
  Persija Jakarta
1 - 0
Surabaya  
-1/4 0 - 0
ICC 18:35 FT
  Chelsea (T)
1 - 2
Inter Milan  
-3/4 0 - 1
TQA 18:35 FT
[8] Chongqing Lifan
1 - 2
Jiangsu Suning [13]
+3/4 1 - 2
- 18:35 FT
[6] Guangzhou Fuli
4 - 2
Guangzhou Ever. [1]
+1/2 1 - 0
- 18:35 FT
[11] Sh. Shenhua
3 - 2
Hebei CFLD [5]
-1/4 0 - 2
TQB 18:35 FT
[2] Beijing Renhe
0 - 1
Dalian Yifang [1]
0 - 0
DUC3 19:00 FT
[10] CZ Jena
0 - 2
Fortuna Koln [2]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[17] Zwickau 1
1 - 1
Sportfreunde Lotte [20]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[6] Magdeburg
3 - 0
RW Erfurt [18] 1
-1/2 3 - 0
- 19:00 FT
[7] Preussen Munster
3 - 0
Meppen [13]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Aalen
2 - 1
Hallescher [16]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Paderborn 07
3 - 2
Chemnitzer [11]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[8] Hansa Rostock
0 - 0
Sonnenhof [9]
-1/4 0 - 0
NGA 19:00 FT
[8] Ural S.r.
1 - 1
Ufa [6]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Cska Moscow
2 - 0
SKA Energiya [14]
-1 3/4 2 - 0
KAZA 19:00 FT
[8] Shakhter Kar.
0 - 1
FK Taraz [9]
0 - 0
UKRU21 19:00 FT
[7] Mariupol Youth
4 - 0
Chernomorets U21 [10]
1 - 0
THA 19:00 FT
[8] Pattaya Utd
3 - 0
Ratchaburi [7]
0 - 0
- 19:00 FT
[17] Thai Honda FC
0 - 2
Bangkok Glass [5]
0 - 1
GHCLB 19:30 FT
  Feyenoord 3
1 - 0
Real Sociedad   2
1 - 0
GHU22 20:00 FT
  Việt Nam U22
1 - 0
K.League All Stars  
0 - 0
EMRC 20:00 FT
[3] Leipzig (T) 3
0 - 1
Sevilla [1] 2
+0 0 - 1
PHB 20:00 FT
[4] Lorient 3
1 - 1
Quevilly [17] 1
-3/4 0 - 1
ESTA 20:00 FT
[1] Flora Tallinn 1
1 - 0
Trans Narva [5] 2
1 - 0
THA 20:00 FT
[1] Buriram Utd 3
4 - 0
Ubon UMT United [9] 2
2 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Stuttgart
2 - 0
Asteras Tripolis  
1 - 0
DUB 20:30 FT
[9] Darmstadt 1
1 - 0
Greuther Furth [15] 1
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[3] A.Bielefeld 1 3
2 - 1
Jahn Regensburg [16] 3
-1/2 1 - 1
POLB 20:30 FT
[13] Zaglebie Sosno 3
0 - 1
Olimpia Grudz. [6] 2
-1/4 0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Cambuur
4 - 3
Emmen  
2 - 2
- 21:00 FT
  Bolton 1
1 - 2
Stoke City  
1 - 0
- 21:00 FT
  Fulham 1
0 - 3
Wolfsburg  
0 - 1
- 21:00 FT
  Groningen (T) 1
4 - 3
Emmen  
2 - 2
- 21:00 FT
  Leeds Utd
2 - 0
Oxford Utd  
1 - 0
- 21:00 FT
  Malaga (T) 2
1 - 2
M.gladbach   1
0 - 0
- 21:00 FT
  Mainz
2 - 1
Newcastle  
1 - 0
- 21:00 FT
  QPR
0 - 1
Bournemouth  
0 - 1
- 21:00 FT
  Sunderland
0 - 5
Celtic  
0 - 3
BLRA 21:00 FT
[4] Vitebsk
2 - 2
Krumkachy [14] 1
2 - 1
GEOA 21:00 FT
[9] Kolkheti Poti
0 - 0
Saburtalo [5]
0 - 0
- 21:00 FT
[6] Lokomotiv T
3 - 1
Dinamo Tbilisi [1]
1 - 1
ICEB 21:00 FT
[5] HK Kopavogur
1 - 0
Leiknir Faskr. [12]
0 - 0
ICEC 21:00 FT
  Hafnarfjordur 1
1 - 0
Leiknir Rey.  
-1 3/4 0 - 0
KAZA 21:00 FT
[6] Atyrau 1 4
1 - 0
Tobol Kostanay [5] 2
1 - 0
FINA 21:00 FT
[2] Lahti 1
6 - 2
IFK Mariehamn [7]
-1/4 4 - 1
- 21:00 FT
[10] PS Kemi 1 1
2 - 1
Inter Turku [9] 1
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Ilves 1
0 - 0
VPS Vaasa [5] 1
-1/4 0 - 0
FINB 21:00 FT
[9] Grankulla IFK
1 - 3
Gnistan [10]
-1/2 0 - 1
TDA 21:00 FT
[10] Elfsborg
0 - 2
Sirius [3] 1
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Jonkopings 1
1 - 0
Hammarby [11] 1
+0 1 - 0
TDB 21:00 FT
[16] Gefle IF 1
2 - 1
Gais [10]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Trelleborgs
2 - 1
Varnamo [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Brommapojkarna 1 1
0 - 1
IK Frej [15]
-1 3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Syrianska
1 - 2
Helsingborg [6] 1
+3/4 1 - 1
UKRA 21:00 FT
[7] Stal Kamianske 1
1 - 2
Shakhtar Donetsk [2] 1
1 - 1
UKRU21 21:00 FT
[9] Olimpik Donetsk U21
2 - 0
Veres Rivne Youth [8]
1 - 0
- 21:00 FT
[3] Oleksandria U21
2 - 2
Zorya U21 [6]
2 - 0
AUTA 21:00 FT
[2] RB Salzburg
1 - 1
Lask [3]
-1 1/4 1 - 0
DENA 21:00 FT
[6] Odense BK 1 2
1 - 0
AC Horsens [3] 1 2
-3/4 0 - 0
NGA 21:30 FT
[9] Rubin Kazan
2 - 1
Arsenal-Tula [13]
-3/4 0 - 1
BLRA 21:30 FT
[12] Slavia Mozyr 1
1 - 2
Neman Grodno [5]
0 - 1
POLB 22:00 FT
[4] Puszcza Nie.
2 - 0
Chojniczanka [5]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Odra Opole
3 - 0
Gornik Leczna [11]
-1/4 2 - 0
BLRA 22:00 FT
[15] Isloch
2 - 1
Torpedo Zhodino [7]
+3/4 1 - 0
MDVA 22:00 FT
[9] Dinamo-Auto
2 - 2
Sfîntul Gheorghe [10]
1 - 1
- 22:00 FT
[7] Petrocub
1 - 2
Sheriff Tiraspol [2]
0 - 0
SRBA 22:00 FT
[8] Macva Sabac
1 - 0
FK Zemun [12]
-1/2 1 - 0
CZEA 22:00 FT
[4] Slovacko
1 - 1
Jablonec [13]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Vik.Plzen
4 - 0
Dukla Praha [12]
-1 4 - 0
- 22:00 FT
[7] MFk Karvina
2 - 0
Jihlava [16]
-1/2 1 - 0
CZEB 22:00 FT
[7] Frydek Mistek
1 - 1
Opava [1]
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Pribram
0 - 0
Znojmo [12]
-3/4 0 - 0
EMRC 22:20 FT
[2] Arsenal
5 - 2
Benfica [4] 1
-3/4 2 - 2
BIHA 22:30 FT
[12] Vitez FIS
1 - 1
FK Krupa [10]
1 - 0
- 22:30 FT
[1] Mladost D. Kakanj
2 - 1
Zeljeznicar [2]
2 - 0
RMNA 22:30 FT
[14] Juventus Bucuresti
0 - 0
Voluntari [7]
+1/4 0 - 0
BULA 22:45 FT
[5] Beroe
1 - 1
Pirin Blagoevgrad [9] 1
-1/4 1 - 1
EUW 22:59 FT
  Hà Lan Nữ
2 - 0
Thụy Điển Nữ   2
-1/4 1 - 0
GHCLB 22:59 FT
  AZ Alkmaar
4 - 0
Cambuur  
2 - 0
- 22:59 FT
  Guingamp
0 - 2
Torino  
0 - 1
- 22:59 FT
  Hertha Berlin 1
0 - 3
Liverpool   1
+3/4 0 - 2
ITC 22:59 FT
  Arezzo
0 - 1
Triestina  
-1 1/4 0 - 1
POLA 22:59 FT
[7] Legia Wars.
2 - 0
Sandecja [13] 1
-1 1/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[10] Rakow Czestochowa
0 - 0
Miedz Legnica [9]
+1/4 0 - 0
BIA 22:59 FT
[15] KSC Lokeren
0 - 4
Club Brugge [1] 1
+3/4 0 - 3
ESTA 22:59 FT
[10] Vaprus Parnu
0 - 3
Tammeka Tartu [7]
+1 0 - 2
- 22:59 FT
[8] Paide Linname.
0 - 4
Nomme Kalju [2]
+2 0 - 2
HUNA 22:59 FT
[9] Haladas
0 - 3
Diosgyori [4]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Paksi
1 - 1
Debreceni [11]
-1/4 0 - 1
NORB 22:59 FT
[9] Mjondalen
1 - 2
Bodo Glimt [1]
+0 0 - 2
SRBA 22:59 FT
[15] Backa
0 - 3
FK Vozdovac [2]
+0 0 - 0
TDA 22:59 FT
[14] GIF Sundsvall
0 - 1
Malmo [1]
+1 0 - 0
TDB 22:59 FT
[2] Dalkurd FF
1 - 1
Degerfors IF [7]
-1 1/4 0 - 1
DENA 22:59 FT
[8] Kobenhavn
0 - 0
Hobro I.K. [7]
-1 1/4 0 - 0
CHIA 22:59 FT
[14] Iquique 1
0 - 1
Everton CD [1] 1
-1/4 0 - 0
BLRA 23:00 FT
[3] Bate Borisov
3 - 0
Gomel [9]
2 - 0
GHCLB 23:30 FT
  Saint Etienne (T)
0 - 3
Southampton  
+1/4 0 - 0
SVKA 23:30 FT
[8] Trencin
1 - 2
Dunajska Stred [4]
-3/4 0 - 1
UKRA 23:30 FT
[1] Dinamo Kiev
5 - 0
Karpaty Lviv [9]
-2 1 - 0
- 23:30 FT
[4] Vorskla
2 - 1
Zirka Kirovohrad [11]
-1/2 1 - 1
AUTA 23:30 FT
[10] St.Polten
1 - 4
Rapid Wien [5]
+1/2 0 - 2
- 23:30 FT
[6] Mattersburg
1 - 0
Wolfsberger AC [9] 1
-1/2 1 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Sporting Lisbon
1 - 0
Fiorentina  
-3/4 1 - 0
NGA 00:00 FT
[7] Akhmat Groznyi
2 - 0
Din. Moscow [11]
-1/4 0 - 0
POLB 00:00 FT
[15] Katowice
1 - 2
Pogon Siedlce [12] 1
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Bytovia
3 - 1
Stomil Olsztyn [14]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[2] Chrobry Glogow
1 - 1
Podbeskidzie [17]
+0 0 - 1
CROA 00:00 FT
[5] Inter Zapresic
0 - 1
Slaven Belupo [4]
+0 0 - 0
SRBA 00:00 FT
[4] Partizan
2 - 1
Javor Ivanjica [14]
-2 1 - 0
SVKA 00:00 FT
[3] Slo. Bratislava
2 - 1
Zlate Moravce [5]
-1 3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[10] MSK Zilina
2 - 3
Tatran Presov [6] 1
-2 1/4 2 - 2
- 00:00 FT
[2] Nitra
0 - 0
Zemplin Michalovce [11]
-1/2 0 - 0
TSA 00:00 FT
[10] Grasshoppers
0 - 4
Young Boys [2]
+1/4 0 - 1
TSB 00:00 FT
[8] Rapperswil-Jona
3 - 1
Winterthur [10]
+3/4 2 - 1
- 00:00 FT
[9] Aarau
2 - 2
Wil 1900 [5]
-1 1 - 0
ECUA 00:00 FT
[9] Clan Juvenil 1
1 - 0
Fuerza Amarilla SC [12]
-1/4 1 - 0
BIHA 00:30 FT
[9] Sloboda Tuzla 1
0 - 1
Radnik Bijeljina [4]
0 - 0
PERA 00:30 FT
[12] DU Comercio 1
1 - 1
Sport Rosario [9]
-3/4 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Real Betis
1 - 1
Valladolid  
-1/2 1 - 1
BIHA 01:00 FT
[3] Zrinjski
1 - 0
Siroki Brijeg [5]
0 - 0
BULA 01:00 FT
[3] Ludogorets
0 - 0
Lok. Plovdiv [4]
-1 1/2 0 - 0
BIA 01:00 FT
[9] Genk
3 - 3
Waasland-Beveren [7]
-1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[16] Eupen
0 - 5
Zulte-Waregem [3]
+0 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[12] Gaz Metan Medias
0 - 3
CFR Cluj [1]
+3/4 0 - 2
SRBA 01:00 FT
[9] Cukaricki
2 - 0
Napredak [7]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Radnik Surdulica
0 - 4
Vojvodina [3]
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[16] Borac (T)
0 - 4
Spartak Subotica [5]
+1/2 0 - 2
CZEA 01:00 FT
[2] Slavia Praha
1 - 0
Teplice [8]
-1 1/4 1 - 0
SLOA 01:20 FT
[2] Maribor
1 - 0
Rudar Velenje [5]
-1 1/4 1 - 0
POLA 01:30 FT
[5] Gornik Zabrze
3 - 2
Wisla Krakow [1]
+1/4 1 - 0
BIA 01:30 FT
[2] Charleroi
1 - 0
Kortrijk [4]
-3/4 1 - 0
HUNA 01:30 FT
[1] Budapest Honved
2 - 2
Balmazujvaros [10] 1
-1
IREB 01:30 FT
[6] Longford Town 1
1 - 3
Shelbourne [5]
-1/4 1 - 1
ARGB 01:30 FT
[5] Brown de Adrogue
1 - 0
Ind.Rivadavia [4]
-1/4 0 - 0
IREA 01:45 FT
[11] Sligo Rovers
1 - 1
Dundalk [2]
+1 1/4 1 - 1
GHCLB 02:00 FT
  Linense
1 - 2
Las Palmas  
+1 1/4 1 - 0
PHASC 02:00 FT
  Monaco (T) 3
1 - 2
PSG   1
+3/4 1 - 0
CROA 02:00 FT
[6] HNK Rijeka
2 - 0
Istra 1961 [10]
-1 3/4 0 - 0
BRA 02:00 FT
[8] Botafogo/RJ
3 - 4
Sao Paulo/SP [16] 1
-1/4 2 - 1
BLVA 02:00 FT
[3] Petrolero Yacuiba
0 - 0
Sport Boys Warnes [6]
+0 0 - 0
CHIA 02:00 FT
[15] Curico Unido 1
0 - 1
Univ. de Chile [4] 1
+1/2 0 - 0
COLB 02:00 FT
[12] Bogota FC
1 - 2
Atlético [10]
-3/4 1 - 2
PARA 02:00 FT
[5] Nacional
1 - 1
Olimpia Asuncion [3] 1
+1/2 1 - 0
BRB 02:30 FT
[18] Figueirense/SC
0 - 1
Vila Nova/GO [3]
-1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[9] Guarani/SP
2 - 3
Londrina/PR [7]
-1/2 2 - 1
- 02:30 FT
[15] Goias/GO 1
3 - 0
CRB/AL [11]
-1/2 2 - 0
- 02:30 FT
[6] Parana/PR
4 - 0
Santa Cruz/PE [17]
-1/2 2 - 0
PERA 03:00 FT
[14] Alianza Atletico 1
2 - 3
Sporting Cristal [7]
+1/2 1 - 2
COLA 03:15 FT
[18] Jag de Cordoba 1
0 - 0
America Cali [9]
+0 0 - 0
COLB 03:30 FT
[14] Valledupar
1 - 1
Llaneros FC [6]
-1/4 0 - 0
USB 04:00 FT
[Nhóm 1-9] Bethlehem Steel 1
0 - 4
Ch.Independence [Nhóm 1-1]
+1/4 0 - 2
PARA 04:10 FT
[8] Rubio nu 1
2 - 0
Deportivo Capiata [12]
+0 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[8] Univ. De Sucre
2 - 4
Jorge Wilstermann [1]
-1/4 0 - 2
ECUA 04:30 FT
[10] Guayaquil City
1 - 2
Independiente JT [3]
+1/4 1 - 1
ICC 05:00 FT
  Man City (T) 1
3 - 0
Tottenham  
-1/4 1 - 0
BRA 05:00 FT
[4] Palmeiras/SP 1
2 - 0
Avai/SC [18] 1
-1 1/2 2 - 0
BRB 05:00 FT
[10] Boa Esporte/MG
1 - 0
Luverdense/MT [16]
-1/2 0 - 0
- 05:00 FT
[19] Nautico/PE 2
1 - 2
Criciuma/SC [8] 2
-1/4 0 - 1
CHIA 05:00 FT
[9] Audax Italiano 1
2 - 1
Palestino [7] 5
-1/2 1 - 0
USA 05:00 FT
[Dong-4] Atlanta United 2
1 - 1
Orlando City [Dong-8] 2
-1 0 - 1
MEXA 05:00 FT
[8] Cruz Azul 1 3
1 - 1
Chivas Guad. [15] 1 1
-3/4 1 - 0
- 05:00 FT
[6] Queretaro
0 - 4
Lobos BUAP [4]
-1/2 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[13] UAEM
2 - 1
Leones Negros UdeG [16]
0 - 1
CRCA 05:15 FT
[6] Universidad CR
0 - 0
Cartagines [10]
-1/4 0 - 0
COLB 05:30 FT
[8] Dep.Quindio
1 - 2
Deportivo Rionegro [1]
0 - 1
PERA 05:45 FT
[15] Academia Cantolao
0 - 0
UTC Cajamarca [3]
+1/4 0 - 0
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-8] Ottawa Fury
2 - 0
Toronto II [Nhóm 1-15]
1 - 0
- 06:00 FT
[Nhóm 1-7] Cincinnati 1
2 - 3
Rochester Rh. [Nhóm 1-5]
1 - 1
- 06:00 FT
[Nhóm 1-14] Richmond K.
0 - 1
Saint Louis FC [Nhóm 1-13]
0 - 0
NASL 06:00 FT
[4] New York Cosmos 1
3 - 1
Miami Fusion [1] 1
-1/4 0 - 0
USB 06:15 FT
[Nhóm 1-3] Ch. Battery
0 - 0
Orlando City II [Nhóm 1-6]
0 - 0
USA 06:30 FT
[Dong-5] New York RB 1
4 - 0
Montreal Impact [Dong-7] 1
-1 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-10] New England 1
3 - 0
Philadelphia Union [Dong-9] 2
-1/2 1 - 0
USB 06:30 FT
[Nhóm 1-2] Louisville City
2 - 1
New York RB II [Nhóm 1-10]
1 - 0
- 06:30 FT
[Nhóm 1-4] Tampa Bay Rowdies
2 - 0
Pittsburgh R. [Nhóm 1-11]
1 - 0
NASL 06:30 FT
[5] Carolina Railhawks
1 - 1
Puerto Rico Islanders [7]
-3/4 0 - 1
USA 07:00 FT
[Tay-10] Minnesota Utd 2
4 - 0
D.C. Utd [Dong-11] 1
+0 2 - 0
- 07:00 FT
[Tay-8] Real Salt Lake
2 - 2
Columbus Crew [Dong-6]
-1/2 0 - 1
- 07:00 FT
[Tay-4] Dallas 1 1
0 - 4
Vancouver WC [Tay-7] 1
-1 1/4 0 - 1
- 07:00 FT
[Tay-1] Houston Dynamo 1
2 - 2
Portland Timbers [Tay-5] 2
-1/2 1 - 2
- 07:00 FT
[Tay-2] Sporting Kansas
3 - 2
Chicago Fire [Dong-3] 2
-1/2 2 - 1
- 07:00 FT
[Tay-6] San Jose EQ 1
1 - 0
Colorado Rapids [Tay-11] 1
-1/2 0 - 0
USB 07:00 FT
[Nhóm 2-10] Orange C. Blues
1 - 0
Whitecaps FC II [Nhóm 2-14]
1 - 0
- 07:00 FT
[Nhóm 2-7] Colorado Springs
2 - 1
Seattle Sounders II [Nhóm 2-9]
2 - 0
MEXA 07:00 FT
[1] Monterrey 1 1
1 - 0
Veracruz [10] 3
-1 1/2 1 - 0
ICC 07:05 FT
  Real Madrid (T) 2
2 - 3
Barcelona   2
+1/2 2 - 2
MEXA 07:06 FT
[16] Pachuca
0 - 2
Club America [2] 1
-1/2 0 - 1
CHIA 07:30 FT
[13] Univ. Catolica 2
0 - 0
U.Concepcion [11] 2
0 - 0
COLA 07:35 FT
[12] Deportivo Cali
1 - 1
Tigres(COL) [7]
-1 1/4 1 - 0
- 07:45 FT
[19] Atl. Bucaramanga
0 - 1
Atletico Huila [10]
-1/2 0 - 0
PERA 08:00 FT
[5] Universitario
2 - 0
Ayacucho FC [13]
-1 1/4 1 - 0
MEXB 08:15 FT
[9] Celaya
1 - 1
Tampico Madero [14]
-1/2 0 - 1
USA 09:00 FT
[Tay-9] LA Galaxy 1 3
0 - 0
Seattle Sounders [Tay-3] 1
-1/4 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[5] Necaxa 1
1 - 0
Club Tijuana [18] 1
-1/4 1 - 0
CRCA 09:00 FT
[1] Herediano
0 - 0
Guadalupe FC [11] 1
-1 1/4 0 - 0
USB 10:00 FT
[Nhóm 2-11] Phoenix FC
0 - 1
SA Scorpions [Nhóm 2-2]
+1/4 0 - 0
- 10:00 FT
[Nhóm 2-15] Portland Timbers II
2 - 1
Rio Grande Valley [Nhóm 2-12]
+1/2 1 - 1
 
« 20 tháng 04 »
Loading...

Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588