CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHU19 14:00 FT
  Anh U19 (T)
2 - 2
Uruguay U19  
-1/4 0 - 1
HQ3 14:00 FT
[5] Daejeon Korail
0 - 1
Cheonan City [3]
+0 0 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Slavia Praha U19
2 - 1
Teplice U19  
-1 1 - 1
HQ3 17:00 FT
[7] Changwon City
1 - 1
Gangneung [6]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Mokpo City
1 - 1
Gyeongju KHNP [2]
+3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[8] Busan Transp.
0 - 2
Gimhae City [1]
+1 1/4 0 - 1
GHU19 18:00 FT
  Trung Quốc U19 1
4 - 0
Hungary U19   1
+3/4 2 - 0
KAZC 18:00 FT
  Shakhter Kar.
1 - 1
Kaisar Kyzylorda  
-1/4 0 - 1
+TS 90': 1-1; HP: 1-0
CZEU19 18:00 FT
  Banik Ostrava U19
0 - 2
Sparta Praha U19  
+1 1/2 0 - 0
KAZA 19:00 FT
[4] Akzhayik Oral 2
3 - 0
Astana [1] 2
+1 3/4 1 - 0
KAZC 19:00 FT
  Ordabasy 1
1 - 1
Kairat Almaty   3
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  FK Maktaaral
0 - 3
Irtysh Pavlodar   1
+1 1/4 0 - 1
CZEU21 19:00 FT
[CFL-8] Pribram U21 1
0 - 1
Zlin U21 [MSFL-2] 1
+0 0 - 1
SINA 19:30 FT
[4] Young Lions
1 - 1
DPMM FC [3]
0 - 0
KAZC 20:00 FT
  Atyrau
2 - 1
Tobol Kostanay  
+0 1 - 0
IDNA 20:30 FT
[6] Persib Bandung
3 - 0
PSM Makassar [3]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[13] Borneo FC
2 - 0
Bali United Pusam [12]
-1/2 1 - 0
SLOA 21:00 FT
[8] Aluminij
1 - 3
Rudar Velenje [4]
+3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] CM Celje
0 - 4
Maribor [2]
+1 1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[9] Triglav
0 - 4
Domzale [3]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Gorica
4 - 1
Ankaran [10]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[1] O.Ljubljana
2 - 0
NK Krsko [7]
-2 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[10] Zirka Kirovohrad
1 - 1
Desna Chernigiv [13]
0 - 1
MASL 21:00 FT
[1] Darul Takzim
2 - 0
Negeri Sembilan [12]
-2 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Melaka FA
1 - 1
PKNS FC [5]
+0 1 - 1
BLRA 21:15 FT
[3] FK Slutsk
1 - 1
Dinamo Brest [8]
+0 1 - 0
ALBA 22:00 FT
[1] Skenderbeu
1 - 5
Vllaznia Shkoder [8]
0 - 2
- 22:00 FT
[2] Kukesi
2 - 2
Flamurtari Vlore [6]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Lushnja
1 - 2
Luftetari Gjiro. [5]
0 - 2
- 22:00 FT
[4] Partizani Tirana
0 - 1
KF Kamza [7]
0 - 0
- 22:00 FT
[3] KF Laci
4 - 2
Teuta Durres [9]
1 - 0
LITA 22:00 FT
[7] Kaunas
0 - 1
Zalgiris [2]
+1 0 - 0
SVKA 22:30 FT
[5] MSK Zilina
5 - 0
Nitra [6]
-1 1/4 3 - 0
- 22:30 FT
[4] Trencin
4 - 2
Ruzomberok [7]
-1 1 - 2
ESTA 22:59 FT
[9] Kuressaare
1 - 3
Vaprus Parnu [10]
-1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[6] Tallinna Kalev
2 - 2
Nomme Kalju [1]
+1 3/4 1 - 1
UKRA 22:59 FT
[12] Chernomorets
1 - 0
Poltava [14]
-1 1/4 1 - 0
BLRA 23:15 FT
[2] Dinamo Minsk
0 - 1
Bate Borisov [1]
+0 0 - 0
ESTA 23:30 FT
[3] Flora Tallinn
2 - 2
Levadia T. [2]
+1/4 1 - 1
CROC 00:00 FT
  Dinamo Zagreb (T)
1 - 0
Hajduk Split  
-3/4 0 - 0
LITA 00:00 FT
[3] FK Trakai
1 - 2
Atlantas [4]
-3/4 0 - 1
MDVC 00:00 FT
  Zimbru
0 - 0
Milsami  
0 - 0
+TS 90': 0-0; HP: 0-2
SRBC 00:00 FT
  Partizan (T)
2 - 1
Mladost Lucani  
-1 1/2 1 - 1
TDA 00:00 FT
[7] Hacken
1 - 1
AIK Solna [2]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Norrkoping
1 - 0
GIF Sundsvall [11]
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Ostersunds
5 - 2
Sirius [15]
-1 1/4 1 - 1
TDB 00:00 FT
[15] IK Frej
0 - 0
Brage [6]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Orgryte
4 - 0
Varnamo [16]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[12] Landskrona
0 - 0
Halmstads [5]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Jonkopings
2 - 2
Degerfors IF [7]
-1/2 1 - 2
ICEW 00:30 FT
  Thor Akureyri Nữ
2 - 0
KR Reykjavik Nữ  
-2 3/4 0 - 0
NPA 00:30 FT
[16] Platinum Stars
0 - 0
Jomo Cosmos [18]
-1/4 0 - 0
RMNA 00:45 FT
[6] Dinamo Bucuresti
2 - 0
Voluntari [10]
-1/4 1 - 0
HUNC 01:00 FT
  Puskas Akademia (T)
2 - 2
Ujpest  
+0 1 - 0
+TS 90': 2-2; Pen: 4-5
MKDC 01:00 FT
  Pelister
0 - 3
Shkendija  
+2 0 - 1
OMA 01:00 FT
[1] Al Suwaiq
3 - 0
Al Oruba (OMA) [5]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[2] Al Shabab (OMA)
1 - 3
Sohar Club (OMA) [8]
-1/4 0 - 3
- 01:00 FT
[3] Al Nahda (OMA)
5 - 1
Mirbat SC [9]
-1/4 3 - 0
- 01:00 FT
[13] Al Mudhaibhi
0 - 1
Saham Club [11]
0 - 0
- 01:00 FT
[4] Nasr Salalah
1 - 2
Fanja [12]
-1/4 1 - 0
ITA3 01:30 FT
[C-2] Trapani
0 - 2
Cosenza [C-5]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[B-3] Sambenedettese
3 - 1
Piacenza [A-11]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[A-3] Pisa
2 - 3
Viterbese Calcio [A-9]
-1/2 1 - 1
- 01:30 FT
[B-1] Reggiana 1
1 - 1
Juve Stabia [C-6]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[A-1] Alessandria
1 - 3
Feralpisalo [B-4]
-1/2 0 - 2
BIA 01:30 FT
[9] Zulte-Waregem 1
1 - 1
KSC Lokeren [13]
-1 1/4 0 - 0
+TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 4-3
PHA 01:45 FT
[21] Ajaccio (T) 4
0 - 3
Toulouse [18]
+1/4 0 - 1
ICEA 02:15 FT
[1] Breidablik
0 - 0
Vikingur Rey. [9]
-3/4 0 - 0
- 02:15 FT
[5] Stjarnan
3 - 0
Fylkir [4]
-3/4 2 - 0
- 02:15 FT
[2] UMF Grindavik
2 - 1
Valur Rey. [7]
+3/4 1 - 1
ICEW 02:15 FT
  UMF Selfoss Nữ
3 - 1
Hafnarfjordur Nữ  
2 - 0
- 02:15 FT
  Valur Nữ
2 - 0
HK Kopavogur Nữ  
1 - 0
LIB 05:15 FT
[A-2] Cerro Porteno 1
3 - 2
Monagas [A-4] 1
-1 3/4 1 - 0
- 05:15 FT
[A-1] Gremio/RS
1 - 0
Defensor SC [A-3]
-1 1/2 0 - 0
URUA 06:00 FT
[2] CA Penarol
3 - 0
Boston River [10]
-1 1 - 0
USW 06:30 FT
[8] Wash. Spirit Nữ
1 - 0
Sky Blue FC Nữ [9]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[5] Orlando Pride Nữ
3 - 4
NC Courage (W) [1]
+1/4 0 - 1
USB 07:00 FT
[Nhóm 2-12] Rio Grande Valley
1 - 1
LA Galaxy II [Nhóm 2-15]
1 - 0
USW 07:00 FT
[7] Houston Dash Nữ
2 - 1
Seattle Reign Nữ [2]
+0 0 - 1
LIB 07:45 FT
[D-4] Emelec 2 1
0 - 3
Santa Fe [D-3] 4
-1/2 0 - 1
- 07:45 FT
[D-1] River Plate 4
0 - 0
Flamengo/RJ [D-2] 2
-1/2 0 - 0
SUD 07:45 FT
  Bahia/BA 5
4 - 0
Blooming   5
-2 1 - 0
BRC 07:45 FT
  Palmeiras/SP
1 - 1
America/MG  
-1 1/4 0 - 1
MASL 21:00 Hoãn
[7] PKNP FC
-
Selangor FA [9]
-
 
« 20 tháng 04 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Dịch vụ của Công ty cổ phần TMĐT iNET