x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TNU21 14:00 FT
[A-6] Nam Định U21
1 - 1
CA Nhân Dân U21 [A-5]
- 14:30 FT
[C-1] HCM U21
5 - 0
Bến Tre U21 [C-6]
- 15:00 FT
[C-5] Đồng Nai U21
2 - 2
Vĩnh Long U21 [C-3]
- 15:00 FT
[B-1] HL Hà Tĩnh U21
9 - 0
Bình Định U21 [B-6]
IDNA 15:30 FT
[6] TIRA-Persikabo
1 - 1
Semen Padang [12]
-1 1/2 0 - 1
- 15:30 FT
[2] Persipura (T)
3 - 1
PSM Makassar [9]
-1/4 1 - 0
NGAU21 16:00 FT
[2] Lok. Moscow U21
2 - 0
Zenit U21 [10]
-1/4 1 - 0
TNU21 16:00 FT
[A-3] SL Nghệ An U21
1 - 3
Viettel U21 [A-4]
1 - 3
- 16:00 FT
[A-1] Hà Nội T&T U21
1 - 0
Phố Hiến U21 [A-2]
0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[6] Karpaty Lviv U21 1
2 - 0
Kolos Kovalivka U21 [8]
0 - 0
TNU21 17:40 FT
[C-4] ĐT Long An U21
0 - 1
Đồng Tháp U21 [C-2]
0 - 0
ANHU23 18:00 FT
[2-9] Fulham U23
2 - 4
Middlesbrough U23 [2-3]
1 - 3
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
NGAU21 18:00 FT
[11] Rostov U21
1 - 3
Din. Moscow U21 [1]
1 - 2
THAA 18:00 FT
[2] Port FC
3 - 0
Nakhon Ratch. [12]
-1 2 - 0
TNU21 18:10 FT
[B-4] Khánh Hòa U21
1 - 1
Phù Đổng U21 [B-2]
0 - 1
CZEU19 18:30 FT
  Zlin U19
2 - 2
Hradec Kralove U19  
1 - 1
IDNA 18:30 FT
[3] Borneo FC
1 - 0
Persija Jakarta [11]
-1/2 0 - 0
ARMA 19:00 FT
[8] Gandzasar
2 - 0
FC Yerevan [10]
1 - 0
TNU21 19:00 FT
[B-3] Đăk Lăk U21
1 - 0
Đà Nẵng U21 [B-5]
NGAU21 20:00 FT
[9] Kryliya Sov. U21
0 - 1
FK Tambov U21 [5]
0 - 0
ISRB 20:00 FT
[10] Hapoel R. Gan
1 - 0
Hapoel Acre [11]
1 - 0
- 20:00 FT
[6] INR HaSharon
3 - 0
Hapoel Ashkelon [5]
2 - 0
Đang tải...
- 20:00 FT
[15] Hapoel Bnei Lod 2
0 - 4
Hapoel Katamon [3]
0 - 4
- 20:00 FT
[16] Hapoel Afula 1
1 - 3
Hapoel Umm Al Fahm [4]
0 - 1
- 20:00 FT
[9] Bnei Sakhnin
1 - 2
Hapoel Nof HaGalil [12]
1 - 0
UKRU21 20:00 FT
[4] Oleksandria U21
1 - 3
FC Lviv U21 [5]
1 - 1
OMAA 20:15 FT
[10] Muscat Club
1 - 1
Fanja [7]
1 - 1
- 20:30 FT
[2] Rustaq Club
1 - 1
Al Suwaiq [9]
0 - 1
BHRA 20:55 FT
[1] Al Hadd
1 - 0
Al Ahli (BHR) [2]
0 - 0
EU17VL 21:00 FT
  Thụy Điển U17
4 - 2
Lithuania U17  
1 - 1
- 21:00 FT
  Đảo Faroe U17 (T)
1 - 6
Đan Mạch U17  
0 - 2
UAEA 21:30 FT
[1] Al Shabab (UAE)
5 - 1
Al Fujairah [10]
2 - 1
AZEA 22:00 FT
[1] Karabakh Agdam
2 - 0
Sumqayit [6]
1 - 0
BHRA 22:00 FT
[7] East Riffa
2 - 1
Busaiteen [6]
1 - 1
KSAA 22:25 FT
[7] Al Shabab (KSA)
1 - 2
Al Ittihad (KSA) [6]
-1/4 0 - 1
POLB 22:30 FT
[14] Sandecja
3 - 2
Chrobry Glogow [17]
-1/2 2 - 0
FINA 22:30 FT
[10] SJK Seinajoki
0 - 2
KPV Kokkola [11]
-1/4 0 - 2
- 22:30 FT
[1] KuPS
2 - 0
Ilves [4]
-1/2 0 - 0
FINB 22:30 FT
[2] TPS Turku
1 - 1
Jaro [4]
-3/4 0 - 0
BLRA 22:45 FT
[9] FK Minsk 1
1 - 6
Energetik-BGU [13]
-1/2 1 - 2
CROA 22:59 FT
[6] Lok. Zagreb
0 - 4
Dinamo Zagreb [1]
+1 1/2 0 - 1
CZEA 22:59 FT
[10] Teplice
1 - 0
Bohemians 1905 [11]
-1/4 0 - 0
CZEB 22:59 FT
[8] Usti & Labem
1 - 1
MFK Vitkovice [14]
-1 1/4 0 - 1
CYPA 22:59 FT
[2] AEK Larnaka
0 - 0
Apollon Limassol [4]
+0 0 - 0
UKRA 22:59 FT
[1] Shakhtar Donetsk
4 - 0
Vorskla [10]
-2 1/4 1 - 0
OMAA 22:59 FT
[3] Sohar Club (OMA)
2 - 2
Bahla Club [6] 2
1 - 2
DUB 23:30 FT
[18] Wehen
2 - 0
Osnabruck [13]
+1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[3] A.Bielefeld 1
0 - 1
Stuttgart [2]
+0 0 - 0
BHRA 23:30 FT
[8] Al Shabab (BHR)
1 - 0
Al Najma (BHR) [5]
+1/2 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[9] Magdeburg
3 - 0
Wurzburger [12]
-1/2 1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[10] Illertissen
0 - 3
Schweinfurt [2]
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[16] Rosenheim
2 - 1
VfR Garching [17]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[18] Augsburg II
2 - 3
Heimstetten [13]
-3/4 1 - 1
DUC4N 00:00 FT
[6] Astoria Walldorf
1 - 0
Aalen [14]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[2] TSV Steinbach
1 - 2
Homburg [3]
-1/2 0 - 1
BULA 00:00 FT
[12] Tsarsko Selo
1 - 1
Cherno More [5]
+3/4 0 - 0
MLTA 00:00 FT
[14] Tarxien Rainbows
1 - 2
Sliema Wanderers [9]
0 - 1
DENA 00:00 FT
[10] Lyngby
2 - 1
Hobro I.K. [11]
-1/2 1 - 0
AUTB 00:10 FT
[7] Horn
2 - 4
Aust Lustenau [4]
+0 0 - 2
- 00:10 FT
[12] SKU Amstetten
1 - 2
LASK Juniors [11]
-1/2 1 - 2
- 00:10 FT
[15] Austria Wien II
4 - 1
Floridsdorfer AC [14]
-1/4 2 - 0
- 00:10 FT
[16] Kapfenberg
0 - 2
Liefering [9]
+1/2 0 - 2
KSAA 00:15 FT
[2] Al Wehda (KSA)
2 - 0
Al Fateh [16]
-1/4
- 00:15 FT
[3] Al Ahli (KSA)
0 - 0
Al Nasr (KSA) [8]
-1/4 0 - 0
UAEA 00:15 FT
[8] Al Wehda (UAE)
3 - 2
Al Jazira [6]
+1/4 1 - 1
DUC4B 00:30 FT
[6] Rehden
1 - 1
Drochtersen/Assel [9]
-3/4 0 - 1
DUC4BA 00:30 FT
[12] Memmingen 1
1 - 3
V. Aschaffenburg [5]
-1/4 0 - 3
DUC4DB 00:30 FT
[4] Lok.Leipzig
4 - 3
Wacker Nordhausen [3]
+0 1 - 1
DUC4N 00:30 FT
[16] TSG Balingen
0 - 2
Bahlinger [10]
-1/4 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[11] Dinamo Bucuresti 1
2 - 1
Voluntari [14]
-1
TNKA 00:30 FT
[6] Istanbul BB
5 - 0
Rizespor [15]
-1
BLRA 00:45 FT
[14] Dnepr Mogilev
2 - 0
FK Slutsk [12]
-1/4 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[1-1] Everton U23
2 - 2
Man City U23 [1-12]
-1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[1-5] Wolves U23
1 - 2
Southampton U23 [1-8]
-1 1 - 1
- 01:00 FT
[1-9] Brighton U23
4 - 1
Tottenham U23 [1-6]
+3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[2-2] Man Utd U23
2 - 0
Norwich City U23 [2-11]
-1 1 - 0
PHB 01:00 FT
[13] Niort
2 - 2
Auxerre [7]
+1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[10] Clermont
2 - 2
Nancy [9]
-1/4 2 - 2
- 01:00 FT
[14] Rodez
0 - 2
Sochaux [3]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[15] Chambly
0 - 1
Lorient [1]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Ajaccio
2 - 0
Valenciennes [11]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[12] Grenoble
1 - 0
Caen [17]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[5] Le Havre 1
0 - 1
Chateauroux [18]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Troyes
1 - 2
Orleans [16]
-3/4 1 - 1
PH3 01:00 FT
[1] Pau FC
4 - 0
Ajaccio GFCO [14]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[18] Le Puy Foot
1 - 2
Lyon Duchere [3]
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[12] FC Bastia-Borgo
3 - 2
Quevilly [17]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Concarneau
2 - 1
Red Star 93 [7]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[5] Avranches
1 - 1
AS Beziers [15]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[8] Boulogne
1 - 2
SO Cholet [10]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[6] Creteil
1 - 1
Sporting Toulon [16]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[13] Stade Lavallois
0 - 1
Bourg Peronnas [11]
-1/4 0 - 0
HLA 01:00 FT
[15] Emmen
3 - 0
ADO Den Haag [16]
-1/4 1 - 0
HLB 01:00 FT
[4] SBV Excelsior
5 - 2
PSV Eindhoven U21 [19]
-1 1/2 4 - 0
- 01:00 FT
[11] Volendam 1
0 - 4
Cambuur [1]
+0 0 - 3
- 01:00 FT
[16] TOP Oss
0 - 1
NAC Breda [2]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Almere City
3 - 2
Dordrecht 90 [20]
-1 1 - 2
- 01:00 FT
[17] MVV Maastricht
1 - 4
Ajax U21 [5]
+3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[9] Eindhoven
4 - 1
Telstar [13]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[14] NEC Nijmegen
3 - 3
Go Ahead Eagles [8]
-1/4 1 - 2
- 01:00 FT
[10] Roda JC
1 - 1
De Graafschap [3]
+1 0 - 1
TSB 01:00 FT
[4] Winterthur
3 - 1
Schaffhausen [9]
-1/2 1 - 1
NPA 01:00 FT
[11] Maritzburg Utd
1 - 0
Chippa Utd [16]
-1/4 1 - 0
SCOB 01:05 FT
[6] Queen of South
1 - 1
Dundee [4]
+1/4 1 - 1
DUA 01:30 FT
[16] Union Berlin 1
1 - 2
Ein.Frankfurt [9] 1
+1/4 0 - 0
POLA 01:30 FT
[15] Korona Kielce
1 - 0
Slask Wroclaw [5]
+1/4 0 - 0
BIB 01:30 FT
[8] Roeselare
0 - 2
Westerlo [2]
+3/4 0 - 0
ANHB 01:45 FT
[7] Fulham 2
2 - 0
Wigan [19] 3
-1 0 - 0
ANHL1 01:45 FT
[6] Blackpool
2 - 1
Lincoln [12]
-1/4 2 - 1
IREA 01:45 FT
[4] Derry City
4 - 0
Cork City [8]
-3/4 2 - 0
FAIC 01:45 FT
  Bohemians 1
0 - 2
Shamrock Rovers  
+1/2 0 - 1
WALA 01:45 FT
[4] Bala Town
2 - 0
Aberystwyth [8]
-1 1/2 1 - 0
ANHB 02:00 FT
[24] Stoke City
2 - 3
Nottingham Forest [2] 4
-1/4 1 - 1
TBNA 02:00 FT
[11] Villarreal 2
5 - 1
Real Betis [16] 2
-3/4 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[6] Las Palmas
3 - 2
Albacete [7]
-1/2 2 - 0
ITB 02:00 FT
[11] Pescara
0 - 3
Crotone [2]
+1/4 0 - 1
WALA 02:00 FT
[5] Caernarfon Town
1 - 0
Newtown AFC [7]
-1/2 0 - 0
ARGB 02:05 FT
[A-16] Nueva Chicago
1 - 1
Estudiantes Rio Cuarto [A-3]
-1/4 0 - 0
BDNA 02:30 FT
[7] Boavista
0 - 0
Tondela [5]
-1/4 0 - 0
PERA 03:00 FT
[14] Real Garcilaso
4 - 0
Sport Boys [9]
-1 1/2 1 - 0
CHIB 04:00 FT
[2] La Serena
0 - 0
Dep. Copiapo [8]
-1/2 0 - 0
ARGA 05:00 FT
[22] Aldosivi
1 - 2
Union Santa Fe [15]
+0 0 - 1
MEXB 05:00 FT
[14] UAEM
1 - 2
Univ de Colima [10]
-1/4 1 - 1
BRB 05:15 FT
[16] Londrina/PR
0 - 1
Vila Nova/GO [17]
+0 0 - 0
- 06:30 FT
[11] Brasil Pelotas/RS
0 - 0
Guarani/SP [14]
+0 0 - 0
CHIA 06:30 FT
[12] Everton CD
1 - 0
U.Concepcion [15]
-1/4 0 - 0
USB 06:30 FT
[Nhóm 1-5] New York RB II
1 - 1
Ch. Battery [Nhóm 1-9]
0 - 0
ARGB 07:00 FT
[B-5] Atletico Rafaela
2 - 0
Gimnasia Jujuy [B-13]
-1/4 1 - 0
MEXA 07:00 FT
[16] Puebla
2 - 1
Club Leon [5]
+1/2 1 - 0
MEXB 07:00 FT
[11] Mineros de Zac. 1
1 - 1
Tapachula [12]
-3/4 1 - 0
ARGA 07:10 FT
[13] Patronato Parana
1 - 1
Lanus [5]
+1/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[3] Atletico/GO
2 - 0
Figueirense/SC [19]
-3/4 2 - 0
COLA 08:00 FT
[17] Atletico Huila
1 - 1
Rionegro Águilas [15]
+0 0 - 0
ECUA 08:00 FT
[10] Dep.Cuenca
3 - 0
Fuerza Amarilla SC [16]
-1 1/2 2 - 0
MEXB 08:00 FT
[13] Correcaminos
2 - 0
Sonora [3]
-1/2 1 - 0
MEXA 09:00 FT
[9] Atlas
2 - 0
Queretaro [3]
+0 1 - 0
MEXB 09:00 FT
[2] Atlante
2 - 1
Leones Negros UdeG [7]
-1/2 2 - 0
QATA 21:50 Hoãn
[6] Ahli Doha
-
Al Rayyan [5]
-
ALGA 22:00 Hoãn
  MC Alger
-
CA BB Arreridj  
-
EGYA 22:30 Hoãn
[13] FC Masr
-
Aswan FC [18]
-
ESTA 23:00 Hoãn
[5] Tammeka Tartu
-
Kuressaare [7]
-
QATA 23:50 Hoãn
[2] Al Arabi (QAT)
-
Al Sadd [3]
-
ANHU23 02:00 Hoãn
[1-10] Leicester City U23
-
Chelsea U23 [1-2]
-
 
« 19 tháng 06 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo