bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQFA 12:00 FT
  Honam University
0 - 1
Seoul E-Land  
0 - 0
- 12:00 FT
  Hwaseong FC
5 - 2
Yangpyeong  
-1/4 1 - 1
- 13:00 FT
  Paju Citizen
2 - 0
Dankook Univ.  
0 - 0
TQC 13:30 FT
  Hebei BSU Elite
2 - 1
Guizhou Zhicheng  
+3/4 1 - 0
- 13:30 FT
  Qingdao Jonoon
4 - 0
Nanning Binjiang  
-2 1/4 2 - 0
AFCC 14:00 FT
[H-3] Kaya 1 2
1 - 2
PSM Makassar [H-1] 1 4
+0 0 - 2
TQC 14:00 FT
  Shenzhen Fengpeng
1 - 5
Beijing BG  
+3/4 1 - 2
- 14:00 FT
  Sichuan Jiuniu
1 - 0
Hubei WAZ  
-1 1/4 1 - 0
- 14:00 FT
  Taizhou Yuanda 1
5 - 0
Guangxi Baoyun  
-2 3 - 0
- 14:30 FT
  Shaanxi Changan
1 - 1
Xinjiang Tianshan  
-1 3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-3
- 14:30 FT
  Yunnan Kunlu 1
1 - 3
Shanghai Shenxin  
+0 0 - 2
AFCC 15:00 FT
[I-1] April 25 (T)
2 - 0
Kitchee [I-2]
-3/4 0 - 0
TQC 15:00 FT
  Guangdong S Tiger
1 - 4
Zhejiang Greentown  
+0 0 - 0
CZEU19 15:15 FT
[12] Pardubice U19
1 - 1
Slavia Praha U19 [1] 1
0 - 0
- 15:30 FT
[9] Zlin U19 1 1
2 - 0
Mlada Boleslav U19 [16] 1
1 - 0
AFCC 16:00 FT
[F-3] Yangon United 1
2 - 5
Hà Nội FC [F-2]
+1 1/4 2 - 3
CZEU19 16:00 FT
[6] Sigma Olomouc U19
1 - 2
Hradec Kralove U19 [5]
0 - 1
- 16:00 FT
[3] Pribram U19
0 - 1
Vik. Plzen U19 [7]
0 - 1
AUSQSL 16:30 FT
[13] Western Pride
0 - 5
Moreton Bay Utd [6]
+1/2 0 - 3
- 16:30 FT
[4] Olympic FC QLD
2 - 1
Eastern Suburbs [7]
-1 1/4 0 - 0
HQFA 17:00 FT
  Daejeon Korail
2 - 0
Ulsan Hyundai  
+1 0 - 0
- 17:00 FT
  Gangwon
3 - 2
FC Seoul  
+1/2 1 - 0
- 17:00 FT
  Yeungnam University
1 - 2
Changwon City  
0 - 1
- 17:00 FT
  Gyeongnam
2 - 1
Pocheon  
-1 1/2 1 - 0
- 17:00 FT
  Gangneung
1 - 1
Jeju Utd  
+1/2 0 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 2-4
- 17:00 FT
  Sangju Sangmu
0 - 0
Seongnam Ilhwa Ch.  
+0 0 - 0
TS ̣90': 0-0; Pen:10-9
- 17:00 FT
  Gyeongju KHNP
2 - 1
GimPo Citizen  
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
  Cheonan City
0 - 0
Mokpo City  
+0 0 - 0
TS 90': 0-0;TS HP: 1-0
- 17:00 FT
  Jeonbuk H.Motor
0 - 1
Anyang  
-1 3/4 0 - 0
- 17:30 FT
  Gwangju
2 - 2
Andong SC  
2 - 1
TS ̣90': 2-2; Pen: 4-3
- 17:30 FT
  Incheon Utd
0 - 1
Cheongju City FC  
-1 1/2 0 - 1
- 17:30 FT
  Suwon Bluewings
1 - 0
Pohang Steelers  
-1/2 0 - 0
- 17:30 FT
  Suwon FC
1 - 2
Daegu  
+1/4 0 - 0
AFCC 18:00 FT
[Vong Loai-5] FK Khujand
3 - 1
FC Dordoi [D-3]
-3/4 1 - 1
CZEU19 18:00 FT
[15] Jihlava U19
1 - 3
Slovacko U19 [13]
+0 0 - 1
AFCC 18:30 FT
[H-4] Lao FC
2 - 3
Home Utd [H-2]
+3/4 1 - 2
- 18:30 FT
[F-1] Tampines Rovers (T)
4 - 2
NagaWorld [F-4]
-4 1/4 1 - 1
TQC 18:30 FT
  Shijiazhuang YJ
3 - 1
Nei Mongol  
-1 1/4 1 - 0
- 18:30 FT
  Shanghai Jiading
1 - 0
Zhejiang  
-1 0 - 0
AFCC 18:45 FT
[E-1] Abahani
2 - 2
Minerva Punjab [E-2]
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[D-2] Altyn Asyr (T)
1 - 1
Istiklol Dushanbe [D-1]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[Vong Loai-1] Tai Po (T)
4 - 2
Hang Yuen FC [I-3]
-3 1/4 2 - 1
CZEU19 19:00 FT
[2] Sparta Praha U19
2 - 1
MFk Karvina U19 [10]
-1 1/2 2 - 1
ITA3 19:30 FT
[C-12] Viterbese Calcio
1 - 3
Cavese [C-13]
-1/2 1 - 1
CZEU19 19:30 FT
[8] Banik Ostrava U19
4 - 2
C. Budejovice U19 [11]
-1 3 - 1
KSB 19:50 FT
  Dhamak
1 - 1
Ansar Medina  
0 - 1
CZEU19 20:00 FT
[14] Dukla Praha U19
5 - 1
Brno U19 [4]
+1/2 2 - 0
MASFA 20:00 FT
  Darul Takzim 1
0 - 1
PKNS FC  
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
  UKM FC
0 - 1
Pahang  
+1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  PKNP FC
3 - 2
PDRM FA  
-1 1/2 1 - 1
- 20:00 FT
  Jerantut FA
1 - 2
Perak FA  
1 - 0
KSB 20:10 FT
  Al Jabalain
1 - 1
Al Jeel  
1 - 0
- 20:15 FT
  Al Oruba (KSA)
1 - 2
Al Washm  
1 - 0
IRNA 20:30 FT
[8] Zobahan
0 - 0
Persepolis [1]
+1/4 0 - 0
OMAA 20:55 FT
[4] Saham Club
4 - 1
Sur Club [13]
-3/4 2 - 0
UAEA 20:55 FT
[13] Al Fujairah
3 - 3
Al Wasl [10]
0 - 2
- 20:55 FT
[3] Al Shabab (UAE)
0 - 1
Al Wehda (UAE) [5]
0 - 1
AFCC 21:00 FT
[Vong Loai-2] Chennaiyin FC (T)
2 - 0
Manang Marshyangdi [E-3]
-1 3/4 0 - 0
MNEC 21:00 FT
  Lovcen Cetinje
1 - 1
OFK Petrovac  
0 - 0
CYPC 21:00 FT
  EN Paralimni
2 - 2
Apoel FC  
+1 2 - 1
OMAA 21:00 FT
[7] Mirbat SC
0 - 1
Rustaq Club [10]
-1/4 0 - 1
UAEA 21:05 FT
[8] Al Dhafra
1 - 0
Baniyas [6]
1 - 0
SVKC 22:00 FT
  Zemplin Michalovce
0 - 2
MSK Zilina  
+0 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[11] Fotbal Trinec
2 - 0
Varnsdorf [4]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Vik.Zizkov
1 - 1
Hradec Kralove [3]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[14] MFK Chrudim
1 - 2
MFK Vitkovice [8]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] C. Budejovice
4 - 0
Taborsko [15]
-1 1/2 3 - 0
CYPC 22:00 FT
  AEL Limassol
0 - 0
Apollon Limassol  
+0 0 - 0
KSB 22:45 FT
  Al Nojoom
2 - 2
Al Ain (KSA)  
0 - 1
IRNA 22:45 FT
[2] Esteghlal Tehran 1
1 - 0
Machine Sazi [13]
-1 1/4 0 - 0
QATA 22:45 FT
[11] Qatar SC
1 - 0
Muaither SC [13]
1 - 0
BULC 22:59 FT
  Botev Plovdiv
3 - 2
Cska Sofia  
+1/4 2 - 1
HUNC 22:59 FT
  Budapest Honved
2 - 1
Soroksar  
-1 1/2 0 - 0
MDVC 22:59 FT
  Zimbru
0 - 1
Sfintul Gheorghe  
0 - 1
SRBC 22:59 FT
  Partizan
1 - 0
Radnicki Nis  
-3/4 1 - 0
CZEB 22:59 FT
[6] Usti & Labem
2 - 1
Znojmo [12]
-1/2 0 - 0
DENA 22:59 FT
[8] Aalborg BK
1 - 1
Vendsyssel FF [13]
-1/2 1 - 1
KSB 23:25 FT
  Jeddah Club
3 - 3
Abha  
1 - 1
DUC4BA 23:30 FT
[4] Wacker Burghausen
1 - 1
Augsburg II [12]
-1/4 1 - 1
UAEA 23:30 FT
[1] Al Sharjah
2 - 2
Al Ain [4]
1 - 1
OMAA 23:45 FT
[1] Dhofar
3 - 0
Al Shabab (OMA) [12]
-1 3/4 1 - 0
ALGC 23:45 FT
  CS Constantine
1 - 0
CR Belouizdad  
-1/2 0 - 0
CZEB 23:59 FT
[5] Brno
3 - 1
Pardubice [7]
-3/4 2 - 1
ITA 00:00 FT
[8] Lazio 2
2 - 0
Udinese [17]
-1 1/2 2 - 0
PHA 00:00 FT
[13] Nantes 1
3 - 2
PSG [1] 3
+1/2 2 - 1
TBN3 00:30 FT
[B-13] Arenas de Guecho
4 - 1
Gernika [B-17]
+0 3 - 0
DUC4B 00:30 FT
[11] Hannover II
1 - 1
Lubeck [3]
+3/4 0 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Bonner SC
3 - 0
Lippstadt  
-1/4 0 - 0
NPA 00:30 FT
[2] Mamelodi Sun.
0 - 2
SuperSport Utd [4]
-1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[8] Highlands Park
1 - 1
Free State Stars [13]
-1/4 1 - 1
TBN3 01:00 FT
[B-16] Izarra
2 - 1
Leioa [B-8]
-1/4 1 - 0
C1 02:00 FT
[F-1] Man City
4 - 3
Tottenham [B-2] 4
-1 1/2 3 - 2
- 02:00 FT
[D-1] Porto 1
1 - 4
Liverpool [C-2] 1
+1/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[9] CD Guabira 1
1 - 2
The Strongest [4]
0 - 1
COLA 02:00 FT
[4] Deportivo Pasto 3
1 - 0
Alianza Petrolera [15] 3
-3/4 1 - 0
VENA 02:30 FT
[19] Anzoategui
3 - 1
Aragua [4]
2 - 0
- 03:00 FT
[17] Portuguesa
2 - 2
Llaneros Guanare [20]
1 - 0
- 03:00 FT
[1] Carabobo
2 - 1
Dep.Lara [11]
1 - 0
- 03:00 FT
[6] Mineros Guayana
1 - 2
Puerto Cabello [8]
0 - 1
- 03:00 FT
[16] Est.Caracas 1
1 - 0
Zamora Barinas [10]
0 - 0
- 03:00 FT
[2] Caracas
1 - 0
Metropolitano [13]
0 - 0
ARGC 03:10 FT
  CA Mitre Salta
1 - 0
Deportivo Roca  
0 - 0
COLA 04:00 FT
[16] Jag de Cordoba 1
2 - 2
Envigado [14]
-1/4 1 - 1
BRC 05:15 FT
  Santos/SP
2 - 0
Vasco DG/RJ  
-1 1/4 0 - 0
PARA 05:15 FT
[11] General Diaz
1 - 4
Sol de America [8]
+1/4 0 - 3
COLA 06:00 FT
[18] Atletico Huila
0 - 3
Santa Fe [19]
+0 0 - 1
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-2] New York RB II
4 - 0
Hartford Athletic [Nhóm 1-18]
-1 3/4 0 - 0
USW 06:00 FT
[1] NC Courage (W)
5 - 0
Orlando Pride Nữ [7]
-1 3/4 1 - 0
MEXB 06:00 FT
[1] San Luis
1 - 1
Celaya [8]
0 - 1
BLVA 07:00 FT
[1] Bolivar 1
4 - 1
Blooming [3]
-1 3/4 1 - 1
COLA 07:00 FT
[1] Millonarios
1 - 2
Deportes Tolima [2]
-1/2 0 - 1
ARGC 07:10 FT
  River Plate (T)
3 - 0
Argentino Merlo  
-2 1/2 0 - 0
PARA 07:15 FT
[3] Libertad
1 - 1
Guarani CA [4]
-1/2 1 - 0
SUD 07:30 FT
  Independiente JT (T)
2 - 0
Union Santa Fe  
-3/4 1 - 0
- 07:30 FT
  Oriente Petrolero
1 - 1
Rionegro Águilas  
-1/4 1 - 1
BRC 07:30 FT
  Chapecoense
1 - 0
Corinthians/SP  
+0 1 - 0
- 07:30 FT
  Fluminense/RJ
2 - 0
Santa Cruz/PE  
-1 1/4 2 - 0
BLVA 07:30 FT
[14] Real Potosi
1 - 2
Jorge Wilstermann [6]
+1/4 0 - 1
USB 07:30 FT
[Nhóm 2-13] Austin Bold
1 - 0
Phoenix FC [Nhóm 2-5]
0 - 0
COLA 08:00 FT
[6] Deportivo Cali
0 - 0
Junior Barranquilla [3]
-1/4 0 - 0
MEXB 08:00 FT
[2] Mineros de Zac. 1
1 - 0
Oaxaca [7]
1 - 0
USA 09:00 FT
[Tay-10] Vancouver WC
1 - 0
Los Angeles FC [Tay-1]
+1/2 1 - 0
MDVC 22:59 Hoãn
  Zimbru
-
Sfintul Gheorghe  
-
 
« 17 tháng 04 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com