x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[16] Yokohama SCC
2 - 5
Fukushima Utd [7]
+0 1 - 2
NHATJFL 11:00 FT
[1] Honda FC 1
3 - 1
FC Imabari [3]
-1/4 1 - 1
NHATA 12:00 FT
[13] Nagoya Grampus
1 - 1
Oita Trinita [8]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[18] Jubilo Iwata
0 - 2
Yokohama FM [3]
+1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[16] Sagan Tosu
2 - 1
FC Tokyo [2]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[14] Vegalta Sendai
0 - 1
Matsumoto Yama. [17]
-1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[11] Alb. Niigata (JPN)
6 - 0
Kagoshima [20]
-1/2 3 - 0
- 12:00 FT
[13] Tokyo Verdy
1 - 2
Okayama [9]
+1/4 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[1] Thespa Kusatsu
2 - 2
Fujieda MYFC [3]
-1/2 1 - 0
HQB 13:00 FT
[4] Ansan Greeners
2 - 0
Seoul E-Land [10]
1 - 0
- 13:00 FT
[2] Busan I'Park 1
2 - 0
Suwon FC [7]
2 - 0
NHATA 14:00 FT
[5] Sanf Hiroshima
6 - 2
Vissel Kobe [9]
+0 2 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
NHATB 14:05 FT
[18] Avispa Fukuoka
0 - 1
Ryukyu [15]
-1/4 0 - 0
EUW19VL 15:00 FT
[2-2] Séc U19 Nữ (T)
5 - 0
Lithuania U19 Nữ [2-4]
3 - 0
NGB 15:00 FT
[13] Luch Energiya
2 - 2
Avangard Kursk [16]
-1/4 2 - 1
- 15:00 FT
[7] SKA-Khabarovsk
1 - 1
Khimki [2]
+1/4 1 - 1
HQB 15:00 FT
[3] Anyang
1 - 2
Bucheon 1995 [8]
0 - 2
- 15:00 FT
[9] Daejeon Citizen
1 - 2
Jeonnam Dragons [6]
1 - 1
CZEB 15:15 FT
[6] Fotbal Trinec
3 - 2
MFK Vitkovice [14]
2 - 1
- 15:15 FT
[10] MFK Chrudim
1 - 4
Brno [5]
1 - 1
- 15:15 FT
[2] Dukla Praha
1 - 0
SK Prostejov [11]
1 - 0
NGA 15:30 FT
[12] Ufa
0 - 1
Akhmat Groznyi [14]
-1/4 0 - 1
Đang tải...
IDNA 15:30 FT
[17] Kalteng Putra
1 - 1
Barito Putera [18]
-1/2 0 - 0
- 15:30 FT
[16] Badak Lampung
0 - 1
Semen Padang [12]
-1/4 0 - 0
EUW19VL 16:00 FT
[11-2] Serbia U19 Nữ (T)
5 - 0
Síp U19 Nữ [11-4]
-4 1/4 3 - 0
- 16:00 FT
[10-1] Bỉ U19 Nữ (T)
17 - 0
Armenia U19 Nữ [10-4]
9 - 0
NGAU21 16:00 FT
[2] Lok. Moscow U21
0 - 0
Arsenal Tula U21 [4]
-3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[8] Ural U21
3 - 2
Zenit U21 [10]
+1/2 2 - 1
KAZA 16:00 FT
[5] Zhetysu Taldykorgan
2 - 1
Irtysh Pavlodar [9]
-1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[7] Okzhetpes
2 - 3
FK Taraz [10]
-1/2 2 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Banik Ostrava U19
4 - 2
Zlin U19  
-1 4 - 1
- 16:00 FT
  Mlada Boleslav U19
2 - 1
Vik. Plzen U19  
+1 1/2 1 - 1
- 16:00 FT
  Hradec Kralove U19
1 - 3
Sparta Praha U19  
+1/2 1 - 1
- 16:00 FT
  Slovacko U19
2 - 3
Brno U19  
+1/4 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[10] V-Varen Nagasaki
3 - 2
Machida Zelvia [19]
-1/4 1 - 0
CZEU19 16:45 FT
  MFk Karvina U19
2 - 1
Meteor Praha U19  
-1 1/2 1 - 0
EUW17VL 17:00 FT
[9-1] Hungary U17 Nữ
10 - 0
Kazakhstan U17 Nữ [9-4]
6 - 0
EUW19VL 17:00 FT
[8-1] Nga U19 Nữ (T)
6 - 0
Estonia U19 Nữ [8-4]
-5 2 - 0
BDNB 17:00 FT
[1] Nacional Madeira
4 - 1
Porto B [14]
2 - 1
- 17:00 FT
[11] Academica Coim
1 - 0
Benfica B [12]
1 - 0
NGAU21 17:00 FT
[12] Krasnodar U21
1 - 1
Spartak Mos. U21 [6]
-1/4 1 - 1
ESTA 17:00 FT
[7] Kuressaare 2
4 - 1
Tulevik Viljandi [8]
+1/4 4 - 1
- 17:00 FT
[10] Maardu
2 - 2
Tallinna Kalev [9]
1 - 0
LITA 17:00 FT
[4] Kauno Zalgiris
1 - 2
Zalgiris [2]
+3/4 1 - 1
EUW19VL 17:30 FT
[12-2] Hungary U19 Nữ (T)
6 - 1
Kosovo U19 Nữ [12-4]
-3 1/4 2 - 1
CZEU19 17:30 FT
  Sigma Olomouc U19
3 - 1
Slavia Praha U19  
2 - 0
EUW19VL 18:00 FT
[9-2] Ireland U19 Nữ (T)
3 - 0
Montenegro U19 Nữ [9-4]
-4 1/2 3 - 0
TBNA 18:00 FT
[20] Leganes 3
1 - 2
Levante [9] 5
-1/2 0 - 1
DUB 18:00 FT
[8] Sandhausen
2 - 2
Erzgebirge Aue [4]
-1/4 2 - 1
- 18:00 FT
[14] Dynamo Dresden 1
0 - 2
Hannover 96 [11]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[1] Hamburger
2 - 0
Greuther Furth [12]
-1 1/2 0 - 0
NGA 18:00 FT
[9] FK Orenburg
2 - 0
Din. Moscow [15]
+0 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[5] Lori Vanadzor
2 - 2
Pyunik [7]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[3] Ararat-Armenia
2 - 0
Alashkert [4]
-1/2 1 - 0
KAZA 18:00 FT
[1] Kairat Almaty
6 - 0
Aktobe [11]
2 - 0
LATA 18:00 FT
[6] FK Liepaja
2 - 1
METTA/LU Riga [9]
-1 2 - 0
- 18:00 FT
[7] Jelgava
5 - 2
Spartaks Jurmala [5]
+0 2 - 0
CZEU19 18:00 FT
  C. Budejovice U19
2 - 1
Pardubice U19  
1 - 1
TNKB 18:00 FT
[13] Giresunspor
1 - 0
Akhisar Bld. [4]
+0 1 - 0
UKRA 18:00 FT
[10] Vorskla
1 - 1
FC Mariupol [8]
-1/4 0 - 0
UKRU21 18:00 FT
[11] Dnipro U21
0 - 4
Shakhtar Donetsk U21 [2]
0 - 2
- 18:00 FT
[8] Kolos Kovalivka U21
1 - 4
Dinamo Kiev U21 [3]
1 - 3
CZEB 18:10 FT
[4] Hradec Kralove
1 - 0
Pardubice [1]
-1/4 1 - 0
DENB 18:15 FT
[9] Hvidovre IF
3 - 1
Naestved BK [10]
+0 1 - 0
ANHA 18:30 FT
[14] Brighton 2
3 - 0
Tottenham [9] 1
+1/2 2 - 0
ANHB 18:30 FT
[7] Fulham
2 - 2
Charlton Athletic [10]
-1 1/4 0 - 1
DUC4DB 18:30 FT
[16] Babelsberg
1 - 1
RW Erfurt [11]
+1/2 1 - 0
GEOA 18:30 FT
[9] Sioni Bolnisi
0 - 4
Dila Gori [6]
0 - 0
RMNA 18:30 FT
[4] Gaz Metan Medias
2 - 1
Aca. Clinceni [13]
-1 0 - 0
TDA 18:30 FT
[14] GIF Sundsvall
4 - 4
Norrkoping [5]
+3/4 3 - 0
TDB 18:30 FT
[2] Varbergs BoIS
4 - 0
Vasteras [12]
-1 0 - 0
IDNA 18:30 FT
[4] Madura United FC
2 - 1
Persib Bandung [14]
-1/2 1 - 1
EURWVL 19:00 FT
[I-1] Đức Nữ
8 - 0
Ukraina Nữ [I-5]
4 - 0
DUC3 19:00 FT
[7] Vik.Koln
2 - 2
Waldhof Man. [5]
+1/2 2 - 2
- 19:00 FT
[2] Hallescher
1 - 1
Zwickau [11]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[17] Sonnenhof
1 - 5
Ingolstadt [6]
+1/2 1 - 3
- 19:00 FT
[15] Kaiserslautern
3 - 1
CZ Jena [20]
-1 1 - 1
- 19:00 FT
[10] Hansa Rostock
2 - 1
Meppen [13]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[1] Unterhaching
2 - 2
Preussen Munster [18]
-3/4 2 - 0
DUC4B 19:00 FT
[15] Heider SV
0 - 5
Wolfsburg II [2]
+2 0 - 3
DUC4BA 19:00 FT
[7] Greuther Furth II
2 - 0
VfB Eichstätt [11]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[13] Heimstetten
1 - 4
Illertissen [10]
+1/4 0 - 3
- 19:00 FT
[15] TSV 1896 Rain 1
1 - 2
SpVgg Bayreuth [3]
+1/2 1 - 1
DUC4N 19:00 FT
[15] Freiburg II
1 - 3
Saarbrucken [1]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[3] Homburg
2 - 1
Koblenz [18]
-1 1/2 2 - 1
- 19:00 FT
[17] Pirmasens
0 - 5
TSV Steinbach [2]
+1 1/2 0 - 3
- 19:00 FT
[13] VfB Giessen
4 - 2
Hoffenheim II [12]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[14] Aalen
0 - 0
Mainz II [7]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Bahlinger
1 - 0
Astoria Walldorf [6]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[5] Offenbach
3 - 0
TSG Balingen [16]
-3/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
3 - 1
Fort.Dusseldorf II  
-2 3 - 0
- 19:00 FT
  Fortuna Koln
2 - 1
Bergisch Gladbach  
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Lippstadt
0 - 0
TuS Haltern  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Oberhausen 1
3 - 1
Homberg  
-1 1/2 1 - 0
NGB 19:00 FT
[5] Chertanovo
2 - 2
Spartak Moscow B [15]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Nizhny Nov 1
1 - 3
Yenisey [18]
-3/4 1 - 2
BLRA 19:00 FT
[12] FK Slutsk
0 - 3
Bate Borisov [2]
+1 1/2 0 - 1
BULA 19:00 FT
[10] Botev Vratsa
3 - 0
Botev Plovdiv [13]
-1/4 0 - 0
LATA 19:00 FT
[8] BFC Daugava
1 - 1
Ventspils [3]
+1/2 1 - 1
LITA 19:00 FT
[5] Atlantas
2 - 1
FK Riteriai [3]
+1 1/2 0 - 1
FINB 19:00 FT
[8] AC Kajaani
1 - 2
Haka [1]
+1 1 - 0
- 19:00 FT
[5] MuSa Pori
1 - 0
EIF Ekenas [6]
+0 1 - 0
TNKA 19:00 FT
[16] Kasimpasa
1 - 4
Konyaspor [4]
-1/4 1 - 3
DUC4BA 19:15 FT
[4] TSV Aubstadt 1
2 - 0
Rosenheim [16]
-1/2 1 - 0
HUNA 19:30 FT
[5] Ujpest
1 - 2
Mezokovesd-Zsory [2]
-1/2 0 - 1
MNEA 19:30 FT
[7] Grbalj
2 - 2
Rudar [8]
1 - 1
- 19:30 FT
[3] Sutjeska
2 - 1
Zeta [4]
1 - 1
- 19:30 FT
[1] Buducnost
1 - 0
M. Ljeskopolje [10]
1 - 0
- 19:30 FT
[9] OFK Petrovac
2 - 1
FK Kom [5]
0 - 0
AUTB 19:30 FT
[10] Grazer AK
2 - 3
Austria Wien II [15]
-1/2 0 - 2
GHQG 19:45 FT
  Malaysia
6 - 0
Sri Lanka  
3 - 0
PHB 19:45 FT
[7] Auxerre
2 - 0
Le Havre [5]
+0 2 - 0
EUW19VL 20:00 FT
[5-1] Na Uy U19 Nữ (T)
11 - 0
Wales U19 Nữ [5-2]
-3 2 - 0
- 20:00 FT
[12-1] Đan Mạch U19 Nữ
6 - 0
T.N.Kỳ U19 Nữ [12-3]
6 - 0
- 20:00 FT
[8-2] Italia U19 Nữ
3 - 1
Slovenia U19 Nữ [8-3]
-3 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3-1] Đức U19 Nữ (T)
6 - 0
Azerbaijan U19 Nữ [3-3]
2 - 0
ITAA 20:00 FT
[18] SPAL 1907 1
1 - 0
Parma [13]
+0 1 - 0
ITB 20:00 FT
[18] Spezia
0 - 1
Benevento [1]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[16] Cosenza
1 - 1
Venezia [14]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Pordenone
2 - 0
Empoli [3]
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[2] Crotone
3 - 1
Virtus Entella [9]
-1 2 - 0
- 20:00 FT
[17] Livorno 1
3 - 4
Chievo [10]
+0 3 - 1
BDNLC 20:00 FT
[D-1] Chaves
1 - 0
Santa Clara [D-4]
-
AZEA 20:00 FT
[6] Sumqayit
0 - 0
Keşla FK [2]
+1/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[1] Pogon Szczecin
1 - 2
Rakow Czestochowa [12]
-1/2 1 - 2
ESTA 20:00 FT
[1] Flora Tallinn
1 - 0
Trans Narva [6]
0 - 0
MLTA 20:00 FT
[12] Balzan
1 - 0
Gudja United [13]
0 - 0
- 20:00 FT
[7] Santa Lucia FC
0 - 0
Senglea Athletic [10]
0 - 0
EGYA 20:00 FT
[18] Aswan FC
1 - 5
Ahly Cairo [1]
+1 3/4 0 - 2
EUW17VL 20:15 FT
[9-2] Ba Lan U17 Nữ (T)
4 - 1
Bulgaria U17 Nữ [9-3]
1 - 0
LATA 20:15 FT
[4] Valmiera / BSS
1 - 3
Rigas Futbola Skola [2]
0 - 1
EUW19VL 20:30 FT
[10-2] Thụy Điển U19 Nữ
2 - 2
Bosnia & Herz U19 Nữ [10-3]
2 - 0
DUA 20:30 FT
[4] Freiburg
2 - 2
B.Dortmund [8]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[7] B.Leverkusen
1 - 1
Leipzig [5]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[3] Bayern Munich
1 - 2
Hoffenheim [12]
-2 3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[18] Paderborn 07
1 - 2
Mainz [13]
+0 1 - 2
DUC4T 20:30 FT
  Schalke 04 II
3 - 0
Wuppertaler  
-1 1 - 0
- 20:30 FT
  Wattenscheid
2 - 2
FC Koln II  
+1/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[11] Rubin Kazan
2 - 1
FK Tambov [16]
-1/2 2 - 0
BIHA 20:30 FT
[5] Zrinjski
0 - 0
Sarajevo [2]
0 - 0
- 20:30 FT
[4] Radnik Bijeljina
3 - 2
Sloboda Tuzla [9]
2 - 2
- 20:30 FT
[1] FK Tuzla City
3 - 0
Zvijezda Bijeljina [12]
0 - 0
- 20:30 FT
[7] Celik
2 - 0
Siroki Brijeg [8]
0 - 0
NORB 20:30 FT
[11] FK Jerv
1 - 7
Start Kristiansand [3]
+1/2 0 - 3
SLOA 20:30 FT
[6] NK Bravo
2 - 2
CM Celje [5]
+1/4 1 - 0
TNKB 20:30 FT
[10] Istanbulspor AS
1 - 1
Keciorengucu [8]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[17] Eskisehirspor
1 - 3
Fatih Karagumruk [7]
-1/4 0 - 2
WALA 20:30 FT
[11] Airbus UK
1 - 1
Cardiff Metropolitan [6]
+1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[7] Newtown AFC
2 - 3
Barry Town [1]
-1/4 1 - 3
- 20:30 FT
[12] Carmarthen
1 - 2
Connah's QN [2]
+1 1 - 1
EUW19VL 21:00 FT
[4-1] Scotland U19 Nữ (T)
0 - 0
Croatia U19 Nữ [4-3]
0 - 0
- 21:00 FT
[4-2] Ba Lan U19 Nữ
5 - 0
Bulgaria U19 Nữ [4-4]
-3 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[7-3] Iceland U19 Nữ
7 - 0
Kazakhstan U19 Nữ [7-4]
2 - 0
- 21:00 FT
[7-1] T.B.Nha U19 Nữ (T)
5 - 0
Hy Lạp U19 Nữ [7-2]
2 - 0
ANHA 21:00 FT
[7] Burnley 2
1 - 0
Everton [18] 3
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Liverpool 1
2 - 1
Leicester City [4] 4
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Norwich 1
1 - 5
Aston Villa [15] 3
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[20] Watford
0 - 0
Sheffield Utd [13] 2
-1/4 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[4] Swansea City
1 - 2
Stoke City [24]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Nottingham Forest
1 - 0
Brentford [17]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Bristol City
1 - 0
Reading [22]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Derby County
2 - 0
Luton Town [18]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Huddersfield
3 - 0
Hull City [16]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Millwall
2 - 1
Leeds Utd [5]
+1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Preston North End
5 - 1
Barnsley [23]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[9] QPR
4 - 2
Blackburn Rovers [14]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Sheffield Wed.
1 - 0
Wigan [19]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[1] West Brom
4 - 2
Cardiff City [11]
-3/4 2 - 0
ANHL1 21:00 FT
[18] Tranmere Rovers 1
0 - 1
Shrewsbury [13]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Rotherham Utd
4 - 0
Coventry [7]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[12] Lincoln
2 - 0
Sunderland [9]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Fleetwood Town
0 - 1
Ipswich [1]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Accrington
2 - 2
Oxford Utd [8]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Wycombe 1
3 - 3
Peterborough Utd [3]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[19] Milton Keynes Dons
0 - 3
Burton Albion [14]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[21] Wimbledon
3 - 2
Rochdale [17]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[11] Doncaster Rovers
1 - 2
Portsmouth [16]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Gillingham
3 - 1
Southend [22]
-3/4 1 - 0
ANHL2 21:00 FT
[5] Newport
1 - 0
Carlisle [20]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Cambridge Utd
2 - 2
Macclesfield [12]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Forest Green
3 - 1
Crawley Town [9]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Crewe Alexandra
1 - 1
Exeter City [2]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Bradford City
2 - 1
Swindon [7]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Colchester Utd
3 - 1
Stevenage [23]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Grimsby
0 - 1
Mansfield [15]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Northampton
0 - 1
Leyton Orient [17]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Oldham
1 - 1
Cheltenham [6]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Plymouth Argyle
2 - 2
Scunthorpe Utd [22]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[13] Port Vale
3 - 1
Morecambe [24]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Walsall
0 - 3
Salford City [14]
-1/4 0 - 1
TBNA 21:00 FT
[1] Real Madrid 4
4 - 2
Granada [4] 5
-1 1/2 2 - 0
TBNB 21:00 FT
[19] Lugo
0 - 2
Las Palmas [6]
+0 0 - 0
TBN3 21:00 FT
[B-8] Alaves B
1 - 0
Barakaldo [B-14]
+0 0 - 0
DUC4B 21:00 FT
[13] SSV Jeddeloh
1 - 4
Rehden [6]
-1/4 0 - 3
SCOA 21:00 FT
[5] Ross County
2 - 2
St. Johnstone [12]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Aberdeen 2
1 - 1
Hibernian [10]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Hearts
0 - 1
Kilmarnock [7]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Motherwell
2 - 0
St. Mirren [11]
-1/4 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[7] Greenock Morton
0 - 1
Dunfermline [5]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Partick Thistle
0 - 1
Queen of South [6]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Dundee
2 - 0
Arbroath [8]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Ayr Utd
0 - 2
Inverness C.T. [3]
-1/4 0 - 1
SCO2 21:00 FT
[2] East Fife
1 - 1
Stranraer [10]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Clyde
0 - 2
Montrose [9]
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[1] Raith Rovers
2 - 2
Falkirk [3]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[5] Dumbarton
3 - 1
Forfar Athletic [7]
-1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[8] Peterhead
1 - 2
Airdrieonians [4]
+1/4 1 - 1
NGB 21:00 FT
[19] Mordovia
0 - 1
Rotor Volgograd [3]
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Fakel
0 - 0
Tom Tomsk [8]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Armavir
2 - 0
Tekstilshchik Ivanov [12]
-1/2 2 - 0
NIRA 21:00 FT
[11] Institute
1 - 1
Ballymena Utd [6]
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Warrenpoint Town
4 - 3
Dungannon Swi. [8]
+3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[10] Carrick Rangers
1 - 4
Coleraine [2]
+3/4 1 - 2
GEOA 21:00 FT
[5] Lokomotiv T
2 - 0
Torpedo Kut. [4]
1 - 0
FINB 21:00 FT
[7] AC Oulu
4 - 1
Jaro [4]
-1/4 1 - 1
CZEB 21:00 FT
[9] SK Lisen
1 - 3
Usti & Labem [8]
-1/2 0 - 2
TDA 21:00 FT
[4] AIK Solna
2 - 0
Orebro [9]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Sirius
2 - 1
Helsingborg [10]
-1/4 1 - 0
TDB 21:00 FT
[1] Mjallby AIF
3 - 2
Osters [16]
-1/4 1 - 1
UKRA 21:00 FT
[3] Desna Chernigiv
1 - 0
Olimpik Donetsk [12]
-3/4 0 - 0
DENA 21:00 FT
[11] Hobro I.K.
0 - 2
Aalborg BK [9]
+1/2 0 - 1
BRB 21:00 FT
[6] Botafogo/SP
4 - 1
Ponte Preta/SP [8]
-1/4 3 - 0
GREA 21:15 FT
[10] Panathinaikos
0 - 1
Xanthi [2]
-1 0 - 0
TBN3 21:30 FT
[B-11] Amorebieta
1 - 4
Real Union [B-10]
-1/4 0 - 1
BDNA 21:30 FT
[18] Aves
0 - 1
Tondela [5]
0 - 0
BULA 21:30 FT
[11] Etar
0 - 5
Lok. Plovdiv [2]
+1/2 0 - 3
CROA 21:30 FT
[1] Hajduk Split
2 - 0
NK Varazdin [10]
-2 1/4 -
SVKA 21:30 FT
[4] Spartak Trnava
1 - 2
Dunajska Stred [3]
+1/4 0 - 1
CZEA 21:30 FT
[4] Banik Ostrava
4 - 0
Zlin [15]
-3/4 4 - 0
- 21:30 FT
[16] Opava
0 - 1
Teplice [10]
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[14] Pribram
0 - 0
Sigma Olomouc [8]
+0 0 - 0
TNKA 21:30 FT
[11] Goztepe
4 - 0
Kayserispor [18]
-1 3 - 0
QATA 21:40 FT
[3] Al Sadd
2 - 4
Al Rayyan [5]
-1 1/4 1 - 2
EUW19VL 22:00 FT
[3-2] B.D.Nha U19 Nữ
9 - 0
Albania U19 Nữ [3-4]
6 - 0
- 22:00 FT
[9-1] Hà Lan U19 Nữ
4 - 1
Ukraina U19 Nữ [9-3]
2 - 0
- 22:00 FT
[11-1] Anh U19 Nữ
3 - 0
Belarus U19 Nữ [11-3]
0 - 0
TBN3 22:00 FT
[B-5] Valladolid II
2 - 1
Real Sociedad B [B-1]
-1/4 0 - 0
BDNLC 22:00 FT
[B-1] SC Covilha
1 - 1
Vitoria Setubal [B-2]
-
NGB 22:00 FT
[9] Baltika
4 - 1
Krasnodar B [17]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[1] Torpedo Moscow
2 - 0
Shinnik Yaroslavl [6]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Chayka FK Pesch
0 - 2
Neftekhimik Nizh [4]
+0 0 - 1
ALBA 22:00 FT
[3] Skenderbeu
2 - 0
Luftetari Gjiro. [8]
0 - 0
- 22:00 FT
[7] Partizani Tirana 1
1 - 1
Teuta Durres [4]
1 - 1
- 22:00 FT
[10] Flamurtari Vlore
2 - 2
KF Tirana [6]
1 - 2
ARMA 22:00 FT
[9] Banants
2 - 2
Shirak [2]
+0 1 - 0
POLB 22:00 FT
[16] Wigry Suwalki
1 - 4
Radomiak Radom [1]
+1/4 0 - 2
BLRA 22:00 FT
[3] Shakhter Soligo.
3 - 0
Torpedo Zhodino [6]
-1 1 - 0
BIB 22:00 FT
[2] Westerlo
0 - 1
Excelsior Virton [4]
-1/4 0 - 0
CROA 22:00 FT
[2] Dinamo Zagreb
1 - 0
Slaven Belupo [8]
-2 1/4 1 - 0
HUNA 22:00 FT
[12] Diosgyori
1 - 1
Puskas Akademia [3]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Varda SE
3 - 3
Zalaegerzseg [10]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[8] Paksi
2 - 1
Kaposvar [11]
-3/4 0 - 1
ISRA 22:00 FT
[2] Maccabi TA
0 - 0
Hapoel Hadera [4]
-1 1/2 0 - 0
MLTA 22:00 FT
[6] Hibernians 1
0 - 1
Birkirkara [5]
0 - 1
SVKA 22:00 FT
[11] FK Pohronie 1
2 - 2
Zemplin Michalovce [8]
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[2] MSK Zilina
1 - 0
Sered [9]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Nitra
1 - 4
Senica [10]
-1/4 0 - 2
CYPA 22:00 FT
[9] Pafos FC
2 - 1
Omonia Nicosia [3]
+1/2 0 - 0
TSB 22:00 FT
[10] Chiasso
0 - 1
Schaffhausen [9]
+0 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
6 - 0
SCR Altach [10]
-2 1/4 3 - 0
- 22:00 FT
[12] Admira
3 - 1
Wattens [9]
+0 3 - 1
- 22:00 FT
[8] Mattersburg
2 - 3
Rapid Wien [4]
+1 1 - 1
KSAA 22:00 FT
[12] Al Ettifaq
1 - 4
Al Hilal [1]
+1 1/4 1 - 1
CHIA 22:00 FT
[12] Antofagasta
3 - 1
O Higgins [8]
-1/2 0 - 0
VENA 22:00 FT
[6] Metropolitano
2 - 1
Mineros Guayana [11]
-1/4 1 - 0
ALGA 22:00 FT
  NC Magra
0 - 0
MC Alger  
+1/4 0 - 0
KSAA 22:05 FT
[9] Al Adalah
0 - 1
Al Shabab (KSA) [7]
+1/4 0 - 0
AZEA 22:15 FT
[3] Neftchi Baku
2 - 1
Səbail FK [4]
-1 1/4 2 - 0
MLTA 22:15 FT
[9] Sliema Wanderers 1
0 - 1
Sirens [1]
0 - 0
KSAA 22:20 FT
[14] Al Feiha
0 - 3
Al Ahli (KSA) [3]
+1/2 0 - 2
EUW19VL 22:30 FT
[2-1] Phần Lan U19 Nữ
11 - 0
Đảo Faroe U19 Nữ [2-3]
3 - 0
PHA 22:30 FT
[1] PSG 3
4 - 0
Angers [3] 1
-2 2 - 0
POLA 22:30 FT
[6] Lech Poznan
4 - 0
Wisla Krakow [13]
-1 1 - 0
TSB 22:30 FT
[2] Grasshoppers
3 - 0
Wil 1900 [3]
-1/2 3 - 0
EGYA 22:30 FT
[16] Wadi Degla SC
0 - 1
Ismaily SC [10]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[9] Al Intagh Al Harbi
0 - 1
Arab Contractors [4]
+0 0 - 0
POLB 22:45 FT
[17] Chrobry Glogow
0 - 0
Warta Poznan [2]
+1/4 0 - 0
TBNB 22:59 FT
[10] Elche
1 - 1
Rayo Vallecano [9]
+0 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[B-20] Arenas de Guecho
1 - 2
Athletic Bilbao B [B-4]
+1/2 0 - 0
ITAA 22:59 FT
[11] Verona
2 - 0
Sampdoria [20]
-1/4 1 - 0
ITB 22:59 FT
[19] Trapani
1 - 2
Juve Stabia [20]
-1/4 1 - 0
NGA 22:59 FT
[13] PFC Sochi
0 - 2
Krylya Sovetov [8]
-1/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[3] Podbeskidzie
4 - 0
GKS Belchatow [11]
-1/2 0 - 0