x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFFW 15:00 FT
[B-2] Myanmar Nữ (T)
7 - 0
Indonesia Nữ [B-3]
-4 1/4 4 - 0
IDNA 15:30 FT
[9] Bhayangkara
0 - 1
Badak Lampung [18]
-1 3/4 0 - 0
- 15:30 FT
[16] Semen Padang
1 - 0
PSIS Semarang [10]
+0 0 - 0
VNB 15:30 FT
[8] Đăk Lăk
1 - 1
Bình Định [11]
-3/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[1] Jeonbuk H.Motor
3 - 0
Ulsan Hyundai [2]
-1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[8] Changwon City
1 - 2
Mokpo City [5]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[1] Gangneung
3 - 1
Gyeongju KHNP [2]
-1/4 2 - 1
- 17:00 FT
[3] Busan Transp.
1 - 1
Cheonan City [4]
+0 0 - 0
VNA 17:00 FT
[5] BCM Bình Dương
3 - 0
HA Gia Lai [13]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[7] SHB Đà Nẵng
1 - 2
Hà Nội FC [1]
+1/2 0 - 2
AUSVPL 17:15 FT
[14] Pascoe Vale
1 - 2
Oakleigh Cannons [5]
+1 0 - 1
AUSBPL 17:30 FT
[11] Centenary Stormers
2 - 2
Acacia Ridge [8]
0 - 1
HQ3 17:30 FT
[7] Gimhae City
1 - 1
Daejeon Korail [6]
+0 0 - 0
AFFW 18:00 FT
[B-1] Việt Nam Nữ (T)
10 - 0
Campuchia Nữ [B-4]
8 - 0
IDNA 18:30 FT
[6] Madura United FC
2 - 2
Persija Jakarta [11]
-1 0 - 1
ARMA 20:00 FT
[3] Shirak
2 - 1
FC Yerevan [9]
-1 2 - 1
UKRU21 20:00 FT
[2] Vorskla U21
1 - 0
Dnipro U21 [11]
1 - 0
- 20:00 FT
[3] Desna U21
4 - 0
Kolos Kovalivka U21 [7]
-1/4 2 - 0
NGAU21 21:00 FT
[2] FK Tambov U21
2 - 0
Krasnodar U21 [7]
+1/2 2 - 0
RMNA 21:00 FT
[9] Hermannstadt
2 - 1
Aca. Clinceni [13]
-3/4 1 - 0
NGA 22:00 FT
[16] FK Orenburg
1 - 1
PFC Sochi [15]
-1/4 0 - 0
NGAU21 22:00 FT
[3] Zenit U21
2 - 0
Akhmat Gr. U21 [10]
-1/2 0 - 0
AZEA 22:00 FT
[6] Keşla FK
0 - 1
Karabakh Agdam [2]
0 - 0
BLRA 22:00 FT
[13] Energetik-BGU 3
1 - 1
Gomel [14]
+1/4 1 - 0
BULA 22:00 FT
[8] Slavia Sofia
2 - 2
Botev Vratsa [11]
-1/2 1 - 0
POLB 22:30 FT
[17] Odra Opole
0 - 1
Stomil Olsztyn [10]
-1/2 0 - 1
FINA 22:30 FT
[1] Inter Turku
3 - 2
HIFK [9]
-3/4 2 - 2
- 22:30 FT
[2] Ilves
0 - 2
KuPS [3]
-1/4 0 - 0
FINB 22:30 FT
[4] MuSa Pori
5 - 3
AC Kajaani [8]
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[7] AC Oulu
0 - 1
KTP Kotka [5]
-1/2 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[5] Tammeka Tartu
6 - 4
Trans Narva [6]
+1/4 4 - 1
GEOA 22:59 FT
[4] Lokomotiv T
1 - 1
Wit Georgia [10]
-3/4 1 - 0
CZEA 22:59 FT
[14] C. Budejovice
0 - 3
Slavia Praha [1]
+1 1/4 0 - 0
CZEB 22:59 FT
[12] Usti & Labem
0 - 1
Pardubice [1]
-1/2 0 - 0
DENA 22:59 FT
[11] Randers
0 - 1
Kobenhavn [1]
+1/2 0 - 0
DUC4BA 23:15 FT
[12] V. Aschaffenburg
2 - 0
TSV 1896 Rain [15]
-3/4 2 - 0
DUB 23:30 FT
[11] Sandhausen
3 - 2
Nurnberg [15]
+0 2 - 1
- 23:30 FT
[1] Hamburger
1 - 0
Bochum [16]
-1 0 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[14] Schalding Hein.
1 - 2
Schweinfurt [3]
+3/4 0 - 2
ESTA 23:30 FT
[9] Tallinna Kalev
0 - 2
Flora Tallinn [2]
0 - 1
RMNA 23:30 FT
[12] Chindia Targoviste
3 - 2
Dinamo Bucuresti [14]
+1/4 2 - 0
DUC3 00:00 FT
[19] Chemnitzer
0 - 0
Magdeburg [11]
+3/4 0 - 0
DUC4B 00:00 FT
[13] Havelse
2 - 2
Rehden [12]
-1/4 1 - 2
DUC4BA 00:00 FT
[16] Rosenheim
1 - 6
Heimstetten [10]
-1/2 0 - 2
DUC4DB 00:00 FT
[12] Babelsberg
0 - 0
Viktoria Berlin [14]
0 - 0
- 00:00 FT
[8] RW Erfurt
2 - 1
Auerbach [18]
1 - 0
POLB 00:00 FT
[18] Chrobry Glogow
0 - 1
Puszcza Nie. [6]
+0 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[18] Giresunspor
0 - 2
Menemen Bld [4]
-1 1/4 0 - 1
TDB 00:00 FT
[16] IK Frej
1 - 3
Jonkopings [3]
+1/2 0 - 0
DENB 00:00 FT
[5] Fremad Amager
2 - 3
Nykobing [3]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[11] HB Koge
1 - 2
Kolding IF [1]
-1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[6] Skive IK
0 - 2
Viborg [2]
+1/2 0 - 1
POLB 00:10 FT
[9] Sandecja
1 - 0
GKS Tychy [16]
-1/4 0 - 0
AUTB 00:10 FT
[14] Liefering 2
3 - 2
Horn [12]
-1/2 1 - 1
- 00:10 FT
[11] SKU Amstetten
0 - 2
Dornbirn [13]
-1/2 0 - 2
- 00:10 FT
[8] Blau Weiss Linz
4 - 3
Austria Wien II [16]
-1 1/4 1 - 1
- 00:10 FT
[7] SV Lafnitz
0 - 1
SV Ried [3]
+1/2 0 - 1
- 00:10 FT
[9] Vorwarts Steyr
1 - 0
Floridsdorfer AC [2]
+0 1 - 0
- 00:10 FT
[15] Kapfenberg
1 - 2
Austria Klagenfurt [1]
+1/2 0 - 2
- 00:10 FT
[10] Wacker Innsbruck
2 - 1
LASK Juniors [5]
-1/4 0 - 1
DUC4BA 00:30 FT
[11] Memmingen
0 - 1
Greuther Furth II [1]
+0 0 - 0
BULA 00:30 FT
[10] Etar
1 - 1
Tsarsko Selo [13]
-3/4 1 - 1
TNKA 00:30 FT
[4] Denizlispor
2 - 0
Galatasaray [15] 1
+1/2 0 - 0
POLB 00:40 FT
[7] Stal Mielec
2 - 0
Olimpia Grudz. [8]
-1 2 - 0
BLRA 00:45 FT
[9] Neman Grodno
1 - 1
Isloch [4]
+1/4 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-7] Middlesbrough U23
0 - 2
Stoke City U23 [2-5]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[1-1] Tottenham U23
3 - 1
Man City U23 [1-11]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[1-3] Arsenal U23
2 - 1
Brighton U23 [1-10]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[2-1] Man Utd U23
2 - 0
Reading U23 [2-4]
+1/4 1 - 0
PHB 01:00 FT
[17] Orleans
0 - 1
Clermont [1]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[18] Paris FC
0 - 1
Niort [5]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Caen
0 - 0
Chambly [4]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Chateauroux 1
0 - 1
Ajaccio [8]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[16] Grenoble
1 - 1
Troyes [14]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Lorient
1 - 0
Sochaux [12]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Nancy 2
2 - 1
Le Mans [20]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Valenciennes
1 - 0
Rodez [6]
+1/4 0 - 0
PH3 01:00 FT
[12] Sporting Toulon
1 - 1
Ajaccio GFCO [18]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[6] Pau FC
4 - 2
Quevilly [16] 1
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1] Dunkerque
2 - 1
AS Beziers [8]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[9] Concarneau
1 - 1
Le Puy Foot [14] 1
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[5] Avranches
1 - 0
FC Bastia-Borgo [7] 1
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Villefranche
0 - 2
Lyon Duchere [10]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[4] Creteil
1 - 0
Boulogne [15]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Stade Lavallois
2 - 0
SO Cholet [13]
-1/2 0 - 0
HLA 01:00 FT
[2] Vitesse Arnhem
3 - 0
Zwolle [18]
-1 1/2 0 - 0
HLB 01:00 FT
[5] Volendam
4 - 0
Roda JC [18]
-1/2 3 - 0
- 01:00 FT
[15] Den Bosch
0 - 1
Telstar [7]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Cambuur
5 - 0
Go Ahead Eagles [11] 1
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[6] Almere City
3 - 2
PSV Eindhoven U21 [14]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[19] MVV Maastricht
0 - 3
De Graafschap [3]
+1/2 0 - 2
- 01:00 FT
[2] Eindhoven
5 - 1
Dordrecht 90 [20]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[1] NAC Breda
5 - 1
Helmond Sport [17]
-1 1/4 4 - 0
POLB 01:00 FT
[3] Chojniczanka 1
1 - 0
Nieciecza [1]
+1/4 1 - 0
CROA 01:00 FT
[2] Dinamo Zagreb 1
1 - 2
Inter Zapresic [8]
-2 1 - 1
ICEB 01:00 FT
[4] Leiknir Rey.
2 - 1
Trottur Rey. [8]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[7] Keflavik
2 - 1
Vik. Olafsvik [6]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[1] Fjolnir
0 - 0
Grotta [2]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Thor Akureyri
1 - 1
Haukar [11]
-1 3/4 0 - 1
SRBA 01:00 FT
[10] FK Vozdovac
2 - 1
Javor Ivanjica [12]
-1/2 2 - 1
DENA 01:00 FT
[4] Nordsjaelland
2 - 0
Odense BK [6]
-1/4 1 - 0
ITC 01:30 FT
  Genoa (T)
4 - 1
Imolese Calcio  
-2 1/4 3 - 0
DUA 01:30 FT
[8] Bayern Munich 3
2 - 2
Hertha Berlin [9] 3
-2 1/4 1 - 2
POLA 01:30 FT
[6] Wisla Krakow
4 - 0
LKS Lodz [14]
+0 2 - 0
BIA 01:30 FT
[1] Club Brugge
0 - 0
Eupen [14]
-2 0 - 0
BIB 01:30 FT
[3] OH Leuven
3 - 0
Beerschot-Wilrijk [4]
+0 2 - 0
ANHB 01:45 FT
[22] Huddersfield
1 - 2
Fulham [9]
+1/4 0 - 0
PHA 01:45 FT
[1] Lyon 1
6 - 0
Angers [11] 2
-1 3 - 0
IREA 01:45 FT
[4] Derry City
0 - 2
Shamrock Rovers [2]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Bohemians
10 - 1
UC Dublin [10]
-1 3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[5] St. Patrick's
2 - 1
Sligo Rovers [6]
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[8] Waterford Utd
1 - 2
Cork City [7]
-1/4 0 - 0
IREB 01:45 FT
[2] Drogheda Utd
6 - 0
Wexford Youths [10]
-2 2 - 0
- 01:45 FT
[4] Cabinteely
0 - 1
Galway [8]
-1 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[5] Bray Wanderers
3 - 3
Cobh Ramblers [7]
-1 1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[6] Limerick
1 - 1
Athlone [9]
-1/2 0 - 1
WALA 01:45 FT
[10] Airbus UK
1 - 2
Bala Town [2]
+1/4 0 - 2
- 01:45 FT
[8] Newtown AFC
0 - 0
Cefn Druids AFC [7]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[1] Aberystwyth
3 - 2
Carmarthen [9]
-1/4 1 - 1
TBNA 02:00 FT
[6] Athletic Bilbao 1
1 - 0
Barcelona [15] 1
+3/4 0 - 0
IREA 02:00 FT
[1] Dundalk
5 - 0
Finn Harps [9]
-1 3/4 1 - 0
WALA 02:00 FT
[11] Penybont
1 - 2
Barry Town [3]
0 - 0
ICEW 02:15 FT
[10] HK Kopavogur Nữ
0 - 2
Fylkir Nữ [5]
-
BDNA 02:30 FT
[2] Famalicao
1 - 0
Rio Ave [17] 1
+1/4 0 - 0
PARA 03:00 FT
[11] Sportivo Luqueno (T)
1 - 1
Nacional [5]
+1/4 0 - 1
PERA 03:00 FT
[14] Real Garcilaso
1 - 0
Carlos A. Mannucci [15]
-1 1/2 0 - 0
ALGA 03:00 FT
[3] MC Alger
1 - 1
Ain M'lila [9]
-1 0 - 0
ARGA 05:00 FT
[9] Argentinos Jun.
3 - 2
Banfield [15]
-1/4 2 - 1
BRB 05:15 FT
[8] Londrina/PR
1 - 1
Criciuma/SC [17]
-1/4 1 - 1
PARA 05:30 FT
[4] CS San Lorenzo
1 - 1
General Diaz [6]
-1/4 0 - 0
CHIA 06:30 FT
[2] Colo Colo
1 - 0
U. Espanola [8]
-1 1 - 0
USB 06:35 FT
[Nhóm 1-16] Atlanta United II
2 - 1
Swope Park Rangers [Nhóm 1-18]
-1/4 0 - 0
CHIB 07:00 FT
[4] Barnechea 1
2 - 0
Dep. Copiapo [6]
1 - 0
MEXA 07:00 FT
[18] Puebla
0 - 4
Pachuca [13]
+1/2 0 - 2
MEXB 07:00 FT
[2] Venados
1 - 0
Leones Negros UdeG [11] 1
-1/4 0 - 0
ARGA 07:10 FT
[11] Talleres Cordoba
1 - 1
C. Cordoba SdE [13] 1
-1/2 1 - 0
ECUA 07:15 FT
[8] LDU Quito 1
2 - 0
Barcelona SC [5]
-1/2 0 - 0
ARGB 07:30 FT
[A-2] Estudiantes Rio Cuarto
3 - 0
Temperley [A-16]
+0 2 - 0
BRB 07:30 FT
[20] Guarani/SP
0 - 2
Vila Nova/GO [15]
+0 0 - 1
COLA 07:30 FT
[4] Patriotas
3 - 0
Envigado [8]
-1/2 0 - 0
ARGB 08:00 FT
[A-12] CA Mitre Salta
0 - 1
Estudiantes BsAs [A-6] 1
+0 0 - 0
PERA 08:00 FT
[2] Universitario
0 - 0
Uni.San Martin [1]
-3/4 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[7] Atlas
1 - 3
Cruz Azul [8]
+1/2 0 - 2
USB 09:30 FT
[Nhóm 2-1] Phoenix FC
4 - 2
Reno 1868 [Nhóm 2-3]
-1/2 1 - 0
- 09:30 FT
[Nhóm 2-11] Portland Timbers II
2 - 4
OKC Energy [Nhóm 2-9]
-1/4 2 - 1
- 09:30 FT
[Nhóm 2-2] Fresno FC
1 - 1
Real Monarchs [Nhóm 2-5]
-3/4 1 - 0
DUC4BA 23:15 Hoãn
[14] Schalding Hein.
-
Bayern Munich II  
-
- 00:15 Hoãn
[15] TSV 1896 Rain
-
Greuther Furth II [1]
-
MEXB 06:00 Hoãn
[5] UAEM
-
Dorados [8]
-
COLA 08:00 Hoãn
[10] Cucuta
-
Inde.Medellin [7]
-
 
« 16 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo