bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[13] Vanraure Hachinohe
4 - 1
Grulla Morioka [10]
-1/4 2 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[10] Verspah Oita
1 - 3
Veertien Kuwana [9]
-1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[6] Maruyasu Okazaki
1 - 1
Reinmeer Aomori [13]
-1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[16] Matsue City
1 - 6
Honda Lock [3]
1 - 2
- 11:00 FT
[7] Tegevajaro Miyazaki
3 - 0
Nara Club [14]
1 - 0
- 11:00 FT
[12] Suzuka Unlimited
1 - 1
Ryutsu Keizai [15]
-1 0 - 1
AUSNSW 12:00 FT
[4] Manly Utd
1 - 0
Marconi Stallions [8]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[1] Wollongong United
4 - 0
Sydney FC U21 [11]
-2 1 - 0
- 12:30 FT
[2] APIA Tigers 1 1
1 - 0
Sydney Utd [5]
-1/2 0 - 0
AUSQSL 13:00 FT
[15] Sunshine Coast 2
0 - 2
Gold Coast Knights [3]
0 - 1
AUSVPL 13:00 FT
[8] South Melbourne 4
0 - 3
Avondale Heights [1] 4
+1/2 0 - 2
NHAT3 13:00 FT
[11] Azul Claro Numazu 1
1 - 0
Blaublitz Akita [15] 1
-1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[12] Gainare Tottori
3 - 1
Cerezo Osaka U23 [8] 1
+0 2 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[5] FC Imabari
0 - 0
Tokyo Musashino [4]
-1/4 0 - 0
TQB 14:30 FT
[7] Changchun Yatai
3 - 2
Shaanxi Changan [14]
-1 1 - 1
NHATB 15:00 FT
[16] Machida Zelvia
2 - 2
V-Varen Nagasaki [6]
-1/4 0 - 2
NHAT3 15:00 FT
[14] Nagano Parceiro
0 - 1
Thespa Kusatsu [6]
+0 0 - 0
AUSNSW 15:15 FT
[6] Sydney Olympic
1 - 0
Hakoah Sydney [12]
-1 1/4 1 - 0
VNB 15:25 FT
[5] An Giang
4 - 2
Bình Phước [2]
2 - 0
- 15:25 FT
[8] Đăk Lăk
2 - 1
Phù Đổng [12]
2 - 1
NHATB 16:00 FT
[21] Avispa Fukuoka
1 - 1
Kashiwa Reysol [7]
+3/4 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[1] Giravanz Kita.
2 - 0
Fukushima Utd [16]
-1/2 1 - 0
VNB 16:00 FT
[11] Bình Định
0 - 3
HL Hà Tĩnh [1]
0 - 0
- 16:00 FT
[9] XM Fico Tây Ninh
3 - 0
Thừa Thiên Huế [7]
0 - 0
SINA 16:30 FT
[6] Geylang Intl
5 - 0
Balestier Kh. [8]
3 - 0
HQA 17:00 FT
[3] FC Seoul
4 - 2
Suwon Bluewings [8]
-1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[5] Sangju Sangmu
4 - 2
Jeju Utd [11]
-1/4 4 - 1
HQB 17:00 FT
[1] Gwangju
4 - 1
Bucheon 1995 [7]
-3/4 0 - 0
VNA 17:00 FT
[14] Khánh Hòa
0 - 1
Viettel [9]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[4] SL Nghệ An
3 - 0
HA Gia Lai [10]
-1/2 0 - 0
VNB 17:00 FT
[10] Cần Thơ
2 - 2
Đồng Tháp [4]
2 - 1
KAZA 18:00 FT
[10] FK Taraz
0 - 0
Irtysh Pavlodar [9]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[8] Okzhetpes
1 - 2
Kairat Almaty [3]
+1/2 0 - 1
THAA 18:00 FT
[14] Chiangmai
0 - 2
Rayong FC [11]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[3] Bangkok Utd
2 - 0
Ratchaburi [10]
-1 0 - 0
TQB 18:30 FT
[4] Guangdong S Tiger
1 - 1
Liaoning Hunyong [15]
-1 1 - 1
TQA 18:35 FT
[5] Jiangsu Suning
4 - 1
Beijing Renhe [14]
-1 1/4 0 - 0
- 18:35 FT
[13] Shenzhen FC
0 - 0
Tianjin Teda [8]
+0 0 - 0
- 18:35 FT
[16] Tianjin Tianhai
1 - 1
Henan Jianye [10]
-1/4 1 - 0
GHW 19:00 FT
  Latvia Nữ
2 - 0
Lithuania Nữ  
-1 1/4 2 - 0
KAZA 19:00 FT
[6] Zhetysu Taldykorgan
1 - 1
Ordabasy [4]
+0 1 - 1
THAA 19:00 FT
[2] Port FC
1 - 3
Buriram Utd [1]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[8] Chonburi
2 - 0
Muang Thong Utd [16]
+1/4 1 - 0
VNA 19:00 FT
[3] Than Quảng Ninh
4 - 2
Hải Phòng [12]
-3/4 1 - 0
WCW 20:00 FT
[F-2] Thụy Điển Nữ (T)
5 - 1
Thái Lan Nữ [F-4]
-5 1/4 3 - 0
KAZA 20:00 FT
[1] Astana
4 - 1
Kaisar Kyzylorda [5]
-1 2 - 0
- 20:00 FT
[7] Shakhter Kar.
1 - 1
Atyrau [11]
-3/4 1 - 0
NORB 20:00 FT
[12] HamKam
1 - 2
Aalesund [1]
+1/4 0 - 1
UZBA 20:00 FT
[14] Andijan
1 - 1
Metallurg Bekabad [9]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Bunyodkor
1 - 1
Nasaf Qarshi [6]
-1/2 1 - 1
BLRA 21:00 FT
[2] Bate Borisov
3 - 1
Shakhter Soligo. [3]
+0 0 - 0
LATA 21:00 FT
[3] Spartaks Jurmala
3 - 0
BFC Daugava [6]
-1 0 - 0
UZBA 21:30 FT
[11] FK AGMK
1 - 1
Navbahor [7]
+0 0 - 1
GEOA 22:00 FT
[3] Dinamo Tbilisi
2 - 1
Wit Georgia [10]
-1 1/2 1 - 1
MDVA 22:00 FT
[2] Sfintul Gheorghe
2 - 0
Zimbru [7]
-1 3/4 1 - 0
UZBA 22:00 FT
[12] Buxoro
0 - 5
Pakhtakor [1]
+1 1/4 0 - 1
FINA 22:30 FT
[12] KPV Kokkola
1 - 3
Inter Turku [1]
+1/2 1 - 1
FINB 22:30 FT
[4] Jaro
1 - 1
AC Kajaani [9]
-1 1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[8] TPV Tampere
1 - 0
KTP Kotka [5]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[7] EIF Ekenas
0 - 3
AC Oulu [3]
+1/4 0 - 1
TDB 22:30 FT
[11] Halmstads
2 - 0
Mjallby AIF [2]
-1/4 2 - 0
WCW 22:59 FT
[F-1] Mỹ Nữ (T)
3 - 0
Chile Nữ [F-3]
-4 1/4 3 - 0
TBN3 22:59 FT
[C-1] Atl. Baleares
1 - 0
UD Melilla [D-2]
-1/2 1 - 0
BLRA 22:59 FT
[4] Dinamo Minsk
6 - 1
Energetik-BGU [15]
-1 2 - 1
NORA 22:59 FT
[11] Lillestrom 1
0 - 2
Viking [6]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[1] Molde
2 - 0
Ranheim IL [10]
-1 1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[3] Bodo Glimt
2 - 0
Stromsgodset [14]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Sarpsborg
2 - 0
Odd Grenland [2]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[13] Mjondalen
1 - 1
Kristiansund [5]
+0 1 - 0
NORB 22:59 FT
[7] Ullensaker/Kisa
5 - 1
Raufoss IL [5]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[8] FK Jerv
0 - 0
Sandnes Ulf [10]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[13] Skeid Fotball (T)
1 - 1
KFUM Oslo [3]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[15] Notodden FK
0 - 2
Sandefjord [2]
+1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[9] Sogndal
4 - 2
Strommen [14]
-3/4 3 - 0
- 22:59 FT
[16] Tromsdalen
2 - 2
Nest-Sotra [11]
+1/4 0 - 1
EU21 23:30 FT
[A-2] Ba Lan U21 (T)
3 - 2
Bỉ U21 [A-3]
+1/4 1 - 1
GHQG 23:30 FT
  Ma Rốc
2 - 3
Zambia  
-1 1 - 2
TBNB 00:00 FT
[4] Albacete
1 - 0
Mallorca [5]
-1/4 1 - 0
TBN3 00:00 FT
[D-1] Recreativo Huelva
1 - 1
Mirandes [B-3]
-1/2 0 - 0
MDVA 00:00 FT
[3] Milsami
3 - 1
Dinamo-Auto [6]
-3/4 3 - 0
BLRA 00:45 FT
[1] Dinamo Brest
3 - 0
Gomel [13]
-1 1/4 1 - 0
NORA 01:00 FT
[9] Rosenborg
3 - 0
Valerenga [7]
-1/2 1 - 0
EU21 02:00 FT
[A-1] Italia U21
3 - 1
T.B.Nha U21 [A-4]
+0 1 - 1
COP 02:00 FT
[B-2] Paraguay (T)
2 - 2
Qatar [B-3]
-1/2 1 - 0
GHQG 02:00 FT
  Ai Cập
3 - 1
Guinea  
-1 1 - 0
USB 02:00 FT
[Nhóm 1-2] New York RB II
1 - 0
Louisville City [Nhóm 1-6]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[Nhóm 1-17] Hartford Athletic
2 - 3
Nashville FC [Nhóm 1-3]
1 - 1
VENA 04:00 FT
[1] Carabobo (T)
1 - 2
Estu.Merida [5]
-1/4 0 - 1
USB 04:00 FT
[Nhóm 2-4] Portland Timbers II
2 - 2
Fresno FC [Nhóm 2-6]
-1/4 0 - 0
AUSBPL 13:30 Hoãn
[4] Grange Thistle
-
Toowong FC [2]
-
AUSQSL 14:00 Hoãn
[2] Queensland Lion
-
Eastern Suburbs [5]
-
 
« 16 tháng 06 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com