bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[3] Fujieda MYFC
1 - 0
Roas. Kumamoto [12]
+1/4 0 - 0
HQB 11:00 FT
[4] Asan Mugunghwa
3 - 2
Bucheon 1995 [3]
-1/4 2 - 1
AUSVPL 11:15 FT
[1] Avondale Heights
3 - 1
Pascoe Vale [12]
-1 2 - 1
AUSSL 11:30 FT
[6] Campbelltown City
5 - 1
SA Panthers [12]
-2 1 - 0
- 11:30 FT
[3] Croydon Kings
1 - 1
Adelaide Olympic [1]
+0 1 - 1
NGAU21 12:00 FT
[12] Ural U21 1
2 - 6
CSKA Mos. U21 [1]
+1 1/4 2 - 1
NHATB 12:00 FT
[19] Yokohama FC
1 - 2
Alb. Niigata (JPN) [6]
-1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[18] Tokyo Verdy
2 - 3
Tochigi SC [15]
-1/4 2 - 1
NHAT3 12:00 FT
[2] Cerezo Osaka U23
1 - 0
Yokohama SCC [17]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[18] FC Tokyo U23
0 - 1
Grulla Morioka [8]
-1/4 0 - 1
HQA 12:00 FT
[1] Sangju Sangmu
2 - 0
Incheon Utd [6]
-1/4 0 - 0
HQB 13:00 FT
[7] Suwon FC 2
2 - 1
Ansan Greeners [10] 2
+0 1 - 0
HQ3 13:00 FT
[6] Changwon City
2 - 2
Daejeon Korail [7] 1
1 - 0
- 13:00 FT
[1] Gyeongju KHNP
0 - 0
Busan Transp. [8]
-1 1/2 0 - 0
- 13:00 FT
[3] Cheonan City
2 - 1
Mokpo City [5]
2 - 0
- 13:00 FT
[2] Gimhae City
1 - 2
Gangneung [4]
0 - 1
AUSSL 13:30 FT
[9] Adelaide Comets 1
1 - 4
Metro Stars [2] 3
+0 1 - 1
HKGA 13:30 FT
[2] Southern District 3
1 - 0
Dreams SC [8] 1
0 - 0
- 13:30 FT
[4] Guangzhou R&F U19 3
2 - 3
Kitchee [3]
0 - 1
AUSA 13:35 FT
[7] Newcastle Jets 2
2 - 3
Central Coast [10]
-1 1/2 0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[6] Taringa Rovers
1 - 3
Toowong FC [1]
-3/4 0 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[8] Sorrento 1
2 - 3
Cockburn City [4]
-1/4 1 - 2
- 14:00 FT
[7] Perth SC
2 - 2
ECU Joondalup [6] 3
-3/4 2 - 1
- 14:00 FT
[10] Stirling Lions
0 - 2
Armadale SC [3]
-3/4 0 - 0
- 14:00 FT
[1] Balcatta
4 - 0
Rockingham City [12]
+0 2 - 0
AUSVPL 14:00 FT
[7] Altona Magic 2
2 - 1
Oakleigh Cannons [14] 2
+0 2 - 0
- 14:00 FT
[4] Heidelberg Utd
2 - 0
Dandenong Th. [8]
-1 1 - 0
HQA 14:00 FT
[9] Seongnam 1
2 - 1
Suwon Bluewings [12] 3
+1/4 1 - 1
- 14:00 FT
[2] FC Seoul
0 - 0
Jeju Utd [11] 2
-1/4 0 - 0
AUSNSW 14:30 FT
[7] Sutherland Sharks
0 - 1
Hakoah Sydney [5] 1
-1/4 0 - 0
AUSSL 14:30 FT
[7] Adelaide Utd U21
4 - 2
West Adelaide [11]
-1/2 2 - 0
TQB 14:30 FT
[4] Guizhou Zhicheng 1
2 - 1
Changchun Yatai [7] 1
+1/4 0 - 1
- 14:30 FT
[8] Shaanxi Changan 1
3 - 0
Qingdao Huanghai [11] 2
- 14:30 FT
[1] Meizhou Wuhua 1
4 - 0
Xinjiang Tianshan [16] 1
-1 1/2 1 - 0
GHU23 15:00 FT
  Việt Nam U23
6 - 1
Đài Loan U23  
3 - 1
AUSBPL 15:00 FT
[2] Albany Creek
4 - 0
Acacia Ridge [12]
-1 1/2 1 - 0
AUSNSW 15:00 FT
[12] Marconi Stallions
1 - 2
Rockdale City [3]
-1/4 1 - 0
AUSQSL 15:00 FT
[5] Olympic FC QLD 1
1 - 5
Peninsula Power [1]
-1/4 1 - 3
AUSBPL 15:10 FT
[5] The Gap
1 - 5
Grange Thistle [3]
+0 0 - 1
NGA 15:30 FT
[10] FK Orenburg 5
1 - 0
Din. Moscow [12] 4
+0 0 - 0
NGAU21 15:30 FT
[10] Rubin Kazan U21 1
2 - 1
Rostov U21 [9] 1
-1/4 0 - 0
AUSQSL 15:30 FT
[8] Brisbane City 1 4
2 - 3
Eastern Suburbs [11] 2
-1/2 2 - 1
AUSA 15:50 FT
[3] Melb. Victory
2 - 1
Brisbane Roar [9] 1
-1 3/4 2 - 0
NGAU21 16:00 FT
[4] Spartak Mos. U21
5 - 1
Zenit U21 [7] 3
-1/2 1 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[9] North Pine
0 - 1
UQ FC [4] 1
+1/4 0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[12] Western Pride 1
1 - 0
Redlands Utd [13] 4
-1 1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[6] Magpies Crusaders
5 - 1
Sunshine Coast [15]
-2 5 - 1
- 16:00 FT
[3] Gold Coast Knights 3
1 - 1
Gold Coast Utd [4]
-3/4 0 - 1
NHATB 16:00 FT
[1] Ryukyu
2 - 1
Tokushima Vortis [17] 2
+0 1 - 0
CZEB 16:15 FT
[11] Fotbal Trinec 2
1 - 1
Znojmo [12] 1
-1/2 1 - 1
- 16:15 FT
[15] MFK Chrudim 3
1 - 1
Pardubice [6] 1
+1/4 0 - 1
CZEU19 16:30 FT
[9] Zlin U19 2
1 - 0
Brno U19 [3] 1
+0 1 - 0
- 16:30 FT
[1] Pribram U19 1
4 - 0
Slavia Praha U19 [2] 1
+1/4 2 - 0
HKGA 16:30 FT
[6] Pegasus 1
1 - 2
Tai Po [1] 2
1 - 0
SINA 16:30 FT
[3] Hougang Utd
5 - 1
Warriors FC [9]
4 - 0
- 16:30 FT
[5] Geylang Intl
0 - 1
Tampines Rovers [1]
0 - 1
NGB 17:00 FT
[18] Tyumen
1 - 1
Chertanovo [6]
-1/4 1 - 0
ARMA 17:00 FT
[2] Pyunik 2
1 - 0
FC Artsakh [9] 1
-3/4 1 - 0
CZEU19 17:00 FT
[8] Banik Ostrava U19 1
4 - 3
Slovacko U19 [15]
-1/2 2 - 2
- 17:00 FT
[10] C. Budejovice U19
1 - 0
Sparta Praha U19 [5] 1
+1 1/2 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[12] Desna U21
6 - 1
FC Lviv U21 [11]
4 - 1
TNKA 17:30 FT
[7] Konyaspor 1
0 - 2
Rizespor [5]
-1/4 0 - 1
TNKB 17:30 FT
[17] Elazigspor (T) 2
0 - 2
Adana Demirspor [8]
+3/4 0 - 1
- 17:30 FT
[7] Umraniyespor
1 - 2
Gaziantep B.B [5]
+0 1 - 1
THAA 17:45 FT
[11] Chiangmai
2 - 1
Ratchaburi [13]
+0 2 - 0
BDNB 18:00 FT
[4] Academica Coim
1 - 0
Braga II [18]
-3/4 0 - 0
NGA 18:00 FT
[13] Ural S.r.
0 - 1
Cska Moscow [2]
+1/2 0 - 0
BLRC 18:00 FT
  Lokomotiv Gomel
1 - 2
Vitebsk  
1 - 0
BULA 18:00 FT
[14] Vereya 1
3 - 4
Levski Sofia [3]
1 - 3
ESTA 18:00 FT
[9] Tulevik Viljandi
0 - 4
Tammeka Tartu [3]
+1 1/4 0 - 3
- 18:00 FT
[7] Kuressaare
0 - 1
Levadia T. [1]
+3 0 - 1
RMNA 18:00 FT
[12] Dunarea Calarasi
1 - 2
CSMS Iasi [8]
+0 0 - 0
CZEU19 18:00 FT
[4] Sigma Olomouc U19
1 - 0
Mlada Boleslav U19 [14]
-1 3/4 0 - 0
AUSFWP 18:00 FT
[5] Floreat Athena 1
2 - 1
Perth Glory U21 [9]
-1/4 0 - 0
THAA 18:00 FT
[7] Suphanburi
3 - 0
Chonburi [16]
-1/4 1 - 0
ICELC 18:30 FT
[D-5] Grotta
1 - 1
Keflavik [D-4]
+3/4 0 - 0
TQB 18:30 FT
[2] Shijiazhuang YJ
3 - 0
Nei Mongol [15]
-1 1 - 0
- 18:35 FT
[14] Nantong Zhiyun
1 - 2
Liaoning Hunyong [5]
+0 1 - 1
TBNA 19:00 FT
[20] Huesca 1
1 - 3
Alaves [5] 3
-1/4 1 - 1
DUB 19:00 FT
[15] Sandhausen 1
4 - 0
St. Pauli [4] 1
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[14] Dynamo Dresden
1 - 1
Magdeburg [16]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[2] Hamburger
2 - 3
Darmstadt [12] 2
-1 2 - 0
NGB 19:00 FT
[7] Krasnodar B
0 - 2
PFC Sochi [3]
+1/4 0 - 1
ICELC 19:00 FT
[B-6] Vik. Olafsvik
0 - 1
Fylkir [B-1]
-
CZEU19 19:00 FT
[11] Jihlava U19
3 - 3
Vik. Plzen U19 [7]
+3/4 2 - 2
TS ̣90': 3-3; Pen: 7-6
UKRA 19:00 FT
[11] Chernomorets 1
0 - 3
PFK Aleksandriya [3]
+1/4 0 - 3
UKRU21 19:00 FT
[8] Karpaty Lviv U21
0 - 2
Mariupol Youth [9]
0 - 1
THAA 19:00 FT
[9] Chiangrai Utd
2 - 3
Muang Thong Utd [8]
-1/4 1 - 2
FA 19:15 FT
  Watford 1
2 - 1
Crystal Palace   1
-1/4 1 - 0
ICELC 19:15 FT
[D-2] Breidablik (T) 1
1 - 2
Hafnarfjordur [D-1]
-1/2 0 - 1
ANHB 19:30 FT
[3] Leeds Utd 1
0 - 1
Sheffield Utd [2] 2
-1/4 0 - 0
DUC4B 19:30 FT
[3] Weiche Flensburg
2 - 1
Holstein Kiel II [6]
-3/4 1 - 1
DUC4DB 19:30 FT
[18] Optik Rathenow
2 - 1
RW Erfurt [6]
+3/4 0 - 1
- 19:30 FT
[13] VSG Altglienicke
0 - 0
BFC Viktoria 1889 [5]
-1/2 0 - 0
FINC 19:30 FT
[C-2] Haka (T)
0 - 1
RoPS Rovaniemi [B-5]
+1/2 0 - 0
EUW17VL 20:00 FT
[9-2] Thụy Sỹ U17 Nữ (T) 1
4 - 2
Nga U17 Nữ [2-2]
2 - 0
- 20:00 FT
[11-1] Hà Lan U17 Nữ
0 - 0
Serbia U17 Nữ [7-1]
0 - 0
DUC3 20:00 FT
[13] Sportfreunde Lotte 1
0 - 2
Kaiserslautern [6]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Wurzburger
2 - 1
Munchen 1860 [9]
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[3] Wehen
2 - 0
Preussen Munster [12]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[20] Aalen
1 - 1
Zwickau [15]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[1] Osnabruck
3 - 1
CZ Jena [19]
-1 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Unterhaching
0 - 0
Sonnenhof [17]
-3/4 0 - 0
DUC4BA 20:00 FT
[5] Nurnberg II
4 - 2
Illertissen [10]
+0 3 - 1
- 20:00 FT
[12] Greuther Furth II
0 - 3
Buchbach [6]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[18] Heimstetten
1 - 2
Memmingen [4]
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[15] FC Pipinsried 1
3 - 2
Schalding Hein. [8]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[2] VfB Eichstätt
5 - 0
V. Aschaffenburg [11]
-3/4 2 - 0
DUC4N 20:00 FT
[3] Homburg
1 - 0
Hessen Kassel [17]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Astoria Walldorf
2 - 1
SSV Ulm [5]
+1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Elversberg II
1 - 0
Hoffenheim II [9]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] TSG Balingen
3 - 1
Stadtallendorf [18]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Wormatia Worms
1 - 2
FSV Frankfurt [11]
-1/4 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Rodinghausen
2 - 0
Vik.Koln  
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
2 - 2
Wattenscheid  
+0 2 - 1
- 20:00 FT
  Wiedenbruck
0 - 1
Oberhausen  
+1/2 0 - 0
LATA 20:00 FT
[7] Spartaks Jurmala
2 - 3
Rigas Futbola Skola [1]
1 - 2
LITA 20:00 FT
[3] Stumbars Kauno
2 - 0
Atlantas [5]
0 - 0
MDVA 20:00 FT
[4] Zimbru
0 - 1
Petrocub [3]
0 - 1
FINC 20:00 FT
[D-1] KTP Kotka
0 - 2
Ilves Tampere [B-1]
+1 0 - 2
CZEA 20:00 FT
[5] Banik Ostrava
1 - 1
Mlada Boleslav [7]
-1/4 1 - 1
CZEU19 20:00 FT
[13] MFk Karvina U19
0 - 1
Hradec Kralove U19 [6]
0 - 1
TNKA 20:00 FT
[18] Akhisar Bld.
2 - 3
Kasimpasa [10]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[17] Erzurum BB
0 - 1
Trabzonspor [4]
-1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[3] Osmanlispor
1 - 3
Hatayspor [4]
-1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[14] Giresunspor 1
0 - 0
Istanbulspor AS [13]
-1/2 0 - 0
KSAA 20:00 FT
[11] Hazm (T) 1
0 - 3
Al Ittihad (KSA) [14]
+3/4 0 - 1
IRNA 20:00 FT
[16] Sepidrood Rasht
1 - 3
Persepolis [1]
0 - 3
THAA 20:00 FT
[5] Nakhon Ratch.
0 - 0
Trat FC [15]
-1/2 0 - 0
UZBA 20:00 FT
[1] Pakhtakor
3 - 1
Lok. Tashkent [14]
-3/4 0 - 0
PARA 20:00 FT
[5] Deportivo Capiata 2
1 - 3
Sportivo Luqueno [9]
-1/4 0 - 1
BULA 20:15 FT
[1] Ludogorets
6 - 0
Septemvri Sofia [12]
-2 4 - 0
DUC4BA 20:20 FT
[3] Schweinfurt
1 - 0
Rosenheim [16]
-1 1/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[8] Rubin Kazan
0 - 2
Rostov [7]
+0 0 - 0
FINC 20:30 FT
[C-1] AC Oulu (T)
0 - 1
Honka [A-1]
+1 0 - 0
NPA 20:30 FT
[13] Free State Stars
4 - 1
Amazulu [8]
-1/4 1 - 0
VIAT 21:00 FT
[9-2] Dukla Praha U21 (T)
3 - 1
Livorno U20 [9-3]
2 - 0
- 21:00 FT
[9-1] Genoa U20 (T)
1 - 1
Atlantida Jrs U20 [9-4]
0 - 1
- 21:00 FT
[8-1] Fiorentina U20 (T)
3 - 0
Westchester Utd U20 [8-4]
3 - 0
- 21:00 FT
[7-1] AC Milan U20 (T)
3 - 0
Carrarese U20 [7-4]
3 - 0
- 21:00 FT
[6-1] Sassuolo U20 (T)
6 - 0
Pontedera U20 [6-4]
2 - 0
- 21:00 FT
[10-1] Serie D U20 (T)
2 - 0
Salernitana U20 [10-4]
0 - 0
- 21:00 FT
[6-2] Rigas Futbola Skola U20 (T)
1 - 0
Benevento U20 [6-3]
0 - 0
- 21:00 FT
[7-2] B. Chelsea U20 (T)
1 - 0
Spezia U20 [7-3]
0 - 0
- 21:00 FT
[10-3] Trung Quốc U19 (T)
0 - 2
SPAL 1907 U20 [10-2]
0 - 2
ITA 21:00 FT
[13] Sassuolo 1
3 - 5
Sampdoria [9] 1
-1/4 1 - 3
ITB 21:00 FT
[12] Foggia
1 - 1
Cittadella [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Benevento 1 2
2 - 3
Spezia [9] 4
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[18] Padova
0 - 1
Perugia [7]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Livorno 4
1 - 0
Salernitana [10] 2
-1/2 1 - 0
PHB 21:00 FT
[3] Lorient
1 - 1
Stade Brestois [2]
-1/4 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[7] Sloboda Tuzla
0 - 1
Celik [6]
0 - 1
- 21:00 FT
[8] Mladost D. Kakanj 1
0 - 3
Radnik Bijeljina [5]
0 - 3
CROA 21:00 FT
[4] Lok. Zagreb
3 - 1
Slaven Belupo [8]
-3/4 1 - 1
ESTA 21:00 FT
[10] Tallinna Kalev
0 - 4
Trans Narva [4]
0 - 2
GEOA 21:00 FT
[10] FC Rustavi
1 - 1
Chikhura Sach. [8]
1 - 1
ICELC 21:00 FT
[B-4] UMF Njardvik
1 - 2
Vestmannaeyjar [B-3]
+1 0 - 1
ISRA 21:00 FT
[1] Maccabi TA
2 - 0
Hapoel Hadera [8]
-2 0 - 0
FINC 21:00 FT
[D-3] TPV Tampere (T)
0 - 2
IFK Mariehamn [A-4]
+1 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[3] Partizan
1 - 3
Spartak Subotica [11]
-1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[16] FK Zemun
0 - 1
Radnicki Nis [2]
+1 1/4 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[11] Slovacko
0 - 0
Jablonec [4]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Slovan Liberec
1 - 0
Zlin [6]
-3/4 1 - 0
CZEB 21:00 FT
[2] Jihlava
1 - 0
Banik Sokolov [10]
-3/4 1 - 0
QATA 21:00 FT
[4] Sailiya 1
0 - 2
Al Sadd [1]
+1 3/4 0 - 1
KUWA 21:10 FT
[1] Al Quadisiya
4 - 0
Fahaheel [9]
2 - 0
DUA 21:30 FT
[14] Augsburg 1
3 - 1
Hannover 96 [17] 4
-3/4 0 - 1
- 21:30 FT
[15] Schalke 04 1
0 - 1
Leipzig [3] 1
+1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[16] Stuttgart 4
1 - 1
Hoffenheim [9] 2
+1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[7] Wolfsburg 1
5 - 2
Fort.Dusseldorf [12] 1
-1/2 1 - 1
POLA 21:30 FT
[5] Jagiellonia
1 - 3
Korona Kielce [8]
-1/2 0 - 2
SVKA 21:30 FT
[6] Sered
1 - 4
Slo. Bratislava [1]
+1 1/4 0 - 2
ANHA 22:00 FT
[12] Bournemouth 3
2 - 2
Newcastle [13] 2
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Burnley 1
1 - 2
Leicester City [10] 1
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[9] West Ham Utd
4 - 3
Huddersfield [20] 2
-1 1 - 2
ANHB 22:00 FT
[22] Rotherham Utd 2
1 - 2
Norwich [1] 2
+1 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Aston Villa
3 - 0
Middlesbrough [5] 1
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[14] Brentford 2
0 - 1
West Brom [4] 1
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Hull City 2
2 - 2
QPR [18] 3
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[24] Ipswich
1 - 1
Nottingham Forest [11] 2
+1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[7] Preston North End 3
1 - 0
Birmingham [13] 3
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Sheffield Wed. 4
4 - 2
Blackburn Rovers [16]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Stoke City 3
0 - 0
Reading [21] 3
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[19] Wigan
5 - 2
Bolton [23] 1
-3/4 1 - 0
ANHL1 22:00 FT
[19] Southend
0 - 1
Wimbledon [22]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Fleetwood Town
2 - 0
Plymouth Argyle [12]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Shrewsbury
2 - 1
Wycombe [14]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Peterborough Utd
1 - 2
Coventry [7]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Bristol Rovers
0 - 0
Charlton Athletic [5]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Burton Albion
3 - 0
Blackpool [9]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[1] Luton Town
2 - 2
Gillingham [16]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Oxford Utd
1 - 0
Bradford City [23]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Portsmouth
2 - 0
Scunthorpe Utd [17]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Sunderland
2 - 1
Walsall [20]
-1 1 - 1
ANHL2 22:00 FT
[24] Yeovil Town
0 - 2
Macclesfield [22]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[23] Notts County
0 - 0
Morecambe [20]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Swindon
0 - 0
Port Vale [19]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Milton Keynes Dons
1 - 1
Stevenage [10]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[7] Forest Green
1 - 1
Carlisle [9]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Crewe Alexandra
6 - 1
Crawley Town [17]
-1/2 4 - 1
- 22:00 FT
[8] Exeter City
3 - 0
Colchester Utd [6]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Grimsby
0 - 0
Northampton [12]
+1/4 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[3] Albacete
1 - 0
Extremadura UD [19]
-1/2 0 - 0
SCOA 22:00 FT
[10] Hamilton
1 - 0
Hearts [5]
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Aberdeen
1 - 1
Livingston [8]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[6] Hibernian
2 - 0
Motherwell [7]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[2] Rangers
1 - 1
Kilmarnock [4]
-1 1/4 0 - 1
SCOB 22:00 FT
[9] Falkirk
1 - 1
Partick Thistle [8]
+1/4 1 - 1
BDNB 22:00 FT
[5] Benfica B
2 - 1
Penafiel [9]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] CD Mafra
2 - 2
Academico Viseu [16]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[8] Leixoes 1
1 - 0
Arouca [12]
-1/4 1 - 0
NGB 22:00 FT
[16] Baltika
2 - 0
Spartak Moscow B [11]
-1/4 0 - 0
POLB 22:00 FT
[11] Stomil Olsztyn
2 - 1
Wigry Suwalki [16]
+0 2 - 0
NIRA 22:00 FT
[1] Linfield
2 - 0
Institute [9]
-1 3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Glenavon
1 - 0
Dungannon Swi. [8]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Ards
0 - 1
Warrenpoint Town [10]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Ballymena Utd
0 - 2
Glentoran [7]
-1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Crusaders Belfast 1
2 - 0
Cliftonville [5]
-1/2 2 - 0
BIB 22:00 FT
[1] KV Mechelen
2 - 1
Beerschot-Wilrijk [2]
-1/2 0 - 0
LATA 22:00 FT
[5] Jelgava
2 - 1
Ventspils [4]
1 - 0
LITA 22:00 FT
[1] Suduva
1 - 0
Kauno Zalgiris [4]
0 - 0
MDVA 22:00 FT
[1] Sheriff Tiraspol
1 - 0
Speranta [5]
0 - 0
SRBA 22:00 FT
[7] Radnik Surdulica
1 - 0
Napredak [6]
-1 0 - 0
CYPA 22:00 FT
[7] Nea Salamina
1 - 0
AEK Larnaka [4]
+3/4 1 - 0
UKRA 22:00 FT
[4] Zorya
0 - 1
Shakhtar Donetsk [1]
+1 1/4 0 - 1
TBNA 22:15 FT
[3] Real Madrid 1
2 - 0
Celta Vigo [18]
-2 1/4 0 - 0
GREA 22:15 FT
[11] Asteras Tripolis
0 - 0
Lamia FC [8]
-3/4 0 - 0
ICELC 22:15 FT
[C-5] Fram Rey. (T)
6 - 3
HK Kopavogur [C-6]
+1/2 4 - 2
BDNA 22:30 FT
[7] Belenenses 1
2 - 2
Portimonense [10] 1
+0 0 - 2
- 22:30 FT
[14] Vitoria Setubal 1
0 - 1
Braga [3] 2
+3/4 0 - 1
IRNA 22:30 FT
[2] Esteghlal Tehran
1 - 0
Nassaji Mazandaran [11]
1 - 0
BULA 22:45 FT
[2] Cska Sofia
2 - 0
Beroe [5]
-1 1 - 0
VIAT 22:59 FT
[8-3] Krasnodar U21 (T)
1 - 2
Perugia U20 [8-2]
0 - 1
NGA 22:59 FT
[6] Arsenal-Tula
2 - 0
Yenisey [16]
-3/4 1 - 0
ALBA 22:59 FT
[5] Skenderbeu 1
1 - 0
Kukesi [2]
1 - 0
POLB 22:59 FT
[4] Sandecja
0 - 1
Garbarnia Krakow [18]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Chojniczanka
1 - 2
Chrobry Glogow [12]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[8] GKS Jastrzebie
1 - 2
Katowice [17]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[2] LKS Lodz
3 - 0
Warta Poznan [15]
-3/4 2 - 0
GEOA 22:59 FT
[5] Dinamo Batumi
1 - 0
Dila Gori [9]
0 - 0
HUNA 22:59 FT
[3] Ujpest
1 - 0
Varda SE [10]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[2] Videoton
1 - 0
Mezokovesd-Zsory [6]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[9] Puskas Akademia
3 - 2
MTK Budapest [7]
-1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[4] Budapest Honved
3 - 0
Paksi [8]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[1] Ferencvaros
2 - 0
Haladas [12]
-1 3/4 0 - 0
ICELC 22:59 FT
[D-6] Haukar
1 - 3
Vikingur Rey. [D-3]
+3/4 1 - 2
ISRA 22:59 FT
[9] Hapoel Raanana
2 - 2
Bnei Sakhnin [13]
+0 1 - 0
SVKA 22:59 FT
[10] Sport Podbrezova
1 - 1
Nitra [7]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[2] MSK Zilina
4 - 0
Zemplin Michalovce [5]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[12] Zlate Moravce
3 - 2
Senica [11]
-1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[9] Trencin
0 - 1
Spartak Trnava [8]
-1/4 0 - 1
CYPA 22:59 FT
[6] Omonia Nicosia
3 - 1
AEL Limassol [2]
+1/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[3] Besiktas
1 - 0
Goztepe [16]
-1 1/4 0 - 0
TSB 22:59 FT
[10] Rapperswil-Jona
1 - 2
Servette [1]
+1 1 - 0
WALA 22:59 FT
[1] Barry Town
0 - 2
Bala Town [6]
-1/2 0 - 1
EGYA 22:59 FT
[4] Al Masry (T)
4 - 2
Semouha Club [14]
-1/4 1 - 1
ISRA 23:15 FT
[6] Hapoel Tel Aviv
5 - 1
Ashdod [14]
-1 1 - 0
ARGA 23:15 FT
[6] Velez Sarsfield 2
2 - 0
Atletico Tucuman [5] 3
-3/4 1 - 0
QATA 23:25 FT
[9] Umm salal
1 - 3
Al Duhail SC [2]
+1 3/4 0 - 0
CROA 23:30 FT
[5] Hajduk Split 1
3 - 0
Rudeš Zagreb [10]
-2 1/4 1 - 0
CZEA 23:30 FT
[3] Sparta Praha
2 - 1
Sigma Olomouc [10]
-1 1/4 0 - 1
TSB 23:30 FT
[8] Schaffhausen
0 - 2
Lausanne Sports [2]
+1/2 0 - 1
TBNB 00:00 FT
[7] Cadiz
1 - 1
Lugo [18]
-3/4 0 - 0
ITA 00:00 FT
[15] SPAL 1907 4
2 - 1
Roma [5] 5
+1/2 1 - 0
ITB 00:00 FT
[3] Verona 1 3
1 - 1
Ascoli [13] 3
-3/4 1 - 1
POLA 00:00 FT
[16] Zaglebie Sosno
0 - 1
Lechia GD [1]
+1/4 0 - 1
POLB 00:00 FT
[5] Podbeskidzie
3 - 1
Bytovia [13]
-1/2 2 - 1
GREA 00:00 FT
[7] Panetolikos
1 - 2
PAOK [1]
+1 0 - 0
SRBA 00:00 FT
[9] Macva Sabac
2 - 1
Proleter NS [8]
-1/4 1 - 1
USAA 00:00 FT
[Dong-10] Chicago Fire 2
2 - 4
Seattle Sounders [Tay-1] 1
-1/4 0 - 2
TDC 00:15 FT
  Djurgardens 1
2 - 2
Hacken  
+0 2 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-1
FA 00:20 FT
  Swansea City
2 - 3
Man City   1
+2 3/4 2 - 0
TBNA 00:30 FT
[9] Athletic Bilbao 3
2 - 0
Atletico Madrid [2] 1
+1/4 0 - 0
DUA 00:30 FT
[10] Hertha Berlin 2 1
2 - 3
B.Dortmund [2] 3
+1/2 2 - 1
HLA 00:30 FT
[10] Heerenveen
0 - 3
De Graafschap [16]
-1 1/4 0 - 1
GREA 00:30 FT
[13] Pas Giannina
0 - 0
Larissa [12]
-1/2 0 - 0
KSAA 00:30 FT
[6] Al Wehda (KSA)
0 - 4
Al Nasr (KSA) [2]
+3/4 0 - 1
BDNA 01:00 FT
[5] Vitoria Guimaraes 2
3 - 1
Boavista [11] 1
-3/4 1 - 0
TSA 01:00 FT
[6] St. Gallen