CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 11:00 FT
[7] Hakoah Sydney
1 - 1
Blacktown City [5]
0 - 0
AUSQSL 11:00 FT
[11] Sunshine Coast
0 - 4
Gold Coast Utd [2]
0 - 3
AUSVPL 11:00 FT
[14] St Albans Saints
0 - 2
South Melbourne [12]
+1 0 - 1
NHATB 11:00 FT
[8] Oita Trinita
2 - 0
Renofa Yamaguchi [17]
-1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[15] Roas. Kumamoto
1 - 1
Montedio Yama. [11]
+1/4 0 - 1
- 11:00 FT
[21] Zweigen Kan.
0 - 0
Shonan Bellmare [1]
+1/2 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[11] Sagamihara
0 - 1
Nagano Parceiro [5]
0 - 0
- 11:00 FT
[6] Tochigi SC
0 - 0
Ryukyu [14]
0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[13] FC Imabari (T)
0 - 0
Honda FC [4]
0 - 0
- 11:00 FT
[12] Tochigi Uva
1 - 3
Vanraure Hachinohe [1]
0 - 2
- 11:00 FT
[10] Verspah Oita
2 - 2
Reinmeer Aomori [6]
2 - 1
- 11:00 FT
[11] Urayasu SC
1 - 2
MIO Biwako [7]
0 - 0
- 11:00 FT
[5] Veertien Kuwana
3 - 2
Sony Sendai [3]
2 - 1
- 11:00 FT
[14] Tokyo Musashino
0 - 3
FC Osaka [2]
0 - 1
NGB 12:00 FT
[3] SKA Energiya
1 - 1
Sokol Saratov [18]
0 - 1
NHATB 12:00 FT
[5] Avispa Fukuoka
2 - 1
Kyoto Sanga [19]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[3] Tokushima Vortis
3 - 1
V-Varen Nagasaki [4] 2
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[20] FC Gifu
0 - 1
Matsumoto Yama. [10]
+1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[13] Machida Zelvia
1 - 1
Okayama [9]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[18] Kamatamare San.
2 - 2
Ehime FC [16]
+1/4 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[16] Gamba Osaka U23
0 - 2
Gainare Tottori [3]
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Cerezo Osaka U23
2 - 2
Grulla Morioka [9]
-1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[12] FC Tokyo U23
0 - 2
Kataller Toyama [1]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[8] Giravanz Kita.
1 - 1
Blaublitz Akita [7]
-1/4 1 - 1
NHATB 13:00 FT
[7] Yokohama FC
1 - 0
Thespa Kusatsu [22]
-1/2 1 - 0
HQA 13:00 FT
[13] Jeonnam Dragons
1 - 3
Sangju Sangmu [4]
-1/4 1 - 2
- 13:00 FT
[5] Pohang Steelers
2 - 0
Gwangju [7]
-1/4 1 - 0
HQB 13:00 FT
[8] Seoul E-Land
0 - 1
Gyeongnam [1]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[7] Daejeon Citizen
1 - 1
Seongnam [10]
+1/4 1 - 1
AUSNSW 14:00 FT
[11] Sydney Utd
1 - 2
APIA Tigers [2]
-1/4 1 - 2
TQA 14:30 FT
[2] Guangzhou Fuli (T)
1 - 0
Changchun Yatai [16]
-3/4 0 - 0
KAZA 15:00 FT
[12] Tobol Kostanay (T)
0 - 0
Aktobe [5]
-1/4 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[6] Ipswich Knights
0 - 4
Mitchelton [1]
+1/4 0 - 2
HQB 15:00 FT
[3] Suwon City
1 - 0
Bucheon 1995 [5]
-1/2 0 - 0
TQB 15:00 FT
[7] Shenzhen FC
6 - 0
Dalian Chaoyue [16] 1
-1 3/4 2 - 0
NGA 15:30 FT
[6] Amkar Perm
1 - 0
Zenit [3]
+1/2 1 - 0
VNB 15:30 FT
[1] Thừa Thiên Huế
3 - 0
Đăk Lăk [5]
-1/2 0 - 0
- 15:30 FT
[6] XM Fico Tây Ninh
1 - 1
Viettel [2]
+1/4 1 - 0
GREU20 16:00 FT
[8] AEK Athens U20
1 - 1
PAOK U20 [3]
+1/4 1 - 1
KAZA 16:00 FT
[4] Ordabasy
1 - 1
Atyrau [1]
-3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[9] Kaisar Kyzylorda (T)
2 - 1
FK Taraz [10] 1
-1/4 1 - 1
- 16:00 FT
[7] Irtysh Pavlodar
1 - 1
Astana [6]
+0 1 - 1
RMNB 16:00 FT
[16] Aca. Clinceni
1 - 2
Sepsi OSK [2]
+1/4 0 - 1
VNB 16:00 FT
[7] Đồng Tháp
0 - 1
Bình Phước [3]
-3/4 0 - 0
CZEU21 16:30 FT
[7] Teplice U21
1 - 0
Slavia Praha U21 [14]
0 - 0
DUCU19 17:00 FT
[1-9] Ein.Frankfurt U19
5 - 1
Stuttgart Kickers U19 [1-14]
3 - 1
- 17:00 FT
[2-9] Osnabruck U19 2
2 - 1
Holstein Kiel U19 [2-5] 2
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[3-5] M.gladbach U19
4 - 3
Essen U19 [3-10]
3 - 1
- 17:00 FT
[3-4] Bochum U19 1 4
2 - 2
Schalke 04 U19 [3-1] 3
+0 1 - 2
- 17:00 FT
[3-7] Duisburg U19 3
0 - 2
Oberhausen U19 [3-13] 2
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[3-2] B.Dortmund U19
1 - 1
FC Koln U19 [3-6]
1 - 0
- 17:00 FT
[3-8] Fort.Dusseldorf U19
0 - 2
Wuppertaler U19 [3-12]
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[1-3] Augsburg U19 2
0 - 2
Kaiserslautern U19 [1-5]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1-7] Nurnberg U19
2 - 1
Bayern Munich U19 [1-1] 2
+1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[1-10] Stuttgart U19
0 - 4
Hoffenheim U19 [1-2]
0 - 1
- 17:00 FT
[1-11] Ingolstadt U19 3
2 - 3
Mainz U19 [1-4] 3
+1/4 1 - 0
NGB 17:00 FT
[6] Spartak Moscow B
3 - 1
Yenisey [9]
2 - 0
- 17:00 FT
[14] Sibir
0 - 0
Kuban [8]
0 - 0
ARMA 17:00 FT
[1] Alashkert 1
3 - 0
Shirak [3] 2
-1/4 3 - 0
GREU20 17:00 FT
[1] Olympiakos U20 1
3 - 0
Atromitos U20 [5]
-1 3/4 1 - 0
KAZA 17:00 FT
[2] Kairat Almaty 1 2
2 - 2
Okzhetpes [3] 3
-1 1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[8] Akzhayik Oral 2
3 - 1
Shakhter Kar. [11] 2
+0 2 - 0
TNKB 17:00 FT
[18] Bandirmaspor 3
1 - 2
Elazigspor [10] 2
-1/4 0 - 0
VNA 17:00 FT
[4] Hải Phòng 3
0 - 0
Thanh Hóa [2] 1
-1/4 0 - 0
TBN3 17:45 FT
[A-2] Celta Vigo II
3 - 1
Osasuna B [A-14]
-1 2 - 1
TBNA 18:00 FT
[6] Real Sociedad 1
0 - 2
Athletic Bilbao [7] 1
-1/4 0 - 1
TBNB 18:00 FT
[20] Almeria 1
0 - 0
Huesca [7]
-1/4 0 - 0
TBN3 18:00 FT
[C-20] Eldense 1 4
1 - 1
Mallorca B [C-12]
+1 0 - 1
- 18:00 FT
[C-18] AE Prat
1 - 1
Hercules CF [C-6] 3
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[C-3] Badalona 1
3 - 1
Atl. Baleares [C-7] 1
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[D-11] Linense
3 - 1
Atletico Mancha [D-16]
-1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[B-16] S.S. Reyes
0 - 1
Sestao [B-20] 1
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[C-15] Espanyol B 2
1 - 2
Atl. Saguntino [C-9]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[D-2] Villanovense
2 - 1
La Roda CF [D-20]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[D-8] Jumilla
0 - 3
Ejido [D-15]
-3/4 0 - 2
- 18:00 FT
[D-17] Real Jaen
0 - 0
UD Melilla [D-5]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C-17] Sabadell 1 1
1 - 1
Barcelona B [C-1] 1
+1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[C-16] L'Hospitalet
2 - 2
Villarreal B [C-5] 1
+1/4 1 - 2
- 18:00 FT
[D-12] Recreativo Huelva 1
0 - 0
Cordoba II [D-14]
-1/4 0 - 0
BULA 18:00 FT
[9] Pirin Blagoevgrad 2
4 - 0
Slavia Sofia [11] 2
-1/2 0 - 0
LITA 18:00 FT
[6] Lietava 1
0 - 0
FK Trakai [4] 1
+3/4 0 - 0
TNKB 18:00 FT
[4] Giresunspor 1
0 - 0
Eskisehirspor [3] 1
+0 0 - 0
THAA 18:00 FT
[6] Ratchaburi 1
1 - 0
Police Utd [10]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[16] Sukhothai
2 - 3
Suphanburi [11] 1
-1/4 0 - 1
VNA 18:00 FT
[9] Sài Gòn FC
3 - 1
SL Nghệ An [10]
-1/4 3 - 1
TBN3 18:15 FT
[B-15] Mensajero 1
1 - 0
Athletic Bilbao B [B-9] 1
+0 0 - 0
BDNB 18:15 FT
[21] Leixoes
1 - 1
Aves [2] 1
+0 0 - 1
ITAA 18:30 FT
[15] Sassuolo
0 - 1
Bologna [13]
-1/2 0 - 0
HLA 18:30 FT
[9] Willem II
2 - 0
Zwolle [11]
-1/4 1 - 0
NGB 18:30 FT
[15] Volgar Astrachan
4 - 3
Zenit B [13]
2 - 2
RMNA 18:30 FT
[9] Voluntari
1 - 1
Pandurii [13]
-1 1 - 1
TQA 18:35 FT
[10] Henan Jianye
1 - 1
Liaoning Hunyong [7]
-3/4 0 - 0
TQB 18:35 FT
[6] Hangzhou NG
3 - 2
Nei Mongol [15]
-1/4 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[4] Bayern Munich II
0 - 2
Munchen 1860 II [2]
-1/2 0 - 1
DUC4DB 19:00 FT
[8] Oberlausitz
0 - 2
BFC Viktoria 1889 [4]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[3] Berlin AK 07
1 - 3
CZ Jena [1]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[2] E.Cottbus
1 - 3
Auerbach [13]
-1 1 - 1
DUCU19 19:00 FT
[1-8] Karlsruher U19
1 - 1
Freiburg U19 [1-12]
1 - 1
SCOA 19:00 FT
[1] Celtic
1 - 1
Rangers [3]
-1 1/2 1 - 0
MDVA 19:00 FT
[8] Academia UTM
1 - 1
Dinamo-Auto [11]
0 - 0
SRBA 19:00 FT
[5] Mladost Lucani
0 - 2
Partizan [2]
+1 1/4 0 - 1
CZEU21 19:00 FT
[6] Bohemians U21
1 - 3
Brno U21 [1]
0 - 1
UKRA 19:00 FT
[9] Zirka Kirovohrad
2 - 0
Dinamo Kiev [2]
+1 3/4 1 - 0
DENA 19:00 FT
[11] Odense BK
0 - 1
Sonderjyske [3]
-1/4 0 - 1
THAA 19:00 FT
[17] Sisaket FC 1
1 - 2
Chonburi [7]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[18] Samut Songkhram
1 - 3
Pattaya Utd [12]
+0 1 - 1
UZBA 19:00 FT
[5] Pakhtakor
0 - 1
Dinamo Samarkand [1]
0 - 0
DUB 19:30 FT
[14] Kaiserslautern
1 - 1
Heidenheim [6]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[9] Nurnberg
1 - 0
A.Bielefeld [16]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 19:30 FT
[7] Hertha Berlin II
2 - 1
Budissa Bautzen [16]
-3/4 2 - 0
DUCU19 19:30 FT
[2-11] Wer.Bremen U19
3 - 0
JFV Nordwest U19 [2-14]
0 - 0
TSA 19:45 FT
[8] Lausanne Sports
0 - 0
Young Boys [2]
+3/4 0 - 0
- 19:45 FT
[7] Thun
5 - 2
Lugano [6]
-1/2 4 - 0
DUC3 20:00 FT
[11] Zwickau
1 - 0
Chemnitzer [9]
+0 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[2] Weiche Flensburg
1 - 0
Hannover II [10]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[14] VfV 06 Hildesheim
1 - 1
Hamburger II [4]
+0 0 - 1
DUC4DB 20:00 FT
[5] RB Leipzig II
0 - 1
Babelsberg [6]
-1/4 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[9] Koblenz
0 - 1
Waldhof Man. [1]
+1/4 0 - 0
NGB 20:00 FT
[16] Spartak Nalchik
0 - 0
Baltika [19]
0 - 0
- 20:00 FT
[2] FK Ruan Tosno
2 - 2
Tyumen [10]
0 - 1
- 20:00 FT
[11] Khimki
0 - 0
Fakel [5]
0 - 0
ALBA 20:00 FT
[5] Vllaznia Shkoder
1 - 0
KF Laci [9]
0 - 0
BULA 20:00 FT
[7] Beroe
1 - 0
Levski Sofia [2]
+1/2 1 - 0
GREA 20:00 FT
[11] Kerkyra
1 - 0
Xanthi [7]
+0 0 - 0
ICELC 20:00 FT
[B-5] Fylkir
1 - 0
KR Reykjavik [B-4]
+3/4 0 - 0
MKDA 20:00 FT
[1] Vardar
2 - 0
Bregalnica Stip [10]
0 - 0
- 20:00 FT
[5] Sileks Kratovo
4 - 2
Makedonija [9]
1 - 0
- 20:00 FT
[7] Shkupi
3 - 2
Renova [6]
1 - 2
- 20:00 FT
[3] Pelister 1
0 - 1
Rabotnicki [4]
0 - 0
- 20:00 FT
[2] Shkendija
4 - 0
Pobeda [8]
1 - 0
CZEB 20:00 FT
[1] Sigma Olomouc
1 - 0
Sellier&Bellot Vlasim [5]
-3/4 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[8] Konyaspor
0 - 3
Istanbul BB [2]
+1/4 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[17] Mersin Idman
1 - 1
Altinordu SK [12]
+1/4 0 - 0
ITA3 20:30 FT
[C-4] Juve Stabia
0 - 1
Paganese [C-12]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[C-9] Cosenza
2 - 1
Fidelis Andria [C-10]
-1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[C-6] Siracusa
1 - 0
Fondi [C-11]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[C-16] Taranto
0 - 2
Akragas [A-18]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[C-8] Casertana 1
0 - 0
Messina [C-13]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[B-5] Sambenedettese
1 - 0
Bassano [B-11]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[B-16] Mantova
1 - 1
Parma [B-2]
+1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[C-1] Lecce
1 - 0
Catania [C-7]
-3/4 0 - 0
HLA 20:30 FT
[1] Feyenoord
5 - 2
AZ Alkmaar [5]
-1 2 - 0
- 20:30 FT
[16] Roda JC
3 - 1
Groningen [12]
+1/4 1 - 0
NGA 20:30 FT
[1] Spartak Moscow
1 - 0
Anzhi [11]
-1 1/4 0 - 0
BIA 20:30 FT
[5] Gent
3 - 0
KV Mechelen [7]
-1 2 - 0
- 20:30 FT
[10] KSC Lokeren
0 - 0
Charleroi [6]
+1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[9] Standard Liege
2 - 2
Oostende [4]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[16] Westerlo 1
0 - 4
Genk [8]
+1/2 0 - 2
- 20:30 FT
[11] Kortrijk
0 - 2
Mouscron Peruwelz [15]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[12] Eupen 1
1 - 3
Zulte-Waregem [3]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[1] Anderlecht
3 - 0
Waasland-Beveren [14]
-1 3/4 3 - 0
- 20:30 FT
[2] Club Brugge
2 - 2
Sint Truiden [13]
-2 0 - 1
CZEB 20:30 FT
[11] Varnsdorf
7 - 2
SK Prostejov [16]
-1 3 - 1
CZEU21 20:30 FT
[16] Fotbal Trinec U21
3 - 2
C. Budejovice U21 [13]
0 - 1
FA 21:00 FT
  Tottenham
6 - 0
Millwall  
-2 1/2 2 - 0
ITAA 21:00 FT
[11] Chievo
4 - 0
Empoli [17]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Fiorentina
1 - 0
Cagliari [14]
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Inter Milan
7 - 1
Atalanta [6]
-1/2 5 - 1
- 21:00 FT
[3] Napoli
3 - 0
Crotone [19]
-2 1 - 0
- 21:00 FT
[20] Pescara
1 - 3
Udinese [12]
+1/4 0 - 1
ITB 21:00 FT
[10] Novara
0 - 0
Pro Vercelli [16]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Ternana
2 - 1
Trapani [21]
+0 2 - 0
PHA 21:00 FT
[7] Saint Etienne
2 - 2
Metz [13]
-1 0 - 1
NGB 21:00 FT
[17] Mordovia
1 - 0
Neftekhimik Nizh [20]
1 - 0
CROA 21:00 FT
[10] Cibalia Vinkovci 1
0 - 2
Istra 1961 [6]
+0 0 - 2
ICELC 21:00 FT
[D-1] UMF Grindavik (T)
3 - 1
Fram Rey. [D-5]
-1 1/4 3 - 1
LUXA 21:00 FT
[5] Progres Niedercorn
1 - 2
Mondorf-les. [8]
0 - 1
SRBA 21:00 FT
[12] FK Rad
2 - 0
Spartak Subotica [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Napredak
2 - 1
Radnik Surdulica [13]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[4] Radnicki Nis
2 - 2
Novi Pazar [15]
-1 1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[8] FK Vozdovac
4 - 0
Backa [14]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Borac
2 - 3
Cukaricki [10]
+0 2 - 1
SLOA 21:00 FT
[8] NK Krsko
2 - 3
CM Celje [5]
+1/4 0 - 2
CYPA 21:00 FT
[10] Karmiotissa Pol.
5 - 3
Ethnikos Achnas [9]
+0 0 - 1
TSB 21:00 FT
[3] Servette
2 - 0
Wil 1900 [6]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Winterthur
0 - 1
Neuchatel Xamax [2]
+1/2 0 - 1
SVKA 21:20 FT
[4] Trencin
4 - 1
Zemplin Michalovce [9]
-1 1/4 4 - 1
DUA 21:30 FT
[9] Schalke 04
3 - 0
Augsburg [14]
-3/4 3 - 0
POLA 21:30 FT
[16] Gornik Leczna
2 - 2
Pogon Szczecin [9]
+1/4 1 - 2
LUXA 21:30 FT
[14] Victoria Rosport
0 - 4
Dudelange [1]
0 - 3
CZEA 21:30 FT
[5] Mlada Boleslav
1 - 0
Sparta Praha [3]
+0 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[9] Sevilla B
2 - 2
Gimnastic [16]
-1/4 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[B-5] Real Madrid B
1 - 0
SD Zamudio [B-21]
-1 1/2 1 - 0
LUXA 22:00 FT
[11] Jeunesse Canach
3 - 1
US Rumelange [12]
0 - 1
- 22:00 FT
[10] RM Hamm Benfica
2 - 3
Racing Union [9]
1 - 2
- 22:00 FT
[4] UNA Strassen
2 - 0
Kaerjeng 97 [13]
1 - 0
- 22:00 FT
[7] UT Petange
0 - 1
Differdange [2]
0 - 1
- 22:00 FT
[6] Jeunesse Esch
0 - 3
Fola Esch [3]
0 - 3
CYPA 22:00 FT
[12] Doxa Katokopia
2 - 1
Ermis Aradippou [7]
-1 1 - 1
TSA 22:00 FT
[3] Sion
0 - 1
Basel [1]
+1/4 0 - 0
TDC 22:00 FT
  Elfsborg
1 - 2
Brommapojkarna  
-1 1/4 1 - 1
DENA 22:00 FT
[10] AC Horsens
0 - 2
Brondby [2]
+3/4 0 - 2
CHIA 22:00 FT
[10] Huachipato
0 - 2
O Higgins [2]
+1/4 0 - 1
TBNA 22:15 FT
[16] Deportivo
2 - 1
Barcelona [2]
+1 3/4 1 - 0
GREA 22:15 FT
[6] Platanias
1 - 0
Veria [16]
-1 1/4 1 - 0
- 22:15 FT
[1] Olympiakos
2 - 0
Atromitos [9]
-1 3/4 1 - 0
TBN3 22:30 FT
[C-19] Levante B
1 - 1
Ebro [C-8]
-1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[B-14] Navalcarnero
0 - 1
Barakaldo [B-7]
+0 0 - 1
ITA3 22:30 FT
[B-1] Venezia
1 - 0
Modena [B-13]
-1 1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-4] Pordenone
1 - 0
Alto Adige [B-12]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[A-11] Maceratese
2 - 1
Reggiana [B-6]
+0 1 - 0
- 22:30 FT
[B-17] Alma Fano
3 - 1
Feralpisalo [B-10]
+0 2 - 0
- 22:30 FT
[B-3] Padova
2 - 0
Santarcangelo [B-9]
-1 1 - 0
- 22:30 FT
[B-8] Albinoleffe
1 - 0
Teramo [B-18]
-1/2 0 - 0
BULA 22:30 FT
[13] Lokomotiv Gorna
0 - 5
Ludogorets [1]
+1 3/4 0 - 1
TNKB 22:30 FT
[11] Adana Demirspor
1 - 1
Manisaspor [13]
-1/2 0 - 0
AUTA 22:30 FT
[4] Sturm Graz
2 - 1
Rapid Wien [7]
+0 1 - 0
HLA 22:45 FT
[2] Ajax
3 - 0
Twente [6]
-1 3/4 0 - 0
SLOA 22:55 FT
[3] Domzale
1 - 0
O.Ljubljana [2]
+1/4 1 - 0
ANHA 22:59 FT
[4] Liverpool
2 - 1
Burnley [13]
-1 3/4 1 - 1
TBN3 22:59 FT
[D-19] Atl. Sanluqueno
0 - 1
Lorca [D-1]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[B-13] UD Logrones
0 - 0
Arenas de Getxo [B-12]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[A-3] Pontevedra 1
2 - 0
Valladolid II [A-5]
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[A-18] Arandina
1 - 0
CD Boiro [A-16]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-3] Cartagena
2 - 1
San Fernando [D-13]
-1 1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[B-1] Albacete
1 - 2
Leioa [B-2]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[A-4] Racing Santander
3 - 0
SD Ponferradina [A-6]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[D-6] Murcia
2 - 0
Linares Deportivo [D-10]
-3/4 1 - 0
PHA 22:59 FT
[4] Lyon
4 - 0
Toulouse [12]
-1 1/4 1 - 0
BDNA 22:59 FT
[8] Boavista
3 - 0
Maritimo [6]
-1/4 1 - 0
NGA 22:59 FT
[7] Rostov
0 - 0
Terek Grozny [8]
-1/4 0 - 0
ALBA 22:59 FT
[8] Teuta Durres
0 - 1
Luftetari Gjiro. [4]
0 - 1
CROA 22:59 FT
[5] Slaven Belupo
1 - 2
NK Osijek [3]
-1/4 0 - 0
SRBA 22:59 FT
[1] Crvena Zvezda
3 - 0
Javor Ivanjica [7]
-2 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[6] Anorthosis
0 - 1
Apoel FC [1]
+3/4 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[16] Rizespor 1
1 - 2
Antalyaspor [6]
0 - 2
- 22:59 FT
[1] Besiktas
2 - 2
Kayserispor [14]
-1 1/4 0 - 0
NGB 23:00 FT
[12] Luch Energiya
0 - 2
Din. Moscow [1]
0 - 1
PERA 23:00 FT
[A-1] DU Comercio
2 - 2
Sporting Cristal [A-3]
1 - 1
WALA 23:15 FT
[1] The New Saints
3 - 2
Bala Town [3]
-2 0 - 1
ITB 23:30 FT
[18] Vicenza 1
2 - 1
Pisa [15]
-1/4 0 - 0
DUA 23:30 FT
[16] Hamburger
2 - 1
M.gladbach [10]
-1/4 1 - 1
SVKA 23:30 FT
[3] Sport Podbrezova
0 - 1
Spartak Trnava [6]
-1/4 0 - 0
CZEA 23:30 FT
[1] Slavia Praha
2 - 1
Teplice [7]
-1 1/4 1 - 1
TBNB 00:00 FT
[11] Reus Deportiu
1 - 2
Girona [2]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Cadiz
1 - 0
Rayo Vallecano [18]
-1/4 1 - 0
TBN3 00:00 FT
[B-8] Real Sociedad B
3 - 2
Socuellamos [B-19]
-3/4 1 - 0
POLA 00:00 FT
[2] Legia Wars.
1 - 0
Wisla Krakow [6]
-1 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[12] Bnei Yehuda
0 - 0
Hapoel Ashkelon [14]
-1/2 0 - 0
LATA 00:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola
2 - 1
Spartaks Jurmala [4] 1
+0 0 - 1
DENA 00:00 FT
[1] Kobenhavn
2 - 0
Esbjerg FB [14]
-1 1/2 0 - 0
ECUA 00:00 FT
[7] Macara
1 - 0
Nacional Quito [9]
-1/4 1 - 0
TBN3 00:15 FT
[A-15] Guijuelo
2 - 0
UD Somozas [A-19]
-3/4 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[11] Celta Vigo
0 - 1
Villarreal [5]
+1/4 0 - 1
TBN3 00:30 FT
[A-12] Caudal 1
2 - 1
Coruxo [A-7]
-1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[D-18] Extremadura UD
1 - 1
Merida [D-7]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[D-4] Marbella 1
1 - 2
Granada II [D-9]
-1/2 1 - 1
ITA3 00:30 FT
[C-3] Matera
2 - 0
Reggina [C-19]
-1/2 2 - 0
- 00:30 FT
[C-17] Vibonese
2 - 0
Virtus Francavilla [C-5]
+1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[5] AEK Athens
3 - 0
PAOK [3]
-1/4 1 - 0
LITA 00:30 FT
[2] Zalgiris (T)
0 - 1
Utenis [5]
0 - 1
TDC 00:30 FT
  Hacken
3 - 0
AIK Solna  
-1/4 0 - 0
UKRA 00:30 FT
[3] Zorya (T)
1 - 2
Shakhtar Donetsk [1]
+1 1/4 0 - 1
BDNA 01:00 FT
[7] Rio Ave
3 - 2
Moreirense [16]
-3/4 2 - 1
USAA 01:00 FT
[Dong-5] New York City
4 - 0
D.C. Utd [Dong-11]
-3/4 3 - 0
ISRA 01:15 FT
[2] Maccabi TA
1 - 0
Hapoel Haifa [8]
-1 1/2 1 - 0
PERA 01:15 FT
[B-4] Sport Huancayo
2 - 1
Universitario [B-8]
1 - 1
RMNA 01:30 FT
[3] Steaua Bucuresti
2 - 0
CFR Cluj [2]
-1/2 0 - 0
BRASP 02:00 FT
[3] Ponte Preta/SP
1 - 1
Corinthians/SP [2]
-1/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[12] Petrolero Yacuiba
0 - 1
The Strongest [1]
-1/4 0 - 1
TBNB 02:30 FT
[6] Getafe 1
2 - 2
Tenerife [5]
-1/2 1 - 0
ITA3 02:30 FT
[B-14] Forli
1 - 3
Lumezzane [B-15]
-1/4 1 - 2
- 02:30 FT
[B-7] Gubbio
3 - 2
Ancona [B-19]
-3/4 2 - 2
URUA 02:30 FT
[15] CA Juventud
1 - 1
Cerro Montevideo [3]
+1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[1] Wanderers 1
1 - 2
El Tanque Sisley [6]
-1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[10] Boston River
3 - 1
Liverpool P. (URU) [16]
-1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[4] Defensor SC 1
1 - 3
Plaza Colonia [12]
-3/4 1 - 0
CRCA 02:30 FT
[5] Santos Guapiles
2 - 2
Belen Siglo [10]
-1/2 2 - 0
TBNA 02:45 FT
[1] Real Madrid
2 - 1
Real Betis [13]
-2 1/2 1 - 1
ITAA 02:45 FT
[18] Palermo
0 - 3
Roma [2]
+1 1/4 0 - 1
PHA 03:00 FT
[20] Lorient
1 - 2
PSG [2]
+1 3/4 0 - 1
ARGA 03:00 FT
[24] Temperley
3 - 1
Tigre [21]
+0 1 - 0
- 03:00 FT
[9] Gimnasia LP
3 - 1
Quilmes [19]
-1/2 2 - 0
- 03:00 FT
[6] Racing Club
3 - 0
Lanus [8]
-1/2 2 - 0
BLVA 03:00 FT
[2] Bolivar
2 - 0
CD Guabira [11]
-1 3/4 2 - 0
VENA 03:00 FT
[13] Metropolitano
3 - 1
Estu.Merida [14]
+0 2 - 0
- 03:00 FT
[12] Trujillanos
2 - 1
Dep.Guaira [15]
+0 2 - 0
BDNA 03:15 FT
[5] Vitoria Guimaraes 2
3 - 3
Estoril [15]
-1 0 - 1
COLB 03:15 FT
[5] Fortaleza 1
3 - 2
Union Magdalena [12]
-1/2 3 - 0
CHIB 03:30 FT
[8] CD Magallanes
2 - 1
Nublense [10]
-1/4 1 - 1
COLA 03:30 FT
[16] Tigres(COL)
0 - 0
Aguilas Doradas [19]
+0 0 - 0
COLB 03:30 FT
[4] Llaneros FC
3 - 2
Valledupar [11]