bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQB 11:00 FT
[10] Ansan Greeners 1 2
1 - 2
Daejeon Citizen [2] 2
+1/4 1 - 2
NGB 12:00 FT
[8] SKA Energiya 1 1
1 - 3
Chertanovo [6] 4
-1 1 - 2
NHATB 12:00 FT
[19] Yokohama FC 1
0 - 2
Montedio Yama. [5] 2
-1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[21] JEF United Chiba 1
1 - 4
Alb. Niigata (JPN) [6]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[17] Tokushima Vortis
1 - 0
FC Gifu [7] 2
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[4] Mito Hollyhock 1
3 - 0
Tochigi SC [15]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[10] Okayama
2 - 1
Zweigen Kan. [11] 1
+0 1 - 0
HQA 12:00 FT
[2] FC Seoul
2 - 0
Pohang Steelers [8]
-1/4 2 - 0
GHW 12:05 FT
  New Zealand Nữ (T) 1
0 - 2
Argentina Nữ   1
0 - 0
AUSA 13:00 FT
[5] Melbourne City
2 - 2
Perth Glory [1]
+1/4 2 - 0
NHATB 13:00 FT
[9] Ehime FC
1 - 0
Tokyo Verdy [18]
+0 1 - 0
HQB 13:00 FT
[9] Seoul E-Land 1 1
0 - 2
Gwangju [1] 1
+1/2 0 - 2
AUSSL 13:30 FT
[7] Adelaide Utd U21 1
3 - 4
Campbelltown City [6]
+1/2 1 - 2
- 13:30 FT
[1] Adelaide Olympic
3 - 1
Metro Stars [2]
+1/4 3 - 1
TQA 14:30 FT
[11] Henan Jianye
1 - 1
Dalian Yifang [10] 1
+1/4 1 - 0
ASI16W 15:00 FT
[A-1] Australia U16 Nữ (T)
3 - 0
Iran U16 Nữ [A-3]
2 - 0
AUSSL 15:00 FT
[12] SA Panthers 1
1 - 3
Adelaide Raiders [5]
+0 0 - 1
GHW 15:15 FT
  Australia Nữ
4 - 1
Hàn Quốc Nữ  
-3/4 3 - 1
AUSQSL 15:15 FT
[5] Olympic FC QLD
5 - 0
Redlands Utd [13]
3 - 0
ASI16W 15:30 FT
[B-3] Trung Quốc U16 Nữ (T)
3 - 0
Bangladesh U16 Nữ [B-1]
1 - 0
NGA 15:30 FT
[15] Ufa
1 - 2
Din. Moscow [12]
+0 1 - 0
NGAU21 16:00 FT
[4] Spartak Mos. U21 1
0 - 1
Krasnodar U21 [2]
0 - 1
KAZSC 16:00 FT
  Kairat Almaty (T) 1
0 - 2
Astana  
+1/4 0 - 1
CZEB 16:15 FT
[16] Vik.Zizkov
4 - 1
SK Prostejov [13]
3 - 1
AUTB 16:30 FT
[13] Austria Klagenfurt
5 - 0
Blau Weiss Linz [4]
+1/4 1 - 0
SINA 16:30 FT
[3] Hougang Utd 1
1 - 5
Tampines Rovers [1]
0 - 1
- 16:30 FT
[7] Home Utd
0 - 1
DPMM FC [2]
0 - 1
GHW 17:00 FT
  Pháp Nữ B (T)
10 - 0
Jordan Nữ  
0 - 0
NGB 17:00 FT
[19] Sibir
2 - 0
Tyumen [18]
+0 2 - 0
- 17:00 FT
[13] Rotor Volgograd 1
0 - 0
Spartak Moscow B [11]
-1/2 0 - 0
ARMA 17:00 FT
[6] Shirak
0 - 0
Lori Vanadzor [5]
0 - 0
CZEU21 17:00 FT
[CFL-7] Vik.Plzen U21
2 - 1
Jablonec U21 [CFL-12]
1 - 1
- 17:00 FT
[MSFL-2] S. Olomouc U21
3 - 0
Banik Ost. U21 [MSFL-4]
2 - 0
VNA 17:00 FT
[6] BCM Bình Dương
3 - 1
SHB Đà Nẵng [7]
-3/4 2 - 0
TBN3 17:30 FT
[D-19] Almeria B
0 - 1
Jumilla [D-12]
+0 0 - 0
- 17:30 FT
[A-13] Valladolid II
1 - 1
Salamanca [A-11]
-1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[D-13] Sevilla B
1 - 1
Don Benito [D-15]
-1/4 0 - 1
- 17:30 FT
[D-20] Malaga B 1
0 - 3
UCAM Murcia [D-3]
+1/4 0 - 0
BULA 17:30 FT
[11] Vitosha Bistritsa
1 - 1
Etar [7]
+1/2 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[7] Konyaspor
1 - 1
Goztepe [16]
-1/4 1 - 0
TNKB 17:30 FT
[6] Altinordu SK
2 - 2
Hatayspor [4]
-1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[7] Umraniyespor
3 - 0
Karabukspor [18]
1 - 0
GHW 18:00 FT
  Pháp U19 Nữ (T)
3 - 2
Mỹ U19 Nữ  
+1/4 1 - 1
TBNA 18:00 FT
[11] Eibar 1
1 - 0
Celta Vigo [18] 1
-3/4 0 - 0
TBNB 18:00 FT
[6] Mallorca
1 - 1
Elche [15]
-1/2 0 - 1
TBN3 18:00 FT
[C-7] UE Olot
0 - 0
Atl. Baleares [C-1]
+1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-16] Burgos CF
1 - 0
RD Bouzas [A-18]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C-13] Peralada
2 - 2
Espanyol B [C-8]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[A-2] Fuenlabrada
1 - 0
Las Palmas Atl. [A-15]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[C-12] Ejea
0 - 0
Teruel [C-14]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[A-17] Union Adarve
1 - 0
Deportivo B [A-20]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[A-10] Inter de Madrid 1
2 - 1
Real Madrid B [A-3]
+0 1 - 1
- 18:00 FT
[D-4] UD Melilla
1 - 2
Cartagena [D-1]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[C-15] Sabadell
0 - 0
Ebro [C-9]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[D-10] Murcia 1
1 - 1
Marbella [D-9]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[B-14] Real Union
0 - 0
Mirandes [B-2]
+1/2 0 - 0
NGA 18:00 FT
[16] Yenisey (T)
1 - 1
Rostov [7]
+1/4 0 - 0
NGB 18:00 FT
[10] Nizhny Novgorod
0 - 0
PFC Sochi [3]
0 - 0
AZEA 18:00 FT
[5] Zire IK
1 - 1
Gabala FC [3]
+0 0 - 0
DENA 18:00 FT
[11] Sonderjyske
3 - 0
Randers [8]
+0 3 - 0
THAA 18:00 FT
[15] Trat FC
2 - 2
Chainat [14]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[5] Nakhon Ratch.
1 - 2
Chiangrai Utd [9]
+1/4 1 - 1
BDNB 18:15 FT
[10] SC Covilha
2 - 0
Benfica B [5]
+0 1 - 0
ASI16W 18:30 FT
[B-2] Myanmar U16 Nữ
3 - 0
Philippines U16 Nữ [B-4]
1 - 0
- 18:30 FT
[A-4] Lào U16 Nữ
0 - 1
Việt Nam U16 Nữ [A-2]
0 - 0
ITA 18:30 FT
[8] Torino 1
3 - 0
Chievo [20] 4
-1 0 - 0
TQA 18:35 FT
[6] Jiangsu Suning
3 - 2
Tianjin Teda [13] 1
-1 1 - 0
ANHA 19:00 FT
[8] Watford 5
2 - 1
Leicester City [10] 1
+0 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[9] Munchen 1860 2
1 - 2
Hansa Rostock [7] 4
-1/4 0 - 2
NGB 19:00 FT
[14] Khimki 2
1 - 1
Fakel [15] 3
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[9] Mordovia 1
1 - 3
FK Tambov [1] 1
+1 0 - 0
FINC 19:00 FT
[B-5] RoPS Rovaniemi (T) 1
3 - 2
KuPS [B-6] 1
+1/2 0 - 1
CZEU21 19:00 FT
[MSFL-7] MFk Karvina U21 1
5 - 0
Jihlava U21 [MSFL-6] 2
-1/2 3 - 0
UKRA 19:00 FT
[10] Olimpik Donetsk 6
0 - 1
Arsenal Kiev [12] 2
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Zorya 3
3 - 0
Vorskla [7] 5
-1/2 1 - 0
THAA 19:00 FT
[3] Port FC 4
1 - 0
Ratchaburi [13] 3
-3/4 0 - 0
GHW 19:30 FT
  Bắc Ireland Nữ (T)
0 - 4
Kazakhstan Nữ  
0 - 4
DUB 19:30 FT
[18] Ingolstadt 3
1 - 2
FC Koln [1] 4
+1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[10] A.Bielefeld 1
1 - 0
Darmstadt [12] 3
-1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[14] Dynamo Dresden 1
2 - 2
Bochum [9] 3
+0 1 - 2
NGB 19:30 FT
[7] Krasnodar B 1
2 - 1
Luch Energiya [12]
-3/4 2 - 0
DENB 19:45 FT
[3] Naestved BK 1
1 - 0
Viborg [1] 2
+1/4 0 - 0
- 19:45 FT
[2] Silkeborg IF
3 - 1
Roskilde [9] 1
-1/2 1 - 1
- 19:45 FT
[8] Fremad Amager
0 - 2
Nykobing [4]
+1/4 0 - 1
- 19:45 FT
[12] Thisted 1 1
1 - 3
Helsingor [11] 2
+1/2 0 - 1
- 19:45 FT
[7] HB Koge
3 - 3
Fredericia [5] 1
+0 1 - 0
- 19:45 FT
[10] Hvidovre IF 4
0 - 1
Lyngby [6] 2
+1/4 0 - 1
ANHU23 20:00 FT
[1-7] Man City U23
1 - 0
Leicester City U23 [1-6]
1 - 0
DUC3 20:00 FT
[19] CZ Jena 2
0 - 0
Ein.Braunschweig [16] 2
+1/4 0 - 0
NGB 20:00 FT
[20] Zenit B 2
1 - 0
Shinnik Yaroslavl [5] 1
+0 1 - 0
ALBA 20:00 FT
[10] KF Kamza 2
1 - 1
KF Laci [4] 1
0 - 0
BULA 20:00 FT
[1] Ludogorets 1
2 - 0
Botev Vratsa [10] 2
-2 1/4 2 - 0
GREA 20:00 FT
[14] OFI Creta
0 - 0
Larissa [12]
-1/2 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[6] Malatyaspor 2
0 - 2
Istanbul BB [1] 1
+3/4 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[9] Boluspor 1
2 - 1
Istanbulspor AS [13] 1
-1/2 2 - 1
DENA 20:00 FT
[12] Vendsyssel FF 1
2 - 2
Aarhus AGF [9] 2
+0 1 - 2
MASL 20:00 FT
[5] Melaka FA
2 - 0
Kuala Lumpur FA [12] 1
-1 2 - 0
ITA3 20:30 FT
[C-10] Cavese 1
2 - 0
Siracusa [C-16] 1
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[C-11] Virtus Francavilla
1 - 1
Vibonese [C-8]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[C-14] Sicula Leonzio 1
1 - 1
Paganese [C-19] 1
-3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[C-17] FC Rieti 1
1 - 0
Viterbese Calcio [C-13] 2
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[C-3] Catania 1 2
1 - 1
Potenza SC [C-6] 2
-3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[B-15] Ternana
0 - 1
Monza [B-5] 1
+0 0 - 0
SCOC 20:30 FT
  Aberdeen
1 - 1
Rangers   1
+3/4 1 - 0
HLA 20:30 FT
[8] Groningen 1
3 - 2
VVV Venlo [11] 1
-1 2 - 1
- 20:30 FT
[10] Heerenveen
4 - 2
Willem II [9]
-1/2 3 - 0
AZEA 20:30 FT
[7] Keşla FK 1
0 - 1
Karabakh Agdam [2]
+1 0 - 1
BIA 20:30 FT
[11] Zulte-Waregem
1 - 3
Gent [5]
+1/2 1 - 1
CZEB 20:30 FT
[3] Hradec Kralove
2 - 0
Banik Sokolov [10] 1
-1 0 - 0
- 20:30 FT
[9] Sellier&Bellot Vlasim 2
0 - 1
C. Budejovice [1]
0 - 1
- 20:30 FT
[4] Varnsdorf
0 - 0
Pardubice [6]
+0 0 - 0
TSB 20:30 FT
[9] Chiasso 2
2 - 2
Kriens [6]
+0 0 - 0
AUTA 20:30 FT
[5] Austria Wien 1 1
4 - 2
Hartberg [9]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[3] Sturm Graz 1
0 - 3
Lask [2]
+1/4 0 - 1
NPA 20:30 FT
[14] Chippa Utd (T)
0 - 1
SuperSport Utd [5]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[15] Baroka FC 1
1 - 3
Polokwane [6] 1
+0 0 - 1
ITA 21:00 FT
[15] SPAL 1907 1 2
1 - 2
Sampdoria [9] 3
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[11] Genoa 2
0 - 0
Frosinone [19] 3
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Udinese 3
2 - 1
Bologna [18] 3
+0 1 - 1
ITB 21:00 FT
[7] Perugia 1 1
3 - 1
Salernitana [10]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[5] Pescara 3
2 - 0
Spezia [9]
+0 1 - 0
PHA 21:00 FT
[18] Guingamp 1
0 - 0
Nantes [15] 2
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Lille
1 - 0
Dijon [19] 1
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Nice 1
1 - 0
Strasbourg [10]
-1/4 1 - 0
PHB 21:00 FT
[4] Paris FC
2 - 0
Lens [5]
+0 1 - 0
NGB 21:00 FT
[16] Baltika 2
2 - 1
Avangard Kursk [4]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[17] Armavir
0 - 0
Tom Tomsk [2]
-1/4 0 - 0
POLB 21:00 FT
[16] Wigry Suwalki
2 - 0
Katowice [17]
+1/4 2 - 0
BIHA 21:00 FT
[2] Zrinjski
0 - 0
Radnik Bijeljina [5] 1
0 - 0
- 21:00 FT
[11] GOSK Gabela
0 - 0
Sloboda Tuzla [7]
0 - 0
CROA 21:00 FT
[7] Inter Zapresic
1 - 3
Hajduk Split [5]
+3/4 0 - 2
GEOA 21:00 FT
[3] Dinamo Tbilisi
2 - 0
Chikhura Sach. [8] 1
1 - 0
GREA 21:00 FT
[4] Atromitos
3 - 0
Panionios [9]
-1 2 - 0
SRBA 21:00 FT
[13] Backa 1
2 - 0
FK Zemun [16] 1
-1/2 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[13] Bohemians 1905
0 - 3
Slavia Praha [1]
+1 0 - 2
- 21:00 FT
[9] Teplice
3 - 2
Opava [12]
-1/2 2 - 1
CYPA 21:00 FT
[8] Pafos FC 1
0 - 3
Alki Oroklini [11]
-1/2 0 - 2
TSB 21:00 FT
[3] Winterthur
1 - 1
Lausanne Sports [2]
+1/4 0 - 0
TDC 21:00 FT
  IK Frej
7 - 0
IFK Hassleholm  
-2 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Djurgardens
3 - 2
Elfsborg  
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Ostersunds
3 - 0
Sirius  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Halmstads (T)
1 - 1
Karlstad BK  
-1 1/4 1 - 0
EGYA 21:00 FT
[12] Tala'ea Al Jaish (T)
0 - 1
Al Masry [4]
+0 0 - 1
ANHA 21:05 FT
[19] Fulham 2
1 - 2
Chelsea [6] 1
+1 1/4 1 - 2
BHRA 21:10 FT
[8] Al Shabab (BHR)
0 - 2
Muharraq [2]
0 - 1
DUA 21:30 FT
[16] Stuttgart 2
5 - 1
Hannover 96 [17] 2
-3/4 3 - 0
POLA 21:30 FT
[9] Wisla Krakow
2 - 3
Pogon Szczecin [4]
+1/4 0 - 2
TBNB 22:00 FT
[13] Numancia
1 - 2
Sporting Gijon [11]
-1/4 1 - 2
TBN3 22:00 FT
[A-14] Celta Vigo II
0 - 3
Atletico Madrid B [A-1]
-1/4 0 - 1
BDNA 22:00 FT
[17] Chaves 2
0 - 0
Santa Clara [8] 3
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Belenenses 1
4 - 0
Feirense [18] 2
-1/2 2 - 0
BDNB 22:00 FT
[6] Porto B
1 - 1
Famalicao [2]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Cova Piedade
1 - 0
SC Farense [14]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Leixoes 1
0 - 2
Academico Viseu [16]
-3/4 0 - 0
BIB 22:00 FT
[7] Roeselare 1
1 - 1
Westerlo [5]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Union Saint-Gilloise
1 - 0
Tubize [8]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Lommel 1
1 - 1
KV Mechelen [1]
+1 0 - 1
- 22:00 FT
[6] OH Leuven
2 - 2
Beerschot-Wilrijk [2]
+1/2 0 - 0
LITA 22:00 FT
[1] Suduva
2 - 1
FK Riteriai [6]
0 - 0
LUXA 22:00 FT
[1] Dudelange 1
1 - 1
Fola Esch [3]
1 - 1
- 22:00 FT
[14] US Rumelange
3 - 5
Etzella Ettelbruc [9]
0 - 2
- 22:00 FT
[6] RFCU Luxemburg
2 - 0
Hostert [12]
1 - 0
- 22:00 FT
[5] UT Petange
3 - 0
RM Hamm Benfica [13]
0 - 0
- 22:00 FT
[4] Jeunesse Esch
1 - 2
Mondorf-les. [10]
1 - 2
RMNA 22:00 FT
[5] Viitorul C.
1 - 0
Botosani [7]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Hermannstadt
2 - 0
CSMS Iasi [8]
+1/4 0 - 0
TSA 22:00 FT
[6] St. Gallen 1
3 - 0
Neuchatel Xamax [9]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Basel
3 - 1
Thun [3]
-1 2 - 0
- 22:00 FT
[4] Zurich
0 - 1
Lugano [7]
-1/4 0 - 1
UKRA 22:00 FT
[3] PFK Aleksandriya
1 - 1
FC Mariupol [6]
-3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Karpaty Lviv
0 - 1
FC Lviv [5]
-1/4 0 - 1
DENA 22:00 FT
[1] Kobenhavn
2 - 0
Vejle [14]
-1 3/4 2 - 0
BHRA 22:00 FT
[1] AL Riffa
2 - 1
Budaiya (BHR) [9]
-1 1/4 1 - 0
CHIA 22:00 FT
[10] Coquimbo Unido
4 - 0
Everton CD [7]
+0 1 - 0
ALGA 22:00 FT
[12] MC Oran
1 - 1
CR Belouizdad [11]
+0 1 - 0
TBNA 22:15 FT
[8] Real Betis 2
1 - 2
Getafe [4] 2
-1/4 0 - 2
GREA 22:15 FT
[15] Levadiakos
1 - 1
Lamia FC [8]
-1/4 1 - 1
GHW 22:30 FT
  Romania Nữ (T)
3 - 0
Ấn Độ Nữ  
2 - 0
TBN3 22:30 FT
[B-15] Tudelano
2 - 1
UD Logrones [B-3]
+1/4 2 - 1
- 22:30 FT
[A-19] Navalcarnero
0 - 1
Cultural Leonesa [A-4]
+3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-16] Conquense
1 - 1
Villarreal B [C-2]
+1/4 0 - 0
ITA3 22:30 FT
[B-14] AC Renate 1
0 - 1
Ravenna [B-7]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[B-13] Teramo
0 - 1
US Fermana [B-8]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-3] Feralpisalo
1 - 1
Alto Adige [B-6]
-1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[B-1] Pordenone
1 - 1
Sambenedettese [B-9]
-3/4 1 - 1
- 22:30 FT
[B-17] Giana Erminio
1 - 1
Triestina [B-2]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-15] AS Bisceglie
1 - 0
Catanzaro [C-4]
+1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[B-11] Pesaro
0 - 0
Virtus Verona [B-20]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[B-10] Vicenza
0 - 0
Imolese Calcio [B-4]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-16] Rimini
1 - 1
Gubbio [B-12]
-1/4 0 - 0
SCOC 22:30 FT
  Dundee Utd
1 - 2
Inverness C.T.  
0 - 1
BULA 22:30 FT
[9] Slavia Sofia 1
0 - 3
Levski Sofia [3]
+3/4 0 - 2
TBN3 22:45 FT
[D-8] Ibiza-Eivissa
1 - 1
San Fernando [D-5]
-1/2 0 - 1
HLA 22:45 FT
[4] AZ Alkmaar
4 - 2
Fortuna Sittard [13]
-2 1/2 1 - 2
- 22:45 FT
[3] Feyenoord
4 - 0
Emmen [17]
-2 1/2 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[B-4] Barakaldo
1 - 0
SCD Durango [B-20]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[C-5] Lleida Esportiu
0 - 0
Badalona [C-10]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[A-8] Guijuelo
3 - 0
S.S. Reyes [A-6]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-17] Villanovense
0 - 0
Linense [D-6]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-19] Gim. Torrelavega
2 - 1
Real Oviedo B [B-9]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[B-6] Union Langreo
2 - 1
Racing Santander [B-1]
+1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[B-18] CD Vitoria (ESP)
3 - 1
Leioa [B-7]
+0 2 - 1
- 22:59 FT
[A-12] CF Salmantino
0 - 0
Coruxo [A-9]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[A-5] SD Ponferradina
1 - 0
Pontevedra [A-7]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[C-18] Alcoyano
0 - 2
Cornella [C-3]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[D-2] Recreativo Huelva
2 - 0
Ejido [D-18]
-1 0 - 0
PHA 22:59 FT
[3] Lyon
5 - 1
Toulouse [14] 2
-1 3/4 3 - 1
NGA 22:59 FT
[5] Spartak Moscow
1 - 1
Krasnodar [4]
+0 1 - 1
ALBA 22:59 FT
[6] Flamurtari Vlore
1 - 1
Kastrioti Kruje [9]
1 - 0
GEOA 22:59 FT
[9] Dila Gori
0 - 1
Wit Georgia [7]
0 - 0
ICELC 22:59 FT
[D-4] Keflavik (T)
3 - 4
Breidablik [D-2]
+2 2 - 2
FINC 22:59 FT
[A-4] IFK Mariehamn (T)
3 - 0
HIFK [A-10]
-1 2 - 0
CYPA 22:59 FT
[12] Ermis Aradippou 1
2 - 1
Anorthosis [5]
+1/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[17] Erzurum BB
1 - 1
Galatasaray [2]
+1/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[15] Afjet Afyonspor
0 - 0
Genclerbirligi [2]
+3/4 0 - 0
TDC 22:59 FT
  Gais (T)
4 - 3
Nykopings  
-1 1/4 1 - 2
- 22:59 FT
  Orebro
3 - 3
Goteborg  
-1/4 3 - 1
AUTA 22:59 FT
[12] Wacker Innsbruck
0 - 1
Mattersburg [7]
+0 0 - 0
ANHA 23:15 FT
[11] Everton 1
0 - 0
Liverpool [1] 2
+1 0 - 0
TBN3 23:15 FT
[C-20] Castellon
1 - 1
Levante B [C-11]
-1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[D-16] Atl. Sanluqueno
1 - 1
Granada II [D-14]
-1/2 1 - 1
CROA 23:30 FT
[3] NK Osijek
1 - 1
Slaven Belupo [8]
-3/4 1 - 0
BHRA 23:40 FT
[5] Al Hadd
0 - 3
Al Hala [6]
0 - 0
TBNB 00:00 FT
[16] Rayo Majada.
0 - 3
Granada [2]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[8] Real Oviedo
1 - 1
Lugo [18]
-1/2 1 - 0
ITA 00:00 FT
[6] Atalanta 4
3 - 1
Fiorentina [10] 2
-1/2 2 - 1
DUA 00:00 FT
[7] Wolfsburg
1 - 1
Wer.Bremen [8] 2
-1/4 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[15] Varzim
0 - 0
Estoril [3]
+1/4 0 - 0
POLA 00:00 FT
[6] Lech Poznan
1 - 0
Arka Gdynia [14]
-3/4 1 - 0
BIHA 00:00 FT
[4] Zeljeznicar
2 - 1
Mladost D. Kakanj [8]
0 - 1
BIA 00:00 FT
[16] KSC Lokeren
1 - 2
Anderlecht [4]
+1 0 - 1
GREA 00:00 FT
[6] Panathinaikos
0 - 2
PAOK [1]
+1/2 0 - 1
ISRA 00:00 FT
[9] Hapoel Raanana
1 - 0
Hapoel Hadera [8]
+0 1 - 0
DENA 00:00 FT
[3] Odense BK
2 - 0
Brondby [4]
-1/4 1 - 0
EGYA 00:00 FT
[18] ENPPI Cairo
1 - 2
Wadi Degla SC [13]
+0 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[10] Real Sociedad 1
0 - 2
Atletico Madrid [2] 2
+1/2 0 - 2
ITA3 00:30 FT
[C-12] Casertana 2
0 - 0
Juve Stabia [C-1]
+1/4 0 - 0
BDNA 00:30 FT
[9] Rio Ave 1 1
1 - 2
Braga [3] 4
+1/2 0 - 0
GREA 00:30 FT
[11] Asteras Tripolis
3 - 0
Panetolikos [7]
2 - 0
LITA 00:30 FT
[2] Zalgiris (T)
5 - 1
Palanga [8] 1
-2 1 - 1
RMNA 01:00 FT
[1] CFR Cluj
1 - 0
Sepsi OSK [6]
-1 1 - 0
MEXA 01:00 FT
[12] Toluca
3 - 1
Veracruz [17]
-1 1/4 1 - 1
MEXB 01:00 FT
[16] Leones Negros UdeG
4 - 0
Zacatepec [5]
-1/4 0 - 0
SVKA 01:05 FT
[1] Slo. Bratislava
2 - 0
Spartak Trnava [8]
-1 1/2 0 - 0
TBN3 01:30 FT
[B-12] CD Calahorra
1 - 1
Arenas de Guecho [B-10]
-1/4 0 - 1
ISRA 01:30 FT
[6] Hapoel Tel Aviv
6 - 0
Maccabi P.Tikva [10]
-1/4 2 - 0
TBNB 02:00 FT
[12] Las Palmas 1
1 - 1
Extremadura UD [19]
-3/4 1 - 1
BIA 02:00 FT
[6] Antwerpen
2 - 1
Eupen [12]
-1 1/4 0 - 0
COLA 02:00 FT
[20] Santa Fe 1
2 - 2
Rionegro Águilas [19]
-3/4 1 - 0
COLB 02:00 FT
[9] Tigres(COL)
2 - 1
Orsomarso [13]
-1/4 0 - 0
ECUA 02:00 FT
[12] Mushuc Runa
0 - 1
Nacional Quito [13]
-1/4 0 - 0
VENA 02:00 FT
[10] Est.Caracas
3 - 2
Llaneros Guanare [19]
-1/4 1 - 1
TBNB 02:30 FT
[14] Zaragoza 1
1 - 2
Almeria [9]
-1/4 0 - 0
ITA 02:30 FT
[2] Napoli 1 3
1 - 2
Juventus [1] 4
-1/4 0 - 2
URUA 02:30 FT
[14] Rampla Juniors 1
0 - 2
Defensor SC [16]
+1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[7] Boston River 1
2 - 0
CA River Plate (URU) [9]
+0 1 - 0
- 02:30 FT
[4] Danubio
1 - 0
Cerro Montevideo [12]
-1/4 0 - 0
VENA 02:30 FT
[8] Atl.Venezuela
0 - 0
Dep.Lara [12]
+1/4 0 - 0
CRCA 02:30 FT
[12] Carmelita
0 - 1
Dep. Saprissa [1]
+3/4 0 - 0
TBNA 02:45 FT
[7] Valencia
2 - 0
Athletic Bilbao [9] 3
-1/2 0 - 0
ITB 03:00 FT
[3] Verona 2
1 - 0
Venezia [16] 2
-3/4 1 - 0
PHA 03:00 FT
[4] Marseille 2
2 - 0
Saint Etienne [5] 2
-1/2 2 - 0
BDNA 03:00 FT
[4] Sporting Lisbon 3
3 - 1
Portimonense [10] 2
-1 1/2 2 - 1
ARGB 03:00 FT
[20] Guillermo
1 - 0
Instituto [21]
+0 1 - 0
- 03:00 FT
[22] Olimpo
3 - 1
Ramon Santamarina [18]
-1/2 2 - 1
BRASP 03:00 FT
[16] Bragantino/SP
0 - 2
Sao Paulo/SP [10]
+3/4 0 - 0
COLB 03:00 FT
[4] Llaneros FC
3 - 2
Cortulua [11]
1 - 1
- 03:00 FT
[14] Atlético
0 - 1
Real Santander [10]
-1/4 0 - 0
VENA 03:00 FT
[4] Mineros Guayana
1 - 0
Dep.Tachira [5]
-1/4 0 - 0
ARGB 03:05 FT
[2] Nueva Chicago
4 - 1
Temperley [12]
-1/4 2 - 0
ARGA 03:10 FT
[19] Patronato Parana 2
1 - 0
CA Huracan [10] 2
-1/4 0 - 0
- 03:10 FT
[8] Talleres Cordoba
2 - 0
Colon [24]
-1/4 1 - 0
PERA 03:30 FT
[3] Alianza Huanuco
1 - 0
Ayacucho FC [4]
-1/4 1 - 0
VENA 03:30 FT
[11] Zulia FC
0 - 2
Metropolitano [2]
-1/2 0 - 1
ARGB 04:00 FT
[13] Ferro Carril Oeste
2 - 0
CA Mitre Salta [11]
+0 0 - 0
CHIB 04:00 FT
[13] Dep. Copiapo 1
1 - 3
Melipilla [7]
0 - 2
- 04:00 FT
[1] Deportes Valdivia
0 - 2
La Serena [12]
0 - 1
- 04:00 FT
[6] Cobreloa
2 - 2
Rangers Talca [10]
1 - 1
COLA 04:00 FT
[10] Union Magdalena
1 - 0
Deportivo Pasto [9]
-1/2 1 - 0
PERA 04:00 FT
[1] Alianza Lima 1
3 -