CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSU21 12:30 FT
[B-1] Sydney FC U21
3 - 2
Newcastle Jets U21 [B-4]
-3/4 1 - 2
HKGA 13:30 FT
[4] Southern District
2 - 0
Kitchee [3]
2 - 0
- 13:30 FT
[1] Guangzhou R&F U19
6 - 0
Dreams SC [9]
2 - 0
AUSA 13:35 FT
[5] Wellington Phoenix
3 - 2
Central Coast [10]
-1 0 - 2
AUSW 13:45 FT
[8] Newcastle Jets Nữ
3 - 1
Perth Glory Nữ [4]
+3/4 0 - 1
GHCLB 15:00 FT
  Viettel
2 - 3
Hà Nội FC  
+1 1/2 0 - 1
- 15:00 FT
  Nam Định
2 - 1
Than Quảng Ninh  
+1/4 0 - 1
AUSA 15:50 FT
[2] Melb. Victory 2
2 - 1
Newcastle Jets [7] 1
-1/4 0 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Bohemians 1905 (T)
2 - 0
Vik.Zizkov  
-1 3/4 2 - 0
- 16:30 FT
  FK Poprad (T)
1 - 0
SK Prostejov  
+3/4 1 - 0
- 16:30 FT
  Usti & Labem (T)
0 - 2
Hradec Kralove  
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
  Mainz (T)
2 - 2
Freiburg  
2 - 0
ASI 18:00 FT
[D-3] Việt Nam (T) 2
0 - 2
Iran [D-1] 2
+1 3/4 0 - 1
GHCLB 18:00 FT
  Aalborg BK
1 - 2
Hobro I.K.  
-1 1/4 1 - 2
- 18:00 FT
  Karlsruher (T)
2 - 4
Feyenoord  
+3/4 2 - 3
- 19:00 FT
  Sellier&Bellot Vlasim (T)
1 - 2
Pribram  
0 - 1
TBNA 19:00 FT
[15] Leganes 3
1 - 0
Huesca [20] 3
-1/2 0 - 0
ANHA 19:30 FT
[10] West Ham Utd
1 - 0
Arsenal [5] 2
+1/2 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  E.Cottbus
0 - 2
Sparta Praha  
+1 0 - 1
- 20:00 FT
  Wolfsburg (T)
3 - 0
HNK Rijeka  
-1 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[12] Pieta Hotspurs
0 - 2
Hibernians [2]
0 - 2
ASI 20:30 FT
[D-4] Yemen (T) 1
0 - 3
Iraq [D-2]
+1 3/4 0 - 2
PH3 20:30 FT
[4] Stade Lavallois
1 - 1
Boulogne [6]
+0 0 - 0
NPA 20:30 FT
[12] Black Leopards
2 - 0
SuperSport Utd [7]
0 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Leipzig
1 - 1
Galatasaray   2
1 - 0
- 21:00 FT
  Osnabruck
2 - 1
Young Boys  
1 - 1
ITC 21:00 FT
  Lazio
4 - 1
Novara  
-2 1/4 4 - 0
PHB 21:00 FT
[2] Stade Brestois 1
1 - 1
Troyes [10]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Grenoble
0 - 0
Le Havre [7]
-1/4 0 - 0
ISRA 21:00 FT
[7] Maccabi Netanya
1 - 0
Ashdod [14]
-3/4 0 - 0
ALGA 21:00 FT
[16] CR Belouizdad 1
0 - 0
Paradou AC [5]
0 - 0
ANHA 22:00 FT
[13] Brighton
0 - 1
Liverpool [1]
+1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Burnley 1
2 - 1
Fulham [19] 2
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[18] Cardiff City 3
0 - 0
Huddersfield [20] 1
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Crystal Palace 1
1 - 2
Watford [7] 4
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Leicester City 2
1 - 2
Southampton [15] 1
-1/2 0 - 2
ANHB 22:00 FT
[10] Birmingham 2
1 - 2
Middlesbrough [5] 1
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Brentford
3 - 1
Stoke City [15] 2
+0 2 - 1
- 22:00 FT
[7] Bristol City
2 - 1
Bolton [23] 2
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Hull City
3 - 0
Sheffield Wed. [16] 2
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[24] Ipswich 2
1 - 0
Rotherham Utd [21] 1
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Preston North End 1
1 - 1
Swansea City [14] 3
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[22] Reading 3
2 - 0
Nottingham Forest [11] 3
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Sheffield Utd 2
1 - 0
QPR [13] 1
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] West Brom 3
1 - 1
Norwich [2] 4
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[20] Wigan 3
3 - 0
Aston Villa [12] 2
+1/4 1 - 0
ANHL1 22:00 FT
[10] Southend
2 - 3
Plymouth Argyle [21]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[12] Fleetwood Town
2 - 2
Oxford Utd [20]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[17] Shrewsbury
0 - 3
Charlton Athletic [4]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Peterborough Utd
2 - 1
Rochdale [19]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Accrington
0 - 0
Bristol Rovers [22]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Wycombe
3 - 2
Doncaster Rovers [7]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Barnsley
3 - 0
Bradford City [23]
-1 2 - 0
- 22:00 FT
[13] Burton Albion
2 - 3
Gillingham [18]
-3/4 0 - 2
- 22:00 FT
[9] Coventry
1 - 1
Wimbledon [24]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Portsmouth
0 - 1
Blackpool [8]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Sunderland 1
1 - 1
Luton Town [2]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Walsall
1 - 2
Scunthorpe Utd [16]
-1/4 0 - 1
ANHL2 22:00 FT
[24] Notts County
0 - 1
Cambridge Utd [19]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Bury
4 - 3
Milton Keynes Dons [6]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[11] Swindon
2 - 2
Lincoln [1]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[14] Crewe Alexandra
3 - 2
Newport [13]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Exeter City
0 - 0
Morecambe [20]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Cheltenham
1 - 3
Tranmere Rovers [10]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Grimsby
0 - 2
Macclesfield [22]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[3] Mansfield 1
0 - 1
Yeovil Town [21]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[16] Northampton
3 - 0
Carlisle [4]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Oldham
0 - 0
Forest Green [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Port Vale
0 - 3
Colchester Utd [5]
+0 0 - 2
- 22:00 FT
[8] Stevenage
2 - 1
Crawley Town [17]
-1/4 2 - 1
TBNB 22:00 FT
[4] Albacete
1 - 1
Sporting Gijon [11]
-1/4 0 - 1
TBN3 22:00 FT
[B-10] Real Sociedad B 1
0 - 1
Racing Santander [B-1]
+1/4 0 - 1
SCOB 22:00 FT
[10] Partick Thistle 1
1 - 1
Falkirk [9]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Alloa Athletic
2 - 1
Greenock Morton [6]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Queen of South
4 - 0
Ross County [1]
+1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Dundee Utd
1 - 0
Dunfermline [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Inverness C.T.
1 - 0
Ayr Utd [2]
-1/4 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[8] Leixoes
2 - 1
Penafiel [7]
-1/4 0 - 0
NIRA 22:00 FT
[6] Cliftonville
4 - 1
Ards [12]
-1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Linfield
4 - 0
Warrenpoint Town [8]
-1 3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Coleraine
1 - 1
Glenavon [4]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Institute
0 - 2
Glentoran [9]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Ballymena Utd
2 - 2
Dungannon Swi. [10]
-1 1/4 1 - 0
CYPA 22:00 FT
[9] Pafos FC
1 - 3
Nea Salamina [6]
0 - 1
TBNA 22:15 FT
[9] Valencia 2
1 - 1
Valladolid [16] 5
-1 0 - 0
GREA 22:15 FT
[9] Larissa
3 - 0
Apollon Smyrni [16]
-1/2 1 - 0
MLTA 22:15 FT
[3] Gzira Utd
1 - 1
Tarxien Rainbows [8]
0 - 0
TBN3 22:30 FT
[B-18] Amorebieta
0 - 0
CD Calahorra [B-11]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-20] Deportivo B
0 - 1
Inter de Madrid [A-10]
-1/2 0 - 0
BDNA 22:30 FT
[4] Sporting Lisbon 4
0 - 0
Porto [1] 4
+1/4 0 - 0
ASI 22:59 FT
[E-3] Lebanon (T) 3
0 - 2
Arập Xêut [E-2] 2
+3/4 0 - 1
TBN3 22:59 FT
[B-4] Leioa
2 - 0
Sporting Gijon B [B-9]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[C-1] Villarreal B
3 - 1
Lleida Esportiu [C-2]
-1/4 1 - 1
PHA 22:59 FT
[17] Amiens 1 1
0 - 3
PSG [1]
+2 0 - 0
ISRA 22:59 FT
[9] Hapoel Raanana
0 - 0
Bnei Yehuda [2]
+1/2 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[11] EN Paralimni
0 - 1
Doxa Katokopia [8]
0 - 1
ISRA 23:15 FT
[5] Hapoel Haifa
4 - 2
Maccabi P.Tikva [12]
-1/4 2 - 1
TBNB 00:00 FT
[20] Reus Deportiu
1 - 1
Numancia [13]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[12] Las Palmas
4 - 1
Osasuna [5]
+0 3 - 0
ITC 00:00 FT
  Sampdoria 2
0 - 0
AC Milan   2
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-2
GREA 00:00 FT
[5] Atromitos
2 - 2
Panetolikos [8]
-1 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[1] Apoel FC
4 - 0
Anorthosis [4]
1 - 0
ANHA 00:30 FT
[4] Chelsea 1
2 - 1
Newcastle [17] 1
-2 1 - 1
ANHB 00:30 FT
[19] Millwall
0 - 2
Blackburn Rovers [9]
-1/2 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[12] Girona 4
1 - 1
Alaves [5] 2
-1/2 1 - 0
TBN3 00:30 FT
[B-17] Gernika
1 - 1
Union Langreo [B-7]
-1/2 0 - 1
GREA 00:30 FT
[12] OFI Creta
1 - 1
Panionios [10]
-1/2 1 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Sao Paulo/SP
2 - 4
Ajax  
1 - 0
TBN3 01:00 FT
[B-5] UD Logrones
1 - 0
SCD Durango [B-20]
-1 1/4 1 - 0
ISRA 01:15 FT
[4] Hapoel Hadera
2 - 1
Bnei Sakhnin [13]
+0 0 - 0
NPA 01:15 FT
[9] Amazulu
0 - 0
Highlands Park [10]
0 - 0
- 01:15 FT
[4] Cape Town City
2 - 2
Baroka FC [14]
1 - 0
ISRA 01:30 FT
[6] Hap. Beer Sheva 1
0 - 2
Maccabi Haifa [3]
-1/2 0 - 0
PHA 02:00 FT
[20] Guingamp
0 - 1
Saint Etienne [4] 1
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[8] Nice 2
1 - 0
Bordeaux [10] 3
+0 1 - 0
BIB 02:00 FT
[7] Roeselare
1 - 2
Beerschot-Wilrijk [2]
+1/2 0 - 2
TBNB 02:30 FT
[9] Real Oviedo
1 - 0
Tenerife [14]
-1/2 1 - 0
- 02:30 FT
[8] Mallorca
1 - 0
Deportivo [3]
+0 0 - 0
TBNA 02:45 FT
[19] Villarreal 5
1 - 2
Getafe [6] 3
-1/2 0 - 0
ITC 02:45 FT
  Bologna 1
0 - 2
Juventus   3
+1 0 - 1
BDNA 03:30 FT
[15] Boavista 2
1 - 1
Maritimo [14] 3
-1/4 0 - 0
GHCLB 04:15 FT
  Flamengo/RJ (T)
1 - 0
Ein.Frankfurt  
1 - 0
MEXA 06:00 FT
[2] Monterrey 1
2 - 2
Club Leon [13]
-3/4 0 - 0
MEXB 06:00 FT
[14] Venados
0 - 2
Zacatepec [5]
0 - 1
- 06:00 FT
[4] San Luis
2 - 1
Tampico Madero [11]
2 - 0
NZLA 08:00 FT
[4] Canterbury
5 - 2
Hawke's Bay [6]
-3/4 1 - 1
- 08:00 FT
[3] Team Wellington
1 - 2
Waitakare Utd [8]
-2 0 - 2
- 08:00 FT
[5] Wanderers SC 1
2 - 3
Tasman United [9]
1 - 2
- 08:00 FT
[1] Auckland City
2 - 1
Southern Utd [7]
-2 1/4 0 - 1
MEXA 08:00 FT
[9] Cruz Azul
0 - 1
Chivas Guad. [1]
-1/2 0 - 0
MEXB 08:00 FT
[1] Celaya
0 - 0
Mineros de Zac. [13]
+1/4 0 - 0
- 08:00 FT
[12] Juarez 1
2 - 1
Univ. Guadalajara [9]
-3/4 2 - 1
- 08:00 FT
[8] UAEM
0 - 0
Oaxaca [6]
+0 0 - 0
MEXA 08:06 FT
[12] Pachuca
3 - 0
Queretaro [17] 1
-3/4 0 - 0
- 10:00 FT
[5] Necaxa
2 - 1
Pumas UNAM [14]
+0 1 - 0
- 10:00 FT
[18] Club Tijuana
0 - 3
Tigres UANL [7]
+1/4 0 - 0
CRCA 10:05 FT
[11] Herediano
1 - 1
San Carlos [5]
-1 1 - 1
GHCLB 16:30 Hoãn
  Vik.Plzen
-
Banik Ostrava  
-
- 19:00 Hoãn
  Besiktas
-
Greuther Furth  
-
- 20:00 Hoãn
  Wil 1900
-
Grasshoppers  
-
 
« 12 tháng 01 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com