x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 15:30 FT
[9] Melb. Victory
1 - 2
WS Wanderers [2]
-1/2 0 - 0
IDNA 15:30 FT
[15] Persela Lamon
0 - 1
PSIS Semarang [10]
-3/4 0 - 0
- 15:30 FT
[5] PSS Sleman
1 - 0
Kalteng Putra [18]
-1 1 - 0
TNU21 15:30 FT
[B-1] HL Hà Tĩnh U21
0 - 1
Phố Hiến U21 [A-2]
0 - 1
NGAU21 16:00 FT
[8] Zenit U21
4 - 1
Rostov U21 [11]
2 - 0
- 17:00 FT
[5] Spartak Mos. U21
1 - 0
Rubin Kazan U21 [13]
0 - 0
CZEU19 17:00 FT
  Sigma Olomouc U19
5 - 2
Meteor Praha U19  
1 - 0
NHATA 17:00 FT
[8] Consa. Sapporo
0 - 1
Cerezo Osaka [5]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[17] Matsumoto Yama.
1 - 1
Kashima Antlers [1]
+1/4 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[8] Changwon City
0 - 1
Gangneung [1]
+1 0 - 0
UKRU21 17:15 FT
[5] Karpaty Lviv U21
3 - 0
FC Lviv U21 [6]
1 - 0
UZBA 17:15 FT
[11] Kokand-1912
1 - 2
Qyzylqum [12]
1 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
NHATA 17:30 FT
[12] Urawa Red
0 - 1
Oita Trinita [7]
-1/2 0 - 0
HQ3 17:30 FT
[6] Gimhae City
1 - 1
Gyeongju KHNP [4]
-1/4 0 - 0
NGAU21 18:00 FT
[4] FK Tambov U21
2 - 1
Ural U21 [10]
-1/2 1 - 0
ARMA 18:00 FT
[5] FC Noah
3 - 1
FC Yerevan [10]
2 - 0
CZEU19 18:00 FT
  MFk Karvina U19
1 - 0
Zlin U19  
-1/4 1 - 0
UKRU21 18:00 FT
[7] Zorya U21
6 - 1
Desna U21 [8]
-1/2 3 - 0
TNU21 18:00 FT
[A-1] Hà Nội T&T U21
1 - 0
Đồng Tháp U21 [C-2]
0 - 0
CZEU19 18:30 FT
  Banik Ostrava U19
1 - 4
Sparta Praha U19  
+0 1 - 1
IDNA 18:30 FT
[2] Borneo FC
6 - 0
Bali United Pusam [1]
+0 1 - 0
TQA 18:35 FT
[15] Shenzhen FC
2 - 3
Guangzhou Ever. [1]
+1 1/2 1 - 2
Đang tải...
- 18:35 FT
[14] Tianjin Tianhai
3 - 1
Wuhan Zall [6]
+0 2 - 0
MKDA 19:30 FT
[6] Shkendija
0 - 1
Academy Pandev [2]
0 - 1
UZBA 19:30 FT
[8] Metallurg Bekabad
0 - 1
Sogdiana Jizzakh [4]
-1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[3] Bunyodkor
0 - 2
FK AGMK [9]
-3/4 0 - 2
BLRA 20:00 FT
[9] FK Minsk
3 - 0
Torpedo Minsk [16]
ISRB 20:00 FT
[10] Hapoel Acre
3 - 0
Hapoel Bnei Lod [15]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Kafr Qasim
1 - 0
Hapoel Afula [16]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Hapoel Umm Al Fahm (T)
3 - 1
Ahi Nazareth [14]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Hapoel Nof HaGalil (T)
2 - 2
H. Petah Tikva [9]
+0 1 - 2
- 20:00 FT
[8] Bnei Sakhnin
2 - 0
Hapoel R. Gan [13]
-3/4 0 - 0
OMAA 20:00 FT
[1] Saham Club (T)
2 - 1
Al Oruba (OMA) [13]
-1/2 0 - 1
- 20:15 FT
[11] Nasr Salalah
3 - 2
Fanja [9]
-1/2 1 - 1
- 21:15 FT
[5] Al Seeb
2 - 2
Bahla Club [6]
-1/2 1 - 0
BULA 21:30 FT
[14] Vitosha Bistritsa
0 - 2
Cherno More [5]
+1 0 - 0
UAEA 21:30 FT
[5] Al Dhafra 1
1 - 0
Ajman [4]
0 - 0
KUWA 21:45 FT
[9] Yarmouk (KUW) 1
2 - 2
Al Nasr (KUW) [10] 1
0 - 2
KSAA 21:50 FT
[10] Al Adalah 1
3 - 5
Al Fateh [15]
+1/4 0 - 4
RMNA 22:00 FT
[12] Hermannstadt
0 - 0
Voluntari [14]
-1/2 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[14] MFK Vitkovice
0 - 3
Dukla Praha [2]
+1 0 - 2
KSAA 22:05 FT
[1] Al Hilal
3 - 0
Dhamak [16]
-2 1 - 0
OMAA 22:15 FT
[4] Rustaq Club
0 - 1
Oman Club [3]
0 - 0
- 22:15 FT
[8] Muscat Club
3 - 2
Mirbat SC [14]
-1 2 - 1
EGYA 22:30 FT
[1] Ittihad Alexandria
1 - 1
Wadi Degla SC [14]
-1/2 1 - 1
OMAA 22:45 FT
[2] Sohar Club (OMA)
1 - 0
Al Nahda (OMA) [7]
-1/4 0 - 0
PH3 22:59 FT
[4] Avranches
2 - 1
Sporting Toulon [16]
-1/4 1 - 0
ALBA 22:59 FT
[3] Teuta Durres
1 - 0
Flamurtari Vlore [10]
0 - 0
POLA 22:59 FT
[10] Zaglebie Lubin
0 - 1
Pogon Szczecin [1]
-1/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[14] Puszcza Nie.
2 - 1
GKS Tychy [12]
+0 2 - 0
- 22:59 FT
[15] Wigry Suwalki
1 - 0
Odra Opole [18]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[17] Chrobry Glogow
1 - 0
Chojniczanka [9]
+0 1 - 0
CROA 22:59 FT
[5] HNK Gorica
2 - 4
Dinamo Zagreb [1]
+3/4 0 - 2
SRBA 22:59 FT
[5] Cukaricki
0 - 0
Vojvodina [2]
0 - 0
CZEB 22:59 FT
[6] Usti & Labem
2 - 0
MFK Chrudim [11]
-1/2 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[2] Akhisar Bld.
2 - 1
Eskisehirspor [18]
-1 1 - 0
UKRA 22:59 FT
[1] Shakhtar Donetsk
6 - 0
Kolos Kovalivka [6]
-2 1/2 5 - 0
DENB 22:59 FT
[3] Viborg
5 - 0
Fremad Amager [7]
-1 1/4 3 - 0
MLTA 23:00 FT
[7] Mosta
1 - 0
Santa Lucia FC [11]
-
DUB 23:30 FT
[4] Erzgebirge Aue
4 - 3
Nurnberg [9]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[6] Greuther Furth
2 - 0
Dynamo Dresden [17]
-1/4 2 - 0
NGA 23:30 FT
[14] Akhmat Groznyi
0 - 2
Lok. Moscow [3]
+0 0 - 1
DENB 23:30 FT
[10] Hvidovre IF
1 - 1
Vendsyssel FF [5]
+1/2 0 - 1
DUC3 00:00 FT
[3] Duisburg
3 - 1
Kaiserslautern [16]
-1/4 2 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[7] RW Erfurt
3 - 0
Bischofswerdaer [18]
-1 3/4 2 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Verl
0 - 0
A.Aachen  
-3/4 0 - 0
POLB 00:00 FT
[2] Stal Mielec
5 - 1
Sandecja [16]
-3/4 1 - 1
BULA 00:00 FT
[10] Dunav Ruse
0 - 2
Etar [9]
-1/4 0 - 0
CZEB 00:00 FT
[5] Brno
4 - 1
Varnsdorf [13]
-2 3 - 0
TDA 00:00 FT
[15] Eskilstuna City
1 - 0
GIF Sundsvall [14]
+1/2 0 - 0
TDB 00:00 FT
[14] IK Frej
0 - 3
Halmstads [9]
+1/4 0 - 3
DENA 00:00 FT
[8] Aalborg BK
1 - 0
Odense BK [6]
-1/2 1 - 0
KSAA 00:00 FT
[3] Al Ahli (KSA)
3 - 1
Al Taawon (KSA) [11]
-1/4 2 - 1
KUWA 00:00 FT
[5] Al Shabab (KUW)
1 - 1
Al Arabi (KUW) [8]
0 - 0
UAEA 00:00 FT
[12] Ittihad Kalba 1
1 - 0
Al Fujairah [6]
0 - 0
AUTB 00:10 FT
[1] Austria Klagenfurt
2 - 0
Horn [10]
-1 0 - 0
- 00:10 FT
[12] SKU Amstetten
1 - 1
SV Lafnitz [6]
+0 0 - 0
- 00:10 FT
[5] Blau Weiss Linz
2 - 3
Floridsdorfer AC [9]
-3/4 1 - 0
- 00:10 FT
[3] Vorwarts Steyr
3 - 1
Aust Lustenau [7]
+1/2 2 - 1
- 00:10 FT
[15] Austria Wien II
1 - 2
Wacker Innsbruck [8]
-1/4 1 - 1
DUC4B 00:30 FT
[9] Drochtersen/Assel
2 - 1
Wer.Bremen II [7]
+0 0 - 0
DUC4BA 00:30 FT
[12] Memmingen
1 - 1
Buchbach [10]
-1/4 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[8] Dinamo Bucuresti
2 - 0
Gaz Metan Medias [4]
+0 1 - 0
TNKA 00:30 FT
[4] Galatasaray
3 - 2
Sivasspor [5]
-1 2 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-11] Norwich City U23
2 - 4
West Brom U23 [2-5]
0 - 1
- 01:00 FT
[1-3] Derby County U23
4 - 1
Everton U23 [1-2]
1 - 1
- 01:00 FT
[2-3] Middlesbrough U23
2 - 1
Reading U23 [2-7]
1 - 0
- 01:00 FT
[1-1] Chelsea U23
3 - 1
Arsenal U23 [1-5]
2 - 1
- 01:00 FT
[1-8] Tottenham U23
0 - 2
Leicester City U23 [1-6]
0 - 0
PHB 01:00 FT
[14] Niort
0 - 0
Guingamp [7]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[13] Clermont 1
0 - 1
Rodez [12]
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[15] Chambly
0 - 0
Sochaux [3]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Ajaccio
0 - 0
Nancy [8]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Caen
0 - 0
Valenciennes [9]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Chateauroux
0 - 1
Paris FC [18]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[11] Grenoble
0 - 0
Orleans [16]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Troyes
2 - 1
Le Mans [20]
-1 1 - 1
PH3 01:00 FT
[9] SO Cholet
3 - 0
Lyon Duchere [5]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[17] Le Puy Foot
0 - 0
AS Beziers [14]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[12] FC Bastia-Borgo
0 - 1
Red Star 93 [6]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[11] Concarneau
0 - 1
Bourg Peronnas [10]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Villefranche
2 - 0
Ajaccio GFCO [15]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[7] Boulogne
2 - 0
Quevilly [18]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[8] Creteil
0 - 1
Dunkerque [2]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[13] Stade Lavallois 1
0 - 1
Pau FC [1]
+0 0 - 0
HLB 01:00 FT
[20] Dordrecht 90
1 - 2
Helmond Sport [15]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[16] AZ Alkmaar U21
3 - 2
Ajax U21 [6]
+1 1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[5] Utrecht U21
2 - 2
De Graafschap [3]
+1 1 - 0
- 01:00 FT
[7] Go Ahead Eagles
3 - 0
Volendam [14]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[10] Telstar
1 - 0
Almere City [8]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[13] Den Bosch
0 - 0
Roda JC [12]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Cambuur
5 - 1
TOP Oss [18]
-1 1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[17] MVV Maastricht 1
0 - 0
SBV Excelsior [4]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[9] Eindhoven
2 - 2
NAC Breda [2]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[11] NEC Nijmegen
1 - 0
PSV Eindhoven U21 [19]
-1 1/2 0 - 0
SRBA 01:00 FT
[1] Crvena Zvezda
3 - 1
FK Rad [15]
2 - 0
TSB 01:00 FT
[7] Aarau 1
1 - 3
Lausanne Sports [1]
+3/4 0 - 3
EGYA 01:00 FT
[11] Ismaily SC
0 - 1
Haras Al Hodoud [3]
-1/2 0 - 0
MLTA 01:15 FT
[6] Senglea Athletic
2 - 0
Sliema Wanderers [12]
0 - 0
DUA 01:30 FT
[8] Ein.Frankfurt 1
3 - 0
B.Leverkusen [9] 1
+0 2 - 0
POLA 01:30 FT
[13] Wisla Krakow 1
1 - 2
Piast Gliwice [3]
+0 0 - 1
BIA 01:30 FT
[8] Mouscron Peruwelz
0 - 1
Club Brugge [1]
+1 0 - 1
BIB 01:30 FT
[1] Westerlo
2 - 0
KSC Lokeren [6]
-3/4 2 - 0
ANHB 01:45 FT
[11] Cardiff City
1 - 1
Sheffield Wed. [8] 3
-1/4 0 - 1
ANHL1 01:45 FT
[19] Tranmere Rovers
1 - 1
Southend [22]
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[12] Lincoln 1
0 - 0
Shrewsbury [13]
-1/4 0 - 0
PHA 01:45 FT
[11] Nice 2 3
1 - 4
PSG [1] 2
+1 1/4 0 - 2
POLB 01:45 FT
[8] Miedz Legnica
4 - 1
Stomil Olsztyn [6]
-3/4 2 - 1
NIRA 01:45 FT
[7] Larne
2 - 3
Glentoran [5]
-1/4 1 - 2
IREA 01:45 FT
[8] Cork City
1 - 0
Dundalk [1]
+1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[10] UC Dublin
0 - 3
Shamrock Rovers [2]
+2 1/4 0 - 2
- 01:45 FT
[5] St. Patrick's
0 - 0
Bohemians [3]
+0 0 - 0
IREB 01:45 FT
[4] Cabinteely
1 - 1
Drogheda Utd [2]
+0 1 - 0
WALA 01:45 FT
[8] Cefn Druids AFC
3 - 1
Caernarfon Town [5]
+1/2 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[3] Granada 2
1 - 0
Osasuna [13] 1 8
-1/4 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[1] Cadiz
2 - 0
Las Palmas [8]
-1/4 1 - 0
ITB 02:00 FT
[10] Cittadella
1 - 3
Cosenza [15]
-1/2 1 - 0
IREA 02:00 FT
[9] Finn Harps
1 - 0
Waterford Utd [7]
+1/4 1 - 0
WALA 02:00 FT
[12] Carmarthen
0 - 0
Aberystwyth [9]
-1/2 0 - 0
BDNC 02:30 FT
  Cova Piedade
0 - 4
Benfica  
+2 1/4 0 - 1
BLVA 02:30 FT
[2] Bolivar
7 - 2
CD Guabira [11]
3 - 1
PERA 03:30 FT
[7] Binacional
7 - 0
Alianza Huanuco [11]
0 - 0
CHIB 04:00 FT
[4] Barnechea
1 - 0
Temuco [8]
0 - 0
ARGA 05:00 FT
[7] Arsenal Sarandi
3 - 3
River Plate [5]
+1/2 2 - 0
MEXB 05:00 FT
[14] UAEM 1
2 - 3
Tapachula [9]
0 - 1
BRB 05:15 FT
[19] Criciuma/SC
0 - 1
CRB/AL [8]
-1/2 0 - 0
BLVA 05:15 FT
[1] Jorge Wilstermann
3 - 1
Real Potosi [13]
1 - 0
COLA 06:00 FT
[15] Envigado 1
0 - 0
La Equidad [18]
-1/2 0 - 0
PARA 06:00 FT
[5] Nacional
0 - 0
General Diaz [7]
-3/4 0 - 0
CHIB 06:30 FT
[3] Nublense
2 - 0
Puerto Montt [10]
1 - 0
MEXA 07:00 FT
[17] Puebla
0 - 1
Atlas [6]
+0 0 - 0
MEXB 07:00 FT
[7] Mineros de Zac.
2 - 1
Leones Negros UdeG [8]
-1/2 1 - 0
ARGA 07:10 FT
[1] Boca Juniors
0 - 1
Racing Club [4]
-1/4 0 - 1
ECUA 07:15 FT
[13] Olmedo
0 - 0
Catolica Quito [3]
+1/2 0 - 0
BRB 07:30 FT
[16] Vitoria/BA
0 - 1
Londrina/PR [15]
-1/2 0 - 0
BLVA 07:30 FT
[5] Nacional Potosi
1 - 1
San Jose [3]
-1/2 1 - 1
- 07:30 FT
[9] Oriente Petrolero 1
1 - 1
Always Ready [7]
-1 1 - 1
COLB 07:30 FT
[4] Cortulua
1 - 0
Dep.Quindio [1]
1 - 0
USB 07:30 FT
[Nhóm 2-12] Rio Grande Valley
2 - 1
Portland Timbers II [Nhóm 2-14]
2 - 1
COLA 08:00 FT
[14] Atl. Bucaramanga
4 - 0
Jag de Cordoba [20]
-1/2 3 - 0
COLB 08:00 FT
[5] Pereira
1 - 1
Tigres(COL) [8]
0 - 0
PERA 08:00 FT
[2] Alianza Lima
2 - 2
Carlos A. Mannucci [6]
2 - 1
MEXA 09:00 FT
[19] Veracruz
1 - 3
Tigres UANL [3]
+3/4 0 - 3
MEXB 09:00 FT
[11] Venados
2 - 4
Tampico Madero [3]
+0 2 - 1
MEXA 09:05 FT
[1] Santos Laguna
4 - 1
Club Tijuana [11]
-1 3 - 0
USB 09:30 FT
[Nhóm 2-1] Phoenix FC
3 - 1
OKC Energy [Nhóm 2-15]
-1 3/4 2 - 0
 
« 10 tháng 07 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo