CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSQSL 13:00 FT
[15] Sunshine Coast
0 - 3
Brisbane City [5]
0 - 1
AUSA 13:20 FT
[2] Melb. Victory
1 - 2
Perth Glory [1]
+0 0 - 0
AUSW 15:30 FT
[2] Brisbane Roar Nữ 1 1
1 - 2
Sydney FC Nữ [3] 1
+1/4 0 - 1
AZEA 17:00 FT
[1] Neftchi Baku
2 - 0
Keşla FK [6] 3
1 - 0
RMNA 17:00 FT
[12] Dunarea Calarasi 1
2 - 1
Concordia Chiajna [14] 1
-1/4 1 - 1
TNKA 17:30 FT
[5] Konyaspor
1 - 1
Malatyaspor [4]
-1/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[8] Boluspor
1 - 1
Afjet Afyonspor [16]
-3/4 1 - 0
- 17:30 FT
[10] Balikesirspor
3 - 1
Elazigspor [17]
-1 1 - 0
TBNA 18:00 FT
[12] Leganes 4
3 - 0
Real Betis [8] 2
-1/4 2 - 0
TBNB 18:00 FT
[9] Alcorcon 1
1 - 2
Cadiz [7]
+0 1 - 0
TBN3 18:00 FT
[C-1] Atl. Baleares
1 - 0
Peralada [C-16]
0 - 0
- 18:00 FT
[D-8] Linense
1 - 2
UD Melilla [D-3]
1 - 1
- 18:00 FT
[A-4] S.S. Reyes
1 - 0
SD Ponferradina [A-5]
1 - 0
- 18:00 FT
[A-2] Atletico Madrid B
3 - 0
Navalcarnero [A-18]
2 - 0
- 18:00 FT
[C-13] Levante B
1 - 2
Badalona [C-9]
0 - 1
- 18:00 FT
[C-20] Valencia B
2 - 0
UE Olot [C-8]
1 - 0
- 18:00 FT
[C-12] Espanyol B
0 - 1
Alcoyano [C-14]
0 - 0
- 18:00 FT
[D-2] UCAM Murcia
1 - 5
Recreativo Huelva [D-5]
1 - 3
- 18:00 FT
[D-13] Granada II
0 - 0
Malaga B [D-20]
0 - 0
- 18:00 FT
[C-4] Cornella
1 - 0
Lleida Esportiu [C-5]
1 - 0
- 18:00 FT
[C-7] Ebro
0 - 0
Castellon [C-19]
0 - 0
- 18:00 FT
[A-20] Deportivo B
2 - 0
Burgos CF [A-17]
0 - 0
- 18:00 FT
[D-7] Ibiza-Eivissa
3 - 2
Murcia [D-9]
2 - 0
- 18:00 FT
[D-10] Marbella
1 - 0
Atl. Sanluqueno [D-16]
0 - 0
- 18:00 FT
[D-17] Don Benito
1 - 0
Almeria B [D-19]
1 - 0
DENA 18:00 FT
[14] Hobro I.K.
0 - 0
AC Horsens [6]
+0 0 - 0
BDNB 18:15 FT
[4] Estoril
2 - 0
Cova Piedade [17]
-1 1 - 0
HLA 18:15 FT
[11] Fortuna Sittard
4 - 1
SBV Excelsior [14]
-1/2 2 - 0
ITA 18:30 FT
[18] Bologna 2
1 - 1
Genoa [13] 2
-1/4 1 - 1
IRNA 18:30 FT
[8] Machine Sazi 3
1 - 0
Sanat Naft [9] 2
-1/4 0 - 0
- 18:45 FT
[6] Foolad Khozestan 4
2 - 1
Persepolis [3] 3
+1/4 2 - 0
- 18:45 FT
[2] Padideh Shandiz 1
1 - 0
Esteghlal Khu. [15] 2
1 - 0
ANHB 19:00 FT
[1] Norwich 4
3 - 0
Ipswich [24] 3
-1 1/4 1 - 0
TBN3 19:00 FT
[A-15] Las Palmas Atl. 1
0 - 1
Valladolid II [A-11] 1
0 - 0
DUC3 19:00 FT
[20] Aalen 1
1 - 2
Meppen [11] 4
+0 1 - 1
DUB 19:30 FT
[14] Darmstadt 1
1 - 2
Heidenheim [4] 2
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[15] Magdeburg 3
1 - 1
Holstein Kiel [7] 3
+0 1 - 1
- 19:30 FT
[13] Erzgebirge Aue 6
0 - 3
Ingolstadt [16]
+1/4 0 - 1
DUC4DB 19:30 FT
[3] RW Erfurt 3
0 - 2
Ger.Halberstadt [9] 4
-1 1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[10] Union Furstenwalde 1
1 - 0
Budissa Bautzen [12] 3
-1/2 0 - 0
BRAMG 19:30 FT
[6] Boa Esporte/MG
1 - 0
Tombense FC/MG [4]
1 - 0
DUC3 20:00 FT
[19] Ein.Braunschweig 4
2 - 3
Wehen [3] 3
+0 1 - 2
ALBA 20:00 FT
[3] Kukesi
0 - 1
KF Tirana [7]
0 - 0
- 20:00 FT
[8] Luftetari Gjiro.
0 - 0
Flamurtari Vlore [5]
0 - 0
GREA 20:00 FT
[3] AEK Athens 3
1 - 0
OFI Creta [14] 3
-1 3/4 1 - 0
MLTA 20:00 FT
[1] Hibernians 1
1 - 0
Gzira Utd [3] 1 3
1 - 0
TNKA 20:00 FT
[13] Goztepe 1 6
3 - 2
Alanyaspor [10] 3
-1/4 2 - 1
TNKB 20:00 FT
[13] Istanbulspor AS 3
2 - 0
Adana Demirspor [9] 3
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Adanaspor 5
2 - 3
Altay [11] 2
-1/4 2 - 0
DENA 20:00 FT
[10] Aalborg BK 1
0 - 3
Randers [5] 1
-1/4 0 - 0
MASL 20:00 FT
[7] Felda United
1 - 1
PKNP FC [11]
-1/4 0 - 1
ANHA 20:30 FT
[3] Tottenham 3
3 - 1
Leicester City [12] 1
-3/4 1 - 0
ITA3 20:30 FT
[A-2] Pro Vercelli 1 1
0 - 0
Aurora Pro Patria [A-10] 1
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[C-4] Catanzaro 1
4 - 1
Paganese [C-19] 1 1
-1 3/4 2 - 1
- 20:30 FT
[A-9] Novara 2
1 - 2
Carrarese [A-6] 3
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[C-5] SS Monopoli 3
0 - 2
Viterbese Calcio [C-13] 1
-1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[A-15] US Olbia
1 - 2
AC Cuneo [A-8]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[C-16] AS Bisceglie
0 - 0
Trapani [C-3]
0 - 0
- 20:30 FT
[C-17] FC Rieti 3
0 - 0
Sicula Leonzio [C-14] 1
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-14] Juventus U23 2
1 - 0
Arzachena Calcio [A-19] 3
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-12] Luchese 1 2
0 - 0
Gozzano [A-13] 3
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[A-5] Siena
3 - 1
Alessandria [A-16] 3
-1/4 1 - 0
SCOC 20:30 FT
  Celtic 1
5 - 0
St. Johnstone  
-2 2 - 0
HLA 20:30 FT
[16] Emmen 1
3 - 2
ADO Den Haag [10] 2
+0 2 - 0
- 20:30 FT
[9] Groningen 1
2 - 1
Vitesse Arnhem [5]
-1/4 1 - 1
BIA 20:30 FT
[13] Cercle Brugge 1 3
2 - 2
Club Brugge [2] 4
+1 1/4 1 - 2
TSB 20:30 FT
[9] Chiasso 4
2 - 1
Servette [1]
+1 1/4 2 - 1
- 20:30 FT
[5] Wil 1900 1
1 - 1
Schaffhausen [6] 4
-1/4 1 - 0
IRNA 20:30 FT
[11] Nassaji Mazandaran 1
1 - 1
Teraktor Sazi [4]
0 - 1
NPA 20:30 FT
[11] Golden Arrows 1
2 - 3
SuperSport Utd [6] 4
-1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[14] Baroka FC 1
2 - 2
Blo. Celtic [5] 1
-1/4 2 - 1
IRNA 20:45 FT
[1] Sepahan 1
3 - 0
Sepidrood Rasht [16]
0 - 0
GHU18 21:00 FT
  B.D.Nha U18 (T)
3 - 1
Slovakia U18  
0 - 1
ITA 21:00 FT
[5] Atalanta 1
2 - 1
SPAL 1907 [16] 3
-1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Sampdoria 3
0 - 1
Frosinone [19] 3
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Torino 2
1 - 0
Udinese [15] 2
-3/4 1 - 0
ITB 21:00 FT
[12] Foggia 3
1 - 1
Pescara [6] 1
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Livorno 4
2 - 0
Cosenza [13] 2
-1/4 0 - 0
PHA 21:00 FT
[6] Montpellier 1
2 - 2
Monaco [16] 4
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Nantes 1
2 - 4
Nimes [10] 2
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[15] Toulouse 2
1 - 1
Stade Reims [7] 4
+0 0 - 0
CROA 21:00 FT
[8] Inter Zapresic 2
0 - 3
HNK Rijeka [3] 1
+1 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[10] EN Paralimni
0 - 2
Apoel FC [1]
+1 3/4 0 - 1
DUA 21:30 FT
[10] Wer.Bremen
4 - 0
Augsburg [15] 1
-3/4 3 - 0
POLA 21:30 FT
[11] Arka Gdynia 3
1 - 2
Korona Kielce [4] 1
-1/4 0 - 2
WALA 21:30 FT
[7] Cardiff Metropolitan 1
3 - 0
Cefn Druids AFC [10] 4
-3/4 0 - 0
TBN3 21:45 FT
[B-9] Real Oviedo B
1 - 1
Real Union [B-10] 1
-1/2 1 - 1
TBNB 22:00 FT
[1] Albacete
2 - 0
Mallorca [8]
-1/4 1 - 0
SCOC 22:00 FT
  Hearts
4 - 0
Auchinleck  
3 - 0
BDNA 22:00 FT
[3] Braga 2
2 - 1
Chaves [17] 2
-1 1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Boavista 1
1 - 0
Santa Clara [9] 1
-1/2 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[12] UD Oliveirense 1
3 - 2
CD Mafra [6] 1
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Pacos Ferreira 1
1 - 0
Varzim [13] 1
-1 1/4 1 - 0
BIB 22:00 FT
[2] Beerschot-Wilrijk
3 - 1
Union Saint-Gilloise [3] 2
-1/2 0 - 0
MLTA 22:00 FT
[7] Birkirkara
0 - 0
Floriana [8]
0 - 0
CYPA 22:00 FT
[7] Omonia Nicosia 1
2 - 2
Doxa Katokopia [9] 1
-1 0 - 1
TSA 22:00 FT
[6] Sion 1
2 - 2
Lugano [8]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[9] Neuchatel Xamax 2
2 - 1
Luzern [7]
+1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Thun 2
1 - 1
Young Boys [1] 1
+3/4 0 - 1
DENA 22:00 FT
[9] Nordsjaelland
3 - 3
Brondby [4]
+0 1 - 1
TBNA 22:15 FT
[9] Valencia 2
0 - 0
Real Sociedad [7] 4
-3/4 0 - 0
TBN3 22:30 FT
[A-19] RD Bouzas 1
0 - 1
Celta Vigo II [A-13]
0 - 0
ITA3 22:30 FT
[C-11] Cavese 1
0 - 0
Vibonese [C-7]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[C-8] Potenza SC 1 1
0 - 0
Rende [C-9] 1
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-2] Catania
3 - 0
Casertana [C-10]
-1/2 0 - 0
SCOC 22:30 FT
  Aberdeen
4 - 1
Queen of South   1
-1 1/2 0 - 0
TBN3 22:45 FT
[A-8] Coruxo
1 - 1
Fuenlabrada [A-1]
1 - 1
HLA 22:45 FT
[6] Utrecht
2 - 2
PSV Eindhoven [1]
+1 2 - 0
ANHA 22:59 FT
[1] Man City 1
6 - 0
Chelsea [6] 2
-1 1/4 4 - 0
TBN3 22:59 FT
[D-4] San Fernando
2 - 0
Villanovense [D-14]
1 - 0
- 22:59 FT
[B-3] UD Logrones
1 - 1
CD Calahorra [B-13]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[A-7] Pontevedra 1
2 - 2
Inter de Madrid [A-12]
1 - 1
- 22:59 FT
[A-9] Guijuelo
1 - 0
CF Salmantino [A-14]
0 - 0
- 22:59 FT
[B-16] Izarra
1 - 1
SCD Durango [B-20]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[D-1] Cartagena
1 - 0
Jumilla [D-11]
0 - 0
- 22:59 FT
[D-12] Talavera
2 - 1
Sevilla B [D-15]
1 - 0
- 22:59 FT
[B-2] Mirandes
1 - 0
Union Langreo [B-6]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C-18] Teruel
0 - 0
Hercules CF [C-3]
0 - 0
- 22:59 FT
[D-18] Ejido
0 - 2
Badajoz [D-6]
0 - 1
- 22:59 FT
[B-1] Racing Santander
4 - 0
CD Vitoria (ESP) [B-18]
-1 1/2 3 - 0
PHA 22:59 FT
[20] Guingamp 2
0 - 2
Lille [2] 1
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Rennes
3 - 0
Saint Etienne [5] 2
-1/2 1 - 0
ALBA 22:59 FT
[2] Teuta Durres
0 - 0
KF Kamza [10]
0 - 0
CZEA 22:59 FT
[4] Sparta Praha
1 - 0
Bohemians 1905 [14]
-1 1/4 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[4] AEK Larnaka
2 - 0
Alki Oroklini [11]
-1 3/4 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[2] Galatasaray
3 - 1
Trabzonspor [6]
-1 2 - 1
TNKB 22:59 FT
[1] Denizlispor
1 - 0
Altinordu SK [4]
-1/2 0 - 0
EGYA 22:59 FT
[17] Wadi Degla SC (T)
1 - 3
Ittihad Alexandria [12]
-1/4 1 - 2
UAEA 23:00 FT
[2] Al Ain
1 - 0
Al Wehda (UAE) [6]
-
TBN3 23:15 FT
[C-15] Ontinyent
3 - 1
Sabadell [C-11]
2 - 1
CROA 23:30 FT
[6] Hajduk Split
2 - 1
Lok. Zagreb [4]
-3/4 1 - 0
RMNA 23:30 FT
[8] CSMS Iasi
1 - 0
Gaz Metan Medias [10]
+0 1 - 0
GHU18 00:00 FT
  Na Uy U17
0 - 0
Ba Lan U18  
-
TBNB 00:00 FT
[5] Granada 1
0 - 1
Deportivo [4]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Almeria
1 - 0
Numancia [13]
-1/2 1 - 0
ITA 00:00 FT
[11] Sassuolo 3
0 - 3
Juventus [1] 2
+1 0 - 1
DUA 00:00 FT
[12] Fort.Dusseldorf 3
3 - 0
Stuttgart [16] 4
-1/2 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[10] Arouca
2 - 1
Famalicao [2]
-1/4 1 - 0
POLA 00:00 FT
[15] Wisla Plock
0 - 1
Legia Wars. [2]
+1/2 0 - 0
BIA 00:00 FT
[6] Anderlecht
0 - 0
Zulte-Waregem [12]
-3/4 0 - 0
GREA 00:00 FT
[4] Atromitos
1 - 0
Levadiakos [15]
-1 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[5] Hapoel Hadera
0 - 4
Bnei Yehuda [2]
+0 0 - 3
FINC 00:00 FT
[A-3] IFK Mariehamn
1 - 0
Lahti [A-1]
-
DENA 00:00 FT
[1] Kobenhavn
6 - 1
Odense BK [8]
-3/4 3 - 0
TBNA 00:30 FT
[4] Sevilla 1 2
2 - 2
Eibar [10] 2
-3/4 0 - 1
ITA3 00:30 FT
[A-7] Pisa 1
2 - 1
Pistoiese [A-17]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[A-1] Piacenza
1 - 1
Albissola 2010 [A-18]
-1 1 - 1
BDNA 00:30 FT
[2] Benfica 1
10 - 0
Nacional Madeira [13]
-2 1/4 3 - 0
GREA 00:30 FT
[1] PAOK
3 - 1
Olympiakos [2]
-1/4 2 - 0
TBN3 01:00 FT
[A-3] Real Madrid B
2 - 2
Cultural Leonesa [A-6]
0 - 1
MEXA 01:00 FT
[13] Toluca 2
1 - 1
Cruz Azul [12] 2
-1/4 0 - 1
BRAMG 01:30 FT
[9] Villa Nova/MG
3 - 1
Patrocinense/MG [5]
1 - 0
TBNB 02:00 FT
[3] Malaga 1
0 - 0
Las Palmas [11]
-1/2 0 - 0
BIA 02:00 FT
[8] Gent
1 - 2
Mouscron Peruwelz [10]
-1 0 - 1
ISRA 02:00 FT
[8] Beitar Jerusalem
1 - 1
Maccabi Haifa [3]
+0 1 - 1
RMNA 02:00 FT
[2] CS Univ Craiova
2 - 0
CFR Cluj [1]
+0 1 - 0
BRAMG 02:00 FT
[3] Cruzeiro/MG
3 - 0
Tupynambas/MG [10]
2 - 0
BRAPR 02:00 FT
[6] Londrina/PR
1 - 2
Parana/PR [3]
-1/2 1 - 2
- 02:00 FT
[5] Operario/PR
2 - 2
Coritiba/PR [4]
2 - 1
- 02:00 FT
[2] Maringa/PR 1
2 - 1
Cascavel/PR [8]
1 - 0
- 02:00 FT
[11] Cascavel CR/PR
1 - 2
Toledo/PR [1]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[7] Rio Branco/PR
1 - 0
Foz do Iguaçu/PR [12]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Atl. Paranaense/PR
1 - 0
Cianorte/PR [10]
-1/4 0 - 0
BRARS 02:00 FT
[5] Juventude/RS 1
1 - 2
Internacional/RS [4]
+3/4 0 - 1
BRASP 02:00 FT
[3] Novorizontino/SP
1 - 0
Corinthians/SP [10]
+1/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[12] Always Ready
3 - 0
Blooming [4]
2 - 0
ECUA 02:00 FT
[2] Dep.Cuenca
3 - 2
Independiente JT [5]
-1/4 1 - 2
VENA 02:00 FT
[16] Llaneros Guanare
3 - 3
Mineros Guayana [1]
+1/4 0 - 1
ITA 02:30 FT
[4] AC Milan
3 - 0
Cagliari [14] 1
-1 2 - 0
CRCA 02:30 FT
[12] Carmelita
0 - 3
Cartagines [4]
+0 0 - 1
TBNA 02:45 FT
[14] Athletic Bilbao 1 2
0 - 0
Barcelona [1] 2
+3/4 0 - 0
ITB 03:00 FT
[5] Verona 3
1 - 1
Crotone [17] 2
-1/4 0 - 0
PHA 03:00 FT
[8] Nice 2
1 - 0
Lyon [3] 2
+3/4 0 - 0
BDNA 03:00 FT
[18] Feirense 6
1 - 3
Sporting Lisbon [4] 2
+1 0 - 1
ARGB 03:00 FT
[2] Arsenal Sarandi
2 - 0
Olimpo [21]
-1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[13] Gimnasia Jujuy 1
1 - 2
Nueva Chicago [3]
-1/4 1 - 1
BRARS 03:00 FT
[11] Brasil Pelotas/RS
1 - 3
Aimore/RS [6]
-1/2 0 - 3
VENA 03:00 FT
[15] Dep.Guaira
1 - 0
Anzoategui [19]
-3/4 1 - 0
- 03:00 FT
[5] Dep.Tachira
2 - 1
Caracas [12]
-1/2 0 - 0
ARGB 03:05 FT
[12] CA Platense
3 - 1
Almagro [11]
-1/4 2 - 1
ARGA 03:10 FT
[11] Godoy Cruz
3 - 2
San Martin Tucuman [21]
-1/2 2 - 1
- 03:10 FT
[15] Newells Old Boys 2
0 - 0
Rosario Central [18] 3
-1/4 0 - 0
CSU20 03:30 FT
[A-3] Colombia U20
0 - 0
Uruguay U20 [B-3]
0 - 0
BRARS 03:30 FT
[1] Gremio/RS
6 - 0
Avenida/RS [10]
2 - 0
ARGB 04:00 FT
[10] Temperley
2 - 1
Sarmiento Junin [1]
+0 0 - 0
COLA 04:00 FT
[10] La Equidad 4
0 - 0
Deportivo Cali [5] 2
-1/2 0 - 0
ECUA 04:05 FT
[10] SD Aucas
0 - 2
Emelec [16]
+0 0 - 1
CRCA 04:05 FT
[8] Limon
0 - 2
Municipal Grecia [1]
-1/4 0 - 1
BLVA 04:15 FT
[7] Oriente Petrolero
2 - 0
Jorge Wilstermann [3]
1 - 0
- 04:15 FT
[14] Aurora
0 - 0
Nacional Potosi [2]
0 - 0
ARGB 05:00 FT
[20] Instituto
0 - 1
Brown de Adrogue [14]
-1/2 0 - 1
BRASP 05:00 FT
[6] Guarani/SP
2 - 0
Botafogo/SP [14]
-1/4 1 - 0
PARA 05:00 FT
[8] Deportivo Santani
1 - 2
Nacional [12]
+0 0 - 2
VENA 05:00 FT
[17] Puerto Cabello
1 - 1
Trujillanos [11]
-1/2 1 - 0
ARGA 05:20 FT
[7] River Plate 1
2 - 0
Racing Club [2] 2
-1/4 1 - 0
CSU20 05:50 FT
[A-1] Venezuela U20
0 - 3
Ecuador U20 [B-1]
0 - 2
ARGB 06:00 FT
[8] Agropecuario AAC
2 - 0
Atletico Rafaela [18]
-1/4 1 - 0
COLA 06:00 FT
[13] Rionegro Águilas
2 - 1
Patriotas [15]
2 - 0
- 06:00 FT
[16] Atletico Huila 2
1 - 1
Atl. Nacional [6] 2
-1/4 0 - 0
ECUA 06:05 FT
[4] Tecnico Uni. 1
1 - 2
Catolica Quito [14]
+1/4 1 - 0
CRCA 06:05 FT
[6] Guadalupe FC
0 - 0
Herediano [9]
+1/2 0 - 0
PARA 06:30 FT
[5] Cerro Porteno
3 - 1
River Plate (PAR) [10]
-3/4 1 - 0
ARGB 07:00 FT
[4] CA Mitre Salta
1 - 1
Quilmes [22]
0 - 0
MEXA 07:00 FT
[6] Santos Laguna
1 - 1
Club Tijuana [9]
-1/4 0 - 1
MEXB 07:00 FT
[5] Atlante
4 - 0
Univ. Guadalajara [14]
-1/2 3 - 0
CRCA 07:00 FT
[5] San Carlos
3 - 1
Universidad CR [7]
-1/4 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[25] Belgrano 1
1 - 1
Boca Juniors [3]
+3/4 0 - 1
COLA 08:00 FT
[2] America Cali
0 - 1
Junior Barranquilla [4]
+0 0 - 1
CSU20 08:10 FT
[A-2] Brazil U20 (T)
1 - 0
Argentina U20 [B-2]
+1/4 1 - 0
DUC4DB 19:30 Hoãn
[6] BFC Viktoria 1889
-
Optik Rathenow [18]
-
- 19:30 Hoãn
[13] Bischofswerdaer
-
Lok.Leipzig [8]
-
AZEA 19:30 Hoãn
[5] Sabah FK
-
Zire IK [8]
-
DUC4DB 20:30 Hoãn
[14] Meuselwitz
-
Wacker Nordhausen [5]
-
 
« 10 tháng 02 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com