bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQA 12:00 FT
[5] Jeonbuk H.Motor
1 - 1
Daegu [3]
-1 1 - 1
NGAU21 14:00 FT
[12] Ural U21 2
0 - 3
Zenit U21 [7] 2
+3/4 0 - 2
HQA 14:00 FT
[10] Gyeongnam 2
2 - 1
Seongnam [9] 1
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[4] Ulsan Hyundai 5
2 - 1
Suwon Bluewings [12] 2
-1/4 1 - 0
GHW 15:00 FT
  Kazakhstan Nữ (T)
1 - 1
Jordan Nữ  
1 - 1
- 15:00 FT
  Turkmenistan Nữ (T)
0 - 10
Ấn Độ Nữ  
0 - 3
ASI16W 15:30 FT
[B-4] Philippines U16 Nữ (T)
0 - 7
Trung Quốc U16 Nữ [B-3]
0 - 5
AUSA 15:50 FT
[2] Sydney FC
2 - 0
Adelaide Utd [6] 1
-1/2 1 - 0
UKRU21 16:00 FT
[7] Chernomorets U21
1 - 1
Shakhtar Donetsk U21 [3]
+1/2 1 - 0
AUSVPL 16:15 FT
[3] Bentleigh Greens
3 - 1
Green Gully SC [6]
-1 2 - 1
- 16:30 FT
[13] Dandenong City
0 - 1
Pascoe Vale [11]
+1/2 0 - 0
- 16:30 FT
[14] Oakleigh Cannons
1 - 3
Dandenong Th. [8]
-1/2 0 - 3
NGAU21 17:00 FT
[5] Lok. Moscow U21
3 - 1
Kryliya Sov. U21 [8]
-3/4 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[10] Olimpik Donetsk U21
0 - 3
Arsenal Kiev U21 [4]
-
NHATA 17:00 FT
[13] Kawasaki Fro.
1 - 1
Kashima Antlers [5]
-3/4 1 - 1
- 17:00 FT
[4] Sanf Hiroshima
0 - 0
Jubilo Iwata [16]
-1/2 0 - 0
TQA 17:00 FT
[5] Shandong Luneng
1 - 0
Beijing Renhe [14]
-1 1/4 0 - 0
VNA 17:00 FT
[9] HA Gia Lai 1
1 - 2
TP.HCM [1]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Hải Phòng
2 - 1
Nam Định [10]
-1/4 0 - 0
CYPWC 18:00 FT
[C-4] Slovakia Nữ (T)
3 - 4
Nigeria Nữ [C-3]
+3/4 0 - 3
- 18:00 FT
[B-3] Thái Lan Nữ (T)
1 - 2
Mexico Nữ [B-2]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A-3] Phần Lan Nữ (T)
1 - 2
Séc Nữ [A-2]
+0 1 - 0
GHW 18:00 FT
  Đan Mạch U19 Nữ (T)
1 - 1
Italia U19 Nữ  
-1/2 0 - 1
NGAU21 18:00 FT
[6] Arsenal Tula U21
1 - 2
CSKA Mos. U21 [1]
+1/2 1 - 2
CZEU19 18:00 FT
[1] Pribram U19
1 - 1
Jihlava U19 [11]
-1 0 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 3-1
UKRU21 18:00 FT
[12] Desna U21
0 - 8
Dinamo Kiev U21 [1]
0 - 2
VNA 18:00 FT
[5] Sài Gòn FC
2 - 1
Khánh Hòa [14]
-1/4 1 - 1
ASI16W 18:30 FT
[B-2] Myanmar U16 Nữ
0 - 1
Bangladesh U16 Nữ [B-1]
0 - 0
TQA 18:35 FT
[16] Sh. Shenhua 1
0 - 4
Shanghai SIPG [1]
+1/4 0 - 1
- 18:35 FT
[3] Guangzhou Ever.
3 - 0
Tianjin Songjiang [15]
-1 3/4 2 - 0
GHCLB 19:00 FT
  Aalesund (T)
0 - 0
Sogndal  
0 - 0
TQA 19:00 FT
[7] Wuhan Zall
0 - 1
Beijing Guoan [2]
+1/4 0 - 0
GHW 19:30 FT
  Romania Nữ (T)
1 - 0
Uzbekistan Nữ  
0 - 0
IRNA 19:30 FT
[16] Sepidrood Rasht
1 - 2
Esteghlal Khu. [15]
1 - 0
JORA 19:30 FT
[5] Al Salt
0 - 4
Faisaly (JOR) [2]
+1/4 0 - 3
GHCLB 20:00 FT
  Odd Grenland (T)
1 - 1
Viking  
0 - 1
GHW 20:00 FT
  Iceland U19 Nữ (T)
2 - 0
Thụy Điển U19 Nữ  
+1/4 2 - 0
ISRB 20:00 FT
[10] Hapoel Acre
1 - 2
H. Petah Tikva [3]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[9] Hapoel R. Gan
1 - 1
INR HaSharon [13]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[4] Sektzia Nes Tziona
2 - 1
Beitar TA Ramla [7]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Hapoel Kfar Saba
1 - 1
HR Letzion [12]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[14] Hapoel Marmorek
4 - 2
Hapoel Iksal [16]
2 - 1
KSAA 20:00 FT
[12] Al Raed
0 - 0
Al Qadisiya [10]
0 - 0
IRNA 20:00 FT
[3] Teraktor Sazi
2 - 0
Sepahan [4]
1 - 0
- 20:00 FT
[10] Peykan
0 - 0
Padideh Shandiz [5]
0 - 0
- 20:00 FT
[14] Naft M. Soleyman
2 - 2
Nassaji Mazandaran [11]
0 - 1
MASL 20:00 FT
[6] Terengganu
1 - 1
Perak FA [7]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Selangor FA
2 - 4
Darul Takzim [1]
2 - 3
MAPL 20:00 FT
[8] Penang FA
1 - 2
UiTM FC [3]
1 - 1
THAA 20:00 FT
[7] Suphanburi
0 - 0
Buriram Utd [2]
+1/2 0 - 0
AGCWC 20:15 FT
[A-2] Scotland Nữ (T) 1
0 - 1
Canada Nữ [A-1]
+1 0 - 0
- 20:15 FT
[C-3] Trung Quốc Nữ (T) 1
1 - 3
Na Uy Nữ [C-1]
+1/2 0 - 3
VNA 20:15 FT
[11] Viettel
2 - 1
Thanh Hóa [13]
+0 2 - 0
OMAA 20:25 FT
[13] Sur Club 3
1 - 1
Muscat Club [5] 2
1 - 0
NGA 20:30 FT
[10] FK Orenburg 1 3
0 - 1
Anzhi [14] 3
-1 1/4 0 - 0
UAEA 20:40 FT
[3] Al Jazira
3 - 0
Ajman [8]
1 - 0
- 20:45 FT
[7] Al Dhafra 2
2 - 1
Dubba Al Fujairah [14] 2
1 - 0
OMAA 20:50 FT
[4] Mirbat SC 1
0 - 0
Saham Club [7]
0 - 0
QATA 20:50 FT
[4] Sailiya 2
2 - 3
Al Arabi (QAT) [6] 1
0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Valerenga (T) 1
3 - 2
Bodo Glimt   3
-1/4 3 - 1
- 21:00 FT
  Isloch
1 - 1
Irtysh Pavlodar  
0 - 0
NGAU21 21:00 FT
[10] Rubin Kazan U21
2 - 4
Akhmat Gr. U21 [11] 2
-1/4 1 - 0
JORA 21:00 FT
[10] Sareeh 1 2
0 - 3
Sheikh Hussein [6] 2
+0 0 - 1
KUWA 21:00 FT
[4] Kazma 3
0 - 3
Salmiya [3] 7
0 - 0
GHCLB 22:00 FT
  Sarpsborg (T) 1
3 - 0
Fredrikstad  
2 - 0
GHW 22:00 FT
  Mỹ U19 Nữ (T) 1
2 - 3
Đức U19 Nữ  
+1/2 1 - 3
GEOA 22:00 FT
[1] Saburtalo 1
1 - 0
Dinamo Batumi [5]
0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Molde (T)
1 - 2
Ventspils  
-2 1/4 1 - 0
BULA 22:30 FT
[14] Vereya 1
0 - 2
Cherno More [6]
0 - 1
KSAA 22:35 FT
[1] Al Hilal
2 - 1
Al Faisaly (KSA) [7]
1 - 0
OMAA 22:40 FT
[11] Mjees SC
0 - 0
Al Nahda (OMA) [2]
0 - 0
CYPWC 22:59 FT
[A-4] Nam Phi Nữ (T)
1 - 4
Triều Tiên Nữ [A-1]
+1 1/2 0 - 4
- 22:59 FT
[B-4] Hungary Nữ (T)
0 - 3
Italia Nữ [B-1]
+3 0 - 2
- 22:59 FT
[C-1] Áo Nữ (T)
0 - 0
Bỉ Nữ [C-2]
+0 0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Tromso
1 - 2
Tromsdalen  
0 - 1
TNKB 22:59 FT
[12] Adanaspor
1 - 1
Giresunspor [14]
+1/4 0 - 1
OMAA 23:05 FT
[14] Oman Club
1 - 0
Sohar Club (OMA) [6]
+0 0 - 0
QATA 23:15 FT
[11] Al Khor
1 - 0
Umm salal [9]
+0 0 - 0
UAEA 23:15 FT
[12] Al Fujairah
0 - 1
Al Sharjah [1]
+1 1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[13] Emirates Club 1
1 - 2
Al Wasl [10]
+1/4 0 - 0
JORA 23:30 FT
[12] That ras
0 - 2
Baqa'a [7]
+1/4 0 - 1
KUWA 23:30 FT
[8] Tadamon (KUW) 1
1 - 3
Al Shabab (KUW) [10]
-1/4 0 - 1
AGCWC 23:45 FT
[D-3] B.D.Nha Nữ
2 - 1
Thụy Điển Nữ [D-1]
+1 0 - 0
- 23:45 FT
[B-1] Ba Lan Nữ (T)
3 - 0
T.B.Nha Nữ [B-2]
+2 1/4 2 - 0
GHCLB 23:50 FT
  Brabrand IF
2 - 3
Skive IK  
2 - 1
ALBA 00:00 FT
[7] KF Tirana
0 - 0
Partizani Tirana [1]
+1/4 0 - 0
POLA 00:00 FT
[3] Piast Gliwice
2 - 0
Slask Wroclaw [11]
-1/4 1 - 0
POLB 00:00 FT
[1] Rakow Czestochowa 1
1 - 0
Chrobry Glogow [12]
-1 0 - 0
CROA 00:00 FT
[2] HNK Rijeka
2 - 0
Istra 1961 [9]
-1 1/2 1 - 0
MLTA 00:00 FT
[11] Senglea Athletic
0 - 1
Floriana [8]
0 - 1
SRBA 00:00 FT
[9] Macva Sabac
0 - 0
FK Rad [14]
-3/4 0 - 0
CZEA 00:00 FT
[5] Banik Ostrava 1
1 - 2
Zlin [6]
-3/4 1 - 1
DUB 00:30 FT
[5] Holstein Kiel
0 - 2
Union Berlin [3]
+0 0 - 1
- 00:30 FT
[17] Duisburg
1 - 0
Magdeburg [16]
+1/4 0 - 0
TNKA 00:30 FT
[14] Antalyaspor
2 - 4
Ankaragucu [13]
-1/2 2 - 3
KSAA 00:30 FT
[5] Al Ahli (KSA)
1 - 1
Al Ittihad (KSA) [14]
-1/2 0 - 0
DUC3 01:00 FT
[4] Hallescher
4 - 0
Uerdingen [10]
-1/2 3 - 0
DUC4BA 01:00 FT
[1] Bayern Munich II
5 - 1
Schalding Hein. [8]
-1 3 - 0
DUC4N 01:00 FT
[9] Hoffenheim II
0 - 5
Offenbach [4]
0 - 2
- 01:00 FT
[16] Mainz II
0 - 1
Homburg [3]
0 - 0
- 01:00 FT
[15] Astoria Walldorf
0 - 5
Elversberg II [7]
0 - 3
MLTA 01:00 FT
[7] Balzan
1 - 2
Valletta [1]
1 - 0
RMNA 01:00 FT
[10] Dinamo Bucuresti
2 - 1
Concordia Chiajna [14]
-1 1 - 0
DENA 01:00 FT
[7] Aalborg BK
1 - 1
Hobro I.K. [13]
-3/4 0 - 1
NPA 01:00 FT
[16] Maritzburg Utd
2 - 1
Amazulu [8]
+0 0 - 1
ICELC 01:10 FT
[C-6] HK Kopavogur
0 - 1
Valur Rey. [C-2]
+1 1/4 0 - 0
AUTB 01:10 FT
[15] Horn
2 - 1
Austria Wien II [12]
-1/4 1 - 0
- 01:10 FT
[14] SKU Amstetten
0 - 0
Wacker Innsbruck II [7]
-1/4 0 - 0
- 01:10 FT
[16] Vorwarts Steyr
2 - 2
Liefering [10]
+1/2 0 - 1
- 01:10 FT
[5] Kapfenberg
0 - 1
Floridsdorfer AC [9]
-1/4 0 - 0
- 01:10 FT
[1] Wattens
0 - 3
SV Ried [2]
+0 0 - 2
LUXA 01:45 FT
[7] UNA Strassen
2 - 0
Differdange [8]
0 - 0
ANHU23 02:00 FT
[2-8] Middlesbrough U23
0 - 0
Wolves U23 [2-2]
0 - 0
- 02:00 FT
[2-1] Southampton U23
1 - 2
Reading U23 [2-3]
0 - 0
- 02:00 FT
[2-11] Fulham U23
0 - 1
Newcastle U23 [2-5]
0 - 0
- 02:00 FT
[1-10] Tottenham U23 1
1 - 1
Chelsea U23 [1-5]
1 - 1
- 02:00 FT
[2-6] Man Utd U23
1 - 2
Norwich City U23 [2-10]
1 - 0
PHB 02:00 FT
[11] Niort
0 - 0
AS Beziers [19]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[15] Ajaccio GFCO
0 - 3
Clermont [8]
+1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[14] Auxerre
0 - 2
Troyes [6]
-1/2 0 - 2
- 02:00 FT
[16] Chateauroux
2 - 2
Stade Brestois [2]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[10] Grenoble
2 - 0
Red Star 93 [20]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[18] Sochaux 1
0 - 4
Nancy [17]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[12] Valenciennes
4 - 0
Ajaccio [13]
-1/4 1 - 0
PH3 02:00 FT
[5] SO Cholet
2 - 1
Lyon Duchere [6]
+0 2 - 1
- 02:00 FT
[12] Pau FC
0 - 2
Tours [14]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[15] Dunkerque 1
0 - 0
Quevilly [10]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[17] Entente
1 - 2
Stade Lavallois [3]
+0 1 - 2
- 02:00 FT
[16] Marignane
2 - 1
Drancy [18]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[11] Avranches
2 - 1
Boulogne [7]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[9] Villefranche 1
1 - 1
Concarneau [13]
-1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[2] Chambly
3 - 0
Bourg Peronnas [8]
-1/4 1 - 0
HLA 02:00 FT
[16] De Graafschap
1 - 1
ADO Den Haag [14]
-1/4 0 - 1
HLB 02:00 FT
[10] Ajax U21
2 - 2
Den Bosch [4]
-1 2 - 1
- 02:00 FT
[17] Dordrecht 90
2 - 2
NEC Nijmegen [9]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[20] Utrecht U21 1
0 - 1
Telstar [16]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[3] Go Ahead Eagles
2 - 0
MVV Maastricht [8]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[12] Cambuur
0 - 0
TOP Oss [6]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[13] Almere City
2 - 0
Eindhoven [14]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[19] Helmond Sport
0 - 2
PSV Eindhoven U21 [5]
+1 0 - 1
- 02:00 FT
[7] Roda JC
1 - 1
Twente [1]
+1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[2] Sparta Rotterdam
2 - 1
RKC Waalwijk [11]
-1 1/2 0 - 1
ICELC 02:00 FT
[D-3] Vikingur Rey. (T) 1
3 - 2
Grotta [D-5]
-1 2 - 1
LUXA 02:00 FT
[2] Progres Niedercorn
3 - 3
Victoria Rosport [11]
0 - 1
MLTA 02:00 FT
[2] Hibernians
5 - 0
Tarxien Rainbows [10]
2 - 0
TSB 02:00 FT
[4] Aarau
3 - 3
Servette [1]
+1/4 2 - 0
SCOB 02:05 FT
[6] Greenock Morton
1 - 1
Falkirk [9]
-1/4 1 - 1
ITA 02:30 FT
[14] Cagliari 5
2 - 1
Inter Milan [3] 3
+3/4 2 - 1
DUA 02:30 FT
[14] Augsburg 1
2 - 1
B.Dortmund [2] 2
+1 1 - 0
POLA 02:30 FT
[2] Legia Wars.
2 - 0
Miedz Legnica [13]
-1 1/4 1 - 0
BIA 02:30 FT
[3] Standard Liege
1 - 1
Mouscron Peruwelz [10]
-1 0 - 0
URUA 02:30 FT
[3] Cerro Largo
1 - 0
Plaza Colonia [10]
-
ANHB 02:45 FT
[3] Leeds Utd
4 - 0
West Brom [4] 1
-1/4 2 - 0
NIRC 02:45 FT
  Larne
3 - 3
Coleraine  
2 - 0
TS 90': 3-3; HP: 0-2
IREA 02:45 FT
[4] Cork City
0 - 0
Derry City [5]
-3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[9] UC Dublin
1 - 1
St. Patrick's [6]
+1 0 - 1
- 02:45 FT
[7] Waterford Utd
0 - 0
Bohemians [3]
+0 0 - 0
IREB 02:45 FT
[1] Shelbourne
2 - 3
Cabinteely [4]
-1 1/2 1 - 1
- 02:45 FT
[2] Bray Wanderers
2 - 0
Limerick [6]
-1 1 - 0
- 02:45 FT
[10] Wexford Youths 1
0 - 4
Galway [8]
+3/4 0 - 2
WALC 02:45 FT
  Caernarfon Town
1 - 2
Connah's QN  
+3/4 1 - 1
TBNA 03:00 FT
[19] Rayo Vallecano 1 3
0 - 2
Girona [12] 4
-1/4 0 - 1
ITB 03:00 FT
[12] Foggia
1 - 0
Cosenza [11]
-1/4 1 - 0
ICELC 03:00 FT
[A-1] IA Akranes
4 - 1
Thor Akureyri [A-3]
-1 2 - 0
IREA 03:00 FT
[1] Shamrock Rovers
0 - 0
Dundalk [2]
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[10] Finn Harps
1 - 2
Sligo Rovers [8]
+0 0 - 1
ARGB 03:00 FT
[14] Almagro 1
1 - 1
Agropecuario AAC [6]
-1/4 0 - 0
BDNA 03:30 FT
[12] Aves 2
2 - 0
Boavista [11] 3
-1/4 0 - 0
ICELC 04:00 FT
[C-3] Fjolnir (T)
3 - 1
Fram Rey. [C-5]
-3/4 1 - 0
BRASP 04:45 FT
[14] Sao Caetano/SP
2 - 0
Mirassol/SP [13]
-1/4 1 - 0
ARGA 05:15 FT
[26] San Lorenzo 1
2 - 3
Argentinos Jun. [21] 3
-1/4 1 - 1
ARGB 07:00 FT
[16] Atletico Rafaela
2 - 1
Gimnasia Jujuy [17]
+0 1 - 0
BRASP 07:00 FT
[9] Guarani/SP
1 - 1
Ferroviaria/SP [7]
-1/4 1 - 1
BLVA 07:00 FT
[7] Oriente Petrolero
0 - 1
Blooming [2]
0 - 0
CHIA 07:00 FT
[15] Audax Italiano 2
0 - 2
Univ. Catolica [1] 1
+1/4 0 - 0
ARGA 07:10 FT
[7] Union Santa Fe 1
1 - 3
Boca Juniors [3]
+0 1 - 0
ECUA 07:15 FT
[2] Dep.Cuenca
2 - 0
America Quito [15]
-1 0 - 0
ARGB 08:00 FT
[7] C. Cordoba SdE
1 - 1
Arsenal Sarandi [3]
-1/4 1 - 1
PERA 08:00 FT
[18] Uni.San Martin (T)
2 - 3
Universitario [17] 1
+1/4 1 - 1
NZLA 10:00 FT
[2] Eastern Suburbs (NZL)
5 - 1
Waitakare Utd [9]
-2 3 - 0
MEXA 10:00 FT
[16] Morelia
2 - 2
Club America [4]
+1/2 1 - 0
- 10:00 FT
[5] Club Tijuana
3 - 1
Atlas [15]
-3/4 2 - 0
AUSBPL 17:30 Hoãn
[11] Brisbane Knights
-
Acacia Ridge [12]
-
UAEA 19:55 Hoãn
[6] Baniyas
-
Ittihad Kalba [9]
-
- 19:55 Hoãn
[11] Al Nasr (UAE)
-
Al Shabab (UAE) [4]
-
- 19:55 Hoãn
[14] Dubba Al Fujairah
-
Al Ain [2]
-
- 19:55 Hoãn
[7] Al Dhafra
-
Al Fujairah [12]
-
- 19:55 Hoãn
[10] Al Wasl
-
Al Sharjah [1]
-
- 19:55 Hoãn
[13] Emirates Club
-
Al Jazira [3]
-
- 19:55 Hoãn
[5] Al Wehda (UAE)
-
Ajman [8]
-
KUWA 21:00 Hoãn
[6] Al Nasr (KUW)
-
Al Kuwait [2]
-
GHW 21:30 Hoãn
  Bắc Ireland Nữ (T)
-
Pháp Nữ B  
-
GHCLB 00:00 Hoãn
  Notodden FK
-
Arendal  
-
PERA 03:30 Hoãn
[3] Alianza Huanuco
-
Ayacucho FC [4]
-
 
« 10 tháng 01 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com