CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSA 15:50 FT
[6] WS Wanderers 1
1 - 1
Melbourne City [2] 2
+1/4 0 - 0
IDNA 16:00 FT
  Pusamania Borneo 3
3 - 1
Persela Lamon   2
-1 1/2 1 - 0
UZBA 16:00 FT
[1] Lok. Tashkent 1
4 - 1
Metallurg Bekabad [7]
-1 3/4 2 - 0
GEOA 17:00 FT
[13] Guria Lanchkhuti
0 - 2
Chikhura Sach. [2] 3
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[12] Spartak-Tskhinvali (T) 3
1 - 2
Torpedo Kut. [8] 1
-1/4 0 - 2
UKRU21 17:00 FT
[5] Zorya U21
2 - 0
Oleksandria U21 [11] 2
-1 1/4 0 - 0
UZBA 17:00 FT
[13] Olmaliq
0 - 1
Pakhtakor [5]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[9] Shurtan Guzar
0 - 2
Kokand-1912 [12]
0 - 1
NGAU21 18:00 FT
[13] Orenburg U21
0 - 0
Lok. Moscow U21 [8]
+0 0 - 0
UKRU21 18:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk U21
0 - 2
Karpaty Lviv U21 [4]
-1 1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[3] Olimpik Donetsk U21 1
2 - 1
Chernomorets U21 [6] 2
-3/4 1 - 0
AUSA 18:00 FT
[5] Perth Glory 2
3 - 1
Adelaide Utd [10] 4
-1/4 1 - 1
UKRU21 18:30 FT
[1] Dinamo Kiev U21 2
2 - 1
Stal Dnipro. U21 [9] 1
-1 3/4 1 - 1
HKGA 19:00 FT
[11] Hong Kong FC
0 - 4
Eastern AA [1]
+1 3/4 0 - 2
KSB 19:05 FT
[2] Al Nahda (KSA)
3 - 0
Dhamak [5]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[10] Najran
1 - 2
Al Shoalah [9]
-1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[7] Wajj Club
0 - 1
Al Oruba (KSA) [3]
+1/4 0 - 0
UAEA 19:45 FT
[3] Al Shabab (UAE)
0 - 0
Dubba Al Fujairah [13]
-1 0 - 0
- 19:55 FT
[9] Al Dhafra
2 - 1
Emirates Club [11]
-3/4 0 - 0
GEOA 20:00 FT
[3] Dinamo Tbilisi
4 - 0
Lokomotiv T [9]
-1/2 1 - 0
ISRB 20:00 FT
[12] INR HaSharon
0 - 2
Maccabi Netanya [1]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Nazareth Ilit
1 - 0
Maccabi Shaarayim [16]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Hapoel Jerusalem
0 - 3
Hapoel Acre [2]
+1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[11] Maccabi Herzliya
2 - 1
HR Letzion [7]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[4] Beitar TA Ramla
2 - 2
Ahi Nazareth [6]
-1/4 2 - 0
KUWA 20:00 FT
[7] Al Sahel
1 - 0
Khaitan [13]
+0 0 - 0
QATA 20:00 FT
[7] Muaidar SC
1 - 0
Al Khor [10]
+1/2 1 - 0
JORA 21:00 FT
[8] S.Al.Ordon
3 - 0
Ramtha [10] 1
+0 2 - 0
KSA 21:35 FT
[13] Al Fateh
1 - 1
Al Qadisiya [12]
-1/4 1 - 0
ALGA 22:00 FT
[16] MO Bejaia
0 - 0
MC Oran [3]
-1/4 0 - 0
QATA 22:10 FT
[12] Sailiya
1 - 0
Al Kharaitiyat FC [13]
-1/4 0 - 0
BULA 22:30 FT
[6] Cherno More
0 - 0
Pirin Blagoevgrad [9]
-1 1/4 0 - 0
KUWA 22:30 FT
[12] Al Jahra (T)
2 - 1
Salmiya [8]
+1 1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[4] Al Arabi (KUW)
1 - 2
Al Kuwait [2]
+3/4 0 - 1
DUC4B 22:59 FT
[6] Wolfsburg II
2 - 1
Ein.Braunschweig II [16]
-1 2 - 1
NGA 22:59 FT
[16] Arsenal-Tula
0 - 1
Cska Moscow [3]
+3/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[13] Chrobry Glogow
3 - 0
Stomil Olsztyn [10]
-1/4 1 - 0
RMNA 22:59 FT
[7] Botosani
0 - 1
Voluntari [9]
-3/4 0 - 1
SRBA 22:59 FT
[12] FK Rad
1 - 2
Mladost Lucani [4]
-1/4 1 - 1
UAEA 22:59 FT
[10] Al Sharjah
1 - 3
Al Nasr (UAE) [7]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[2] Al Wasl
4 - 0
Baniyas [14]
-1 1/4 2 - 0
NGA 23:30 FT
[8] Rubin Kazan
0 - 0
Rostov [7]
-1/4 0 - 0
JORA 23:30 FT
[6] Sareeh
2 - 2
Sahab [7]
+0 1 - 2
- 23:30 FT
[9] Wihdat
1 - 2
Jazeera Amman [1]
+0 1 - 2
KSA 23:45 FT
[8] Al Taawon (KSA)
0 - 0
Al Faisaly (KSA) [11]
-1/2 0 - 0
POLA 00:00 FT
[12] Piast Gliwice
2 - 2
Cracovia Krakow [13]
+1/4 0 - 1
CROA 00:00 FT
[2] Dinamo Zagreb
1 - 1
Istra 1961 [5]
-2 1 - 1
CZEA 00:00 FT
[15] Jihlava
1 - 3
Zlin [3]
-1/4 1 - 1
CZEB 00:00 FT
[1] Sigma Olomouc
7 - 0
SK Prostejov [16]
-2 5 - 0
DENA 00:00 FT
[5] Lyngby
0 - 1
AC Horsens [8]
-1/2 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[7] Zamalek SC
1 - 0
Tanta FC [15]
-1 1/2 1 - 0
LITA 00:15 FT
[1] Zalgiris (T)
2 - 2
Stumbars Kauno [5]
-1 3/4 1 - 1
DUB 00:30 FT
[16] A.Bielefeld
2 - 1
Heidenheim [4]
+0 1 - 1
- 00:30 FT
[13] Bochum
1 - 1
Ein.Braunschweig [1]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[11] Nurnberg
2 - 2
Wurzburger [9]
-1/4 1 - 0
AUTB 00:30 FT
[8] Horn 1
1 - 4
Lask [1]
+3/4 0 - 2
- 00:30 FT
[9] FAC Team fur Wien
0 - 1
Kapfenberg [4]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[10] Blau Weiss Linz
1 - 1
Liefering [2]
+1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[7] Wattens 1
2 - 4
Aust Lustenau [3]
+3/4 2 - 1
DUC3 01:00 FT
[8] Fortuna Koln
2 - 1
Zwickau [19]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[14] Preussen Munster
4 - 0
RW Erfurt [13]
-1/4 3 - 0
- 01:00 FT
[7] Aalen
1 - 1
Osnabruck [1]
+0 1 - 1
DUC4BA 01:00 FT
[2] Bayern Munich II
4 - 0
Buchbach [15]
-1 1/4 3 - 0
- 01:00 FT
[5] Augsburg II
0 - 1
Wacker Burghausen [7]
+0 0 - 1
DUC4DB 01:00 FT
[4] BFC Dynamo
1 - 0
Meuselwitz [14]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[11] Wacker Nordhausen
1 - 2
Berlin AK 07 [3]
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[17] Luckenwalde
0 - 1
Hertha Berlin II [8]
+3/4 0 - 1
DUC4N 01:00 FT
[19] Nottingen
0 - 2
TSV Steinbach [4]
+1 1/4 0 - 1
PHA 01:00 FT
[20] Lorient
0 - 3
Monaco [3]
+1/2 0 - 0
PERA 01:15 FT
[5] Sport Huancayo
0 - 0
Ayacucho FC [10]
-1 0 - 0
DUC4B 01:30 FT
[3] Havelse
2 - 0
Germania Egestorf [15]
-1 1/4 0 - 0
DUC4N 01:30 FT
[11] Astoria Walldorf
4 - 2
Offenbach [9]
+0 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[8] Pandurii
2 - 2
Poli Timisoara [12]
+1/4 1 - 1
TBNB 02:00 FT
[18] Almeria
2 - 1
Elche [7]
-1/2 1 - 1
PHB 02:00 FT
[18] Orleans
2 - 1
Nimes [10]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[13] Clermont 1
3 - 1
Ajaccio GFCO [14]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[16] Red Star 93
1 - 2
Troyes [1]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[12] Ajaccio
2 - 0
Strasbourg [8]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[19] Auxerre
1 - 1
Lens [3]
+0 0 - 1
- 02:00 FT
[4] Stade Reims
0 - 2
Stade Lavallois [17]
-3/4 0 - 1
- 02:00 FT
[7] Sochaux
2 - 1
Tours [20]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[11] Valenciennes
3 - 3
Bourg Peronnas [15]
-1/2 1 - 1
PH3 02:00 FT
[12] Con. Marseille
0 - 0
Lyon Duchere [8]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[7] CA Bastia
3 - 2
Concarneau [3]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[14] AS Beziers 1
0 - 2
Pau FC [13]
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[6] Dunkerque
0 - 1
Epinal [17]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[9] Avranches
1 - 3
Boulogne [1]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[15] Paris FC
0 - 0
Les Herbiers [11]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[10] Creteil
0 - 1
Belfort [16]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[18] Sedan
0 - 1
Quevilly [4]
-1/4 0 - 1
HLB 02:00 FT
[19] Dordrecht 90
1 - 4
Helmond Sport [5]
-1/4 0 - 3
- 02:00 FT
[10] Emmen
0 - 1
Cambuur [11]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[6] Volendam
1 - 1
RKC Waalwijk [9]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Telstar
3 - 6
Almere City [7]
+0 0 - 2
- 02:00 FT
[13] Den Bosch
0 - 2
Eindhoven [12]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[15] Fortuna Sittard
2 - 3
MVV Maastricht [3]
+3/4 2 - 1
- 02:00 FT
[20] Achilles 1
1 - 2
TOP Oss [16]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[8] NAC Breda
0 - 0
VVV Venlo [1]
+0 0 - 0
CZEA 02:15 FT
[10] Dukla Praha
1 - 2
Slavia Praha [2]
+0 1 - 0
DENA 02:15 FT
[9] Aalborg BK
1 - 2
Kobenhavn [1]
+3/4 1 - 2
ITB 02:30 FT
[4] Cittadella
5 - 1
Verona [1]
+1/4 4 - 1
DUA 02:30 FT
[10] B.Leverkusen
2 - 3
Leipzig [2]
-1/4 2 - 1
POLA 02:30 FT
[2] Jagiellonia
1 - 4
Legia Wars. [4]
+1/4 0 - 1
BIA 02:30 FT
[15] Sint Truiden
0 - 1
Club Brugge [3]
+1/2 0 - 0
BIB 02:30 FT
[5] OH Leuven
0 - 0
Antwerpen [3]
+0 0 - 0
AUTB 02:30 FT
[6] Wiener Neustadt
2 - 2
Wacker Innsbruck [5]
+1/4 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[2] Brighton
1 - 1
Aston Villa [11]
-1/2 1 - 1
TBNA 02:45 FT
[14] Real Betis
2 - 0
Las Palmas [10]
-1/4 2 - 0
PHA 02:45 FT
[18] Lille 1
0 - 1
Lyon [4]
+0 0 - 1
SCOA 02:45 FT
[11] Kilmarnock
0 - 1
Celtic [1]
+2 1/4 0 - 1
WALA 02:45 FT
[6] Carmarthen
2 - 4
The New Saints [1]
+1 3/4 1 - 1
BDNC 03:15 FT
  Chaves
0 - 0
Porto  
+1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 0-0; Pen: 3-2
PERA 03:30 FT
[16] Defensor La Bocana
1 - 3
Melgar [1]
+1/4 0 - 2
PARA 04:00 FT
[5] Deportivo Capiata 2
3 - 2
General Caballero [10]
-1/2 1 - 1
BRB 04:15 FT
[15] Oeste/SP (T)
0 - 2
Joinville/SC [17]
-1/4 0 - 0
CHIA 06:00 FT
[8] Colo Colo
3 - 0
Cobresal [15]
-1 3/4 1 - 0
ARGB 06:05 FT
[5] Ferro Carril Oeste
0 - 0
CS Estudiantes (SL) [12]
-3/4 0 - 0
PARA 06:10 FT
[12] River Plate (PAR) 1
0 - 2
Sportivo Luqueno [6]
+3/4 0 - 0
BRB 06:30 FT
[9] Luverdense/MT 1
1 - 0
Goias/GO [13]
-1/4 1 - 0
BLVA 07:00 FT
[10] San Jose
3 - 0
CD Guabira [12]
-1 1/4 1 - 0
ARGA 07:15 FT
[30] Arsenal Sarandi 1
1 - 3
Banfield [9]
+0 1 - 2
ARGB 07:30 FT
[4] Ind.Rivadavia
1 - 0
Instituto [8]
-1/4 1 - 0
- 08:00 FT
[13] Central Cordoba
0 - 0
San Martin Tucuman [11]
-1/4 0 - 0
MEXA 10:00 FT
[17] Veracruz
2 - 1
Club Tijuana [1]
+1/2 1 - 1
WALA 02:45 Hoãn
[7] Aberystwyth
-
Cefn Druids AFC [10]
-
 
« 09 tháng 01 »
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588