CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATC 11:00 FT
  Nara Club
0 - 0
Fujieda MYFC  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-6
- 11:00 FT
  Maruyasu Okazaki
1 - 4
Toin University  
0 - 3
- 11:00 FT
  Biwako Seikei
2 - 2
Arterivo Wakayama  
0 - 2
TS 90': 2-2; TS HP: 1-0
- 11:00 FT
  Nirasaki Astros
0 - 2
Juntendo University  
0 - 2
- 11:00 FT
  Yokkaichi University
1 - 6
Verspah Oita  
0 - 2
- 11:00 FT
  Matsue City
1 - 0
Kagoshima  
1 - 0
- 11:00 FT
  Consa. Sapporo
5 - 1
Sapporo University  
2 - 0
AUSSL 12:00 FT
[1] West Torrens 2
1 - 0
Adelaide City [2] 1
1 - 0
NHATC 13:00 FT
  Thespa Kusatsu
1 - 2
FC Gifu II  
0 - 2
- 13:00 FT
  Tokushima Vortis
7 - 0
Okayama II  
-1 1/2 4 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[1] Bayswater City
1 - 1
Armadale SC [11]
-2 1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[10] Perth Glory U21
1 - 0
Sorrento [4]
+3/4 1 - 0
- 14:00 FT
[12] ECU Joondalup 1
2 - 5
Cockburn City [5]
+1/4 1 - 2
- 14:00 FT
[7] Stirling Lions
0 - 1
Perth SC [3]
+1 1/4 0 - 1
- 14:00 FT
[8] Balcatta
0 - 3
Floreat Athena [2]
+3/4 0 - 2
- 14:00 FT
[9] Subiaco AFC
3 - 1
Inglewood Utd [6]
+1/4 1 - 1
NHATC 14:00 FT
  Tochigi SC
0 - 0
Ryutsu Keizai  
0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 0-0; PEN: 3-4
- 14:00 FT
  Giravanz Kita.
2 - 1
JFC Miyazaki  
1 - 0
- 14:00 FT
  Roas. Kumamoto
1 - 0
ĐH Fukuoka  
0 - 0
- 14:00 FT
  Matsumoto Yama.
3 - 0
Saurcos Fukui  
1 - 0
NGAU21 15:00 FT
[2] Kuban U21 1
1 - 1
CSKA Mos. U21 [9]
-1/4 1 - 0
RMNB 15:00 FT
[A-3] Braila
1 - 0
Rapid Suceava [A-10]
+0 1 - 0
- 15:00 FT
[B-13] Bihor Oradea
0 - 2
Mioveni [B-2]
0 - 2
- 15:00 FT
[B-11] Chindia Targoviste 1
0 - 1
Universitaea Cluj [B-8] 1
0 - 1
- 15:00 FT
[B-5] Baia Mare
1 - 1
Fc Brasov [B-6]
1 - 0
- 15:00 FT
[B-9] Unirea Tarlungeni
2 - 3
Soimii Pancota [B-3]
-3/4 1 - 3
- 15:00 FT
[B-14] Metalul Resita
0 - 5
Olimpia Satu Mare [B-1]
-1/4 0 - 3
- 15:00 FT
[B-7] Caransebes
3 - 1
Ramnicu Valcea [B-12] 1
0 - 1
- 15:00 FT
[A-8] Aca. Clinceni
3 - 0
Otelul Galati [A-13]
-1/2 2 - 0
- 15:00 FT
[A-4] Bucovina Poj.
2 - 2
Gloria Buzau [A-9] 1
1 - 1
- 15:00 FT
[A-5] Dunarea Calarasi 1
1 - 1
Bacau [A-6] 1
+0 0 - 1
- 15:00 FT
[B-10] Batrana Doamna
1 - 2
Gaz Metan Medias [B-4]
0 - 1
- 15:00 FT
[A-2] Ceahlaul PN
2 - 0
Farul Constanta [A-11]
+0 1 - 0
- 15:00 FT
[A-1] Rapid Bucuresti
3 - 0
Balotesti [A-12]
2 - 0
VNB 15:00 FT
[8] Đăk Lăk
1 - 0
CA Nhân Dân [7]
- 15:00 FT
[5] Phú Yên
0 - 1
Thừa Thiên Huế [3]
- 15:00 FT
[6] Bình Phước
1 - 2
TP.HCM [2]
-3/4 0 - 2
- 15:00 FT
[1] Hà Nội
0 - 0
Nam Định [4]
-1 1/4 0 - 0
ASIW19 15:30 FT
[2] Trung Quốc U19 Nữ
0 - 4
Hàn Quốc U19 Nữ [3]
-
AFF19 16:00 FT
[B-5] Singapore U19 (T) 1 2
0 - 6
Việt Nam U19 [B-1] 3
+2 1/4 0 - 3
DUCU19 16:00 FT
  Holstein Kiel U19 1 3
2 - 4
Leipzig U19   2
+1 1/4 0 - 1
- 16:00 FT
  Mainz U19 1 4
2 - 1
Ein.Frankfurt U19   4
-3/4 2 - 0
- 16:00 FT
[6] Essen U19 2
4 - 1
Fortuna Koln U19 [11] 3
-3/4 1 - 1
- 16:00 FT
[2] Schalke 04 U19 1 2
1 - 1
M.gladbach U19 [4] 2
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[3] FC Koln U19 1
7 - 0
Sprockhovel U19 [12] 1 2
-2 3/4 2 - 0
- 16:00 FT
[9] B.Leverkusen U19 1
1 - 5
B.Dortmund U19 [1] 1
+1 1 - 2
- 16:00 FT
[14] Wuppertaler U19 3
0 - 1
Bochum U19 [5] 2
+1 3/4 0 - 1
- 16:00 FT
[7] FC M'gladbach U19 2
3 - 3
Duisburg U19 [10] 2
-1/4 0 - 2
- 16:00 FT
  Ingolstadt U19
0 - 2
Saarbrucken U19   1
-1/4 0 - 1
CZEU19 16:00 FT
  Sparta Praha U19 2
5 - 1
Vik. Plzen U19   1
-1 3/4 0 - 0
- 16:00 FT
  Teplice U19
0 - 2
Slavia Praha U19   1
+0 0 - 1
- 16:00 FT
  Jihlava U19 1
1 - 0
Hradec Kralove U19   1
-1/4 1 - 0
NHATA 16:00 FT
[18] Shimizu S-Pulse
1 - 1
FC Tokyo [2] 3
+0 0 - 0
NHATC 16:00 FT
  Jubilo Iwata
1 - 0
FC Hokuriku  
1 - 0
- 16:00 FT
  JEF United Chiba
3 - 0
Tokyo University  
1 - 0
- 16:00 FT
  Omiya Ardija
4 - 0
Tochigi Uva   2
-2 2 - 0
- 16:00 FT
  Cerezo Osaka 2
1 - 2
FC Osaka   1
-1 1/2 0 - 2
- 16:00 FT
  Mito Hollyhock
4 - 2
Reinmeer Aomori  
1 - 2
- 16:00 FT
  Tokyo Verdy
5 - 1
Sakkakarejji  
3 - 0
- 16:00 FT
  Gainare Tottori
1 - 1
Okayama  
+0 0 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 1-0
- 16:00 FT
  V-Varen Nagasaki
7 - 0
Heavy Industrial  
3 - 0
NHATA 16:30 FT
[6] Yokohama FM 2
4 - 0
Urawa Red [1] 1
+0 2 - 0
DUCU19 17:00 FT
  CZ Jena U19 1
1 - 4
Hertha Berlin U19  
+1/2 0 - 2
- 17:00 FT
  St. Pauli U19 1
0 - 11
Wolfsburg U19  
+1/4 0 - 4
NGAU21 17:00 FT
[6] Mordovia U21 2
3 - 1
Rubin Kazan U21 [8] 3
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[4] Lok. Moscow U21
1 - 1
Krasnodar U21 [10] 2
-1 1/4 0 - 0
CZEU19 17:00 FT
  Opava U19 2
3 - 0
Bohemians U19   4
+0 2 - 0
NHATA 17:00 FT
[5] Kawasaki Fro. 1
1 - 3
Kashima Antlers [8] 3
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[13] Vissel Kobe
7 - 1
Sagan Tosu [11]
-1/4 2 - 1
- 17:00 FT
[3] Sanf Hiroshima
5 - 2
Nagoya Grampus [9] 3
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[7] Vegalta Sendai 1 1
0 - 1
Alb. Niigata (JPN) [17] 2
+1/4 0 - 0
NHATC 17:00 FT
  Oita Trinita
2 - 0
Saga LIXIL  
0 - 0
- 17:00 FT
  Montedio Yama.
7 - 1
Yamagata University  
4 - 1
HQA 17:00 FT
[8] Jeju Utd 1
2 - 1
FC Seoul [4]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[9] Gwangju 2
1 - 2
Ulsan Hyundai [10] 1
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[6] Incheon Utd 4
2 - 1
Daejeon Citizen [12]
-3/4 2 - 1
- 17:00 FT
[11] Busan I'Park 2
1 - 1
Jeonnam Dragons [7] 1
+0 1 - 1
HQB 17:00 FT
[8] Gyeongnam
1 - 0
Chungju Hummel [10]
-1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[3] Seoul E-Land
2 - 2
Ansan Police [9]
-1/2 0 - 0
TQB 17:30 FT
[8] Xinjiang Tianshan
1 - 0
Qingdao Jonoon [4] 2
-1/4 0 - 0
DUB 18:00 FT
[18] Duisburg 1
2 - 2
Greuther Furth [13]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[15] Paderborn 07
1 - 2
A.Bielefeld [14] 3
-1/4 1 - 0
DUCU19 18:00 FT
  Hamburger U19 1
3 - 4
Wer.Bremen U19   1
+0 2 - 1
- 18:00 FT
  Hannover 96 U19
3 - 2
E.Cottbus U19   3
-1 1/2 0 - 1
- 18:00 FT
  Freiburg U19
1 - 5
Karlsruher U19   1
-1/4 1 - 2
- 18:00 FT
  Ein.Braunschweig U19
4 - 1
RW Erfurt U19   1
-1/2 1 - 0
NGA 18:00 FT
[7] Din. Moscow
2 - 0
Ufa [14]
-3/4 1 - 0
LATA 18:00 FT
[7] METTA/LU Riga (T)
3 - 2
Spartaks Jurmala [5]
2 - 1
CZEU19 18:00 FT
  Mlada Boleslav U19
2 - 0
C. Budejovice U19  
1 - 0
- 18:00 FT
  Slovacko U19
1 - 1
Jablonec U19  
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
  Pardubice U19
2 - 1
Zlin U19   1
-3/4 1 - 0
DEN3 18:00 FT
[3-7] IK Skovbakken
1 - 1
Brabrand IF [3-2] 1
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[1-6] Hellerup
1 - 3
Bronshoj [1-5]
+1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[1-7] B1908 Amager 2
1 - 2
AB Tarnby [1-9]
-1/2 1 - 1
TQB 18:00 FT
[2] Dalian Aerbin
1 - 0
Shenzhen FC [14]
0 - 0
- 18:00 FT
[11] Qingdao Hainiu 1
1 - 0
Harbin Yiteng [6]
+1/4 1 - 0
ANHB 18:05 FT
[16] Derby County 1
1 - 2
Leeds Utd [10]
-3/4 0 - 1
TQB 18:30 FT
[13] Hunan Xiangtao 1
3 - 1
Jiangxi Liansheng [16]
-1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[9] Wuhan Zall
1 - 2
Hebei CFLD [5]
+0 0 - 2
- 18:30 FT
[10] Tianjin Songjiang
0 - 1
Beijing BIT [15]
-1 1/2 0 - 0
SINA 18:30 FT
[2] Warriors FC
1 - 1
Geylang Intl [10]
0 - 0
TQB 18:35 FT
[3] Nei Mongol
2 - 3
Yanbian Baekdu [1]
+0 1 - 2
ANHA 18:45 FT
[19] Newcastle 1 6
0 - 1
Arsenal [6] 1
+1 0 - 0
SINA 18:45 FT
[3] Balestier Kh.
2 - 1
DPMM FC [1]
1 - 0
AFF19 19:00 FT
[B-2] Malaysia U19 (T)
0 - 1
Myanmar U19 [B-3]
-1/2 0 - 0
ASIW19 19:00 FT
[1] Nhật Bản U19 Nữ (T)
0 - 0
Triều Tiên U19 Nữ [4]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 0-0; PEN: 4-2
DUC3 19:00 FT
[12] Wurzburger
1 - 0
Erzgebirge Aue [4]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Chemnitzer
1 - 0
Wehen [18]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[17] RW Erfurt
3 - 0
Stuttgart II [20]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[16] Wer.Bremen II
1 - 2
Dynamo Dresden [1]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Stuttgart Kickers
0 - 0
E.Cottbus [13]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[19] Hallescher
1 - 3
Preussen Munster [11]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[14] Osnabruck
3 - 2
Holstein Kiel [15]
-1/4 3 - 0
DUC4B 19:00 FT
[8] St. Pauli II
3 - 2
Goslarer [16]
-1/4 1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[3] Nurnberg II
2 - 0
Rain/Lech [12]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[17] V. Aschaffenburg
1 - 1
Buchbach [15]
+0 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[14] Pirmasens
1 - 2
Offenbach [6]
+1 1 - 2
- 19:00 FT
[16] TSV Steinbach 1
0 - 2
Homburg [9]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[13] Wormatia Worms
3 - 3
Freiburg II [17]
-1/2 2 - 1
- 19:00 FT
[1] Elversberg 1
0 - 0
Saarbrucken [2]
+0 0 - 0
PHB 19:00 FT
[1] Metz
2 - 1
Evian [14]
-1/2 1 - 0
NOR3 19:00 FT
[A-7] FK Senja
2 - 3
Finnsnes IL [A-4]
1 - 2
CZEU19 19:00 FT
  Brno U19
0 - 1
MFk Karvina U19  
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Pribram U19
2 - 1
Sigma Olomouc U19  
-1 1/4 0 - 1
DEN3 19:00 FT
[3-3] Middelfart
2 - 1
Odder IGF [3-6]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[1-8] Dalum IF 1
1 - 3
BK Frem [2-2]
+1 1/4 0 - 1
BLRA 19:30 FT
[10] Slavia Mozyr
2 - 0
Granit Mika. [6]
+1/4 2 - 0
DUC4B 20:00 FT
[13] Rehden 1
2 - 2
Hansa Luneburg [11] 1
-1/2 1 - 1
NOR3 20:00 FT
[D-11] Traeff
0 - 2
Byasen IL [D-14]
0 - 1
- 20:00 FT
[D-2] Nardo FK
1 - 0
Strindheim IL [D-7]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[C-3] Vard Haugesund
2 - 1
Vidar [C-6]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[C-13] Odda FK
1 - 2
Fana IL [C-10]
+0 1 - 1
FINA 20:00 FT
[11] KTP Kotka 2
1 - 0
Jaro [10] 1
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Inter Turku 3
2 - 0
RoPS Rovaniemi [3] 2
-1/4 1 - 0
FINB 20:00 FT
[4] OLS Oulu 2 2
1 - 1
TPS Turku [6] 4
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Vantaa
4 - 0
VIFK Vaasa [10]
-1 3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] EIF Ekenas
0 - 0
Jazz [7]
0 - 0
FIN3 20:00 FT
[A-3] JaPS
1 - 0
NJS Nurmijarvi [A-10]
-1 3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[A-6] Vaajakoski
0 - 4
Honka [A-1]
+1 1/2 0 - 3
- 20:00 FT
[C-6] FC Lahti Akatemia
1 - 1
Futura [C-3]
0 - 1
TDB 20:00 FT
[7] Varbergs BoIS 1
1 - 0
AFC Utd [10]
-1 0 - 0
TD3 20:00 FT
[Sodra-6] Qviding
2 - 5
Orgryte [Sodra-3]
+3/4 2 - 2
- 20:00 FT
[Sodra-10] Kristianstads
1 - 1
Oskarshamns AIK [Sodra-7] 1
-1/4 0 - 0
DEN3 20:00 FT
[2-4] Svendborg 1
1 - 1
BK Marienlyst [2-7]
0 - 1
- 20:00 FT
[3-1] Kolding IF
2 - 1
Aarhus Fremad [3-8]
2 - 0
- 20:00 FT
[1-1] Hvidovre IF
2 - 1
Holbaek [1-4]
1 - 1
DUA 20:30 FT
[12] Darmstadt 3
0 - 0
Hoffenheim [14] 2
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[15] Augsburg 3
0 - 1
Ingolstadt [7] 3
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[4] FC Koln 3
2 - 1
Hamburger [13] 1 2
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[5] Mainz
3 - 0
Hannover 96 [16] 2
-1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[17] Stuttgart 1 3
1 - 4
Ein.Frankfurt [8] 3
-1/2 1 - 2
ARMA 20:30 FT
[2] Shirak
1 - 1
Banants [6]
1 - 0
- 20:30 FT
[8] Ararat Y
1 - 2
Alashkert [3]
1 - 1
POLA 20:30 FT
[1] Piast Gliwice 2
3 - 0
Gornik Leczna [13]
-1/2 2 - 0
ESTA 20:30 FT
[2] Flora Tallinn
1 - 0
Nomme Kalju [1]
1 - 0
WALA 20:30 FT
[1] Newtown AFC
3 - 0
Haverfordwest [12]
-1 1 - 0
- 20:30 FT
[11] Carmarthen
1 - 0
Connah's QN [10]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[7] Bangor City
1 - 2
Port Talbot [6]
-1/2 0 - 0
ANHA 21:00 FT
[11] Bournemouth 2
1 - 1
Leicester City [3] 4
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Aston Villa 2
2 - 2
Sunderland [20] 1
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[13] Chelsea 1
1 - 2
Crystal Palace [2] 1
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Liverpool 1 3
0 - 3
West Ham Utd [8] 2
-1 1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[1] Man City 1
2 - 0
Watford [17] 2
-1 3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Stoke City 2 1
0 - 1
West Brom [15] 4
-1/2 0 - 1
ANHB 21:00 FT
[24] Rotherham Utd 1
1 - 3
Fulham [23] 2
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[13] Nottingham Forest
1 - 2
Cardiff City [11] 4
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Milton Keynes Dons 2
0 - 2
Birmingham [6] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Brentford 5
1 - 3
Reading [19] 3
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[18] Bristol City
1 - 2
Burnley [15]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[21] Huddersfield 1
0 - 1
QPR [4] 3
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Hull City 2
2 - 0
Preston North End [14] 3
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Ipswich 1
2 - 3
Brighton [3] 2
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[12] Sheffield Wed. 2
1 - 3
Middlesbrough [5] 3
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[17] Wolves
2 - 1
Charlton Athletic [7] 1
-1/2 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[5] Rochdale 1
3 - 0
Barnsley [10] 1
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[19] Shrewsbury
0 - 1
Burton Albion [8] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Peterborough Utd 3
1 - 1
Gillingham [3] 1
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Blackpool
0 - 4
Walsall [1]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[16] Bury 1
1 - 1
Oldham [12] 1
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Swindon 3
0 - 2
Sheffield Utd [2] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[22] Bradford City 3
1 - 0
Port Vale [11] 4
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Colchester Utd 4
2 - 2
Scunthorpe Utd [13] 3
+0 1 - 2
- 21:00 FT
[20] Doncaster Rovers
2 - 0
Fleetwood Town [7] 3
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[15] Millwall 1
0 - 2
Chesterfield [9]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[23] Wigan 3
1 - 0
Crewe Alexandra [21] 1
-1 1 - 0
ANHL2 21:00 FT
[5] Hartlepool
2 - 3
Carlisle [20] 1
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Accrington
1 - 1
Northampton [11]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Morecambe
4 - 1
Notts County [19] 2
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[24] Dag & Red 2
1 - 1
Stevenage [15] 1
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[16] York City
1 - 2
Mansfield [11] 1
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[13] Wimbledon
2 - 1
Exeter City [9]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[21] Crawley Town 1
0 - 0
Wycombe [2]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Barnet
0 - 0
Cambridge Utd [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Leyton Orient 2
2 - 0
Bristol Rovers [4]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[22] Luton Town 1
1 - 2
Portsmouth [6]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Oxford Utd
2 - 0
Yeovil Town [18] 1
-1 1 - 0
TBN3 21:00 FT
[B-12] Leioa
0 - 2
Sestao [B-4]
0 - 1
DUC4BA 21:00 FT
[16] Greuther Furth II
0 - 2
Wacker Burghausen [2]
+1/2 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[5] Ross County
2 - 1
Dundee Utd [8]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[4] Hamilton 2
3 - 2
Hearts [3]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Partick Thistle 1
0 - 2
Aberdeen [2]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Dundee
1 - 1
Inverness C.T. [11] 2
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Celtic
3 - 1
St. Johnstone [7]
-2 2 - 1
- 21:00 FT
[9] Motherwell
1 - 0
Kilmarnock [12]
-1/2 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[8] St. Mirren
1 - 1
Livingston [9]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Alloa Athletic
0 - 1
Greenock Morton [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Hibernian
2 - 0
Raith Rovers [4]
-1 1 - 0
SCO2 21:00 FT
[6] Airdrieonians
1 - 0
Peterhead [2]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Ayr Utd
2 - 2
Forfar Athletic [1]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Stenhousemuir
4 - 2
Cowdenbeath [7] 2
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[7] Albion Rovers 1 1
3 - 1
Brechin City [10]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[5] Dunfermline 1
3 - 1
Stranraer [8] 2
-1 1/2 2 - 0
NGA 21:00 FT
[3] Zenit
1 - 3
Krylya Sovetov [6] 2
-1 1/2 0 - 1
NIRA 21:00 FT
[2] Linfield
3 - 0
Portadown FC [3] 4
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Crusaders Belfast 1
4 - 0
Dungannon Swi. [9]
-1 1/4 1 - 0
GEOA 21:00 FT
[1] Dinamo Tbilisi
4 - 0
Saburtalo [6]
2 - 0
ICEB 21:00 FT
[10] Grotta
0 - 1
Thor Akureyri [5]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Fram Rey.
3 - 1
Bolungarvik [12]
1 - 0
MDVA 21:00 FT
[2] Dacia
2 - 1
FC Saxan [6]
2 - 1
NOR3 21:00 FT
[B-3] Kvik Halden
1 - 2
Raufoss IL [B-1]
0 - 1
- 21:00 FT
[C-5] Vindbjart
0 - 3
Ullensaker/Kisa [C-2]
0 - 0
- 21:00 FT
[C-1] Egersunds IK
1 - 1
FK Arendal [C-9]
1 - 1
- 21:00 FT
[C-14] Floy IL
3 - 0
FK Donn [C-7]
1 - 0
- 21:00 FT
[D-9] Forde IL
2 - 5
Floro SK [D-5]
1 - 3
- 21:00 FT
[D-13] Rodde FK
0 - 2
Stjordals Blink [D-8]
0 - 0
- 21:00 FT
[B-13] Drammen
0 - 1
Fram Larvik [B-7]
0 - 1
- 21:00 FT
[B-4] Lorenskog IF
5 - 2
Sprint Jeloy [B-12]
1 - 1
- 21:00 FT
[A-5] Kjelsas
1 - 1
Ullern IF [A-11]
0 - 0
TDA 21:00 FT
[6] Djurgardens
4 - 2
Halmstads [14]
-1 1/4 2 - 2
- 21:00 FT
[13] Falkenbergs
0 - 1
Norrkoping [3]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Orebro
2 - 0
Hacken [8]
+0 1 - 0
TDB 21:00 FT
[16] Utsiktens BK 1
1 - 1
Sirius [3]
+1 1/4 1 - 1
TD3 21:00 FT
[Sodra-13] IS Halmia
1 - 1
Eskilsminne IF [Sodra-11]
-1/2 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[10] Hoverla Uzh.
0 - 0
Stal Dniprodzh. [9]
+0 0 - 0
UKRU21 21:00 FT
[7] Zorya U21
2 - 3
Dinamo Kiev U21 [2]
1 - 1
- 21:00 FT
[1] Dnipro U21
1 - 0
Karpaty Lviv U21 [9]
1 - 0
- 21:00 FT
  Oleksandria U21
1 - 2
Chernomorets U21 [6]
0 - 2
AUTA 21:00 FT
[2] Admira 2
0 - 1
Austria Wien [5] 2
+1/2 0 - 0
DENA 21:00 FT
[2] Sonderjyske
2 - 1
Viborg [8] 2
-1/4 1 - 0
DUCU19 21:30 FT
  Nurnberg U19
4 - 0
Darmstadt U19  
3 - 0
BLRA 21:30 FT
[13] FK Slutsk
4 - 2
Vitebsk [14]
-1/4 1 - 2
BULA 21:30 FT
[5] Botev Plovdiv 1
2 - 1
CM Varna [7]
-1/4 0 - 0
MKDA 21:30 FT
[10] Bregalnica Stip 1
0 - 2
Vardar [1]
0 - 2
- 21:30 FT
[7] Turnovo
0 - 3
Skendija [2]
0 - 2
- 21:30 FT
[8] Renova
1 - 1
Shkupi [5]
0 - 1
- 21:30 FT
[9] Metalurg Sk.
1 - 2
Mladost CD [6]
1 - 2
ISRA 21:45 FT
[4] Hapoel Kfar Saba
1 - 0
Maccabi Haifa [14]
+3/4 0 - 0
PHA 22:00 FT
[9] Caen 1 1
0 - 4
Lyon [5]
+1/4 0 - 2
ALBA 22:00 FT
[7] KF Laci
1 - 1
KF Tirana [3]
1 - 0
BIHA 22:00 FT
[12] Drina Zvornik
1 - 0
Borac Banja Luka [13]
1 - 0
- 22:00 FT
[2] Sloboda Tuzla
2 - 1
Vitez FIS [15]
1 - 1
ICEB 22:00 FT
[3] KA Akureyri
3 - 0
HK Kopavogur [8]
-1 1/4 1 - 0
MNEA 22:00 FT
[6] Lovcen Cetinje
3 - 1
Grbalj [11]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Bokelj Kotor
0 - 1
FK Mladost [2]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Zeta
1 - 1
Decic Tuzi [4]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Sutjeska
3 - 0
Iskra Danilo. [12]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Rudar
1 - 0
Buducnost [8]
-1/2 1 - 0
SRBA 22:00 FT
[15] Radnik Surdulica
1 - 3
FK Vozdovac [9]
-1/2 1 - 1
TD3 22:00 FT
[Norra-9] Sodertalje FK
0 - 0
Carlstad Utd [Norra-11]
-3/4 0 - 0
BDNA 22:15 FT
[6] Vitoria Setubal
2 - 2
Rio Ave [7]
-1/4 0 - 0
POLB 22:30 FT
[9] Arka Gdynia
1 - 1
Kluczbork [18]
-3/4 1 - 0
ESTA 22:30 FT
[4] Sillamae Kalev
1 - 0
Infonet [5]
+0 0 - 0
ICEB 22:30 FT
[7] Fjardabyggd
1 - 0
Trottur Rey. [2]
+1/4 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[11] Poli Timisoara
1 - 0
Concordia Chiajna [10]
-1/2 0 - 0
CHIA 22:30 FT
[6] U.Concepcion
3 - 1
Cobresal [12]
-1/2 0 - 1
SLOA 22:45 FT
[3] Maribor
2 - 2
NK Krka [5]
-1 1/2 1 - 1
TSA 22:45 FT
[9] Lugano
0 - 1
Luzern [3]
+1/4 0 - 0
TSB 22:45 FT
[4] Wil 1900
4 - 1
Chiasso [3]
+0 1 - 1
- 22:45 FT
[1] Lausanne Sports
2 - 0
Wohlen [9]
-1/4 0 - 0
KSA 22:45 FT
[7] Al Fateh
1 - 2
Al Hilal [2]
+3/4 1 - 1
KSB 22:45 FT
[11] Al Nahda (KSA)
1 - 1
Al Draih [14]
1 - 0
ITA 22:59 FT
[16] Bologna 3
0 - 1
Sassuolo [3] 1
+0 0 - 0
POLA 22:59 FT
[7] Zaglebie Lubin
3 - 1
Ruch Chorzow [9]
-1/2 0 - 0
POLB 22:59 FT
[8] Zawisza Byd.
2 - 2
Sandecja [5]
-3/4 2 - 1
- 22:59 FT
[4] Dolcan Zabki (T)
1 - 0
Rozwoj Katowice [17]
-3/4 0 - 0
BIA 22:59 FT
[12] OH Leuven
1 - 0
Sint Truiden [6]
-1/4 0 - 0
BIB 22:59 FT
[3] Excelsior Virton 1
1 - 1
Heist [13]
-1 0 - 1
HUNA 22:59 FT
[9] Diosgyori
2 - 1
Ujpest [5]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[12] Bekescsaba Elore
0 - 1
Haladas [4]
+1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[3] Budapest Honved
0 - 0
Puskas Akademia [6]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[10] Vasas Budapest
0 - 1
MTK Hungaria [2]
+1/4 0 - 0
ISRA 22:59 FT
[8] Hapoel Haifa 1
0 - 3
Maccabi P.Tikva [1]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[13] Bnei Sakhnin (T)
2 - 3
Hapoel Raanana [3]
-1/4 1 - 0
NORA 22:59 FT
[3] Viking
2 - 0
Sandefjord [16]
-1 1/2 1 - 0
NOR3 22:59 FT
[D-1] Kongsvinger
4 - 0
Elverum [D-4]
4 - 0
CYPA 22:59 FT
[8] Ethnikos Achnas
1 - 0
Omonia Nicosia [6]
+1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Doxa Katokopia
0 - 3
AEK Larnaka [2]
+3/4 0 - 2
TNKA 22:59 FT
[13] Genclerbirligi
1 - 0
Kasimpasa [11]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Istanbul BB
2 - 1
Bursaspor [17] 1
-1/4 1 - 1
TNKB 22:59 FT
[9] Giresunspor