CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
OPWA 15:00 FT
[A-1] Đài Loan Nữ
9 - 0
Mông Cổ Nữ [A-4]
4 - 0
- 15:00 FT
[B-1] Iran Nữ (T) 1 1
8 - 0
Lebanon Nữ [B-5] 1
3 - 0
TNU21 15:00 FT
[B-1] SL Nghệ An U21 3
4 - 2
ĐT Long An U21 [D-3] 3
2 - 0
OPWA 15:30 FT
[C-2] Ấn Độ Nữ (T) 2
1 - 1
Nepal Nữ [C-3]
-1 1/2 1 - 1
GHW 17:00 FT
  Georgia Nữ
0 - 2
T.N.Kỳ Nữ  
0 - 0
ARMC 17:00 FT
  Lori Vanadzor
1 - 1
Pyunik   1
0 - 1
- 17:00 FT
  Ararat Y 1 1
0 - 1
Banants  
0 - 0
CZEU21 17:00 FT
[CFL-1] Sparta Praha U21
4 - 3
Teplice U21 [CFL-3]
1 - 2
TNU21 17:15 FT
[A-2] Viettel U21 (T)
0 - 3
HA Gia Lai U21 [C-1] 1
0 - 2
OPWA 18:00 FT
[A-3] Tajikistan Nữ (T)
1 - 3
Philippines Nữ [A-2]
1 - 1
- 18:30 FT
[C-1] Myanmar Nữ 1
5 - 0
Bangladesh Nữ [C-4]
-5 3/4 2 - 0
AFF 18:30 FT
[A-4] Campuchia 1
0 - 1
Malaysia [A-3] 1
+1 1/2 0 - 1
OPWA 19:30 FT
[D-1] Jordan Nữ (T) 1
6 - 0
Maldives Nữ [D-4]
-6 3/4 3 - 0
AFF 19:30 FT
[A-5] Lào
0 - 3
Việt Nam [A-2] 1
+2 1/4 0 - 2
GHW 20:00 FT
  Hy Lạp Nữ 1
1 - 1
Slovakia Nữ   2
+3/4 1 - 0
JORA 21:00 FT
[2] S.Al.Ordon 1
1 - 0
Baqa'a [7] 1
-1/2 0 - 0
QATA 21:10 FT
[1] Al Duhail SC 1
5 - 1
Shahaniya SC [9] 1
-2 3/4 2 - 0
KUWA 21:15 FT
[9] Fahaheel 1 2
1 - 4
Al Arabi (KUW) [3] 1
+1 1/4 0 - 3
- 21:15 FT
[6] Tadamon (KUW) 3
0 - 0
Al Jahra [10] 5
-1/4 0 - 0
KSAA 21:45 FT
[13] Al Baten
2 - 2
Al Fateh [9]
+0 0 - 2
- 21:50 FT
[8] Al Faisaly (KSA)
0 - 0
Al Shabab (KSA) [4] 1
+0 0 - 0
- 22:15 FT
[15] Ohud Medina 1
3 - 3
Hazm [11] 2
-1/4 1 - 2
OPWA 22:30 FT
[D-3] Palestine Nữ 1
1 - 1
Indonesia Nữ [D-2]
+3/4 0 - 0
C2 22:50 FT
[K-2] Astana 1
2 - 1
Jablonec [K-4] 1
-1/2 1 - 1
- 22:50 FT
[D-2] Fenerbahce 1
2 - 0
Anderlecht [D-4] 1
-1/2 0 - 0
QATA 23:20 FT
[10] Qatar SC 3
0 - 2
Al Garrafa [6] 1 2
+1/2 0 - 1
- 23:20 FT
[2] Al Sadd
7 - 1
Al Kharaitiyat FC [12]
-4 3 - 0
JORA 23:30 FT
[11] Ahli Amman 1
0 - 1
Faisaly (JOR) [4]
+1 0 - 0
KUWA 23:30 FT
[7] Al Nasr (KUW) 1
1 - 3
Kazma [5] 1
+3/4 0 - 3
GHW 00:00 FT
  Áo Nữ
0 - 3
Anh Nữ  
+1 1/4 0 - 1
EGYA 00:00 FT
[3] Masr lel Maqassah 1
1 - 0
Ittihad Alexandria [10] 1
1 - 0
CCF20 00:45 FT
[F-3] Guyana U20
3 - 4
Curacao U20 [F-1]
2 - 3
- 00:45 FT
[D-1] Guadeloupe U20 1
2 - 0
Martinique U20 [D-5] 1
1 - 0
C2 00:55 FT
[J-4] Akhisar Bld. 1
2 - 3
Sevilla [J-1]
+1 3/4 0 - 2
- 00:55 FT
[G-3] Spartak Moscow 5
4 - 3
Rangers [G-2] 2
-1/4 2 - 3
- 00:55 FT
[L-4] Bate Borisov
0 - 1
Chelsea [L-1]
+1 1/2 0 - 0
- 00:55 FT
[L-2] Videoton (T) 1
1 - 0
PAOK [L-3] 1
+1/4 0 - 0
- 00:55 FT
[H-3] Apollon Limassol (T)
2 - 3
Ein.Frankfurt [H-1] 3
+1 0 - 1
- 00:55 FT
[K-1] Dinamo Kiev
3 - 1
Rennes [K-3] 3
-1/2 1 - 0
- 00:55 FT
[I-3] Malmo 2
1 - 1
Sarpsborg [I-2] 5
-1 0 - 0
- 00:55 FT
[I-1] Genk 1
1 - 1
Besiktas [I-4] 2
-3/4 0 - 0
- 00:55 FT
[J-2] Krasnodar 5
2 - 1
Standard Liege [J-3] 1
-3/4 0 - 1
- 00:55 FT
[H-2] Lazio 2
2 - 1
Marseille [H-4] 5
-3/4 1 - 0
- 00:55 FT
[G-4] Rapid Wien 3
0 - 0
Villarreal [G-1] 4
+3/4 0 - 0
GHW 01:00 FT
  T.B.Nha Nữ
3 - 1
Ba Lan Nữ  
-2 1/2 1 - 1
- 01:05 FT
  B.D.Nha Nữ
0 - 1
Mỹ Nữ  
+2 3/4 0 - 1
PERA 01:15 FT
[6] DU Comercio
4 - 2
Sport Rosario [16]
-3/4 1 - 1
GHW 02:00 FT
  Hungary Nữ
4 - 0
Estonia Nữ  
-2 1/2 3 - 0
ITA3 02:30 FT
[A-20] Virtus Entella
1 - 0
Arzachena Calcio [A-14]
-1 0 - 0
C2 03:00 FT
[A-3] Ludogorets 4
0 - 0
AEK Larnaka [A-4] 3
-3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[D-1] Dinamo Zagreb
3 - 1
Spartak Trnava [D-3]
-1 3/4 2 - 0
- 03:00 FT
[C-2] Slavia Praha
0 - 0
Kobenhavn [C-3]
-3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[E-3] Vorskla 4
0 - 1
Karabakh Agdam [E-4] 2
+0 0 - 1
- 03:00 FT
[E-1] Arsenal 2
0 - 0
Sporting Lisbon [E-2] 3
-1 1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[F-1] Real Betis 2
1 - 1
AC Milan [F-3] 4
-1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[C-4] Bordeaux 2
1 - 1
Zenit [C-1] 4
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[B-3] Celtic 2
2 - 1
Leipzig [B-2] 4
+1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[A-1] B.Leverkusen 3
1 - 0
Zurich [A-2] 3
-1 1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[F-2] Olympiakos 1
5 - 1
Dudelange [F-4] 2
-2 4 - 0
- 03:00 FT
[B-4] Rosenborg
2 - 5
RB Salzburg [B-1] 3
+1 0 - 4
CCF20 03:00 FT
[B-3] Nicaragua U20 (T)
2 - 0
French St. Martin U20 [B-5]
0 - 0
- 03:00 FT
[D-4] Canada U20 (T)
1 - 2
St.Kitts & Nevis U20 [D-3]
0 - 2
VENA 03:00 FT
[3] Dep.Lara
1 - 0
Trujillanos [5]
-3/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[13] UTC Cajamarca 4
3 - 0
Melgar [1] 1 5
+0 1 - 0
WCWVL 05:00 FT
[A-6] Argentina Nữ 2
4 - 0
Panama Nữ [A-7] 2 4
-1 1/4 2 - 0
CCF20 05:30 FT
[C-4] Dominica U20 (T) 1
0 - 4
Panama U20 [D-2] 3
+2 3/4 0 - 1
- 05:30 FT
[F-5] Guatemala U20 (T) 1
2 - 2
Cayman Islands U20 [F-2] 3
-2 2 - 1
VENA 06:00 FT
[2] Monagas 4
1 - 2
Caracas [6] 1
+1/4 0 - 1
SUD 07:45 FT
  Santa Fe 1 3
0 - 2
Junior Barranquilla   4
-1/4 0 - 1
CCF20 07:45 FT
[B-2] Jamaica U20 (T) 1
7 - 1
Aruba U20 [B-6] 1
-3 0 - 0
- 08:00 FT
[B-4] Grenada U20 (T)
0 - 8
Mexico U20 [B-1]
+5 1/4 0 - 3
USB 08:15 FT
[Nhóm 1-2] Louisville City (T) 3
1 - 0
Phoenix FC [Nhóm 2-3] 3
-1/2 0 - 0
CRCA 09:05 FT
[9] Municipal Grecia (T) 1
1 - 3
Dep. Saprissa [2]
+1 0 - 2
USAA 10:55 FT
[Tay-2] Seattle Sounders 2
2 - 1
Portland Timbers [Tay-5] 2
-3/4 0 - 0
TS 90': 2-1; Tong TS: 3-3; HP: 1-1; Pen: 24
 
« 08 tháng 11 »
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Dịch vụ của Công ty cổ phần TMĐT iNET