bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 13:00 FT
[3] Gyeongju KHNP 1
2 - 1
Daejeon Korail [6] 1
1 - 1
CZEU19 15:00 FT
[3] Hradec Kralove U19
4 - 0
Pardubice U19 [11]
-1/2 3 - 0
CZEB 15:15 FT
[7] Pardubice
0 - 0
Banik Sokolov [11]
-3/4 0 - 0
EUW17 15:30 FT
[A-3] Bulgaria U17 Nữ
0 - 3
T.B.Nha U17 Nữ [A-1]
+4 1/2 0 - 1
CZEU19 15:30 FT
[9] Vik. Plzen U19
3 - 0
Dukla Praha U19 [15]
1 - 0
- 15:30 FT
[13] Slovacko U19
2 - 3
Zlin U19 [7]
1 - 2
KAZC 16:00 FT
  Altay FK (KAZ) 1
1 - 1
Atyrau  
0 - 1
TS ̣90': 1-1; Pen: 1-3
CZEU19 16:00 FT
[14] Mlada Boleslav U19
2 - 0
Pribram U19 [6]
1 - 0
- 16:00 FT
[1] Slavia Praha U19
7 - 0
Sparta Praha U19 [2]
3 - 0
- 16:00 FT
[10] C. Budejovice U19
1 - 2
Sigma Olomouc U19 [5]
0 - 2
ACL 17:00 FT
[F-1] Sanf Hiroshima 2
1 - 0
Guangzhou Ever. [F-2] 3
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[F-3] Daegu
4 - 0
Melb. Victory [F-4] 1
-1 3/4 1 - 0
KAZC 17:00 FT
  FK Taraz
0 - 1
Ordabasy  
0 - 1
NHATLC 17:00 FT
[D-2] Jubilo Iwata
1 - 0
Matsumoto Yama. [D-4]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[C-3] Oita Trinita
2 - 1
Vissel Kobe [C-4]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[A-1] Consa. Sapporo (T)
0 - 4
Yokohama FM [A-2]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[A-4] Shonan Bellmare
1 - 0
V-Varen Nagasaki [A-3]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[D-1] Gamba Osaka
3 - 1
Shimizu S-Pulse [D-3]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[B-2] FC Tokyo (T)
0 - 0
Vegalta Sendai [B-1]
-1/2 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[7] Changwon City 1
2 - 1
Cheonan City [5]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[1] Gangneung
4 - 2
Mokpo City [8]
-1 4 - 1
NHATLC 17:30 FT
[C-2] Nagoya Grampus 1
2 - 2
Cerezo Osaka [C-1] 1
+1/4 0 - 2
- 17:30 FT
[B-4] Sagan Tosu
0 - 0
Kashiwa Reysol [B-3] 3
+1/2 0 - 0
HQ3 17:30 FT
[4] Gimhae City
0 - 0
Busan Transp. [2]
+0 0 - 0
EUW17 18:00 FT
[B-1] Đức U17 Nữ (T) 1
2 - 3
Hà Lan U17 Nữ [B-2]
-1/4 1 - 3
- 18:00 FT
[A-4] Đan Mạch U17 Nữ (T)
0 - 1
B.D.Nha U17 Nữ [A-2]
-1/2 0 - 0
ACL 18:30 FT
[E-1] Shandong Luneng 2
2 - 1
Gyeongnam [E-3] 1
-3/4 0 - 1
GHW 18:35 FT
  Trung Quốc U19 Nữ
0 - 0
Thái Lan U19 Nữ  
-2 1/4 0 - 0
MDVC 19:00 FT
  Sfintul Gheorghe 1
3 - 1
Zimbru   1
-1 1/4 1 - 0
KAZC 19:30 FT
  Irtysh Pavlodar
1 - 2
Kaisar Kyzylorda  
-1/4 1 - 0
ACL 19:45 FT
[E-4] Darul Takzim 4
1 - 0
Kashima Antlers [E-2]
+1 1/4 0 - 0
KAZC 20:00 FT
  Kairat Almaty
1 - 5
Tobol Kostanay  
+1/4 0 - 3
EUW17 20:30 FT
[B-4] Áo U17 Nữ (T)
1 - 2
Anh U17 Nữ [B-3]
+1 1/4 1 - 2
CCF17 21:00 FT
[C-2] El Salvador U17 (T)
2 - 1
Jamaica U17 [A-3]
+1/4 1 - 0
MKDA 21:30 FT
[2] Vardar
1 - 1
Rabotnicki [4] 2
+0 0 - 1
- 21:30 FT
[5] Makedonija
1 - 0
Shkupi [7]
-1 1 - 0
- 21:30 FT
[3] Academy Pandev
4 - 0
Pobeda [10]
-2 1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[9] Belasica Strumica
3 - 2
Renova [8]
1 - 1
- 21:30 FT
[1] Shkendija 1
0 - 0
Sileks Kratovo [6] 1
-1 3/4 0 - 0
USB 21:30 FT
[Nhóm 1-7] Ottawa Fury 2
1 - 1
New York RB II [Nhóm 1-3] 1
+0 1 - 0
ALBC 22:00 FT
  KF Tirana 2
5 - 3
Luftetari Gjiro.   1
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
  Skenderbeu 1
1 - 3
Kukesi   2
-1/4 0 - 2
LATA 22:00 FT
[5] Ventspils 1 1
1 - 1
Jelgava [8]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola
0 - 0
Spartaks Jurmala [4]
-1 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[14] Vik.Zizkov 1
2 - 0
MFK Vitkovice [8]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Sellier&Bellot Vlasim
0 - 3
Fotbal Trinec [9]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] SK Prostejov
1 - 1
Jihlava [2]
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[1] C. Budejovice
3 - 1
MFK Chrudim [13]
-1 3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[16] Znojmo
2 - 3
Taborsko [15]
-1/2 0 - 1
FINA 22:30 FT
[10] HIFK
1 - 1
IFK Mariehamn [7]
+1/4 1 - 0
DENB 22:30 FT
[4] Naestved BK
4 - 1
Roskilde [9]
+1/4 1 - 0
ITC2 22:45 FT
  Viterbese Calcio
1 - 0
Monza  
+0 0 - 0
ESTC 22:59 FT
  Nomme Kalju
2 - 2
Levadia T.  
+1/2 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
NORB 22:59 FT
[9] HamKam
0 - 0
Sogndal [13]
+0 0 - 0
CZEB 22:59 FT
[5] Usti & Labem
0 - 2
Varnsdorf [6]
-1 0 - 0
BULA 23:30 FT
[13] Dunav Ruse
0 - 0
Vitosha Bistritsa [11]
-1/2 0 - 0
DENB 23:30 FT
[1] Silkeborg IF
5 - 0
Thisted [12]
-1 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[5] Fremad Amager
4 - 3
Lyngby [3]
+1/4 1 - 3
- 23:30 FT
[8] Nykobing
2 - 0
Hvidovre IF [10]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[7] HB Koge 1
0 - 0
Helsingor [11]
+0 0 - 0
DUC4T 00:00 FT
  Wuppertaler
0 - 3
B.Dortmund II  
+0 0 - 1
- 00:00 FT
  Kaan-Marienborn
1 - 1
Lippstadt  
-1/4 0 - 0
ICEW 01:00 FT
[4] Thor Akureyri Nữ
2 - 0
Fylkir Nữ [5]
-2 0 - 0
OMAA 01:00 FT
[3] Al Nahda (OMA) 1
1 - 0
Saham Club [8]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[14] Mjees SC
0 - 0
Muscat Club [10]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Al Oruba (OMA)
0 - 0
Dhofar [1]
+1/2 0 - 0
C1 02:00 FT
[E-2] Ajax 3
2 - 3
Tottenham [B-2] 2
-1/4 2 - 0
ICEW 02:15 FT
[9] KR Reykjavik Nữ
0 - 3
Valur Nữ [1]
+2 0 - 1
SUD 03:00 FT
  Estu.Merida 4
1 - 0
Argentinos Jun.   5
+1/4 1 - 0
CCF17 03:00 FT
[C-1] Haiti U17 (T)
2 - 0
Dominican U17  
2 - 0
- 03:00 FT
[A-2] Trinidad &T. U17 (T)
1 - 4
Honduras U17 [C-3]
0 - 0
JORA 03:00 FT
[12] That ras
1 - 2
Sareeh [7]
0 - 2
- 03:00 FT
[8] Ramtha
2 - 2
Wihdat [3]
1 - 1
- 03:00 FT
[6] Al Aqaba SC
1 - 1
S.Al.Ordon [4]
1 - 0
ARGC 03:10 FT
  Def.Belgrano (T)
3 - 0
Deportivo Riestra  
-1/4 1 - 0
COLC 03:15 FT
[B-2] Patriotas 1
1 - 3
Santa Fe [B-1]
1 - 1
- 03:15 FT
[F-2] Deportivo Pasto
2 - 0
Atlético [F-4]
1 - 0
- 03:15 FT
[B-4] Bogota FC
1 - 0
Boyaca Chico [B-3]
0 - 0
- 03:15 FT
[G-3] Cortulua
1 - 1
Atletico Huila [G-2]
1 - 0
- 03:15 FT
[D-3] Alianza Petrolera
0 - 1
Atl. Bucaramanga [D-1]
0 - 0
- 03:15 FT
[E-3] Union Magdalena 1
3 - 4
Real Santander [E-1]
2 - 0
- 03:15 FT
[E-4] Barranquilla
2 - 2
Real Cartagena [E-2]
0 - 1
- 03:15 FT
[A-4] Jag de Cordoba 2
2 - 2
Envigado [A-3]
1 - 1
- 03:15 FT
[A-2] Leones FC
2 - 4
Pereira [A-1]
1 - 3
- 03:15 FT
[G-1] Orsomarso
3 - 1
Dep.Quindio [G-4]
2 - 1
- 03:15 FT
[D-2] Cucuta
1 - 1
Valledupar [D-4]
1 - 1
- 04:15 FT
[C-3] Llaneros FC
1 - 0
Fortaleza [C-4]
0 - 0
CCF17 05:00 FT
[A-1] Mexico U17 (T)
2 - 1
Puerto Rico U17  
1 - 1
LIB 05:15 FT
[B-1] Cruzeiro/MG 1
1 - 2
Emelec [B-2] 3
-1 0 - 1
- 05:15 FT
[H-2] Gremio/RS
2 - 0
Univ. Catolica [H-3]
-1 1 - 0
- 05:15 FT
[H-4] Rosario Central 1
2 - 1
Libertad [H-1] 2
+0 1 - 0
- 05:15 FT
[B-4] CA Huracan
3 - 0
Dep.Lara [B-3]
-1/2 2 - 0
USA 06:00 FT
[Dong-4] Atlanta United
2 - 0
Toronto [Dong-7] 1
-1 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-9] Columbus Crew
3 - 1
LA Galaxy [Tay-3]
-1/2 1 - 0
- 07:00 FT
[Dong-5] New York RB
1 - 2
Montreal Impact [Dong-3]
-1/2 1 - 0
- 07:00 FT
[Dong-8] Chicago Fire
5 - 0
New England [Dong-11]
-1 2 - 0
USB 07:00 FT
[Nhóm 1-2] Nashville FC
0 - 1
Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-1]
-1/4 0 - 1
MEXA 07:00 FT
[7] Pachuca
1 - 1
Tigres UANL [2]
+0 1 - 1
LIB 07:30 FT
[D-3] CA Penarol 1
0 - 0
Flamengo/RJ [D-1]
+0 0 - 0
- 07:30 FT
[F-4] Junior Barranquilla
0 - 1
Melgar [F-3]
-1 1/2 0 - 1
- 07:30 FT
[D-2] LDU Quito
4 - 0
San Jose [D-4]
-2 1/4 0 - 0
- 07:30 FT
[F-1] Palmeiras/SP
1 - 0
San Lorenzo [F-2]
-1 1/4 0 - 0
COLC 07:30 FT
[C-1] Millonarios
2 - 0
Tigres(COL) [C-2]
0 - 0
CRCA 09:00 FT
[1] San Carlos 1
4 - 1
Herediano [4]
-1/4 2 - 1
- 09:00 FT
[2] Dep. Saprissa
2 - 1
Perez Zeledon [3]
-1 1 - 1
MEXA 09:06 FT
[8] Club Tijuana
1 - 3
Club Leon [1]
+0 0 - 1
USB 09:30 FT
[Nhóm 2-2] Fresno FC
0 - 1
Sacramento [Nhóm 2-13]
-1/4 0 - 1
 
« 08 tháng 05 »
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com