CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 12:00 FT
  Roas. Kumamoto (T)
0 - 2
Kashima Antlers  
+1 1/4 0 - 2
ACL 14:00 FT
[E-3] Shandong Luneng
6 - 0
Mohun Bagan  
-3 1/4 2 - 0
GHCLB 15:30 FT
  Mitchelton (T)
1 - 3
Brisbane Strikers   1
+1 3/4 1 - 1
- 17:30 FT
  Logan Light. (T)
3 - 5
Brisbane Olympic  
+1 3/4 1 - 3
ACL 18:00 FT
  Hà Nội T&T
1 - 0
Kitchee   1
-1/2 0 - 0
IRNA 18:00 FT
[11] Padideh Shandiz 2
1 - 0
SaiPa Karadj [5] 2
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[3] Zobahan 1
0 - 0
Esteghlal Tehran [1] 2
-1/4 0 - 0
ACL 19:00 FT
  Chonburi 2
2 - 2
Yangon United   3
-2 0 - 1
TS 90': 2-2; TS HP: 1-0
FINLC 19:15 FT
  PK-35 (T)
1 - 1
Lahti [B-2]
-1/4
ACL 19:30 FT
  Muang Thong Utd
0 - 0
Darul Takzim  
-1 1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 0-0; PEN: 3-0
JORC 19:30 FT
[B-4] S.Al.Ordon 2 1
0 - 1
Jazeera Amman   2
0 - 0
- 19:30 FT
[A-1] Faisaly (JOR) 1
1 - 0
Ahli Amman [A-3] 2
0 - 0
GHU19 20:30 FT
  Hy Lạp U19
1 - 1
Séc U19  
0 - 1
IRNA 20:30 FT
[4] Persepolis 2
2 - 2
Sepahan [10] 1 2
-1/4 0 - 1
SCOU20 21:00 FT
[13] Falkirk U20 2
2 - 1
Aberdeen U20 [5] 1
+3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Motherwell U20 (T) 1
1 - 2
St Mirren U20 [3] 2
+1/4 0 - 1
EGYA 22:00 FT
[16] Ittihad Al Shorta
0 - 0
Wadi Degla SC [14]
+0 0 - 0
GHCLB 22:30 FT
  Botosani (T)
3 - 2
Jagiellonia  
1 - 1
NPA 00:30 FT
[10] Golden Arrows (T) 1
0 - 2
Kaizer Chiefs [4] 3
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[1] Mamelodi Sun.
3 - 0
Chippa Utd [6]
-1 3 - 0
- 00:30 FT
[14] Jomo Cosmos (T)
0 - 0
Mpumalanga [3]
+1/4 0 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Shakhtar Donetsk (T) 2
3 - 1
Piast Gliwice   3
2 - 1
PHA 01:00 FT
[2] Monaco 2
2 - 0
SC Bastia [13] 1
-1 1 - 0
ANHA 02:45 FT
[3] Arsenal 2
0 - 0
Southampton [7] 1
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[1] Leicester City
2 - 0
Liverpool [9] 1
+0 0 - 0
- 02:45 FT
[18] Norwich 2
0 - 3
Tottenham [2] 2
+3/4 0 - 2
- 02:45 FT
[19] Sunderland 1
0 - 1
Man City [4] 4
+1 0 - 1
- 02:45 FT
[6] West Ham Utd 3
2 - 0
Aston Villa [20] 1
-1/2 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[5] Derby County 1
0 - 0
Preston North End [14] 2
-3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[7] Ipswich 1
2 - 1
Reading [15] 2
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[6] Sheffield Wed. 1
1 - 1
Burnley [3] 2
+0 0 - 1
- 02:45 FT
[11] Wolves
2 - 2
Bolton [23]
-3/4 1 - 0
ANHFLT 02:45 FT
  Oxford Utd
0 - 1
Millwall   1 2
+1/4 0 - 0
ANHL1 02:45 FT
[19] Shrewsbury
1 - 2
Southend [7] 1 3
+0 0 - 1
- 02:45 FT
[15] Doncaster Rovers
1 - 2
Walsall [2]
+0 0 - 0
ANHL2 02:45 FT
[15] Morecambe 1
1 - 1
Portsmouth [5] 1
+3/4 0 - 1
- 02:45 FT
[17] Luton Town 1
1 - 1
Yeovil Town [22] 1
-1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[7] Sassuolo 1
0 - 2
Roma [5] 1 2
+0 0 - 1
HLC 02:45 FT
  AZ Alkmaar 1
1 - 0
HHC Hardenberg   1
-2 3/4 1 - 0
BIC 02:45 FT
  Genk 2
1 - 1
Standard Liege   2
+0 1 - 1
ANHA 03:00 FT
[12] Crystal Palace 3
1 - 2
Bournemouth [15] 4
+0 1 - 1
- 03:00 FT
[5] Man Utd 2
3 - 0
Stoke City [11] 1
-3/4 2 - 0
- 03:00 FT
[14] West Brom
1 - 1
Swansea City [16]
-1/4 0 - 0
PHA 03:00 FT
[18] Montpellier 2
0 - 1
Marseille [10] 1 3
+0 0 - 0
PHB 03:00 FT
[12] Bourg Peronnas
0 - 2
Tours [10]
-1/4 0 - 1
- 03:00 FT
[16] Niort 1 3
0 - 0
Nancy [2] 5
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[4] Red Star 93
2 - 1
Le Havre [6] 1
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[14] Ajaccio 1
2 - 0
Nimes [11] 3
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[8] Auxerre 2
3 - 1
Evian [15] 1
-1/4 2 - 0
- 03:00 FT
[18] Creteil 1 1
1 - 1
Sochaux [19] 3
+1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[1] Dijon 2
1 - 0
Valenciennes [17] 1
-1 1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[5] Lens
2 - 0
Stade Brestois [9] 1
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[3] Metz
1 - 0
Stade Lavallois [13] 1
-1/2 1 - 0
BRASP 04:00 FT
[B-5] Sao Bernardo/SP 1
1 - 0
Oeste/SP [A-3] 1
-1/4 1 - 0
LIB 05:30 FT
[C-3] CA Huracan 2
1 - 0
Caracas   1 4
-1 1/4 0 - 0
- 07:45 FT
  CA River Plate (URU) 1
2 - 0
Univ. de Chile [D-4] 4
+0 0 - 0
MEXC 08:00 FT
[A-3] Pachuca
1 - 2
San Luis [B-2]
-1 1/4 1 - 0
- 08:00 FT
[A-1] Venados 1
1 - 0
Tapachula [C-1] 3
-1/4 0 - 0
- 08:00 FT
  Juarez 1
2 - 0
Dorados [F-4] 1
-1/2 1 - 0
- 08:00 FT
[G-2] Veracruz 3
0 - 0
Lobos BUAP [G-1] 2
-1/2 0 - 0
GHCLB 09:00 FT
  Giravanz Kita. (T)
0 - 1
Jubilo Iwata  
0 - 0
MEXC 10:00 FT
[C-4] Oaxaca 1 2
0 - 0
Jaguares Chiapas [C-3] 2
+0 0 - 0
- 10:00 FT
[D-3] Mineros de Zac. 1
2 - 0
Club Leon [B-1] 1 3
+1/4 0 - 0
- 10:00 FT
[A-4] Cruz Azul 4
1 - 1
Atlante [A-2] 3
-1 1 - 1
- 10:00 FT
[E-3] Club Tijuana 2
3 - 2
Deportivo Tepic [D-1] 1
-1 2 - 0
SCOU20 20:00 Hoãn
[7] Hibernian U20
-
Ross County U20 [14]
-
- 20:30 Hoãn
[15] Inverness U20
-
Dunfermline U20 [17]
-
GHW 21:00 Hoãn
  Algeria Nữ
-
Mali Nữ  
-
BRARJ 05:30 Hoãn
[B-3] Botafogo/RJ
-
Portuguesa/RJ [A-6]
-
 
« 08 tháng 03 »
LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: 0936.191.707
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
Công ty cổ phần iNET. Số 247 Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.ĐT: 043. 7931188, Fax: 043. 7930979. Đại diện bởi: Ông Nguyễn Trọng Thơ, Chức danh: Tổng giám đốc. SGP: (đang chờ cấp mới)