CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
RMNB 15:00 FT
[A-12] Farul Constanta
0 - 1
Berceni [A-10] 2
-1/2 0 - 0
- 15:00 FT
[A-6] Braila 2
1 - 1
Rapid Suceava [A-3] 2
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[B-7] Olimpia Satu Mare 2
1 - 1
Olt Slatina [B-2] 1
+0 1 - 0
- 15:00 FT
[B-10] Bihor Oradea 4
0 - 0
Soimii Pancota [B-11] 4
0 - 0
- 15:00 FT
[A-5] Bacau 1
1 - 2
Voluntari [A-1] 3
0 - 2
- 15:00 FT
[B-8] Ramnicu Valcea 4
1 - 0
Caransebes [B-9] 1
-1 1 - 0
- 15:00 FT
[B-4] Unirea Tarlungeni 2
2 - 2
Metalul Resita [B-3] 1 3
+0 1 - 2
- 15:00 FT
[A-4] Gloria Buzau 1
0 - 2
Academica Arges [A-2] 2
+3/4 0 - 0
- 15:00 FT
[A-7] Balotesti 6
1 - 0
Dorohoi [A-11] 3
-1/4 0 - 0
MAPL 15:45 FT
[7] UiTM FC
3 - 2
Kuantan FA [11] 1
-3/4 2 - 0
- 15:45 FT
[12] SPA FC
1 - 0
Kuala Lumpur FA [10] 2
+0 0 - 0
- 15:45 FT
[9] DRB-Hicom
1 - 2
PB DKTT Team [1]
+3/4 0 - 1
GHW 16:00 FT
  Ba Lan U19 Nữ
1 - 2
Slovakia U19 Nữ  
-2 0 - 1
AUSA 16:40 FT
[1] Melb. Victory
0 - 1
Newcastle Jets [10] 2
-1 3/4 0 - 0
UKRU21 17:00 FT
[9] Metalurg Don. U21 2
6 - 0
Olimpik Donetsk U21 [14] 3
-2 2 - 0
- 17:00 FT
[3] Shakhtar Donetsk U21 1
2 - 1
Chernomorets U21 [10] 1 2
-2 1 - 1
C1U19 18:00 FT
[D-1] Anderlecht U19 3
1 - 3
Shakhtar Donetsk U19 [H-1] 1
-1 1/4 0 - 0
AUSA 18:50 FT
[3] Perth Glory 1
0 - 3
Sydney FC [2] 2
+1/4 0 - 1
SINA 19:00 FT
[10] Young Lions 3
0 - 1
Harimau Muda (SIN) [4]
0 - 0
MAPL 19:15 FT
[2] Sabah FA 3
1 - 1
PKNS FC [6] 1
-1/4 1 - 0
CZEU21 19:30 FT
[10] Teplice U21 2
4 - 1
Vik.Plzen U21 [8]
1 - 1
LBNA 19:30 FT
[9] Tadamon (LBN)
1 - 0
Shabab Sahel [10]
1 - 0
- 19:30 FT
[7] Shabab Al Ghazieh
2 - 2
Racing Beirut [12]
1 - 1
- 19:30 FT
[6] Nabi Sheet
1 - 0
Al Nejmeh [4]
1 - 0
- 19:30 FT
[11] Al Ahli (LBN) 2
0 - 3
Salam Zgharta [8] 3
0 - 2
ITAU20 20:00 FT
[A-3] Juventus U20 2
2 - 1
Bologna U20 [A-6] 2
-1 0 - 0
MDVA 20:00 FT
[6] FC Saxan 2
0 - 1
Zaria Balti [8]
-1 3/4 0 - 0
IRNA 20:00 FT
[15] Naft M. Soleyman 1
1 - 1
Rah Ahan [16]
-1/4 0 - 0
OMA 20:50 FT
[10] Sohar Club (OMA) 4
2 - 1
Mussanah Club [7] 1
+0 0 - 1
NGAU21 21:00 FT
[12] Krasnodar U21 4
1 - 3
Kuban U21 [5] 3
-1/4 1 - 0
BULA 21:00 FT
[8] Cherno More 4
2 - 0
PFK Haskovo [12] 4
-1 1/2 0 - 0
UKRA 21:00 FT
[13] Hoverla Uzh. 1
2 - 1
Illichivets [14] 3
-1/2 2 - 0
GHU20 21:10 FT
  Qatar U20 (T) 2
2 - 3
Honduras U20   5
+0 0 - 1
BHRA 21:30 FT
[9] Busaiteen 1
1 - 2
Malkiya [7] 2
+0 1 - 1
IRNA 21:30 FT
[6] Esteghlal Tehran 2
1 - 1
Zobahan [5] 3
-1/4 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[4] Tiraspol
4 - 0
Dinamo-Auto [9] 1
2 - 0
ALGA 22:00 FT
[14] CS Constantine 1 2
2 - 2
Hussein Dey [16] 5
-3/4 2 - 1
ALGC 22:00 FT
  ES Setif 1 2
1 - 1
MO Bejaia   3
-1/2 1 - 1
TS 90': 1-1; PEN: 5-6
C1U19 22:15 FT
[E-2] Roma U19 3
0 - 4
Chelsea U19 [G-1] 1
+1 0 - 0
BLRA 22:30 FT
[7] Gomel 1
2 - 0
Belshina Bobruisk [8]
-1/4 2 - 0
KUWA 22:40 FT
[11] Al Shabab (KUW) 4
1 - 4
Salmiya [4] 3
+2 1 - 2
- 22:40 FT
[3] Al Quadisiya 1
7 - 0
Tadamon (KUW) [14] 1
-2 1/2 3 - 0
KSA 22:55 FT
[13] Al Shoalah
2 - 1
Najran [12]
+0 0 - 1
POLA 22:59 FT
[14] Ruch Chorzow
3 - 0
Cracovia Krakow [13]
+0 3 - 0
BLRA 22:59 FT
[1] Bate Borisov
1 - 0
Slavia Mozyr [9] 2
-1 3/4 1 - 0
CROA 22:59 FT
[4] Lok. Zagreb 3
2 - 2
NK Osijek [9] 1
-1/4 1 - 0
ESTA 22:59 FT
[4] Levadia T. (T)
2 - 0
Tulevik Viljandi [9]
0 - 0
- 22:59 FT
[8] Parnu Linnameeskond 1
1 - 6
Sillamae Kalev [3]
1 - 2
LATA 22:59 FT
[5] Jelgava (T) 3
1 - 2
Metalurgs L. [2] 1 1
0 - 1
MLTA 22:59 FT
[10] Pieta Hotspurs 1
2 - 3
Mosta [7]
+0 0 - 2
RMNB 22:59 FT
[B-4] Unirea Tarlungeni 1 2
1 - 1
Poli Timisoara [B-1] 1
0 - 1
SLOA 22:59 FT
[3] CM Celje 2
1 - 3
Rudar Velenje [6] 3
-1 1/4 1 - 2
CZEA 22:59 FT
[3] Jablonec 1
4 - 0
Hradec Kralove [15] 1
-1 1/2 1 - 0
UKRA 22:59 FT
[10] Metalurg Zap. 1
1 - 1
Volyn [8] 3
+0 0 - 1
JORA 22:59 FT
[3] Jazeera
0 - 0
Faisaly (JOR) [8]
-1/4 0 - 0
MARA 22:59 FT
[15] Chabab Khenifra
1 - 0
Kawkab Marrakech [5]
+0 0 - 0
TNKB 23:00 FT
[15] Bucaspor
0 - 2
Karsiyaka [8]
+1/4 0 - 0
DUB 23:30 FT
[8] Heidenheim
0 - 1
Ingolstadt [1]
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[3] Karlsruher
3 - 0
St. Pauli [17] 1
-3/4 2 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[17] Seligenporten
3 - 3
Schalding Hein. [5]
+0 2 - 0
AUTB 23:30 FT
[10] Hartberg 1
2 - 3
St.Polten [6] 1
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[8] Horn 1 2
0 - 1
Wacker Innsbruck [7] 1
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[5] Aust Lustenau
3 - 2
Kapfenberg [4]
+0 0 - 1
- 23:30 FT
[2] Mattersburg 1
0 - 2
Liefering [1] 1
-1/4 0 - 2
DENA 23:30 FT
[5] Hobro I.K. 1
3 - 1
Esbjerg FB [10] 2
+1/2 2 - 1
DEN3 23:30 FT
[D-3] Hvidovre IF
2 - 0
Svebolle [D-16] 1
1 - 0
DUB 23:45 FT
[9] Nurnberg
1 - 1
Darmstadt [4]
-1/4 1 - 0
BHRA 23:45 FT
[2] Al Hadd 1
3 - 2
East Riffa [3] 1
-1/4 2 - 2
DUC4BA 00:00 FT
[16] Ein.Bamberg 1
0 - 2
Bayern Munich II [2]
+1 0 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[11] Babelsberg
0 - 0
BFC Viktoria 1889 [15]
-1/4 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[8] SL Benfica B 1 1
2 - 2
Chaves [2]
-1/4 1 - 2
BULA 00:00 FT
[2] Cska Sofia
0 - 0
Botev Plovdiv [6]
-3/4 0 - 0
HUNA 00:00 FT
[6] Kecskemeti
1 - 2
Debreceni [5]
+1/2 1 - 1
NORA 00:00 FT
[9] Sarpsborg
1 - 1
Valerenga [3]
-1/4 0 - 0
RMNA 00:00 FT
[14] Universitaea Cluj 2
1 - 0
CFR Cluj [4] 1
+0 0 - 0
SVKA 00:00 FT
[4] Senica
1 - 2
MSK Zilina [2]
+1/4 0 - 0
ALGA 00:00 FT
[4] USM Alger 1 1
1 - 1
El Eulma [14] 1
-1 0 - 1
ITA3 00:30 FT
[B-14] Piacenza
1 - 1
Santarcangelo [B-17]
-1/4 1 - 0
DUC4B 00:30 FT
[6] Ein.Braunschweig II
2 - 2
Lubeck [9]
+0 0 - 1
DUC4N 00:30 FT
[6] Homburg
0 - 0
Astoria Walldorf [12]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[1] Offenbach
3 - 0
Koblenz [16]
-1 1/4 2 - 0
DUC4T 00:30 FT
[1] M.gladbach II
3 - 0
Wiedenbruck [10]
-1 1/4 2 - 0
KSB 00:30 FT
[2] Al Wehda (KSA)
4 - 1
Al Nahda (KSA) [1]
1 - 1
- 00:30 FT
[6] Al Jeel
2 - 4
Al Tai [5]
1 - 2
- 00:30 FT
[15] Abha
3 - 2
Al Baten [11]
1 - 1
- 00:30 FT
[8] Hazm
4 - 1
Al Safa (KSA) [13]
0 - 0
- 00:30 FT
[9] Al Watani
0 - 1
Al Ettifaq [4]
0 - 1
- 00:30 FT
[7] Al Riyadh
2 - 3
Al Qadisiya [3]
2 - 0
- 00:30 FT
[14] Al Draih
3 - 1
Hettein Club [16]
1 - 1
- 00:30 FT
[12] Al Mujazzal 1
0 - 3
Al Feiha [10]
0 - 1
KUWA 00:55 FT
[2] Al Kuwait
1 - 0
Al Arabi (KUW) [1]
+0 1 - 0
PHB 01:00 FT
[16] Tours
1 - 1
Stade Lavallois [10]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Nimes
0 - 1
Clermont [12]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Orleans 1
0 - 1
Troyes [1]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[15] Ajaccio
1 - 0
Dijon [5]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Chateauroux
0 - 2
Ajaccio GFCO [2]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[6] Nancy
1 - 2
Niort [13]
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[20] Arles-Avignon
0 - 1
Le Havre [8]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[9] Sochaux
2 - 1
Creteil [14]
-1/2 0 - 1
PH3 01:00 FT
[3] Bourg Peronnas
4 - 0
Frejus St Raphael [7]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[12] Con. Marseille
3 - 1
Amiens [9]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[16] CA Bastia
1 - 3
Istres [17]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[15] Le Poire
4 - 2
Dunkerque [8]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[10] Avranches
0 - 0
Chambly [13]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Paris FC
2 - 0
Epinal [18]
-1 1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[6] Boulogne 1
2 - 2
US Colomiers [14]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[11] Colmar
0 - 1
Lucon [5]
+1/4 0 - 1
HLA 01:00 FT
[1] PSV Eindhoven
3 - 1
Zwolle [7]
-1 3/4 1 - 1
HLB 01:00 FT
[15] Telstar
2 - 1
TOP Oss [8]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[7] VVV Venlo
2 - 1
Eindhoven [2]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[16] Den Bosch
1 - 1
PSV Eindhoven U19 [13]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[18] Achilles
0 - 1
RKC Waalwijk [20]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[12] MVV Maastricht
6 - 2
Volendam [5]
-1/4 1 - 1
MLTA 01:00 FT
[3] Birkirkara
2 - 2
Qormi [12]
0 - 1
SLOA 01:00 FT
[5] Zavrc
0 - 0
Gorica [8]
-1/4 0 - 0
CZEA 01:15 FT
[10] Bohemians
0 - 2
Banik Ostrava [12]
-1/4 0 - 0
ITB 01:30 FT
[4] Vicenza
1 - 0
Avellino [8]
-1/4 1 - 0
DUA 01:30 FT
[15] Hannover 96 3
1 - 1
Hertha Berlin [13] 1
-1/2 0 - 0
PHA 01:30 FT
[15] Caen 2
0 - 3
Monaco [3]
+1/4 0 - 1
PH3 01:30 FT
[4] Strasbourg
1 - 0
Red Star 93 [1]
+0 1 - 0
POLA 01:30 FT
[4] Wisla Krakow
1 - 1
Gornik Zabrze [8]
-1/2 1 - 0
BIA 01:30 FT
[16] Lierse
0 - 1
Cercle Brugge [15]
-1/2 0 - 1
WALA 01:30 FT
[10] Cefn Druids AFC 2
0 - 1
Prestatyn [12]
-1 0 - 0
AUTB 01:30 FT
[3] Lask
0 - 2
FAC Team fur Wien [9]
-3/4 0 - 0
ANHB 01:45 FT
[20] Brighton 2
0 - 2
Bournemouth [2] 1
+3/4 0 - 0
ITA3 01:45 FT
[C-7] Foggia 1
1 - 0
Casertana [C-5]
-1/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[7] Derry City
0 - 0
Shamrock Rovers [3]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[4] Bohemians
2 - 0
Longford Town [6]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Dundalk
1 - 0
Drogheda Utd [9]
-1 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[5] St. Patrick's 1
0 - 0
Cork City [2]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[8] Galway
0 - 1
Sligo Rovers [10]
+1/2 0 - 1
IREB 01:45 FT
[7] Cabinteely 1
0 - 2
UC Dublin [4]
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[8] Waterford Utd
1 - 1
Cobh Ramblers [6]
-3/4 0 - 0
WALA 01:45 FT
[1] The New Saints
3 - 3
Aberystwyth [3]
-1 3/4 3 - 0
ANHB 02:00 FT
[16] Fulham 2
2 - 2
Wigan [23]
-1/4 2 - 1
ICELC 02:00 FT
[B-1] Leiknir Rey. (T)
1 - 1
Fjolnir [B-4]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[A-5] Trottur Rey. (T) 1
2 - 3
Hafnarfjordur [A-2]
+1 1/2 0 - 2
- 02:00 FT
[A-3] Fylkir
2 - 0
Vik. Olafsvik [A-6]
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[B-8] Fram Rey. (T)
2 - 1
Grotta [B-7]
+0 0 - 1
IREB 02:00 FT
[5] Shelbourne 1
2 - 4
Wexford Youths [2]
-1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[1] Finn Harps
1 - 0
Athlone [3]
+0 0 - 0
BDNA 02:30 FT
[15] Arouca
0 - 1
Belenenses [6]
-1/4 0 - 0
ICELC 04:00 FT
[C-6] Haukar
1 - 2
Valur Rey. [C-2]
+1 1/4 0 - 1
ARGA 04:00 FT
[27] Cru. del Norte 1
1 - 1
Atletico Rafaela [29] 1
-1/4 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[3] Lobos BUAP 2
2 - 0
Atlante [12] 1
-3/4 0 - 0
CHIA 06:00 FT
[2] Univ. Catolica 4
4 - 2
U. La Calera [5] 1 5
-1 3 - 2
PARA 06:00 FT
[5] Sol de America 1 6
2 - 3
General Diaz [9] 1 6
-1/4 1 - 1
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-1] Richmond K. 1
3 - 0
Wilmington [Nhóm 1-6] 2
-1/2 2 - 0
USA 06:05 FT
[Dong-2] Dallas 2
0 - 4
Colorado Rapids [Dong-10]
-3/4 0 - 2
PARA 06:30 FT
[2] Guarani CA (T) 1
3 - 1
Deportivo Capiata [8]
-3/4 1 - 0
ARGA 07:15 FT
[19] Temperley 3
2 - 1
Colon [22] 2
+0 2 - 0
USW 07:30 FT
[4] Houston Dash Nữ 1
2 - 0
Wash. Spirit Nữ [2]
+0 1 - 0
MEXA 07:30 FT
[17] Queretaro 2
2 - 1
Club Tijuana [1] 1 3
-1/2 2 - 1
- 08:30 FT
[2] Veracruz 2
1 - 1
Morelia [18] 1 2
-1/2 0 - 0
MEXB 08:30 FT
[6] Correcaminos 1 2
1 - 1
Celaya [14] 2
-1 1/4 0 - 0
MEXA 09:30 FT
[15] Santos Laguna 2
4 - 3
Jaguares Chiapas [10] 2
-1/2 2 - 2
MEXB 09:30 FT
[9] Deportivo Tepic
0 - 3
Oaxaca [7] 1
-1/2 0 - 2
AUSSL 10:30 FT
[7] Metro Stars 2
3 - 0
Para Hills Knights [14] 2
-1 1/4 0 - 0
- 10:30 FT
[4] Campbelltown City 1
2 - 1
Adelaide Raiders [10]
-1/4 1 - 1
- 10:30 FT
[3] West Torrens 1
3 - 1
Ade. Blue Eagles [2] 1
+3/4 2 - 0
- 10:30 FT
[8] Adelaide Comets
1 - 8
Adelaide City [5]
+3/4 0 - 5
- 10:30 FT
[13] White City W. 2 2
0 - 1
Croydon Kings [6] 1
+3/4 0 - 1
- 10:30 FT
[12] Modbury Jets
1 - 1
SA Panthers [11]
+1/4 0 - 0
- 10:30 FT
[9] Port Adelaide
2 - 4
West Adelaide [1] 2
+1 1/4 2 - 2
SCOU20 00:00 Hoãn
[14] Dundee Utd 20
-
Dundee FC U20 [9]
-
 
« 08 tháng 03 »

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010