CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 14:00 FT
  Bulgaria U18 Nữ
0 - 7
Ukraina U19 Nữ  
+1 0 - 2
CZEU19 16:00 FT
  Mlada Boleslav U19
0 - 1
Pardubice U19  
-3/4 0 - 0
AUSQSL 16:00 FT
[4] Redlands Utd
3 - 0
Brisbane Roar U21 [8]
2 - 0
IDNA 16:00 FT
  Bali United Pusam
1 - 0
Sriwijaya  
+1/4 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[5] Changwon City
0 - 1
Daejeon Korail [7]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Gangneung
0 - 0
Busan Transp. [6]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[10] Mokpo City
0 - 1
Gyeongju KHNP [2]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[3] Ulsan Mipo
1 - 3
Yongin City [9]
-1 0 - 1
TQA 18:35 FT
[4] Shanghai EA
4 - 1
Shijiazhuang YJ [15]
-1 1/4 1 - 1
SINA 18:45 FT
[7] Balestier Kh.
0 - 1
Alb. Niigata (SIN) [3]
0 - 1
CZEU19 19:00 FT
  Hlucin U19
3 - 2
C. Budejovice U19  
+1/4 1 - 1
SINA 19:15 FT
[2] DPMM FC
3 - 0
Warriors FC [5]
1 - 0
CZEU19 20:00 FT
  Pribram U19
4 - 0
Opava U19  
-1 1/4 2 - 0
UKRU21 20:00 FT
[2] Dinamo Kiev U21
5 - 0
Volyn U21 [11]
-2 1/4 3 - 0
MASC 20:00 FT
[D-4] Terengganu
0 - 2
Melaka FA [D-3]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[A-3] Johor Darul Takzim II
1 - 0
PB DKTT Team [A-2]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[D-2] Negeri Sembilan
2 - 0
Felda United [D-1]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[A-4] Sarawak
0 - 3
Kedah FA [A-1]
+1/2 0 - 0
ISRB 20:30 FT
[13] Hapoel Acre
0 - 0
INR HaSharon [6]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[1] Hapoel R. Gan (T)
3 - 0
Hapoel Bnei Lod [16]
+0 2 - 0
- 20:30 FT
[4] HR Letzion
0 - 0
Ahi Nazareth [11]
0 - 0
- 20:30 FT
[5] Maccabi Shaarayim
1 - 1
Beitar TA Ramla [15]
-1/2 0 - 0
UZBA 20:30 FT
[9] Navbahor
3 - 2
Mash'al Mubarek [13]
-1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[8] Neftchi
1 - 2
Andijan [14]
-1 1/2 0 - 2
- 20:45 FT
[5] Buxoro
3 - 1
Kokand-1912 [15]
-1 1/4 2 - 0
IDNA 21:00 FT
  Persela Lamon
0 - 1
Surabaya  
+1/4 0 - 1
UZBA 21:00 FT
[3] Bunyodkor
2 - 1
Shurtan Guzar [11]
-1 3/4 2 - 1
NGAU21 21:30 FT
[14] Rostov U21
2 - 2
Tom Tomsk U21 [9]
+0 1 - 0
- 21:30 FT
[15] Ufa U21
0 - 3
Terek G. U21 [2]
+1 0 - 1
GHU18 22:00 FT
  Séc U18
2 - 0
Ukraina U18   1
+0 1 - 0
- 22:00 FT
  Hungary U18 (T)
2 - 0
Slovakia U18  
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
  UAE U18 (T)
0 - 7
Nhật Bản U18   1
+1 1/4 0 - 5
- 22:00 FT
  Mỹ U18 (T)
5 - 3
Nga U18  
-1/4 2 - 0
AZEA 22:00 FT
[2] Zire IK
3 - 1
AZAL PFK Baku [8]
-3/4 2 - 0
BLRA 22:00 FT
[7] Slavia Mozyr
1 - 0
Krumkachy [9]
+0 0 - 0
RMNB 22:00 FT
[6] Olimpia Satu Mare 1
1 - 1
Fc Brasov [8]
+0 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[12] Usti & Labem 1
0 - 3
Banik Ostrava [1]
+1/4 0 - 2
UZBA 22:00 FT
[2] Nasaf Qarshi
2 - 1
Pakhtakor [7]
-3/4 0 - 1
BLRA 22:30 FT
[14] Neman Grodno
0 - 4
Dinamo Brest [11]
+0 0 - 2
LATA 22:30 FT
[5] Rigas Futbola Skola
1 - 1
Metalurgs L. [4]
+1/4 0 - 1
FIN3 22:30 FT
[B-9] EsPa Espoo
1 - 1
Espoo [B-5]
+1/2 1 - 1
KSA 22:50 FT
[10] Al Qadisiya
1 - 1
Al Faisaly (KSA) [3] 1
-1/4 1 - 0
KSB 22:55 FT
[5] Hajer
3 - 3
Al Qaisoma [8]
-1 1 - 3
OLPW 22:59 FT
[A-1] Brazil Nữ 3
1 - 2
Canada Nữ [B-1]
-3/4 0 - 1
NGAU21 22:59 FT
[4] Zenit U21
0 - 2
CSKA Mos. U21 [1]
+1/2 0 - 1
POLA 22:59 FT
[7] Slask Wroclaw
0 - 0
Wisla Plock [11]
-1/4 0 - 0
BULA 22:59 FT
[13] Lokomotiv Gorna
0 - 2
Dunav Ruse [1]
+0 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[1] Infonet
1 - 0
Paide Linname. [6]
-2 0 - 0
- 22:59 FT
[7] Trans Narva 1
3 - 1
Parnu Linnameeskond [9]
-1 1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[5] Sillamae Kalev 1
1 - 4
Flora Tallinn [2]
+1 1 - 4
LATA 22:59 FT
[7] METTA/LU Riga
1 - 3
Spartaks Jurmala [1]
+1 1/4 0 - 2
FIN3 22:59 FT
[B-10] Atlantis
0 - 6
Honka [B-1]
+1 3/4 0 - 3
DENA 22:59 FT
[11] Nordsjaelland
1 - 1
Randers [4]
+1/4 0 - 1
DEN3 22:59 FT
[3-4] Odder IGF
1 - 1
Brabrand IF [3-1]
+1/4 1 - 0
DUC4BA 23:15 FT
[18] Bayern Hof
0 - 2
VfR Garching [7]
+0 0 - 1
DEN3 23:15 FT
[3-7] Kjellerup IF
1 - 1
VSK Arhus [3-8]
-1/4 1 - 0
KSB 23:15 FT
[3] Najran
4 - 0
Al Adalah [16]
1 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[6] Illertissen
0 - 1
Seligenporten [17]
-2 0 - 0
NGA 23:30 FT
[14] Rubin Kazan
1 - 2
Anzhi [9]
-3/4 1 - 1
MLTA 23:30 FT
[1] Birkirkara
4 - 0
St. Andrews [12]
1 - 0
- 23:30 FT
[7] Gzira Utd
1 - 1
Tarxien Rainbows [8]
+1/4 0 - 1
CZEB 23:30 FT
[11] Znojmo
0 - 3
Opava [3]
-1/4 0 - 1
AUTB 23:30 FT
[2] Lask
4 - 0
Wattens [7]
-1 3 - 0
- 23:30 FT
[1] Liefering
2 - 0
Kapfenberg [3]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[5] FAC Team fur Wien
2 - 1
Blau Weiss Linz [10]
+1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[8] Wacker Innsbruck
0 - 1
Aust Lustenau [4]
+1/4 0 - 0
DEN3 23:30 FT
[2-4] Svendborg 1
1 - 3
Dalum IF [2-5]
-1/4 1 - 1
KSB 23:30 FT
[13] Al Tai
0 - 0
Wajj Club [7]
0 - 0
CZEA 23:35 FT
[5] Teplice
1 - 2
Mlada Boleslav [2]
+1/4 0 - 1
BDNB 00:00 FT
[6] Benfica B
1 - 1
Gil Vicente [9]
-1/2 1 - 0
AZEA 00:00 FT
[3] Inter Baku
2 - 2
Kapaz [7]
-3/4 1 - 1
POLB 00:00 FT
[6] Chojniczanka
1 - 1
Znicz Pruszkow [18]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[10] Bytovia
1 - 0
Miedz Legnica [12]
+1/4 0 - 0
NORA 00:00 FT
[9] Valerenga
1 - 1
Bodo Glimt [11]
-1 1/4 0 - 1
TDB 00:00 FT
[4] AFC Utd
0 - 0
Dalkurd FF [2]
+0 0 - 0
DEN3 00:00 FT
[3-2] Jammerbugt 1
0 - 3
Aarhus Fremad [3-6]
-1/4 0 - 1
TD3 00:15 FT
[Sodra-2] Osters
3 - 0
Qviding [Sodra-14]
-1 1/4 1 - 0
DUC4BA 00:30 FT
[10] Memmingen 1
0 - 1
Rosenheim [9]
-3/4 0 - 0
LUXA 00:30 FT
[4] Progres Niedercorn
4 - 0
US Rumelange [11]
2 - 0
POLB 00:45 FT
[1] Wigry Suwalki
3 - 2
Wisla Pulawy [8]
-1/2 2 - 1
TBNB 01:00 FT
[13] Mirandes
1 - 1
Getafe [14]
+0 0 - 0
PHB 01:00 FT
[17] Niort
1 - 4
Tours [12]
-1/4 1 - 4
- 01:00 FT
[10] Ajaccio
3 - 1
Bourg Peronnas [20]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[14] Auxerre 1
0 - 1
Clermont [11]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Stade Brestois
3 - 2
Valenciennes [6]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[19] Stade Lavallois
0 - 1
Ajaccio GFCO [4]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Le Havre
1 - 3
Troyes [9]
-1 1 - 2
- 01:00 FT
[7] Sochaux
0 - 0
Orleans [15]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Strasbourg 1
1 - 1
Nimes [18]
-1/2 0 - 0
PH3 01:00 FT
[17] Belfort
0 - 0
Chambly [5] 1
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[11] CA Bastia 1
0 - 4
Dunkerque [1]
-1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[4] Lyon Duchere
0 - 2
Concarneau [2]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[16] Les Herbiers
2 - 2
Pau FC [12]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[3] Avranches
2 - 0
Con. Marseille [13]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Quevilly 1
1 - 1
Epinal [15] 1
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[9] Boulogne
1 - 1
Chateauroux [7]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Creteil
0 - 3
AS Beziers [6]
-1/4 0 - 3
- 01:00 FT
[18] Sedan
0 - 0
Paris FC [10]
+0 0 - 0
HLA 01:00 FT
[9] SBV Excelsior
1 - 2
ADO Den Haag [3]
+1/4 1 - 1
HLB 01:00 FT
[3] Ajax U21
5 - 2
Den Bosch [17]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[1] PSV Eindhoven U21
1 - 0
Emmen [7]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[19] Dordrecht 90 1
0 - 1
Cambuur [13]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[4] Volendam
3 - 0
Telstar [11]
-1 3 - 0
- 01:00 FT
[10] De Graafschap
3 - 1
Utrecht U21 [20]
-1 1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[2] VVV Venlo
2 - 0
TOP Oss [16]
-1 1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[8] Fortuna Sittard
2 - 1
Almere City [14] 2
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[6] NAC Breda 1
1 - 2
MVV Maastricht [5]
-1 0 - 1
- 01:00 FT
[15] Helmond Sport
1 - 2
Achilles [18]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[9] RKC Waalwijk
1 - 2
Eindhoven [12]
+1/4 0 - 1
CROA 01:00 FT
[2] Dinamo Zagreb
1 - 0
Split [7]
-1 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[7] CSMS Iasi
0 - 0
Viitorul C. [10]
+0 0 - 0
KSA 01:05 FT
[13] Al Taawon (KSA)
0 - 2
Al Hilal [2]
+3/4 0 - 1
BULA 01:15 FT
[4] Cherno More
2 - 0
Lok. Plovdiv [9]
-1/4 1 - 0
DENA 01:15 FT
[6] AC Horsens
2 - 1
Lyngby [7]
+0 1 - 1
ALGA 01:15 FT
[6] USM Alger
2 - 0
MO Bejaia [14]
-3/4 1 - 0
GHW 01:30 FT
  Wales Nữ
0 - 0
Ireland Nữ  
-3/4 0 - 0
POLA 01:30 FT
[3] Nieciecza
0 - 0
Lech Poznan [12]
+1/4 0 - 0
POLB 01:30 FT
[15] Gornik Zabrze
2 - 0
Pogon Siedlce [16]
-3/4 0 - 0
BIA 01:30 FT
[10] Standard Liege
0 - 0
Charleroi [1]
-1/2 0 - 0
BIB 01:30 FT
[5] Antwerpen
0 - 1
Lommel [1]
-3/4 0 - 0
MLTA 01:30 FT
[6] Hibernians
1 - 3
Hamrun Spartans [5]
0 - 1
AUTB 01:30 FT
[9] Horn
0 - 1
Wiener Neustadt [6]
-1/4 0 - 0
TBNA 01:45 FT
[10] Malaga 2
1 - 1
Osasuna [15] 3
-3/4 0 - 0
DUCC 01:45 FT
  CZ Jena
0 - 5
Bayern Munich  
+3 1/4 0 - 3
- 01:45 FT
  Lubeck
0 - 3
St. Pauli  
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Ravensburg (T) 1
0 - 2
Augsburg  
+3 0 - 1
PHA 01:45 FT
[4] Lyon 3
2 - 0
Caen [6] 4
-1 1/4 1 - 0
SCOA 01:45 FT
[5] Dundee
1 - 1
Hamilton [6]
-1/4 1 - 1
IREA 01:45 FT
[8] Galway
0 - 2
Bray Wanderers [9]
-1/2 0 - 1
FAIC 01:45 FT
  Bohemians
0 - 2
Derry City  
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Athlone
0 - 5
Shamrock Rovers  
+2 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  St. Patrick's
2 - 0
Limerick  
+0 1 - 0
MLTA 01:45 FT
[4] Valletta
2 - 1
Sliema Wanderers [11] 1
-1 1/2 1 - 1
TNKA 01:45 FT
[14] Adanaspor
1 - 2
Bursaspor [8]
+1/2 1 - 0
TNKB 01:45 FT
[11] Denizlispor
3 - 1
Bandirmaspor [16]
+0 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[3] Man Utd
2 - 0
Southampton [15]
-1 1 - 0
ICEB 02:00 FT
[11] Fjardabyggd
0 - 0
UMF Selfoss [6]
+0 0 - 0
FAIC 02:00 FT
  Wexford Youths
2 - 1
Sligo Rovers  
+1 1/4 1 - 0
BDNA 02:30 FT
[10] Belenenses
0 - 0
Boavista [7]
-1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[6] Deportivo 3
2 - 1
Eibar [8] 3
-1/2 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[21] Almeria
1 - 1
Cadiz [12]
-1/2 0 - 0
OLPW 03:30 FT
[A-3] Thụy Điển Nữ (T) 3
1 - 2
Đức Nữ [B-2]
-3/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[4] UTC Cajamarca
5 - 0
Uni.San Martin [14] 1
-3/4 1 - 0
USB 05:00 FT
[Nhóm 1-1] New York RB II
1 - 0
Louisville City [Nhóm 1-2]
-
PARA 05:10 FT
[6] Deportivo Capiata
0 - 3
River Plate (PAR) [11]
-1 0 - 0
BRB 05:15 FT
[2] Atletico/GO
1 - 1
Oeste/SP [10]
-1/2 1 - 0
CHIA 05:30 FT
[14] Everton CD 1
1 - 1
U. Espanola [3] 1
-1/4 1 - 0
BRB 06:30 FT
[17] Bragantino/SP
2 - 2
Vila Nova/GO [13]
-1/4 0 - 1
- 06:30 FT
[18] Joinville/SC
1 - 1
Luverdense/MT [11]
-1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[16] Parana/PR
0 - 2
Brasil Pelotas/RS [5]
-1/4 0 - 1
BLVA 07:00 FT
[9] San Jose
2 - 0
Oriente Petrolero [6]
-3/4 2 - 0
MEXB 07:00 FT
[8] Mineros de Zac.
3 - 1
Zacatepec [12]
-3/4 2 - 0
BRA 07:30 FT
[20] America/MG
1 - 2
Chapecoense [10]
+0 1 - 0
COLA 08:00 FT
[19] Alianza Petrolera 4
0 - 0
La Equidad [17] 3
-1/4 0 - 0
ECUA 08:00 FT
[4] Dep.Cuenca
3 - 0
River Ecuador [8]
-3/4 3 - 0
MEXB 08:30 FT
[18] Venados
1 - 1
Dorados [6]
+0 1 - 0
MEXA 09:00 FT
[15] Veracruz 1 3
2 - 2
Toluca [14] 2
+0 1 - 0
USA 10:05 FT
[Tay-7] San Jose EQ 2
1 - 2
Houston Dynamo [Tay-10] 3
-3/4 0 - 1
MEXB 10:05 FT
[16] Murcielagos
1 - 0
Univ de Colima [17]
-1/2 0 - 0
SRBA 01:00 Hoãn
[16] Borac
-
Novi Pazar [11]
-
CNDA 07:00 Hoãn
[6] Hamilton Croatia
-
Ukraine United [5]
-
 
« 08 tháng 03 »
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588