CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQFA 12:00 FT
  Suwon Bluewings
2 - 1
FC Seoul  
+0 1 - 0
AUSA 13:00 FT
[2] Melbourne City
2 - 1
Wellington Phoenix [9]
-1 1/4 1 - 0
AUSW 13:00 FT
[2] Sydney FC Nữ
2 - 0
Adelaide Utd Nữ [8]
-1 1 - 0
NHATB 13:30 FT
[4] Cerezo Osaka
1 - 1
Kyoto Sanga [5]
-1/4 1 - 0
- 13:30 FT
[3] Matsumoto Yama.
1 - 2
Okayama [6]
-1/2 0 - 1
HKGA 13:30 FT
[5] Tai Po
0 - 3
Yuen Long [3]
0 - 2
IDNA 14:00 FT
  PSM Makassar
2 - 1
Mitra Kukar  
-1/2 1 - 0
GREU20 16:00 FT
[1] Olympiakos U20
3 - 0
Kerkyra U20 [13]
-2 3/4 1 - 0
RMNB 16:00 FT
[9] Chindia Targoviste 3
0 - 3
Batrana Doamna [4] 4
-1/4 0 - 2
IDNA 16:00 FT
  Pusamania Borneo 1
6 - 1
Perseru Serui   1
-1 3 - 0
- 16:15 FT
  Gresik Utd
0 - 1
Bali United Pusam   1
-1/2 0 - 0
GREU20 16:30 FT
[7] PAOK U20 2
1 - 1
Atromitos U20 [4] 2
-3/4 0 - 0
HKGA 16:30 FT
[2] Kitchee 1
0 - 0
Hong Kong Sapling [9]
0 - 0
TBN3 17:00 FT
[C-12] Mallorca B 2
0 - 0
Ebro [C-9] 1
-1/4 0 - 0
DUCU19 17:00 FT
[3-5] M.gladbach U19
1 - 1
Fort.Dusseldorf U19 [3-10] 2
0 - 1
- 17:00 FT
[3-2] B.Dortmund U19
0 - 0
Duisburg U19 [3-7]
-2 1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[3-1] Schalke 04 U19
2 - 0
Wuppertaler U19 [3-12] 1
-2 3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[3-6] FC Koln U19
2 - 1
Essen U19 [3-9]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1-2] Bayern Munich U19 1
3 - 0
Ein.Frankfurt U19 [1-10]
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[3-14] Vik.Koln U19
0 - 4
B.Leverkusen U19 [3-3]
+1 3/4 0 - 1
AZEA 17:00 FT
[4] Kapaz
2 - 0
Neftchi Baku [7]
-1/2 1 - 0
CZEU21 17:00 FT
[1] Mlada Bole. U21
2 - 0
Slavia Praha U21 [9]
-1 1/4 1 - 0
TNKB 17:00 FT
[5] Altinordu SK (T)
1 - 0
Balikesirspor [9] 1
-1/4 0 - 0
TBN3 17:30 FT
[A-9] Osasuna B
0 - 0
Izarra [A-8]
-1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[B-21] SD Zamudio
4 - 2
Fuenlabrada [B-11]
+1/4 2 - 1
- 17:30 FT
[B-14] Navalcarnero
1 - 1
Mensajero [B-13]
-1/2 0 - 0
DUCU19 17:30 FT
[2-5] Hannover 96 U19
2 - 0
JFV Nordwest U19 [2-14]
2 - 0
BLRA 17:30 FT
[10] Slavia Mozyr
1 - 0
Dinamo Minsk [3]
+3/4 0 - 0
- 17:30 FT
[14] Neman Grodno
0 - 1
Naftan Novo. [13]
+1/2 0 - 0
- 17:30 FT
[15] Belshina Bobruisk
1 - 1
Granit [16]
-3/4 0 - 1
- 17:30 FT
[4] FK Minsk
1 - 0
Krumkachy [11]
-1 1/2 1 - 0
- 17:30 FT
[8] Dinamo Brest
3 - 0
Vitebsk [6]
-1/4 2 - 0
- 17:30 FT
[5] Torpedo Zhodino
1 - 1
Shakhter Soligo. [2]
+0 0 - 1
BULA 17:30 FT
[10] Beroe
1 - 1
Slavia Sofia [11] 1
-1/2 0 - 0
BLRA 17:45 FT
[7] Isloch (T)
2 - 0
FK Slutsk [12]
-1/4 0 - 0
TBNA 18:00 FT
[6] Villarreal
0 - 2
Alaves [13]
-1 0 - 2
TBNB 18:00 FT
[7] Elche
1 - 0
Mallorca [13]
-1/4 0 - 0
TBN3 18:00 FT
[A-10] Tudelano
1 - 3
Valladolid II [A-5]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[C-8] Atl. Baleares
1 - 1
Atl. Saguntino [C-11]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[C-13] UE Llagostera
2 - 2
Badalona [C-3]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[B-15] S.S. Reyes
2 - 1
Real Madrid B [B-7]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[B-8] Athletic Bilbao B
2 - 2
Leioa [B-6]
-3/4 2 - 2
- 18:00 FT
[D-15] Granada II
3 - 0
Linense [D-14]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[D-10] UD Melilla
0 - 0
Recreativo Huelva [D-17]
-3/4 0 - 0
- 18:00 FT
[D-12] Real Jaen
4 - 2
Atl. Sanluqueno [D-20]
-1 3 - 0
- 18:00 FT
[C-14] Gava
2 - 2
AE Prat [C-10]
+0 0 - 1
NGA 18:00 FT
[12] Krylya Sovetov
3 - 0
Tom Tomsk [15]
-3/4 1 - 0
ARMA 18:00 FT
[3] Gandzasar 1
1 - 2
Alashkert [2]
+0 1 - 1
TQC 18:00 FT
  Jiangsu Sainty
2 - 2
Guangzhou Ever.  
+1/4 1 - 1
TBN3 18:15 FT
[B-16] Socuellamos
0 - 0
Rayo Majada. [B-5]
-1/4 0 - 0
- 18:15 FT
[D-19] La Roda CF
2 - 3
Atletico Mancha [D-8]
-1/2 1 - 1
BDNB 18:15 FT
[2] Aves
1 - 0
Portimonense [1]
+0 0 - 0
ITA 18:30 FT
[20] Palermo 1
0 - 1
Lazio [4]
+3/4 0 - 1
DUCU19 18:30 FT
[2-8] St. Pauli U19
1 - 0
Wer.Bremen U19 [2-13]
+0 0 - 0
HLA 18:30 FT
[10] Sparta Rotterdam
2 - 2
Roda JC [17]
-1/2 0 - 1
IDNA 18:30 FT
  Persija Jakarta
1 - 1
Surabaya  
+1/4 0 - 0
ANHA 19:00 FT
[8] Watford 1
0 - 1
Stoke City [11]
-1/4 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[9] Hamburger II
1 - 1
Havelse [3]
+0 0 - 1
DUCU19 19:00 FT
[3-11] Preuben Munster U19
0 - 3
Bochum U19 [3-4]
+1 0 - 1
- 19:00 FT
[1-11] Stuttgart U19
0 - 1
Augsburg U19 [1-1]
+1/4 0 - 0
ARMA 19:00 FT
[6] Ararat Y
1 - 1
Banants [5]
+1/4 0 - 1
AZEA 19:00 FT
[8] AZAL PFK Baku 1
1 - 1
Sumqayit [6]
+0 1 - 0
BIHA 19:00 FT
[10] NK Metalleghe-BSI
0 - 2
Sarajevo [3]
+1 3/4 0 - 0
MKDA 19:00 FT
[1] Vardar
1 - 0
Renova [6]
-1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[5] Sileks Kratovo
0 - 0
Pelister [3]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Shkupi
1 - 1
Bregalnica Stip [10]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[8] Pobeda (T) 1
0 - 0
Makedonija [9]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[2] Shkendija
2 - 2
Rabotnicki [4]
-1 1/4 1 - 1
CZEA 19:00 FT
[12] Hradec Kralove
1 - 2
Sparta Praha [4]
+3/4 0 - 1
CZEU21 19:00 FT
[8] Dukla Praha U21
1 - 4
C. Budejovice U21 [11]
-3/4 1 - 1
UKRA 19:00 FT
[5] PFK Aleksandriya 1
1 - 1
Olimpik Donetsk [4]
-1/2 0 - 0
DUB 19:30 FT
[8] Sandhausen
0 - 1
Union Berlin [5]
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[1] Ein.Braunschweig
2 - 1
Munchen 1860 [14]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[12] Kaiserslautern
0 - 0
Karlsruher [15]
-1/2 0 - 0
DUC4DB 19:30 FT
[1] CZ Jena
2 - 0
Schonberg [13]
-1 1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[16] Budissa Bautzen 1
1 - 3
BFC Viktoria 1889 [6]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[15] Union Furstenwalde 1
1 - 1
RB Leipzig II [5]
+3/4 1 - 1
- 19:30 FT
[18] Neustrelitz
1 - 3
Lok.Leipzig [10]
+1 0 - 0
- 19:30 FT
[3] Berlin AK 07
0 - 1
Oberlausitz [9]
-3/4 0 - 0
CZEU21 19:30 FT
[6] Bohemians U21
2 - 0
MFk Karvina U21 [5]
-1/4 1 - 0
TSA 19:45 FT
[10] Vaduz
5 - 1
Lugano [8]
+0 0 - 0
- 19:45 FT
[7] Lausanne Sports
1 - 2
Young Boys [2]
+3/4 0 - 0
DENB 19:45 FT
[11] Naestved BK
2 - 0
AB Kobenhavn [12]
-1/2 2 - 0
- 19:45 FT
[2] Vendsyssel FF
2 - 2
Roskilde [3]
-1/2 1 - 1
- 19:45 FT
[7] Helsingor
0 - 0
Vejle [9]
+0 0 - 0
- 19:45 FT
[6] HB Koge
0 - 0
Fremad Amager [5]
-1/2 0 - 0
- 19:45 FT
[10] Fredericia
0 - 2
Nykobing [8]
-1/2 0 - 1
OMA 19:45 FT
[12] Rustaq Club
2 - 2
Fanja [7]
1 - 0
EGYA 19:45 FT
[10] Ismaily SC 1
0 - 0
Tanta FC [15]
-3/4 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[20] Mainz II
1 - 0
FSV Frankfurt [11]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[19] Zwickau
0 - 1
Preussen Munster [14]
+0 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[4] Weiche Flensburg
0 - 0
Wolfsburg II [6]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[18] SV Eichede
1 - 3
Oldenburg [5]
+1 0 - 1
- 20:00 FT
[13] VfV 06 Hildesheim
1 - 1
Lubeck [2]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[14] USI Lupo-Martini
1 - 0
Hansa Luneburg [10]
+0 1 - 0
DUC4BA 20:00 FT
[13] Ingolstadt II
2 - 0
Greuther Furth II [14]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Unterhaching
2 - 1
Bayern Munich II [2]
-1 1 - 0
DUC4N 20:00 FT
[9] Offenbach
2 - 3
Saarbrucken [3]
+0 0 - 2
DUCU19 20:00 FT
[1-14] Stuttgart Kickers U19
3 - 3
Mainz U19 [1-5]
+3/4 3 - 1
PH3 20:00 FT
[3] Concarneau
1 - 1
Chateauroux [5]
-1/4 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[1] Bate Borisov
5 - 0
FK Gorodeya [9]
-1 1/2 3 - 0
GREA 20:00 FT
[1] Olympiakos
0 - 0
Kerkyra [12]
-2 1/4 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[1] Balzan
4 - 0
Pembroke Athleta [12]
3 - 0
CZEA 20:00 FT
[11] Slovan Liberec 1
2 - 2
Slovacko [13]
-1 0 - 1
CZEU21 20:00 FT
[15] Fotbal Trinec U21
1 - 1
S. Liberec U21 [7]
0 - 0
TNKA 20:00 FT
[10] Genclerbirligi 1
0 - 0
Trabzonspor [14]
-1/2 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[16] Samsunspor
0 - 0
Elazigspor [11]
-1/4 0 - 0
AUTA 20:00 FT
[5] Wolfsberger AC
0 - 3
Austria Wien [4]
+0 0 - 0
DUC4DB 20:05 FT
[12] Auerbach
3 - 2
BFC Dynamo [4]
+1/4 1 - 2
BULA 20:15 FT
[5] Dunav Ruse (T)
3 - 0
Neftohimik [13]
-3/4 3 - 0
OMA 20:15 FT
[2] Dhofar
2 - 1
Sohar Club (OMA) [4]
1 - 0
ITA3 20:30 FT
[C-19] Catanzaro
1 - 1
Reggina [C-17]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[C-14] Siracusa
1 - 0
Cosenza [C-11]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[C-12] AS Melfi
3 - 2
SS Monopoli [C-6]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[A-16] Tuttocuoio
1 - 1
Como [A-9]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-19] Lupa Roma
2 - 1
Cremonese [A-2]
+3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[A-5] Viterbese Calcio
2 - 1
Carrarese [A-12]
-1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[A-17] Pro Piacenza 1
0 - 1
Piacenza [A-4]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[A-13] US Olbia
3 - 0
Racing Roma [A-22]
-3/4 2 - 0
- 20:30 FT
[C-15] Messina 1
1 - 1
Fondi [C-9]
-1/4 0 - 0
HLA 20:30 FT
[4] AZ Alkmaar
5 - 1
Heracles Almelo [8]
-1 3 - 0
- 20:30 FT
[5] Heerenveen
0 - 1
Ajax [2]
+3/4 0 - 0
NGA 20:30 FT
[7] Rostov 1
2 - 0
Anzhi [11]
-1/2 1 - 0
BIA 20:30 FT
[4] Gent
3 - 0
Kortrijk [9]
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[2] Oostende
6 - 0
Genk [10]
-1/4 2 - 0
LUXA 20:30 FT
[10] US Rumelange 1
0 - 3
Dudelange [1]
0 - 0
- 20:30 FT
[7] UT Petange
2 - 0
Victoria Rosport [14]
0 - 0
ITA 21:00 FT
[14] Bologna
0 - 2
Atalanta [6]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Cagliari
2 - 1
Udinese [15]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Crotone
1 - 1
Sampdoria [11]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Genoa
3 - 1
Juventus [1]
+3/4 3 - 0
PHA 21:00 FT
[10] Angers
1 - 2
Saint Etienne [9]
-1/4 1 - 0
POLB 21:00 FT
[14] Stal Mielec
1 - 2
Gornik Zabrze [8]
+1/4 1 - 0
CROA 21:00 FT
[4] NK Osijek 1
0 - 2
Dinamo Zagreb [2]
+3/4 0 - 1
LUXA 21:00 FT
[2] Differdange
2 - 0
Fola Esch [3]
1 - 0
CYPA 21:00 FT
[12] AE Zakakiou
1 - 1
Anagenisi Derynia [14]
-1/4 0 - 0
TSB 21:00 FT
[6] Le Mont
0 - 2
Servette [4]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Winterthur
0 - 1
Schaffhausen [9]
-1/4 0 - 0
OMA 21:00 FT
[11] Al Suwaiq
1 - 1
Al Shabab (OMA) [1]
+1/4 1 - 1
ANHA 21:15 FT
[4] Arsenal
3 - 1
Bournemouth [12]
-1 1/4 1 - 1
SVKA 21:20 FT
[7] Ruzomberok
3 - 3
Trencin [4]
+0 1 - 2
DUA 21:30 FT
[8] Schalke 04
3 - 1
Darmstadt [15]
-1 1/4 1 - 1
POLA 21:30 FT
[14] Wisla Plock
0 - 0
Piast Gliwice [12]
-1/2 0 - 0
TBNB 22:00 FT
[8] Huesca
1 - 2
Girona [2]
+0 1 - 2
SCOLC 22:00 FT
  Aberdeen (T)
0 - 3
Celtic  
+1 0 - 2
BDNB 22:00 FT
[7] Sporting CP B
1 - 2
Penafiel [3]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[14] Braga II
2 - 2
Olhanense [22]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[19] Academico Viseu 1
0 - 1
SC Covilha [16]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Cova Piedade
1 - 2
Famalicao [11]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Gil Vicente
1 - 0
Porto B [12]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Vizela
1 - 1
Uniao Madeira [13]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[21] SC Freamunde
0 - 0
Academica Coim [9]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Varzim
1 - 1
Vitoria Guimaraes B [18]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[20] Leixoes
1 - 1
Santa Clara [5]
+0 0 - 0
BIB 22:00 FT
[5] OH Leuven
1 - 0
Cercle Brugge [7] 1
-1/4 0 - 0
LUXA 22:00 FT
[13] Jeunesse Canach
0 - 5
Progres Niedercorn [4]
0 - 3
- 22:00 FT
[5] Racing Union
3 - 0
Kaerjeng 97 [11]
1 - 0
- 22:00 FT
[12] RM Hamm Benfica
2 - 0
Mondorf-les. [8]
2 - 0
- 22:00 FT
[6] Jeunesse Esch
1 - 1
UNA Strassen [9]
1 - 1
CYPA 22:00 FT
[11] Aris Limassol
4 - 0
Doxa Katokopia [13]
-1/4 1 - 0
TSA 22:00 FT
[3] Sion
1 - 2
Basel [1]
+1/4 0 - 1
UKRA 22:00 FT
[11] Karpaty Lviv
2 - 2
Zorya [3]
+3/4 2 - 1
WALA 22:00 FT
[5] Cardiff Metropolitan
1 - 1
Llandudno [8]
-1/2 1 - 0
DENA 22:00 FT
[12] Esbjerg FB
2 - 2
Nordsjaelland [7]
+1/4 0 - 1
EGYA 22:00 FT
[13] ENPPI Cairo
0 - 1
Dakhleya [14]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[6] Tala'ea Al Jaish
1 - 3
Al Intagh Al Harbi [12]
-1/4 0 - 1
TBNA 22:15 FT
[20] Osasuna
0 - 3
Atletico Madrid [4]
+1 1/2 0 - 2
GREA 22:15 FT
[9] Levadiakos
3 - 0
Iraklis Salonica [16]
-3/4
- 22:15 FT
[10] Panaitolikos
2 - 3
Xanthi [8]
-1/2 0 - 1
MLTA 22:15 FT
[3] Valletta
0 - 0
Mosta [10]
0 - 0
HLA 22:45 FT
[7] Utrecht
3 - 3
Feyenoord [1]
+1/2 1 - 1
BULA 22:45 FT
[4] Cska Sofia
1 - 1
Vereya [7]
-1 3/4 1 - 0
SLOA 22:55 FT
[2] O.Ljubljana
3 - 0
Aluminij [9]
-1 1/2 2 - 0
TBN3 22:59 FT
[D-9] San Fernando
1 - 0
Jumilla [D-4]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[B-12] UD Logrones
0 - 0
Real Sociedad B [B-17]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[A-1] Cultural Leonesa
2 - 0
Burgos CF [A-18]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A-13] Arandina
1 - 2
Palencia Balompie [A-16]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[A-19] UD Somozas
0 - 2
Racing Ferrol [A-15]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[D-13] Merida
1 - 2
Cordoba II [D-16]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[D-2] Cartagena
1 - 1
Villanovense [D-5]
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[A-6] SD Ponferradina
0 - 0
CD Lealtad [A-11]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[C-16] Sabadell
1 - 1
Lleida Esportiu [C-18]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[C-2] Alcoyano
3 - 0
Hercules CF [C-7]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[D-11] Ejido
2 - 3
Murcia [D-7]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[D-3] Lorca
1 - 1
Linares Deportivo [D-6]
-1/2 0 - 0
PHA 22:59 FT
[1] Nice
1 - 1
SC Bastia [17]
-3/4 1 - 0
BDNA 22:59 FT
[13] Arouca
1 - 0
Pacos Ferreira [15]
-1/4 1 - 0
NGA 22:59 FT
[5] Krasnodar
2 - 1
Zenit [2]
+1/4 0 - 0
CROA 22:59 FT
[3] Hajduk Split 1
2 - 0
Inter Zapresic [7]
-1 1/2 2 - 0
RMNA 22:59 FT
[12] Poli Timisoara
2 - 0
Astra Giurgiu [10]
+3/4 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[8] Anorthosis
0 - 1
Karmiotissa Pol. [9]
-1 1/2 0 - 1
TNKA 22:59 FT
[16] Rizespor 1
1 - 5
Fenerbahce [3]
+1 1 - 3
ANHA 23:30 FT
[6] Man Utd
1 - 1
West Ham Utd [16]
-1 1/2 1 - 1
- 23:30 FT
[10] Southampton
1 - 0
Everton [7]
-1/4 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[A-17] CD Boiro
1 - 4
Celta Vigo II [A-3]
+1/2 0 - 2
ITA3 23:30 FT
[A-8] AC Renate
1 - 1
Siena [A-11]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[C-13] Paganese
2 - 0
Akragas [A-18]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[C-4] Catania
1 - 0
Vibonese [C-16]
-1 0 - 0
TNKB 23:30 FT
[12] Denizlispor
1 - 2
Manisaspor [14]
-3/4 0 - 1
AUTA 23:30 FT
[3] RB Salzburg
0 - 1
Admira [6]
-1 3/4 0 - 1
- 23:30 FT
[7] Rapid Wien
1 - 2
Sturm Graz [2]
-1/2 1 - 1
TBNB 00:00 FT
[15] Cordoba
1 - 3
Getafe [3]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[4] Sevilla B
1 - 0
Mirandes [20]
-1/2 1 - 0
TBN3 00:00 FT
[B-10] Barakaldo
0 - 1
Gernika [B-9]
-1 0 - 1
- 00:00 FT
[A-12] Caudal 1
2 - 3
Racing Santander [A-2]
+1/4 1 - 3
- 00:00 FT
[C-5] Cornella
0 - 0
Espanyol B [C-17]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[D-1] Marbella
3 - 2
Extremadura UD [D-18]
-1 2 - 2
POLA 00:00 FT
[9] Slask Wroclaw 1
0 - 4
Legia Wars. [4]
+3/4 0 - 4
BIA 00:00 FT
[8] Standard Liege
4 - 1
Zulte-Waregem [1]
-1/2 1 - 0
DENA 00:00 FT
[2] Brondby
3 - 1
Silkeborg IF [10]
-1 1 - 0
ECUA 00:00 FT
[4] Catolica Quito
3 - 1
Independiente JT [8]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[10] SD Aucas 1
0 - 0
Nacional Quito [6]
-1/4 0 - 0
OMA 00:15 FT
[5] Nasr Salalah
1 - 0
Al Nahda (OMA) [10]
1 - 0
TBNA 00:30 FT
[9] Celta Vigo
3 - 1
Granada [19]
-1 2 - 0
TBN3 00:30 FT
[B-20] Sestao
1 - 0
Amorebieta [B-18]
-1/4 1 - 0
ITB 00:30 FT
[1] Verona
1 - 0
Bari [11]
-3/4 0 - 0
ITA3 00:30 FT
[C-8] Fidelis Andria
1 - 1
Virtus Francavilla [C-7]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A-10] Luchese 1
2 - 0
Pistoiese [A-14]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[A-6] Livorno 1
1 - 1
Pontedera [A-20]
-1 0 - 1
- 00:30 FT
[A-21] AC Prato
0 - 1
Alessandria [A-1]
+1 1/4 0 - 0
DUA 00:30 FT
[3] Hertha Berlin
2 - 1
Mainz [9]
-1/2 1 - 1
GREA 00:30 FT
[5] Panionios
1 - 1
Panathinaikos [3]
+1/4 0 - 0
SVKA 00:30 FT
[5] Spartak Trnava
3 - 0
Spartak Myjava [6]
-1/2 2 - 0
CZEA 00:30 FT
[1] Vik.Plzen
2 - 0
Brno [14]
-1 1/2 1 - 0
UKRA 00:30 FT
[9] Dnipro
0 - 2
Shakhtar Donetsk [1]
+1 3/4 0 - 2
POLB 00:45 FT
[5] Pogon Siedlce
0 - 2
Zaglebie Sosno [3]
+0 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[1] Benfica
3 - 0
Moreirense [18]
-2 1 - 0
ISRA 01:00 FT
[12] Hapoel Kfar Saba 1
0 - 2
Hap. Beer Sheva [1]
+1 1/4 0 - 0
CHIA 01:00 FT
[12] Antofagasta
0 - 0
Iquique [2]
+1/4 0 - 0
EGYA 01:00 FT
[18] Nasr Cairo
0 - 3
Ahly Cairo [1]
+1 1/2 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[2] Steaua Bucuresti
0 - 0
Botosani [7]
-3/4 0 - 0
ISRA 01:45 FT
[13] Bnei Yehuda (T)
1 - 0
Maccabi TA [2]
+1 1/4 0 - 0
BIA 02:00 FT
[6] Anderlecht
7 - 0
Mouscron Peruwelz [14]
-1 1/2 4 - 0
BRA 02:00 FT
[4] Atl. Mineiro/MG
1 - 2
Sao Paulo/SP [11]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[2] Flamengo/RJ
2 - 0
Santos/SP [3]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[17] Internacional/RS
1 - 0
Cruzeiro/MG [13]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[1] Palmeiras/SP
1 - 0
Chapecoense [9]
-1 1/4 1 - 0
BLVA 02:00 FT
[12] CD Guabira
1 - 2
Bolivar [1]
+1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[10] San Jose
1 - 0
Real Potosi [4]
-1/2 0 - 0
ITA3 02:30 FT
[C-5] Foggia 2
1 - 1
Casertana [C-10]
-3/4 1 - 0
- 02:30 FT
[C-18] Taranto
0 - 1
Lecce [C-2]
+1/2 0 - 1
TBNA 02:45 FT
[5] Real Sociedad
1 - 1
Barcelona [2]
+1 1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[2] Roma
3 - 2
Pescara [18]
-2 1/4 2 - 0
PHA 02:45 FT
[4] Lyon
1 - 2
PSG [2]
+1/2 0 - 1
ARGA 03:00 FT
[29] Aldosivi 1
0 - 0
Velez Sarsfield [24]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[6] River Plate
1 - 0
CA Huracan [26]
-3/4 0 - 0
ARGB 03:00 FT
[1] Guillermo
3 - 1
Brown de Adrogue [15]
-1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[21] Juventud Unida(G)
0 - 0
Argentinos Jun. [2]
+1/4 0 - 0
CHIB 03:00 FT
[2] San Marcos A.
1 - 0
Deportes Valdivia [15]
-1 1/4 1 - 0
BDNA 03:15 FT
[16] Tondela
2 - 1
Vitoria Guimaraes [5]
+1/4 0 - 0
CHIA 03:30 FT
[6] San Luis Qui.
2 - 1
San. Wanderers [7]
-1/4 0 - 1
ARGA 04:00 FT
[19] Sarmiento Junin
2 - 2
Godoy Cruz [11]
-1/4 1 - 1
ARGB 04:00 FT
[4] Ind.Rivadavia
2 - 2
San Martin Tucuman [11]
-1/2 0 - 1
PARA 04:00 FT
[1] Guarani CA 1
1 - 3
Libertad [3]
-1/4 1 - 1
BLVA 04:15 FT
[6] Nacional Potosi
2 - 1
Blooming [7]
-3/4 1 - 1
USA 04:15 FT
[Tay-2] Colorado Rapids
0 - 1
Seattle Sounders [Tay-4]
-1/2 0 - 0
ARGA 04:30 FT
[5] San Lorenzo
1 - 2
Boca Juniors [3]
+0 1 - 2
BRA 04:30 FT
[18] Figueirense/SC
1 - 0
Fluminense/RJ [12]
+1/4 1 - 0
- 04:30 FT
[19] Santa Cruz/PE
5 - 1
Gremio/RS [8]
-1/4 0 - 0
CHIB 04:30 FT
[11] Nublense
2 - 2
U. La Calera [13]
-1/2 2 - 2
- 05:00 FT
[4] Rangers Talca
1 - 2
La Serena [8]
-1/2 1 - 1
ECUA 05:00 FT
[1] Barcelona SC
1 - 2
Emelec [2]
-1/4 1 - 1
ARGA 06:00 FT
[4] Racing Club
3 - 0
Independiente [15]
-1/4 1 - 0
CHIA 06:00 FT
[10] Univ. de Chile
2 - 2
Audax Italiano [14]
-1 1/4 1 - 1
PARA 06:10 FT
[10] General Caballero 1
1 - 1
Cerro Porteno [4]
+1/4 0 - 1
BLVA 06:30 FT
[3] Oriente Petrolero
0 - 1
Jorge Wilstermann [5]
-1/2 0 - 1
MEXA 07:06 FT
[4] Chivas Guad.
0 - 1
Club America [5]
-1/4 0 - 0
- 09:06 FT
[2] Pachuca 1
0 - 0
Necaxa [7] 2
-3/4 0 - 0
TBNB 02:00 Hoãn
[1] Levante
-
Rayo Vallecano [21]
-
BRA 02:00 Hoãn
[7] Corinthians/SP
-
Atletico/PR [5]
-
ITA3 02:30 Hoãn
[C-3] Matera
-
Juve Stabia [C-1]
-
URUA 03:00 Hoãn
[11] CA Penarol
-
Nacional Montevideo [2]
-
 
« 08 tháng 03 »
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588