CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 16:00 FT
  Slovakia U19 Nữ
6 - 3
Romania U19 Nữ   1
3 - 2
GHU19 16:00 FT
  Latvia U19 2
1 - 5
Nga U19   1
+1 1/4 1 - 2
NHATB 17:00 FT
[17] Roas. Kumamoto 1
0 - 1
Yokohama FC [7] 1
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[12] V-Varen Nagasaki
1 - 1
Mito Hollyhock [14]
-1/4 1 - 1
NHATC 17:00 FT
  Vissel Kobe (T)
7 - 1
Suzuka Rampole   1
-4 1/4 3 - 0
- 17:00 FT
  Yokohama FM
0 - 0
Fukushima Utd   1
-2 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 2-0
- 17:00 FT
  Omiya Ardija 1
1 - 0
Gainare Tottori   2
-1 3/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Avispa Fukuoka
1 - 1
Renofa Yamaguchi  
+0 0 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 1-0; PEN: 2-4
HQB 17:00 FT
[3] Gangwon (T)
1 - 0
Ansan Police [1]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[7] Gyeongnam
7 - 0
Goyang Hi [11]
-1 5 - 0
- 17:30 FT
[2] Bucheon 1995
1 - 0
Busan I'Park [5]
-1/2 1 - 0
- 17:30 FT
[6] Daejeon Citizen
1 - 1
Daegu [4]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[8] Seoul E-Land
2 - 0
Chungju Hummel [10]
-3/4 0 - 0
SCOU20 19:00 FT
[4] Hibernian U20
3 - 1
Motherwell U20 [2]
-1/4
AUSFWP 19:30 FT
[2] Inglewood Utd 1
2 - 2
ECU Joondalup [3]
-1/4 0 - 2
TS 90': 2-2; TS HP: 1-1; PEN: 6-5
TDU21 20:30 FT
[AS-3] Halmstads U21
1 - 1
Hammarby U21 [AN-3]
1 - 0
GHU19 20:45 FT
  UAE U19
2 - 4
Nhật Bản U19  
1 - 2
ALBA 21:00 FT
[9] Korabi Peshkopi
0 - 0
KF Laci [7]
0 - 0
TBNC 22:00 FT
  Tudelano
1 - 0
Atl. Sanluqueno  
-1 0 - 0
- 22:00 FT
  Albacete
2 - 0
Arenas de Getxo  
-1/2 0 - 0
RMNLC 22:00 FT
  Poli Timisoara 1
2 - 1
Concordia Chiajna  
+0 1 - 0
CZEB 22:00 FT
[4] Znojmo
5 - 2
Pardubice [13]
-1/2 2 - 2
TDU21 22:00 FT
[SS-2] Angelholms U21
2 - 3
Varnamo U21 [SS-5]
2 - 1
LITA 22:10 FT
[4] Suduva
0 - 0
Zalgiris [1]
+3/4 0 - 0
DENC 22:30 FT
  Vendsyssel FF
2 - 0
Hobro I.K.  
+0 2 - 0
- 22:30 FT
  Skovshoved IF
1 - 3
Roskilde  
1 - 1
- 22:30 FT
  Norresundby BK
1 - 5
Aalborg BK  
0 - 2
- 22:30 FT
  Dollefjelde-Musse IF
0 - 3
HB Koge  
0 - 3
- 22:30 FT
  Brabrand IF
2 - 4
Fredericia  
+3/4 1 - 4
KSB 22:35 FT
[13] Al Nahda (KSA)
2 - 0
Hazm [14] 1
1 - 0
TBNC 22:45 FT
  Caudal
1 - 0
Lleida Esportiu  
-1/4 1 - 0
LITA 23:30 FT
[6] Stumbars Kauno
1 - 4
FK Trakai [2]
0 - 2
TBNC 00:00 FT
  Gimnastic
0 - 0
Numancia  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 1-0
DUC4N 00:00 FT
[6] TSV Steinbach
2 - 0
Ein.Trier [19]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Wormatia Worms
0 - 1
Astoria Walldorf [15]
-1/2 0 - 0
ALBA 00:00 FT
[1] Skenderbeu
2 - 1
Flamurtari Vlore [5]
1 - 1
- 00:00 FT
[8] Luftetari Gjiro.
0 - 1
Partizani Tirana [2]
0 - 0
- 00:00 FT
[10] Teuta Durres
0 - 0
KF Tirana [6]
0 - 0
TBNC 00:30 FT
  Formentera
2 - 2
Lorca  
+1/4 0 - 2
TS 90': 2-2; PEN: 9-8
DUCU19 00:30 FT
[3-5] FC Koln U19
3 - 0
Wuppertaler U19 [3-7]
0 - 0
TBNC 01:00 FT
  Cadiz
1 - 1
Levante  
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; PEN: 3-2
RMNLC 01:00 FT
  CFR Cluj
1 - 1
ASA Targu Mures  
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; PEN: 4-5
USB 01:00 FT
[Nhóm 1-13] FC Montreal 1
2 - 1
Ch. Battery [Nhóm 1-5]
1 - 1
TBNC 01:15 FT
  Guijuelo
1 - 0
Sestao  
-3/4 1 - 0
DENC 01:15 FT
  Vejle
0 - 4
Odense BK  
+3/4 0 - 2
TBNC 01:30 FT
  Barakaldo 1
3 - 3
Amorebieta   1
-1 2 - 0
TS 90': 3-3; PEN: 2-3
- 01:30 FT
  Cultural Leonesa
3 - 1
CD Calahorra  
-1 1/4 2 - 1
- 01:30 FT
  Toledo
4 - 0
Alcoyano   1
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
  Racing Ferrol
0 - 0
Cirbonero  
-1 1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; PEN: 4-5
- 01:30 FT
  Racing Santander
2 - 1
UE Llagostera  
-1/4 1 - 0
ITB 01:30 FT
[11] Ternana
1 - 0
Pisa [4] 1
-1/4 1 - 0
TBNC 01:45 FT
  Cornella
1 - 1
Extremadura UD   1
-3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; TS HP: 2-0
BRA 02:00 FT
[10] Botafogo/RJ 5
1 - 0
Fluminense/RJ [5] 2
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Figueirense/SC 1
1 - 0
Atletico/PR [6] 2
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[19] Santa Cruz/PE (T) 1
2 - 2
Chapecoense [11]
-1/4 0 - 1
TBNC 02:30 FT
  Cartagena
1 - 1
Hercules CF  
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 0-0; PEN: 5-6
- 03:00 FT
  Mallorca
0 - 0
Reus Deportiu  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 1-0
- 03:00 FT
  Zaragoza
1 - 2
Valladolid  
-1/4 0 - 2
USB 03:00 FT
[Nhóm 1-1] New York RB II (T)
1 - 4
City Islanders [Nhóm 1-9]
0 - 1
BRA 05:30 FT
[3] Atl. Mineiro/MG 2
2 - 1
Vitoria/BA [15] 5
-1 1 - 0
COLA 06:00 FT
[16] Atletico Huila (T) 3
3 - 1
Junior Barranquilla [5] 2
+1/2 1 - 0
USB 06:00 FT
[Nhóm 1-8] Wilmington
3 - 0
Orlando City II [Nhóm 1-10]
0 - 0
USW 06:00 FT
[5] Sky Blue FC Nữ
1 - 1
Orlando Pride Nữ [8]
0 - 1
- 06:00 FT
[10] Boston Breakers Nữ
2 - 2
WNY Flash Nữ [4]
1 - 1
USA 06:30 FT
[Dong-5] Montreal Impact 1 2
1 - 4
Orlando City [Dong-8] 3
-3/4 1 - 2
NASL 06:30 FT
  Puerto Rico Islanders
0 - 0
Ottawa Fury [9]
0 - 0
USW 07:00 FT
[3] Wash. Spirit Nữ
2 - 1
Seattle Reign Nữ [7]
1 - 0
- 07:00 FT
[2] Chicago RS Nữ
2 - 3
Kansas City Nữ [6]
-3/4 1 - 1
BRA 07:45 FT
[13] Coritiba/PR 3
4 - 0
Gremio/RS [8]
-1/4 4 - 0
- 07:45 FT
[2] Flamengo/RJ (T) 1
2 - 1
Ponte Preta/SP [9] 3
-3/4 1 - 0
- 07:45 FT
[1] Palmeiras/SP 3
2 - 1
Sao Paulo/SP [12] 3
-3/4 0 - 0
COLC 08:00 FT
[F-1] Patriotas
2 - 1
Atl. Nacional [A-5]
+0 0 - 0
USA 08:30 FT
[Tay-4] Real Salt Lake 4
3 - 3
LA Galaxy [Tay-2] 2
-1/2 0 - 1
USW 09:00 FT
[1] Portland Tho. Nữ
3 - 0
Houston Dash Nữ [9]
-3/4 1 - 0
 
« 05 tháng 02 »
Loading...
Loading...
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com - Hỗ trợ: 1900561588