CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 16:00 FT
  Macedonia U18 Nữ
1 - 2
Moldova U18 Nữ  
-1/4 1 - 1
GHU19 18:00 FT
  Phần Lan U19 (T)
1 - 1
Lithuania U19  
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
  Estonia U19 3
3 - 1
Latvia U19   1 4
+0 1 - 0
TDU21 20:00 FT
[SS-2] Angelholms U21 2
3 - 0
Varnamo U21 [SS-6]
-1 2 - 0
UZBA 21:00 FT
[5] Olmaliq
3 - 1
Sogdiana Jizzakh [15] 3
-1 1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[16] Buxoro 2
0 - 3
Metallurg Bekabad [7] 1
-1/2 0 - 2
- 21:30 FT
[8] Qyzylqum 1
3 - 2
Navbahor [9]
-1/2 2 - 2
GHW 22:00 FT
  Croatia U18 Nữ (T)
2 - 1
Wales U18 Nữ  
-1/4 1 - 0
GHU20 22:00 FT
  Rapid Wien U20 2
2 - 1
Malaga U20   1 1
1 - 1
LITA 22:00 FT
[8] Kruoja Pakruojis 2
2 - 2
Zalgiris [1] 2
+2 1 - 1
TDU21 22:00 FT
[AS-5] Goteborg U21 3
1 - 2
Elfsborg U21 [AS-2] 2
-1/2 0 - 0
FIN3 22:30 FT
[D-4] TP-47 Tornio 1
1 - 0
OPS-jp [D-3]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[A-4] TPV Tampere 1
1 - 0
Vaajakoski [A-5] 3
-1 1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[D-1] KPV Kokkola 1
2 - 1
Seinajoen JK 2 [D-6] 2
-3/4 2 - 0
EU21 22:59 FT
[B-3] Italia U21 (T) 1 3
1 - 2
Thụy Điển U21 [B-2] 1 3
-1/2 1 - 0
BLRA 22:59 FT
[2] Dinamo Minsk 2
2 - 0
FK Slutsk [13] 1
-2 0 - 0
- 23:30 FT
[4] Shakhter Soligo. 2
1 - 1
Granit Mika. [6] 1
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Bate Borisov
4 - 0
Vitebsk [14]
-1 3/4 2 - 0
LITA 00:00 FT
[3] Spyris Kaunas
0 - 3
FK Trakai [2]
+1 1/4 0 - 2
TD3 00:00 FT
[Sodra-14] Lunds BK
0 - 4
Landskrona [Sodra-7]
+1 1/4 0 - 3
- 00:00 FT
[Sodra-12] IS Halmia
1 - 5
Osters [Sodra-3]
+1/4 0 - 2
TDB 00:20 FT
[3] Degerfors IF
1 - 0
Syrianska [7] 1
-1/4 1 - 0
ICEC 00:30 FT
  Trottur Rey. (T)
0 - 2
Vestmannaeyjar  
+0 0 - 1
GHU20 00:45 FT
  Boca Juniors U20
3 - 0
Galatasaray U20  
2 - 0
ICEC 01:15 FT
  Fjardabyggd
0 - 4
Valur Rey.  
+1 1/4 0 - 2
EU21 01:45 FT
[B-4] Anh U21 (T) 2
0 - 1
B.D.Nha U21 [B-1] 1
-1/4 0 - 0
ICEC 02:15 FT
  Breidablik
0 - 0
KA Akureyri  
-1 1/4 0 - 0
- 02:15 FT
  Knat. Vesturbaejar
1 - 7
KR Reykjavik  
+2 1/2 0 - 5
- 02:15 FT
  Stjarnan
0 - 3
Fylkir  
-1/4 0 - 1
- 02:15 FT
  Fjolnir
4 - 0
Vik. Olafsvik  
-3/4 2 - 0
- 02:15 FT
  Hafnarfjordur
2 - 1
UMF Grindavik  
-2 1/4 2 - 0
- 02:15 FT
  Vikingur Rey. 1
1 - 0
Afturelding  
-2 1 - 0
BRAU20 04:30 FT
[B-2] Atl. Mineiro/MG U20 2
2 - 2
Vasco DG/RJ U20  
-3/4 1 - 2
CAFCQ 05:00 FT
  Libya (T)
1 - 0
Tunisia  
+3/4 0 - 0
BRAU20 05:30 FT
[A-2] Corinthians/SP U20
2 - 2
Coritiba/PR U20 [C-2]
-1/2 1 - 1
COP 06:30 FT
[C-2] Peru (T) 3
1 - 0
Venezuela [C-4] 1 1
+0 0 - 0
BRA 07:00 FT
[15] Figueirense/SC 4
0 - 0
Internacional/RS [13] 2
+0 0 - 0
GHU23 08:00 FT
  Honduras U23
0 - 0
El Salvador U23   1
0 - 0
GHCLB 23:30 Hoãn
  Slo. Bratislava
-
Kukesi  
-
 
« 05 tháng 02 »
Tam su
Ole.vn

BD 8x85: Sống cùng bóng đá!

Gọi 19001770 để nghe Kết quả bóng đá
Điều khoản sử dụng dịch vụ
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
SGP: 158/GP-TTDT, Bộ TT&TT - Cục phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử. Cấp ngày: 29/4/2010