CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
loading...
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[14] Shimizu S-Pulse
1 - 1
Sagan Tosu [11]
-1/4 1 - 0
NHAT3 11:00 FT
[11] Sagamihara
1 - 1
Grulla Morioka [10]
-1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[6] Fukushima Utd
0 - 2
Blaublitz Akita [1]
+1/2 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[12] Nara Club
1 - 0
Tochigi Uva [15]
-1/4 1 - 0
- 11:00 FT
[9] FC Imabari
0 - 0
Veertien Kuwana [8]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[4] FC Osaka
3 - 1
Vanraure Hachinohe [3]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[5] Reinmeer Aomori
0 - 0
Maruyasu Okazaki [16]
0 - 0
- 11:00 FT
[2] Honda FC
2 - 0
Honda Lock [11]
-1 1/4 1 - 0
NHATW 11:00 FT
[10] Iga Kunoichi Nữ
2 - 2
INAC Leonessa Nữ [5]
+1 0 - 0
- 11:00 FT
[3] NTV Beleza Nữ (T)
3 - 0
JEF United Nữ [6]
-1 1/2 1 - 0
- 11:00 FT
[9] AS Elfen Sayama Nữ
0 - 1
Vegalta Sendai Nữ [4]
0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[7] Hakoah Sydney
0 - 0
Sydney Olympic [4]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[8] Wollongong United
2 - 0
Rockdale City [5]
+1 0 - 0
AUSQSL 12:00 FT
[3] Olympic FC QLD
1 - 1
Northern Fury [9]
-1 3/4 0 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[14] St Albans Saints
0 - 0
Melb. Knights [12]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[1] Heidelberg Utd
2 - 1
Bulleen Lions [11]
-1 1/2 2 - 1
NHATA 12:00 FT
[6] Kashima Antlers
1 - 2
Vissel Kobe [8]
-3/4 0 - 2
- 12:00 FT
[10] Yokohama FM
1 - 0
Ventforet Kofu [13]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[17] Alb. Niigata (JPN)
1 - 6
Urawa Red [2]
+1 1/4 1 - 5
NHAT3 12:00 FT
[17] Gamba Osaka U23
1 - 2
Yokohama SCC [16]
-1/2 0 - 0
NHATJFL 12:00 FT
[14] Urayasu SC
2 - 1
Tokyo Musashino [7]
0 - 1
AUSBPL 13:00 FT
[10] Capalaba
5 - 2
Ipswich Knights [11]
+0 1 - 1
AUSNSW 13:00 FT
[3] Sydney Utd
2 - 1
Manly Utd [6]
-1/4 1 - 0
NHATA 13:00 FT
[9] Jubilo Iwata
0 - 2
Kawasaki Fro. [5]
+1/2 0 - 0
- 13:00 FT
[4] Cerezo Osaka
5 - 2
Sanf Hiroshima [16]
-1/4 3 - 1
- 13:00 FT
[7] FC Tokyo
1 - 2
Kashiwa Reysol [3]
-1/4 0 - 1
NHAT3 13:00 FT
[8] Giravanz Kita.
2 - 0
Gainare Tottori [9]
-1/2 1 - 0
HQA 13:00 FT
[3] Pohang Steelers
2 - 1
Jeju Utd [1]
+1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[8] Sangju Sangmu
2 - 2
FC Seoul [7]
+1/2 0 - 0
- 13:00 FT
[4] Ulsan Hyundai
0 - 0
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/4 0 - 0
HQB 13:00 FT
[5] Bucheon 1995
1 - 0
Daejeon Citizen [10]
-1/2 0 - 0
- 13:00 FT
[2] Busan I'Park
1 - 1
Ansan Police [4]
-1/4 1 - 0
AUSNSW 13:45 FT
[1] APIA Tigers
1 - 0
Blacktown City [2]
+1/2 1 - 0
TQA 14:00 FT
[13] Changchun Yatai
0 - 1
Guangzhou Ever. [1]
+1 0 - 0
HKGC 14:00 FT
  Kitchee
2 - 1
South China  
-1 1/4 1 - 0
NGAU21 14:30 FT
[15] Ufa U21 1
1 - 2
Anzhi U21 [8]
+1/4 0 - 1
NGB 15:00 FT
[15] Luch Energiya
0 - 0
Sibir [16]
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[3] Yenisey
1 - 0
Tyumen [9]
-3/4 0 - 0
KAZA 15:00 FT
[10] Okzhetpes (T)
2 - 3
Kairat Almaty [4]
+3/4 1 - 0
NHATA 15:00 FT
[18] Omiya Ardija
2 - 1
Vegalta Sendai [12]
+0 0 - 1
HQA 15:00 FT
[9] Jeonnam Dragons
1 - 3
Suwon Bluewings [5]
+1/4 1 - 1
IDNA 15:00 FT
  Persija Jakarta
1 - 1
Mitra Kukar  
-1/4 1 - 0
CZEU21 15:15 FT
[8] Dukla Praha U21
1 - 1
Slavia Praha U21 [13]
-1/2 1 - 1
RMNB 15:30 FT
[15] Aca. Clinceni 1
0 - 6
Batrana Doamna [3]
+1 1/4 0 - 1
TQB 15:30 FT
[9] Xinjiang Tianshan
2 - 2
Shijiazhuang YJ [8]
-1/4 2 - 2
NGA 16:00 FT
[16] Tom Tomsk
1 - 2
Terek Grozny [5]
+1 1/4 0 - 0
GREU20 16:00 FT
[8] Asteras Tripolis U20
3 - 0
Olympiakos U20 [1]
+1 1/2 0 - 0
CZEU21 16:00 FT
[14] Jihlava U21
1 - 0
C. Budejovice U21 [16]
-3/4 1 - 0
TBN3 16:30 FT
[B-7] Athletic Bilbao B
3 - 0
Toledo [B-2]
-1/4 0 - 0
GEOA 16:30 FT
[4] Lokomotiv T
1 - 2
Saburtalo [5]
-3/4 1 - 0
TBNB 17:00 FT
[9] Lugo
0 - 0
UCAM Murcia [15]
-1/4 0 - 0
KAZA 17:00 FT
[12] Shakhter Kar.
1 - 0
Akzhayik Oral [5]
-1/2 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[15] Consa. Sapporo
0 - 2
Gamba Osaka [1]
+1/4 0 - 1
BDNB 17:15 FT
[1] Portimonense
3 - 2
Olhanense [22]
-1 3/4 2 - 1
CZEB 17:20 FT
[13] Frydek Mistek
0 - 3
Znojmo [6]
-3/4 0 - 1
ITA 17:30 FT
[7] Inter Milan 3
1 - 2
Sassuolo [11] 1
-1 1/2 0 - 1
ANHA 18:00 FT
[14] Crystal Palace 3
4 - 0
Hull City [18] 5
-1/2 2 - 0
ANHB 18:00 FT
[5] Huddersfield
0 - 0
Sheffield Wed. [4]
-1/4 0 - 0
UKRA 18:00 FT
[7] Vorskla
1 - 1
Zirka Kirovohrad [10]
-1/4 1 - 0
THA 18:00 FT
[14] Siam Navy
3 - 1
Samut Songkhram [18]
-1 3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[11] Nakhon Ratch.
0 - 0
Port FC [7]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[8] Auerbach 1
1 - 2
Meuselwitz [15]
-1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[5] Hertha Berlin II
1 - 1
Oberlausitz [10]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[17] Budissa Bautzen
0 - 4
BFC Dynamo [13]
+1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[16] Luckenwalde
1 - 4
Babelsberg [7]
+3/4 0 - 2
- 18:30 FT
[11] Union Furstenwalde
5 - 3
Schonberg [14]
-1/4 4 - 1
- 18:30 FT
[18] Neustrelitz
1 - 3
RB Leipzig II [3]
+1 0 - 2
- 18:30 FT
[6] Berlin AK 07
0 - 1
Lok.Leipzig [12]
-1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[2] E.Cottbus
2 - 0
Wacker Nordhausen [9]
-1/2 2 - 0
GEOA 18:30 FT
[10] Shukura
1 - 4
Chikhura Sach. [7]
+1/2 0 - 3
- 18:30 FT
[3] Samtredia
2 - 0
Dinamo Batumi [9]
-3/4 0 - 0
IDNA 18:30 FT
  Bali United Pusam
3 - 0
Borneo FC  
-1/4 2 - 0
- 18:30 FT
  Arema Indonesia
1 - 1
Madura United FC  
-3/4 0 - 0
TQA 18:35 FT
[16] Jiangsu Sainty
2 - 1
Shandong Luneng [5]
-1/4 0 - 1
- 18:35 FT
[12] Tianjin Teda
0 - 1
Shanghai EA [2]
+3/4 0 - 1
TSA 18:45 FT
[8] Grasshoppers
1 - 1
Lausanne Sports [9]
-1/2 1 - 0
- 18:45 FT
[1] Basel
3 - 3
Thun [6]
-3/4 1 - 1
DENB 18:45 FT
[3] Helsingor
0 - 1
Vendsyssel FF [1]
+0 0 - 0
- 18:45 FT
[8] HB Koge
3 - 0
Naestved BK [11]
+0 0 - 0
- 18:45 FT
[9] Fredericia
2 - 1
Hobro I.K. [2]
+0 1 - 0
- 18:45 FT
[5] Skive IK
0 - 1
Vejle [7]
+1/4 0 - 0
- 18:45 FT
[4] Roskilde 1
0 - 0
Fremad Amager [10]
-1/2 0 - 0
- 18:45 FT
[12] AB Kobenhavn
2 - 2
Nykobing [6]
+3/4 2 - 0
GHU20 19:00 FT
  Việt Nam U22
0 - 5
Argentina U20  
+1 1/4 0 - 3
DUC4B 19:00 FT
[8] Ein. Norderstedt
3 - 1
Hamburger II [4]
-1/2 1 - 0
NGB 19:00 FT
[1] Din. Moscow
1 - 0
Shinnik Yaroslavl [8]
-1 1 - 0
BLRA 19:00 FT
[3] Dinamo Minsk
1 - 0
Dinamo Brest [11]
-1/4 1 - 0
KAZA 19:00 FT
[1] Astana
2 - 0
Irtysh Pavlodar [2]
-1 1 - 0
CZEU21 19:00 FT
[3] Brno U21
2 - 1
Pribram U21 [12]
-1 0 - 0
THA 19:00 FT
[10] Police Utd
1 - 2
Bangkok Glass [4]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[15] Thai Honda FC
1 - 0
Muang Thong Utd [1]
+1 3/4 1 - 0
SVKA 19:20 FT
[7] Dunajska Stred
2 - 2
Sport Podbrezova [5]
-1/2 1 - 1
ITA3 19:30 FT
[B-4] Padova
1 - 3
Albinoleffe [B-9]
-3/4 0 - 1
HLA 19:30 FT
[18] Go Ahead Eagles
1 - 3
Sparta Rotterdam [15]
+3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[11] ADO Den Haag
4 - 1
SBV Excelsior [12]
-1/4 3 - 1
- 19:30 FT
[6] AZ Alkmaar 1
2 - 3
Utrecht [4]
-1 1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[1] Feyenoord
3 - 1
Heracles Almelo [10]
-2 1/4 2 - 0
- 19:30 FT
[9] Heerenveen
0 - 2
NEC Nijmegen [16]
-1 1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[3] PSV Eindhoven
4 - 1
Zwolle [14]
-2 1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[7] Twente
3 - 5
Groningen [8]
-1/4 1 - 4
- 19:30 FT
[5] Vitesse Arnhem
3 - 0
Roda JC [17]
-1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[13] Willem II
1 - 3
Ajax [2]
+2 0 - 1
BIA 19:30 FT
[5] Gent 1
1 - 1
Charleroi [6]
-3/4 1 - 1
ITA 20:00 FT
[15] Bologna 2
3 - 1
Pescara [20] 2
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[13] Cagliari 2
3 - 2
Empoli [17] 2
+0 3 - 0
- 20:00 FT
[18] Crotone 2
1 - 0
Udinese [12] 2
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[19] Palermo 1
1 - 0
Genoa [16] 1
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[10] Sampdoria 2
1 - 1
Chievo [14] 4
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Torino 2
0 - 5
Napoli [3] 1
+1 1/4 0 - 1
ITB 20:00 FT
[13] Bari
0 - 1
Ascoli [15]
+0 0 - 1
ITA3 20:00 FT
[C-4] Juve Stabia
0 - 0
Catania [C-6]
-1/2 0 - 0
DUC4B 20:00 FT
[6] Drochtersen/Assel
1 - 2
Ein.Braunschweig II [11]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[7] Germania Egestorf
5 - 1
VfV 06 Hildesheim [16]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[1] Meppen
0 - 0
Hannover II [10]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Oldenburg
3 - 1
Havelse [9]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Hansa Luneburg
3 - 0
SV Eichede [18]
-1 1 - 0
NGB 20:00 FT
[14] Baltika
1 - 0
Sokol Saratov [18]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[20] Neftekhimik Nizh
1 - 1
FK Tambov [5]
+1 1/4 1 - 0
ARMA 20:00 FT
[3] Shirak
1 - 0
Banants [5]
0 - 0
KAZA 20:00 FT
[11] Aktobe
1 - 3
Tobol Kostanay [6]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[7] FK Taraz 1
2 - 1
Kaisar Kyzylorda [9]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Atyrau
2 - 2
Ordabasy [8]
+0 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[13] Osmanlispor
0 - 4
Akhisar Bld. [7]
-1/2 0 - 1
TSB 20:00 FT
[9] Le Mont
1 - 2
Wohlen [7]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Neuchatel Xamax
1 - 0
Servette [3]
-1/2 0 - 0
TDA 20:00 FT
[12] GIF Sundsvall
0 - 0
Jonkopings [11]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Halmstads
1 - 2
Hammarby [8]
+1/4 0 - 2
TDB 20:00 FT
[5] Osters
1 - 1
Degerfors IF [9]
-1/2 0 - 0
ANHA 20:15 FT
[11] West Ham Utd 2
0 - 4
Liverpool [4]
+1 0 - 1
DUB 20:30 FT
[17] Wurzburger
0 - 1
Sandhausen [10]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[16] Munchen 1860
1 - 2
Bochum [9]
-3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[4] Union Berlin
0 - 1
Heidenheim [6]
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[14] Erzgebirge Aue
1 - 0
Kaiserslautern [13]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[15] A.Bielefeld
6 - 0
Ein.Braunschweig [3]
+1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[2] Hannover 96 1
1 - 0
Stuttgart [1]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[18] Karlsruher
3 - 4
Dynamo Dresden [5]
+1/4 1 - 3
- 20:30 FT
[12] Nurnberg
2 - 3
Fort.Dusseldorf [11]
+0 1 - 1
- 20:30 FT
[7] St. Pauli
1 - 1
Greuther Furth [8]
-3/4 0 - 1
NGA 20:30 FT
[7] Ufa
2 - 1
Anzhi [12]
+0 1 - 1
POLA 20:30 FT
[3] Lech Poznan
2 - 0
Pogon Szczecin [7]
-1 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Lechia GD
0 - 0
Korona Kielce [9]
-3/4 0 - 0
GEOA 20:30 FT
[6] Dila Gori
1 - 1
Dinamo Tbilisi [1]
0 - 1
TBNA 21:00 FT
[9] Alaves 1
3 - 1
Celta Vigo [13] 3
-1/2 3 - 0
BDNB 21:00 FT
[8] SC Covilha
1 - 1
Santa Clara [11]
-1/2 0 - 1
NGB 21:00 FT
[2] FK Ruan Tosno
3 - 1
SKA Energiya [4]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[6] Spartak Moscow B
4 - 0
Khimki [11]
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[13] Zenit B
1 - 1
Fakel [10]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Volgar Astrachan
2 - 1
Kuban [7]
-1/2 2 - 0
BLRA 21:00 FT
[5] FK Slutsk
1 - 0
Bate Borisov [1]
+1 1/4 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[2] Dudelange
5 - 2
Fola Esch [3]
2 - 1
- 21:00 FT
[4] Progres Niedercorn
4 - 1
RM Hamm Benfica [11]
1 - 1
- 21:00 FT
[7] Mondorf-les.
0 - 3
Differdange [1]
0 - 1
- 21:00 FT
[9] Victoria Rosport
4 - 3
Racing Union [10]
2 - 1
- 21:00 FT
[5] UNA Strassen
3 - 1
UT Petange [6]
1 - 0
- 21:00 FT
[14] Kaerjeng 97
4 - 3
US Rumelange [13]
2 - 1
TNKB 21:00 FT
[9] Elazigspor
5 - 1
Balikesirspor [11]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[13] Adana Demirspor
1 - 1
Sivasspor [1]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Goztepe
4 - 1
Samsunspor [16]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[17] Bandirmaspor
3 - 0
Mersin Idman [18]
-1 3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[8] Umraniyespor
1 - 2
Altinordu SK [5]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Manisaspor
2 - 0
Sanliurfaspor [15]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Giresunspor
1 - 0
Denizlispor [10]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Eskisehirspor
2 - 2
Gaziantep B.B [14]
-1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Malatyaspor
1 - 1
Boluspor [4]
-1 0 - 1
TSA 21:00 FT
[2] Young Boys
4 - 1
Luzern [5]
-3/4 3 - 1
DENA 21:00 FT
[14] Esbjerg FB
0 - 0
Aarhus AGF [12]
+1/4 0 - 0
BRA 21:00 FT
[2] Fluminense/RJ
3 - 2
Santos/SP [12]
-1/2 2 - 1
PARA 21:00 FT
[10] Deportivo Capiata
1 - 5
Olimpia Asuncion [3]
+1/4 0 - 3
CAF17 21:30 FT
[A-3] Gabon U17
1 - 5
Guinea U17 [A-1]
0 - 4
ITA3 21:30 FT
[A-5] Giana Erminio
2 - 2
Viterbese Calcio [A-7]
-1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[B-7] Reggiana
2 - 2
Feralpisalo [B-10]
-1/2 1 - 2
- 21:30 FT
[A-4] Livorno
2 - 1
AC Renate [A-10]
-3/4 2 - 1
MKDA 21:30 FT
[9] Bregalnica Stip
1 - 2
Pobeda [8]
0 - 0
- 21:30 FT
[10] Makedonija
2 - 3
Shkendija [2]
0 - 1
- 21:30 FT
[3] Rabotnicki
2 - 2
Vardar [1]
0 - 1
- 21:30 FT
[6] Renova
1 - 0
Sileks Kratovo [5]
1 - 0
AUTA 21:30 FT
[4] SCR Altach
1 - 2
Sturm Graz [3]
+0 0 - 0
SLOA 21:55 FT
[9] Aluminij
3 - 1
Maribor [1]
+1/4 3 - 0
TBN3 22:00 FT
[B-21] SD Zamudio 1
1 - 3
Socuellamos [B-19]
0 - 0
BDNA 22:00 FT
[11] Chaves
2 - 2
Rio Ave [7]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Maritimo 1
1 - 1
Estoril [10]
-1 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[4] Benfica B
1 - 4
Braga II [6]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[14] Sporting CP B 1
1 - 2
Academica Coim [7]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[20] AD Fafe
2 - 1
Varzim [9]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Famalicao
2 - 1
Academico Viseu [17]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[19] Vizela
1 - 1
SC Freamunde [21]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Uniao Madeira
5 - 1
Gil Vicente [13]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Penafiel
0 - 0
Leixoes [18]
+0 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[4] FK Krupa
1 - 1
Zeljeznicar [2]
0 - 1
RMNA 22:00 FT
[11] Poli Timisoara
1 - 1
CSMS Iasi [10]
-3/4 0 - 1
CZEB 22:00 FT
[5] C. Budejovice
1 - 1
Taborsko [9]
-1/2 1 - 0
CYPA 22:00 FT
[3] Apollon Limassol
1 - 1
Anorthosis [6]
-1 1/4 0 - 0
TDB 22:00 FT
[12] Varnamo
0 - 0
Varbergs BoIS [7]
-1/4 0 - 0
VENA 22:00 FT
[10] Atl.Venezuela
1 - 3
Anzoategui [5]
+0 0 - 1
GREA 22:15 FT
[5] Panionios
1 - 1
Panathinaikos [3]
+1/2 0 - 1
ANHA 22:30 FT
[2] Tottenham 1
2 - 1
Man Utd [6] 2
-3/4 1 - 0
ITA3 22:30 FT
[C-7] Virtus Francavilla
0 - 0
Fondi [C-12]
-1/2 0 - 0
NGB 22:30 FT
[19] Spartak Nalchik
1 - 3
Mordovia [17]
+0 0 - 3
TDA 22:30 FT
[1] Malmo 2
2 - 1
Ostersunds [7]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[5] Sirius
4 - 1
Elfsborg [9]
-1/4 1 - 1
ECUA 22:30 FT
[6] Dep.Cuenca
2 - 0
LDU Quito [10]
-1/4 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[D-13] San Fernando
4 - 1
Linares Deportivo [D-14]
1 - 0
- 22:59 FT
[D-17] Atl. Sanluqueno
2 - 0
Villanovense [D-3]
+1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[B-13] Barakaldo
1 - 1
Rayo Majada. [B-4]
+1 1 - 0
- 22:59 FT
[C-20] Eldense
0 - 0
Lleida Esportiu [C-8]
0 - 0
- 22:59 FT
[A-16] Caudal
2 - 1
Pontevedra [A-4]
-1 1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[C-5] Atl. Baleares
1 - 0
Alcoyano [C-2]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[B-9] UD Logrones
5 - 1
Gernika [B-12]
-1 1/4 2 - 1
- 22:59 FT
[A-10] Coruxo
2 - 0
CD Lealtad [A-9]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[B-15] S.S. Reyes
2 - 1
Amorebieta [B-14]
-1 1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A-11] Guijuelo
1 - 3
Celta Vigo II [A-2]
+1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[B-20] Sestao
0 - 2
Fuenlabrada [B-3]
+1 1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[A-15] Izarra
0 - 3
Racing Santander [A-3]
+1 1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[C-15] Levante B
4 - 1
Badalona [C-3]
+0 2 - 0
- 22:59 FT
[C-4] Valencia B
3 - 1
L'Hospitalet [C-19]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[C-12] Mallorca B
0 - 1
Villarreal B [C-6]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[A-1] Cultural Leonesa 1
1 - 0
Osasuna B [A-14]
-1 3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A-18] Arandina
1 - 4
Racing Ferrol [A-7]
+1/4 1 - 3
- 22:59 FT
[A-19] UD Somozas
0 - 3
Valladolid II [A-6]
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[C-9] Cornella 1
2 - 2
Hercules CF [C-7]
+0 2 - 0
- 22:59 FT
[D-4] Cartagena
0 - 0
Recreativo Huelva [D-12]
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[A-12] CD Boiro
5 - 1
Burgos CF [A-13]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[B-8] Arenas de Getxo
4 - 3
Leioa [B-5]
+1 1 - 0
- 22:59 FT
[B-16] Mensajero
2 - 1
Real Sociedad B [B-10]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B-18] UD Mutilvera
2 - 1
Palencia Balompie [A-17]
0 - 1
- 22:59 FT
[B-17] Navalcarnero
2 - 0
Real Union [B-6]
-1 2 - 0
- 22:59 FT
[D-6] Marbella
1 - 1
Linense [D-8]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[A-5] SD Ponferradina
0 - 0
Tudelano [A-8]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C-1] Barcelona B
3 - 0
Ebro [C-11]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[C-16] Sabadell
3 - 2
Espanyol B [C-17]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[B-1] Albacete
0 - 0
Real Madrid B [B-11]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[D-2] Murcia
3 - 0
Extremadura UD [D-15]
-1 1/4 2 - 0
ITA3 22:59 FT
[B-3] Pordenone
2 - 0
Bassano [B-11]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A-6] Piacenza
2 - 1
Como [A-8]
-1/4 1 - 0
NGA 22:59 FT
[6] Rostov
4 - 2
Rubin Kazan [9]
-1 2 - 0
POLA 22:59 FT
[2] Legia Wars.
6 - 0
Nieciecza [6]
-1 1/2 2 - 0
BLRA 22:59 FT
[8] Vitebsk
3 - 0
FK Minsk [14]
-1/4 2 - 0
BIA 22:59 FT
[2] Club Brugge
1 - 1
Anderlecht [1]
-1/4 1 - 1
CYPA 22:59 FT
[9] Ethnikos Achnas
0 - 4
Doxa Katokopia [12]
+1 1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[8] Nea Salamina
1 - 0
Karmiotissa Pol. [10]
-1/2 0 - 0
TNKA 22:59 FT
[17] Gaziantepspor
1 - 2
Galatasaray [4]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[11] Alanyaspor
4 - 2
Karabukspor [12]
-3/4 1 - 1
DENA 22:59 FT
[1] Kobenhavn
1 - 0
Brondby [2]
-3/4 1 - 0
CHIA 22:59 FT
[13] Temuco
1 - 0
Palestino [7]
-1/2 0 - 0
ECUA 23:15 FT
[11] Nacional Quito
0 - 0
Delfin SC [1]
-1/2 0 - 0
EUW17 23:30 FT
[A-1] Đức U17 Nữ (T)
0 - 0
T.B.Nha U17 Nữ [A-2]
-1/4 0 - 0
+TS 90': 0-0;PEN: 3-1
CZEA 23:30 FT
[5] Teplice
1 - 0
Bohemians 1905 [13]
-3/4 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[8] Dnipro
2 - 3
Karpaty Lviv [11]
-1/4 0 - 0
COLB 23:30 FT
[11] Uni.Popayan
1 - 0
Union Magdalena [13]
-1/2 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[2] Porto
4 - 1
Pacos Ferreira [13]
-2 1/4 2 - 1
ICEA 00:00 FT
[7] KB Reykjavik
2 - 1
IA Akranes [12]
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Vestmannaeyjar
1 - 0
Vikingur Rey. [9]
+1/4 1 - 0
LUXA 00:00 FT
[8] Jeunesse Esch
2 - 2
Jeunesse Canach [12]
1 - 1
ARGA 00:00 FT
[8] Colon
1 - 1
Union Santa Fe [20]
-1/2 0 - 1
ISRA 00:15 FT
[3] Maccabi P.Tikva
2 - 1
Maccabi TA [2]
+1/4 0 - 0
ANHL2 00:30 FT
[7] Blackpool
3 - 2
Luton Town [4]
-1/4 1 - 2
- 00:30 FT
[6] Carlisle
3 - 3
Exeter City [5]
+0 1 - 2
BLRA 00:30 FT
[12] Isloch
0 - 0
Shakhter Soligo. [2]
+1
GREA 00:30 FT
[2] PAOK
0 - 1
AEK Athens [4]
-3/4 0 - 1
CAF17 01:00 FT
[A-4] Cameroon U17
0 - 4
Ghana U17 [A-2]
0 - 3
TBNA 01:00 FT
[15] Real Betis 4
1 - 1
Atletico Madrid [3] 4
+1 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Athletic Bilbao 2
1 - 1
Leganes [17] 6
-1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[10] Eibar 2
0 - 1
Sporting Gijon [18] 2
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[14] Las Palmas
1 - 4
Barcelona [2] 1
+3 1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[1] Real Madrid 4
4 - 1
Sevilla [4] 2
-2 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[6] Real Sociedad 1
2 - 2
Malaga [11] 2
-1 1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[5] Villarreal 2
0 - 0
Deportivo [16] 4
-1 1/4 0 - 0
BIA 01:00 FT
[15] Mouscron Peruwelz
0 - 2
Genk [8]
+1 0 - 0
ICEA 01:00 FT
[3] KA Akureyri
2 - 0
Fjolnir [5]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[4] UMF Grindavik
1 - 3
Vik. Olafsvik [11] 1
-1/2 0 - 0
ARGA 01:00 FT
[4] Newells Old Boys
1 - 3
Rosario Central [10]
-1/4 0 - 2
PERA 01:00 FT
[B-5] Sport Huancayo
2 - 0
Dep. Municipal [B-4]
-1 0 - 0
URUA 01:00 FT
[4] Boston River
0 - 3
Danubio [8]
-1/4 0 - 1
ITA3 01:30 FT
[C-9] Cosenza
2 - 0
Paganese [C-11]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[C-5] Siracusa
0 - 2
Casertana [C-8]
-1/4 0 - 1
URUA 01:30 FT
[6] Cerro Montevideo
1 - 2
Rampla Juniors [7]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[9] El Tanque Sisley (T)
2 - 2
CA River Plate (URU) [10]
+1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[12] Liverpool P. (URU)
1 - 0
Plaza Colonia [14]
-1/2 0 - 0
- 01:30 FT
[11] Racing Club Mdeo (T)
1 - 3
CA Penarol [3]
+1/2 1 - 1
ITA 01:45 FT
[2] Roma 3
3 - 1
Juventus [1] 2
+0 1 - 1
PHA 02:00 FT
[20] SC Bastia 3
2 - 0
Lorient [18] 2
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[6] Bordeaux 1
1 - 1
Marseille [5] 2
+0 1 - 0