bong da
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[18] Kagoshima 3
2 - 1
Kashiwa Reysol [7] 1
+1 1 - 1
NHAT3 11:00 FT
[7] Grulla Morioka
2 - 1
Yokohama SCC [16]
-1/2 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[6] FC Osaka 2
0 - 1
Nara Club [12] 1
-1 0 - 1
- 11:00 FT
[1] Sony Sendai 3
2 - 1
Reinmeer Aomori [9]
-1 1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[2] Honda FC 1
3 - 0
Ryutsu Keizai [15] 1
-1 1/2 2 - 0
NHATA 12:00 FT
[7] Consa. Sapporo 2
2 - 1
Vissel Kobe [16] 5
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[14] Matsumoto Yama.
0 - 2
Cerezo Osaka [9]
+0 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[14] Alb. Niigata (JPN) 1
2 - 0
Renofa Yamaguchi [20] 1
-1/2 2 - 0
- 12:00 FT
[5] Omiya Ardija
2 - 1
Ehime FC [17] 2
-3/4 0 - 1
HQA 12:00 FT
[11] Jeju Utd 1
2 - 0
Gyeongnam [10] 1
-1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[7] Pohang Steelers
2 - 1
Ulsan Hyundai [1] 1
+1/2 1 - 1
AUSVPL 12:15 FT
[1] Avondale Heights 2
3 - 0
Altona Magic [7] 1 4
-1 0 - 0
HQB 13:00 FT
[4] Asan Mugunghwa 1
1 - 1
Ansan Greeners [6] 2
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[1] Gwangju 1
2 - 0
Jeonnam Dragons [9]
-1/2 1 - 0
HQ3 13:00 FT
[8] Mokpo City
0 - 1
Gyeongju KHNP [3]
0 - 1
- 13:00 FT
[5] Cheonan City 2
0 - 1
Gangneung [1] 1
+1/4 0 - 1
- 13:00 FT
[2] Busan Transp.
3 - 0
Daejeon Korail [6] 1
-1/2 0 - 0
HKGA 13:30 FT
[4] Southern District 3
3 - 1
Pegasus [6] 1
2 - 1
- 13:30 FT
[2] Guangzhou R&F U19 2
1 - 2
Tai Po [1] 1
1 - 0
- 13:30 FT
[10] Hoi King SA 3
1 - 1
Kitchee [3] 2
1 - 0
AUSQSL 13:45 FT
[9] Gold Coast Utd 1
0 - 1
Peninsula Power [1] 2
+1 1/4 0 - 0
NGB 14:00 FT
[13] Luch Energiya 4
0 - 2
Shinnik Yaroslavl [7]
+0 0 - 1
- 14:00 FT
[6] SKA Energiya
3 - 1
Zenit B [20]
-1 2 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[7] The Gap
4 - 4
Caboolture Sports [6]
2 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[2] Inglewood Utd 1
2 - 0
ECU Joondalup [11] 1
-1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[6] Bayswater City 1
6 - 1
Stirling Lions [12] 1
-1 4 - 0
- 14:00 FT
[4] Floreat Athena 1
3 - 1
Sorrento [5] 5
-1/4 2 - 0
- 14:00 FT
[10] Armadale SC 2
0 - 1
Cockburn City [8] 1
+1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[7] Balcatta
0 - 2
Perth SC [1] 1
+1 0 - 2
AUSQSL 14:00 FT
[11] SWQ Thunder 1 1
3 - 2
Eastern Suburbs [6]
+1 1/2 3 - 1
NHATA 14:00 FT
[3] Oita Trinita
2 - 0
Sagan Tosu [18] 1
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[10] Shonan Bellmare 1
1 - 1
Nagoya Grampus [2] 1
+1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[13] Gamba Osaka 2
0 - 0
FC Tokyo [1] 2
+1/2 0 - 0
NHAT3 14:00 FT
[10] Nagano Parceiro
2 - 0
Sagamihara [11]
+0 0 - 0
HQA 14:00 FT
[8] Seongnam 1
0 - 0
Jeonbuk H.Motor [2] 1
+3/4 0 - 0
AUSBPL 14:30 FT
[9] UQ FC
0 - 1
Acacia Ridge [8]
0 - 0
TQA 14:30 FT
[13] Wuhan Zall
1 - 1
Tianjin Teda [7]
+0 0 - 1
TQB 14:30 FT
[10] Heil. Lava Spring
0 - 0
Nei Mongol [9]
-1/2 0 - 0
AUSQSL 15:00 FT
[7] Brisbane Strikers
6 - 0
Magpies Crusaders [13] 1
-1 1/4 2 - 0
TQB 15:00 FT
[16] Xinjiang Tianshan
3 - 4
Changchun Yatai [8]
+1/2 2 - 1
- 15:00 FT
[11] Sichuan Longfor
1 - 2
Qingdao Huanghai [1]
0 - 0
CZEB 15:15 FT
[7] Pardubice
3 - 1
Znojmo [14]
-3/4 2 - 1
- 15:15 FT
[13] MFK Chrudim 1
1 - 2
Fotbal Trinec [9]
-1/2 1 - 2
- 15:15 FT
[10] Banik Sokolov
0 - 2
Brno [3]
0 - 1
CZEU19 15:30 FT
[7] Zlin U19
4 - 1
Sigma Olomouc U19 [4]
1 - 0
NGB 16:00 FT
[3] Tom Tomsk
1 - 0
Avangard Kursk [8]
+0 0 - 0
NGAU21 16:00 FT
[8] Kryliya Sov. U21
0 - 1
Ufa U21 [14]
-1 1/4 0 - 1
CZEU19 16:00 FT
[2] Sparta Praha U19
2 - 0
Jihlava U19 [16]
-1 3/4 1 - 0
- 16:00 FT
[1] Slavia Praha U19
1 - 0
Hradec Kralove U19 [5]
-1 1 - 0
- 16:00 FT
[9] Vik. Plzen U19
1 - 3
Mlada Boleslav U19 [14]
-1 1/2 1 - 2
- 16:00 FT
[6] Pribram U19
3 - 0
Banik Ostrava U19 [8]
-3/4
AUSBPL 16:00 FT
[12] Centenary Stormers
1 - 4
Bayside Utd [3]
0 - 3
- 16:00 FT
[2] Toowong FC
5 - 0
North Pine [11]
-1 1/4 2 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[9] Marconi Stallions
1 - 3
Sydney Olympic [6]
-1/4 1 - 1
- 16:00 FT
[8] Sydney FC U21
1 - 3
APIA Tigers [2]
+1 1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[10] Mt Druitt Town
1 - 1
Sutherland Sharks [11]
+1/2 0 - 0
TQA 16:30 FT
[2] Shanghai SIPG
2 - 0
Guangzhou Fuli [8]
-1 1/4 0 - 0
BDNB 17:00 FT
[15] Varzim 1
1 - 4
Famalicao [2]
+0 1 - 2
NGB 17:00 FT
[19] Tyumen
0 - 0
Khimki [10]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[18] Sibir
0 - 1
PFC Sochi [2]
0 - 1
TBNA 18:00 FT
[15] Levante 1
4 - 1
Rayo Vallecano [20] 2
-3/4 2 - 0
DUB 18:00 FT
[5] Heidenheim 1
2 - 3
Sandhausen [15] 4
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[11] Bochum
4 - 2
Magdeburg [17]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[4] Hamburger
0 - 3
Ingolstadt [16] 2
-1/2 0 - 1
NGA 18:00 FT
[11] Ural S.r.
0 - 1
Spartak Moscow [4]
+1/4 0 - 0
NGAU21 18:00 FT
[1] CSKA Mos. U21
0 - 1
Din. Moscow U21 [4]
-1/2 0 - 0
ARMA 18:00 FT
[7] Gandzasar
2 - 1
Ararat-Armenia [1]
2 - 0
CZEU19 18:00 FT
[10] Pardubice U19
2 - 0
C. Budejovice U19 [11]
-1 2 - 0
UKRA 18:00 FT
[5] Zorya
0 - 1
FC Mariupol [6]
0 - 1
CZEU19 18:15 FT
[3] Brno U19
3 - 1
Slovacko U19 [13]
1 - 0
ANHA 18:30 FT
[14] Bournemouth 1
1 - 0
Tottenham [4] 5
+1 0 - 0
SCOA 18:30 FT
[4] Aberdeen
0 - 3
Celtic [1]
+1 0 - 1
TDA 18:30 FT
[2] AIK Solna
2 - 1
Eskilstuna City [15]
-1 1 - 0
TQB 18:30 FT
[15] Shanghai Shenxin
0 - 3
Nantong Zhiyun [13]
-1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[4] Shijiazhuang YJ
2 - 1
Liaoning Hunyong [12]
-1 1 - 1
- 18:30 FT
[7] Beijing BG 1
3 - 0
Shaanxi Changan [14]
-3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[5] Meizhou Wuhua
0 - 1
Guangdong S Tiger [2]
+0 0 - 1
TQA 18:35 FT
[4] Shandong Luneng
2 - 0
Hebei CFLD [16]
-1 2 - 0
- 18:35 FT
[3] Guangzhou Ever.
0 - 1
Beijing Guoan [1] 1
+0 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[18] Sportfreunde Lotte
0 - 1
Wehen [3]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[14] CZ Jena
3 - 4
Wurzburger [5]
+0 1 - 2
- 19:00 FT
[7] Zwickau
5 - 2
Munchen 1860 [12]
-1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[4] Hallescher
1 - 2
Preussen Munster [8]
-1 0 - 2
- 19:00 FT
[9] Kaiserslautern
4 - 0
Unterhaching [10]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[2] Karlsruher 1
2 - 1
Sonnenhof [15]
-1 1/2 2 - 0
NGB 19:00 FT
[12] Mordovia
1 - 0
Rotor Volgograd [9]
-1/4 0 - 0
ARMA 19:00 FT
[5] Lori Vanadzor
1 - 3
Banants [4]
0 - 1
GEOA 19:00 FT
[3] Torpedo Kut.
3 - 2
Dinamo Batumi [2]
2 - 1
UKRU21 19:00 FT
[9] Karpaty Lviv U21
3 - 4
Mariupol Youth [5]
1 - 1
MAPL 19:15 FT
[2] Sabah FA
1 - 0
Selangor United [11]
1 - 0
SINA 19:15 FT
[1] DPMM FC 1
2 - 0
Home Utd [6]
1 - 0
CZEU19 19:30 FT
[15] Dukla Praha U19
2 - 2
MFk Karvina U19 [12]
0 - 0
AUTB 19:30 FT
[5] Wiener Neustadt
1 - 0
SKU Amstetten [14]
+1/4
EU17 20:00 FT
[C-3] Iceland U17 (T)
3 - 2
Nga U17 [C-4]
+1/2 3 - 0
CAFCL 20:00 FT
[2] Mamelodi Sun.
0 - 0
Wydad Casablanca [8]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[6] TP Mazembe
0 - 0
Esperanse ST [4]
-3/4 0 - 0
ITB 20:00 FT
[8] Spezia 1
2 - 0
Crotone [12] 3
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[16] Venezia 2
2 - 2
Pescara [5] 1
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[14] Ascoli 1
1 - 2
Palermo [3] 4
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Cremonese
0 - 0
Brescia [1]
-3/4 0 - 0
PHB 20:00 FT
[5] Lens 1
1 - 0
Clermont [10]
-1/2 0 - 0
NGB 20:00 FT
[5] Chertanovo (T)
1 - 0
Spartak Moscow B [14]
-1/2 0 - 0
ALBA 20:00 FT
[8] KF Tirana
1 - 0
Skenderbeu [5]
0 - 0
- 20:00 FT
[4] Teuta Durres
0 - 0
Luftetari Gjiro. [7]
0 - 0
- 20:00 FT
[3] Flamurtari Vlore
0 - 3
Partizani Tirana [1]
0 - 1
- 20:00 FT
[6] KF Laci
1 - 1
Kastrioti Kruje [9]
0 - 0
ESTA 20:00 FT
[3] Paide Linname.
2 - 0
Maardu [9]
1 - 0
LATA 20:00 FT
[6] Spartaks Jurmala
4 - 3
Ventspils [4]
1 - 1
TNKA 20:00 FT
[13] Ankaragucu
2 - 2
Rizespor [6]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[17] Erzurum BB
2 - 0
Bursaspor [16]
+0 0 - 0
UKRU21 20:00 FT
[10] Desna U21
2 - 0
Chernomorets U21 [4]
2 - 0
MASL 20:00 FT
[12] Felda United
0 - 2
Darul Takzim [1]
+1 1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[4] Selangor FA
1 - 1
Melaka FA [6]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Petaling Jaya City
2 - 0
Pahang [2]
+3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[10] PKNP FC
2 - 2
Terengganu [5]
+0 2 - 1
MAPL 20:00 FT
[9] Kelantan
0 - 0
Sarawak [10]
0 - 0
NPA 20:00 FT
[10] Amazulu
1 - 1
Black Leopards [13]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Maritzburg Utd
3 - 1
SuperSport Utd [6]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Wits 1
3 - 1
Baroka FC [14]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Polokwane
1 - 3
Chippa Utd [12]
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[7] Highlands Park 1
1 - 0
Blo. Celtic [8]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[9] Kaizer Chiefs (T)
1 - 1
Free State Stars [16]
-1/2 0 - 0
DUA 20:30 FT
[11] Hertha Berlin 1
3 - 1
Stuttgart [16] 1
-1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[5] M.gladbach 2
2 - 2
Hoffenheim [9] 4
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[1] Bayern Munich
3 - 1
Hannover 96 [17] 1
-3 3/4 2 - 0
- 20:30 FT
[6] Wolfsburg
2 - 0
Nurnberg [18]
-1 1 - 0
NGA 20:30 FT
[9] Akhmat Groznyi
1 - 1
Zenit [1]
+1/2 0 - 0
POLA 20:30 FT
[10] Korona Kielce
0 - 0
Miedz Legnica [11]
-1/4 0 - 0
NORB 20:30 FT
[1] Aalesund
3 - 1
Sogndal [13]
-1/2 0 - 0
OMAA 20:55 FT
[10] Muscat Club 1
1 - 1
Al Oruba (OMA) [7]
1 - 0
CCF17 21:00 FT
[D-2] Panama U17
3 - 1
Suriname U17 [D-4]
1 - 0
ANHA 21:00 FT
[10] West Ham Utd 1
3 - 0
Southampton [16] 1
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Wolves 1
1 - 0
Fulham [19] 3
-1 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[22] Macclesfield
1 - 1
Cambridge Utd [21]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[24] Yeovil Town
0 - 0
Carlisle [11]
-
- 21:00 FT
[1] Lincoln
0 - 3
Colchester Utd [8]
-1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[2] Bury
1 - 1
Port Vale [20]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[13] Swindon
3 - 1
Notts County [23]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[18] Morecambe
1 - 1
Newport [7]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Milton Keynes Dons
1 - 0
Mansfield [4]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Forest Green
0 - 0
Exeter City [9]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Crawley Town
3 - 1
Tranmere Rovers [6]
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[17] Grimsby
2 - 0
Crewe Alexandra [12]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[14] Oldham
2 - 5
Northampton [15]
+0 1 - 3
- 21:00 FT
[10] Stevenage
2 - 0
Cheltenham [16]
-3/4 0 - 0
TBNB 21:00 FT
[13] Alcorcon
0 - 0
Osasuna [1]
+1/4 0 - 0
TBN3 21:00 FT
[B-15] Real Union
2 - 0
CD Vitoria (ESP) [B-18]
-1/2 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[6] St. Johnstone
1 - 1
Livingston [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Dundee
0 - 1
Hamilton [10]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Hearts
0 - 1
Kilmarnock [3]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Motherwell
1 - 1
St. Mirren [11]
-1/2 0 - 0
SCOB 21:00 FT
[5] Greenock Morton
1 - 0
Dundee Utd [2]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Ayr Utd
1 - 1
Alloa Athletic [8]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Queen of South
0 - 3
Partick Thistle [6]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[10] Falkirk
3 - 2
Ross County [1]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Inverness C.T.
1 - 0
Dunfermline [7]
-1/4 1 - 0
NGB 21:00 FT
[11] Krasnodar B
2 - 1
Baltika [15]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Armavir
2 - 1
Nizhny Novgorod [4]
+1/4 0 - 1
LITA 21:00 FT
[5] Stumbars Kauno 1
0 - 3
FK Riteriai [4]
-1/2 0 - 1
MKDA 21:00 FT
[4] Rabotnicki
0 - 1
Shkendija [1]
-
- 21:00 FT
[6] Sileks Kratovo
3 - 0
Academy Pandev [3]
1 - 0
- 21:00 FT
[7] Shkupi
2 - 2
Vardar [2]
1 - 1
- 21:00 FT
[9] Belasica Strumica
3 - 1
Makedonija [5]
-
- 21:00 FT
[8] Renova
9 - 1
Pobeda [10]
5 - 1
MDVA 21:00 FT
[8] Codru Lozova FC
2 - 5
Dinamo-Auto [6]
0 - 1
FINB 21:00 FT
[4] Jaro
3 - 0
Mypa [10]
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[8] TPV Tampere (T)
0 - 0
MuSa Pori [5]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] EIF Ekenas
1 - 1
TPS Turku [3] 1
+1 0 - 1
TNKB 21:00 FT
[17] Elazigspor (T)
3 - 3
Umraniyespor [8]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Istanbulspor AS
1 - 0
Karabukspor [18]
0 - 0
TDA 21:00 FT
[12] Sirius
2 - 4
Goteborg [4]
+1/4 2 - 1
TDB 21:00 FT
[9] Vasteras
1 - 2
Varbergs BoIS [1]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[2] Mjallby AIF
2 - 1
Orgryte [8]
+1/4 1 - 0
UKRA 21:00 FT
[2] Dinamo Kiev
1 - 1
PFK Aleksandriya [3]
-1 0 - 1
JORA 21:00 FT
[5] Al Salt
2 - 3
Ramtha [8]
+3/4 1 - 2
OMAA 21:00 FT
[9] Mirbat SC
0 - 2
Al Suwaiq [4]
0 - 1
UZBA 21:00 FT
[6] Navbahor
3 - 1
Sogdiana Jizzakh [9]
-1 1/4 3 - 0
BRB 21:00 FT
[11] Figueirense/SC
2 - 2
Sao Bento/SP [16]
-3/4 0 - 1
TBNA 21:15 FT
[7] Espanyol 1
3 - 0
Atletico Madrid [2] 2
+1/2 1 - 0
NPA 21:15 FT
[4] Cape Town City (T)
2 - 2
Orlando Pirates [2]
+1/4 1 - 1
BDNA 21:30 FT
[18] Feirense 5
4 - 4
Chaves [16] 1
+1/2 2 - 1
- 21:30 FT
[12] Maritimo 1
1 - 0
Braga [4] 1
+3/4 0 - 0
BULA 21:30 FT
[6] Cherno More
1 - 3
Cska Sofia [2]
+1/4 0 - 1
CROA 21:30 FT
[3] Hajduk Split
3 - 2
Inter Zapresic [8]
-1 3/4 2 - 1
AUTB 21:30 FT
[3] Aust Lustenau
2 - 0
Vorwarts Steyr [16]
-1 1/4 0 - 0
KUWA 21:40 FT
[10] Fahaheel 1
2 - 3
Al Shabab (KUW) [7]
1 - 2
- 21:40 FT
[6] Tadamon (KUW)
2 - 0
Al Nasr (KUW) [8]
0 - 0
- 21:40 FT
[9] Al Jahra
1 - 0
Al Kuwait [2]
0 - 0
- 21:40 FT
[4] Kazma 1
1 - 3
Al Arabi (KUW) [5]
0 - 2
- 21:40 FT
[1] Al Quadisiya
4 - 0
Salmiya [3]
0 - 0
UZBA 21:45 FT
[12] Buxoro
0 - 1
Nasaf Qarshi [4]
0 - 0
EU17 22:00 FT
[D-2] T.B.Nha U17 (T)
3 - 0
Áo U17 [D-4]
-1 1/4 3 - 0
TBN3 22:00 FT
[D-15] Granada II
3 - 1
Linense [D-13]
-1/2 2 - 0
PHA 22:00 FT
[1] PSG 2
1 - 1
Nice [7] 3
-2 1/4 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[13] Cova Piedade
2 - 0
Academica Coim [5]
-3/4 1 - 0
BIHA 22:00 FT
[3] Siroki Brijeg
4 - 0
Sloboda Tuzla [7]
1 - 0
- 22:00 FT
[2] Zrinjski
1 - 1
Radnik Bijeljina [5]
0 - 0
- 22:00 FT
[11] FK Krupa
2 - 0
Zvijezda Bijeljina [8]
0 - 0
GEOA 22:00 FT
[4] Dinamo Tbilisi
5 - 1
Sioni Bolnisi [6]
2 - 1
HUNA 22:00 FT
[10] Diosgyori 1
2 - 1
Videoton [2]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[11] MTK Budapest
0 - 1
Mezokovesd-Zsory [6]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Puskas Akademia
2 - 2
Budapest Honved [4]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[12] Haladas
1 - 1
Paksi [8]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Debreceni
1 - 3
Varda SE [9]
-1/2 1 - 0
ISRA 22:00 FT
[8] Hapoel Hadera
1 - 2
Maccabi Netanya [3]
+3/4 0 - 0
LATA 22:00 FT
[7] FK Liepaja 1
0 - 0
Rigas Futbola Skola [2]
0 - 0
MNEA 22:00 FT
[4] OFK Titograd
2 - 2
Grbalj [7]
0 - 2
- 22:00 FT
[5] Iskra Danilo
1 - 1
Sutjeska [1]
0 - 1
- 22:00 FT
[2] Buducnost
0 - 0
Zeta [3]
0 - 0
- 22:00 FT
[6] OFK Petrovac
0 - 0
Lovcen Cetinje [9]
0 - 0
- 22:00 FT
[8] Rudar
3 - 1
Mornar Bar [10]
3 - 1
RMNA 22:00 FT
[12] Dunarea Calarasi 1
1 - 0
Dinamo Bucuresti [10]
+1/4 0 - 0
SVKA 22:00 FT
[6] Sered
2 - 2
Zemplin Michalovce [5]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[10] Sport Podbrezova
0 - 1
Zlate Moravce [12]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Trencin
1 - 4
Nitra [7]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[11] Senica
2 - 0
Spartak Trnava [8]
-1/2 0 - 0
SLOA 22:00 FT
[6] Aluminij
0 - 3
Domzale [3]
0 - 1
AUTA 22:00 FT
[10] Admira
3 - 4
Rapid Wien [3]
+1 0 - 3
- 22:00 FT
[12] Wacker Innsbruck
1 - 0
Hartberg [11]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Mattersburg
0 - 0
SCR Altach [9]
-1/4 0 - 0
ALGA 22:00 FT
[12] USM Bel Abbes
1 - 0
JS Saoura [4]
-3/4 0 - 0
NGB 22:15 FT
[1] FK Tambov
0 - 0
Fakel [17]
-1 0 - 0
TBN3 22:30 FT
[B-20] SCD Durango 1
0 - 3
Leioa [B-7]
0 - 1
MLTA 22:30 FT
[1] Valletta
1 - 1
Hibernians [2]
0 - 1
CZEA 22:30 FT
[3] Sparta Praha
3 - 0
Banik Ostrava [5]
-1 1 - 0
TSB 22:30 FT
[7] Schaffhausen
0 - 2
Servette [1]
+1 1/4 0 - 1
BLRA 22:45 FT
[16] Torpedo Minsk (T)
0 - 1
Dnepr Mogilev [12]
+0 0 - 0
TBNB 22:59 FT
[21] Gimnastic
0 - 1
Extremadura UD [15]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[14] Zaragoza
0 - 1
Deportivo [7]
+0 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[C-16] Levante B
1 - 3
Villarreal B [C-3]
+1/4 0 - 2
- 22:59 FT
[B-14] Arenas de Guecho
1 - 3
UD Logrones [B-2]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[B-3] Mirandes
2 - 1
Real Sociedad B [B-12]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[C-2] Hercules CF
1 - 0
Conquense [C-15]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[D-19] Malaga B
1 - 0
Murcia [D-10]
0 - 0
ITA 22:59 FT
[20] Chievo 3
0 - 4
SPAL 1907 [11]
+1/4 0 - 1
ITB 22:59 FT
[7] Cittadella 1
3 - 0
Verona [6] 4
-1/4 3 - 0
NGA 22:59 FT
[6] Arsenal-Tula
2 - 0
Lok. Moscow [2]
+1/2 1 - 0
POLA 22:59 FT
[7] Lech Poznan
1 - 1
Zaglebie Lubin [5]
+0 0 - 0
BIA 22:59 FT
[9] Charleroi
2 - 0
Sint Truiden [7]
-1/2 1 - 0
ESTA 22:59 FT
[5] Trans Narva
0 - 1
Tulevik Viljandi [8]
-1 3/4 0 - 1
GREA 22:59 FT
[16] Apollon Smyrni
0 - 3
Lamia FC [7]
+3/4 0 - 0
ICEA 22:59 FT
[10] HK Kopavogur
2 - 2
Breidablik [2]
+1 0 - 0
ICEB 22:59 FT
[5] Leiknir Rey.
4 - 1
Magni Grenivik [12]
-1 2 - 0
MDVA 22:59 FT
[5] Petrocub
1 - 0
Zimbru [7]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[11] Mjondalen
1 - 0
Stabaek [15]
-1/2 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[2] AEL Limassol
3 - 2
Omonia Nicosia [6]
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[4] AEK Larnaka
1 - 1
Nea Salamina [7]
-1 1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[1] Apoel FC
3 - 0
Apollon Limassol [3]
-1/2 3 - 0
TNKA 22:59 FT
[14] Kasimpasa
1 - 3
Fenerbahce [9]
+1/2 1 - 1
TSB 22:59 FT
[10] Chiasso
1 - 2
Vaduz [6]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[4] Winterthur
2 - 0
Wil 1900 [5]
-1/4 1 - 0
ANHA 23:30 FT
[18] Cardiff City
2 - 3
Crystal Palace [12]
+0 1 - 2
ANHL1 23:30 FT
[19] Southend
2 - 1
Sunderland [5]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[18] Shrewsbury
0 - 0
Walsall [22]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[7] Peterborough Utd
3 - 1
Burton Albion [9]
-1/2 2 - 0
- 23:30 FT
[10] Blackpool
0 - 3
Gillingham [13]
-1/2 0 - 3
- 23:30 FT
[15] Bristol Rovers
2 - 1
Barnsley [2]
+1 0 - 1
- 23:30 FT
[17] Wycombe
1 - 0
Fleetwood Town [11]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[24] Bradford City
0 - 0
Wimbledon [20]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[3] Charlton Athletic
4 - 0
Rochdale [16]
-1 1/4 3 - 0
- 23:30 FT
[6] Doncaster Rovers
2 - 0
Coventry [8]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[1] Luton Town
3 - 1
Oxford Utd [12]
-1 1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[21] Plymouth Argyle
3 - 2
Scunthorpe Utd [23]
-1/2 2 - 1
- 23:30 FT
[4] Portsmouth
1 - 1
Accrington [14]
-1 1/4 0 - 0
TBNA 23:30 FT
[10] Alaves 1
0 - 1
Real Sociedad [9] 3
+0 0 - 1
TBN3 23:30 FT
[A-8] Salamanca
1 - 1
S.S. Reyes [A-10]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[B-10] Union Langreo
1 - 0
Gim. Torrelavega [B-19]
-1/2 0 - 0
DUA 23:30 FT
[8] Wer.Bremen 2
2 - 2
B.Dortmund [2] 1
+1/2 0 - 2
ICEB 23:30 FT
[6] Thor Akureyri
3 - 1
Afturelding [10]
-1 3/4 1 - 0
TNKB 23:30 FT
[16] Afjet Afyonspor
0 - 0
Osmanlispor [4]
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[10] Altay
2 - 1
Eskisehirspor [14]
-1/2 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[1] Shakhtar Donetsk
5 - 0
FC Lviv [8]
-1 3/4 1 - 0
JORA 23:30 FT
[3] Wihdat
4 - 0
That ras [12]
1 - 0
BHRA 23:45 FT
[1] AL Riffa (T)
4 - 2
Muharraq [3]
3 - 1
OMAA 23:45 FT
[1] Dhofar
0 - 0
Nasr Salalah [2]
0 - 0
TBN3 00:00 FT
[C-10] Ejea
0 - 0
UE Olot [C-9]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[A-5] Cultural Leonesa
4 - 0
Deportivo B [A-20]
0 - 0
BDNA 00:00 FT
[1] Benfica
5 - 1
Portimonense [11]
-2 1/2 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[8] Penafiel
2 - 4
UD Oliveirense [12]
-1/4 0 - 2
POLB 00:00 FT
[1] Rakow Czestochowa
0 - 0
GKS Tychy [8]