CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:55 FT
  Thanh Hóa
2 - 1
Hà Nội   1
1 - 0
GHU17 16:00 FT
  Lithuania U17 (T)
0 - 0
Armenia U17  
-1/2 0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Varnsdorf
0 - 1
Pardubice  
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Slavia Praha
0 - 2
Usti & Labem  
-2 0 - 1
- 17:00 FT
  Sigma Olomouc II 1
2 - 0
Opava  
+0 0 - 0
- 17:00 FT
  SCR Altach (T) 1
2 - 1
Teplice   1
+0 2 - 0
- 17:00 FT
  Znojmo
1 - 1
Frydek Mistek  
-3/4 1 - 1
TNKC 17:00 FT
[C-1] Sivas 4 Eylul 1
1 - 0
1461 Trabzon [C-2] 1
0 - 0
- 18:00 FT
[D-3] Mersin Idman 1
4 - 0
Aydinspor 1923 [D-4] 1 3
3 - 0
GHU17 18:15 FT
  Israel U17 (T)
2 - 0
Nga U17  
+1 1/4 1 - 0
TNKC 19:00 FT
[D-1] Bucaspor
3 - 2
Rizespor [D-2]
+1/2 1 - 0
EGYA 19:00 FT
[16] Ittihad Al Shorta 1
1 - 4
Tala'ea Al Jaish [12] 2
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[13] Aswan FC 1
2 - 1
Arab Contractors [15]
-1/4 2 - 1
CAFANC 20:00 FT
  Rwanda
2 - 1
Gabon [D-1] 1 1
-1/2 1 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Piast Gliwice
2 - 0
Sigma Olomouc  
1 - 0
- 20:00 FT
  Sparta Praha (T)
3 - 4
Trencin  
+0 1 - 3
CYPC 20:00 FT
  Anagenisi Derynia 2
0 - 0
Anorthosis   1
0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Leipzig (T)
3 - 1
St. Gallen  
-1 0 - 1
GHU17 20:30 FT
  Latvia U17 (T)
2 - 5
Iran U17  
+1/2 0 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Horn
0 - 0
Lok. Zagreb   2
+1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Fort.Dusseldorf
1 - 3
Ludogorets  
-1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Rapid Wien
2 - 1
Parndorf  
-3 1/4 1 - 1
GHU17 21:00 FT
  Italia U17
1 - 1
T.B.Nha U17  
+0 0 - 1
SCOU20 21:00 FT
[10] Hibernian U20 (T)
0 - 1
Hamilton U20 [2]
+1/2 0 - 0
CYPC 21:00 FT
  Apollon Limassol 4
3 - 1
Ermis Aradippou   2
-1 1/2 1 - 0
TNKC 21:00 FT
[B-1] Bursaspor 1
4 - 2
Tepecikspor [B-2] 1
-1 2 - 1
GHCLB 21:35 FT
  Paderborn 07 (T) 1
0 - 0
Thun  
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Sion (T)
0 - 4
Cska Moscow  
+1/2 0 - 3
- 22:00 FT
  Zurich (T)
0 - 4
Gabala FC  
-3/4 0 - 1
BDNLC 22:00 FT
[D-1] Moreirense
0 - 0
Nacional Madeira  
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[C-2] Leixoes 1 1
0 - 4
Braga  
+1 1/2 0 - 1
CYPC 22:00 FT
  Ayia Napa
1 - 2
AEL Limassol  
+3/4 0 - 1
BHRC 22:00 FT
  Al Hala 2
1 - 4
Al Ahli (BHR)  
0 - 3
- 22:00 FT
  Bahrain Club 1
0 - 0
Busaiteen   1
0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 1-0
EGYA 22:00 FT
[1] Ahly Cairo
1 - 0
Ismaily SC [8]
-3/4 1 - 0
GHU17 22:45 FT
  Belarus U17
1 - 0
Slovakia U17  
+1/2 0 - 0
CAFANC 22:59 FT
[B-2] Ma Rốc (T) 2
0 - 1
B.B.Ngà   2
-1/4 0 - 1
BDNLC 22:59 FT
  Arouca 2
1 - 1
Pacos Ferreira   1
+0 0 - 0
TNKC 22:59 FT
[F-1] Trabzonspor 2
1 - 0
Nazilli Belediyespor [F-4] 1
-1 1/4 0 - 0
ASI23 23:30 FT
[D-2] Jordan U23 (T)
0 - 0
Australia U23 [D-3] 1
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[D-1] UAE U23 (T) 2
3 - 2
Việt Nam U23 [D-4] 2 2
-2 1/2 0 - 1
CYPC 00:00 FT
  Ethnikos Achnas 1
1 - 3
Omonia Nicosia   1
+3/4 1 - 1
PHC 00:30 FT
  Trelissac (T)
1 - 1
Lille  
+1 0 - 1
TS 90': 1-1; TS HP: 0-0; PEN: 4-2
- 00:30 FT
  FC Mantois 1
0 - 0
Nantes   3
+1 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 0-1
- 00:30 FT
  Concarneau 1
1 - 3
Troyes   1
+0 0 - 1
- 00:30 FT
  Evian 1
1 - 1
Monaco   1
+3/4 0 - 1
TS 90': 1-1; TS HP: 0-2
- 00:30 FT
  Chambly (T) 2
0 - 2
Lyon  
+1 1/4 0 - 2
GREA 00:30 FT
[9] Xanthi 3
1 - 1
PAOK [5] 4
+1/4 0 - 1
TNKC 00:45 FT
[C-4] Karabukspor 1
2 - 0
Besiktas [C-3] 2
+1/2 1 - 0
EGYA 00:45 FT
[4] Al Masry 1
0 - 1
Zamalek SC [2]
+1/2 0 - 0
PHC 01:30 FT
  Boulogne
1 - 1
Lorient  
+0 0 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 0-2
GHW 02:00 FT
  B.D.Nha U19 Nữ
1 - 1
Hà Lan U19 Nữ  
+1/4 0 - 0
GHU19 02:00 FT
  T.B.Nha U19 1
1 - 2
Italia U19   3
-1 1 - 0
TNKC 02:00 FT
[F-3] Adanaspor 1
2 - 3
Gaziantepspor [F-2] 3
+1/4 1 - 2
TBNC 02:30 FT
  Celta Vigo
0 - 0
Atletico Madrid   1
+1/4 0 - 0
FA 02:45 FT
  Leicester City 1
0 - 2
Tottenham   1
+1/4 0 - 1
FAT 02:45 FT
  Bradford Park Avenue
1 - 1
Nantwich  
-1/4 0 - 0
ITA 02:45 FT
[7] Sassuolo 2
1 - 1
Torino [12] 4
-1/4 1 - 1
ITC 02:45 FT
  Lazio 3
0 - 1
Juventus   3
+0 0 - 0
SCOC 02:45 FT
  East Kilbride
2 - 0
Lothian Hutchison   3
1 - 0
BDNLC 02:45 FT
  Famalicao 4
1 - 0
Porto   1
+1 0 - 0
BIC 02:45 FT
  Standard Liege
2 - 0
Genk   1 2
-1/2 2 - 0
FA 03:00 FT
  Liverpool
3 - 0
Exeter City  
-1 3/4 1 - 0
TBNC 03:00 FT
  Athletic Bilbao 6
1 - 2
Barcelona   3
+1/4 0 - 2
PHC 03:00 FT
  Marseille 2
2 - 0
Montpellier  
-3/4 1 - 0
BDNLC 03:00 FT
  Rio Ave 1
1 - 1
Belenenses   1
-1/2 0 - 0
GHCLB 06:40 FT
  Zamora Barinas 1
0 - 1
Dep.Lara  
-3/4 0 - 1
- 06:45 FT
  Corinthians/SP (T) 4
3 - 2
Shakhtar Donetsk   1 2
+1/4 3 - 1
- 06:45 FT
  Fluminense/RJ (T) 4
0 - 1
Internacional/RS   3
+1/4 0 - 1
MEXC 08:00 FT
[F-3] Atlas 2
1 - 2
Deportivo Tepic [D-1] 2
-3/4 0 - 2
ARGTV 08:10 FT
[C-1] Racing Club (T) 2 3
2 - 4
Boca Juniors [C-2] 7
0 - 2
MEXC 09:30 FT
  Juarez 1 3
1 - 0
Chivas Guad. [D-4]
+0 0 - 0
- 10:00 FT
[B-1] Club Leon
5 - 0
Necaxa [E-4] 1
-1 1/4 2 - 0
- 10:00 FT
[G-3] Celaya 1 1
1 - 1
Pachuca [A-3] 1 1
+1/2 0 - 1
SCOU20 20:30 Hoãn
[15] Inverness U20 (T)
-
Rangers U20 [6]
-
GREA 22:15 Hoãn
[10] Levadiakos
-
Atromitos [14]
-
 
« 04 tháng 01 »
LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: 0936.191.707
Hỗ trợ: 1900561588 | Google+ | Nguyễn Trọng Thơ
Công ty cổ phần iNET. Số 247 Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.ĐT: 043. 7931188, Fax: 043. 7930979. Đại diện bởi: Ông Nguyễn Trọng Thơ, Chức danh: Tổng giám đốc. SGP: (đang chờ cấp mới)