CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSNSW 11:00 FT
[8] Rockdale City
0 - 1
Parramatta FC [11]
-1 0 - 0
NHATB 11:00 FT
[6] Avispa Fukuoka
1 - 0
Okayama [13]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[18] Thespa Kusatsu
0 - 2
Consa. Sapporo [7]
+1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[20] Mito Hollyhock
1 - 1
Oita Trinita [21]
-1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[12] Tokyo Verdy
0 - 0
Tokushima Vortis [17]
-1/4 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[10] Fujieda MYFC 1
1 - 1
Machida Zelvia [5]
+1 0 - 1
- 11:00 FT
[2] Renofa Yamaguchi
4 - 0
Grulla Morioka [13]
-1 1/4 2 - 0
- 11:00 FT
[8] Fukushima Utd
1 - 4
J-League U22 [12]
0 - 3
- 11:00 FT
[4] Gainare Tottori
1 - 1
Yokohama SCC [11]
-3/4 1 - 0
- 11:00 FT
[7] Ryukyu
0 - 0
Kataller Toyama [6]
-1/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[10] MIO Biwako
2 - 0
Okayama II [16]
2 - 0
- 11:00 FT
[7] Vanraure Hachinohe
3 - 2
Maruyasu Okazaki [13]
-1/2 1 - 1
- 11:00 FT
[11] Verspah Oita
2 - 1
FC Osaka [2]
+1/2 1 - 0
- 11:00 FT
[5] Azul Claro Numazu
0 - 0
Nara Club [6]
-1/4 0 - 0
- 11:00 FT
[4] Kagoshima
2 - 1
Ryutsu Keizai [14]
-1 1/2 2 - 0
- 11:00 FT
[9] Honda Lock
1 - 0
Tochigi Uva [15]
1 - 0
NHATW 11:00 FT
[8] Iga Kunoichi Nữ
0 - 2
NTV Beleza Nữ [2]
0 - 2
- 11:00 FT
[1] INAC Leonessa Nữ
4 - 3
JEF United Nữ [4]
1 - 2
- 11:00 FT
[3] Vegalta Sendai Nữ
6 - 1
Okayama BY Nữ [7]
5 - 0
- 11:00 FT
[10] Sperenza Osaka Nữ
0 - 1
Urawa RD Ladies Nữ [5]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] AS Elfen Sayama Nữ
1 - 2
Alb. Niigata Nữ [6]
1 - 1
AUSNSW 12:00 FT
[3] Sydney Olympic
2 - 1
Sutherland Sharks [7]
-1 1/2 1 - 0
AUSQSL 12:00 FT
[3] Olympic FC QLD 1
3 - 0
Northern Fury [8]
-1 1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[11] Kamatamare San.
0 - 0
Tochigi SC [14]
+1/4 0 - 0
HQA 12:00 FT
[10] Gwangju
0 - 0
Pohang Steelers [4]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Busan I'Park
1 - 2
Incheon Utd [6]
+0 1 - 0
HQB 12:00 FT
[1] Sangju Sangmu
3 - 2
Anyang [8]
-3/4 2 - 1
TQB 12:00 FT
[3] Yanbian Baekdu
3 - 1
Nei Mongol [6]
-1/2 1 - 0
AUSSL 12:30 FT
[1] West Adelaide
1 - 2
Adelaide Comets [5]
-1 1/4 1 - 2
AUSBPL 13:00 FT
[1] Peninsula Power
2 - 1
Univ of Queensland [12]
-1 3/4 0 - 0
- 13:00 FT
[2] Queensland Lion
2 - 1
Capalaba [11]
-1 1/2 0 - 1
NHATB 13:00 FT
[8] Cerezo Osaka
1 - 2
V-Varen Nagasaki [1]
-1/2 0 - 1
- 13:00 FT
[22] Roas. Kumamoto
1 - 2
FC Gifu [19]
-1/4 0 - 0
AUSA 13:10 FT
[1] Melb. Victory 1
3 - 0
Sydney FC [2]
-1/4 1 - 0
NHATB 14:00 FT
[9] Yokohama FC
1 - 0
Giravanz Kita. [16]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[3] JEF United Chiba
1 - 1
Zweigen Kan. [4]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[5] Omiya Ardija
1 - 1
Jubilo Iwata [2]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[10] Ehime FC
3 - 2
Kyoto Sanga [15]
+0 1 - 0
HQB 14:00 FT
[2] Daegu
1 - 4
Suwon City [3]
-1/2 1 - 3
TQB 14:00 FT
[4] Harbin Yiteng
2 - 1
Qingdao Hainiu [12]
-1 1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[5] Hebei CFLD
2 - 3
Wuhan Zall [9]
-1/2 1 - 2
- 14:00 FT
[8] Beijing BIT
3 - 3
Tianjin Songjiang [16]
2 - 2
- 14:00 FT
[14] Jiangxi Liansheng 1
1 - 1
Hunan Xiangtao [15]
-1/4 1 - 0
HKGC 14:00 FT
  Kitchee
0 - 0
Eastern AA  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; TS HP: 2-0
TQB 14:30 FT
[2] Qingdao Jonoon
2 - 1
Xinjiang Tianshan [11]
-3/4 0 - 0
NGAU21 15:00 FT
[13] Ural U21
1 - 0
Din. Moscow U21 [1]
+1 1/2 0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[5] Eastern Suburbs
4 - 3
Taringa Rovers [10]
-1 1 - 1
GREU20 16:00 FT
[10] Panthrakikos U20
2 - 1
AEL Kalloni U20 [17] 2
-3/4 0 - 1
- 16:00 FT
[18] Kerkyra U20
2 - 2
Levadiakos U20 [14]
1 - 1
NHAT3 16:00 FT
[1] Nagano Parceiro
1 - 0
Blaublitz Akita [9]
-3/4 0 - 0
TBN3 16:30 FT
[B-19] Trival Valderas
2 - 3
Amorebieta [B-10]
1 - 2
- 16:30 FT
[D-9] San Roque
2 - 1
UD Melilla [D-7]
0 - 0
TBNB 17:00 FT
[2] Girona
1 - 1
Zaragoza [6]
-1 0 - 1
CZEU19 17:00 FT
  Pribram U19
4 - 0
Jablonec U19  
-2 1/2 1 - 0
TNKA 17:00 FT
[18] K.Erciyesspor
0 - 1
Istanbul BB [4]
+1 0 - 0
BDNB 17:15 FT
[1] Tondela
2 - 2
Chaves [3]
-1/4 1 - 1
- 17:15 FT
[6] Sporting CP B
1 - 1
Maritimo B [23]
-1 1/4 1 - 0
- 17:15 FT
[13] Porto B
0 - 3
SL Benfica B [7]
-1/4 0 - 1
- 17:15 FT
[4] SC Covilha
1 - 0
SC Farense [14]
-1 1/2 1 - 0
- 17:15 FT
[5] Feirense
1 - 0
Oriental [15]
-1 1/4 1 - 0
- 17:15 FT
[24] Trofense
2 - 1
SC Freamunde [8]
+3/4 1 - 0
- 17:15 FT
[2] Uniao Madeira
1 - 0
Santa Clara [19]
-1 1/4 0 - 0
ITA 17:30 FT
[13] Sassuolo 2
3 - 2
AC Milan [10] 4
+1/4 2 - 1
NGA 17:30 FT
[6] Spartak Moscow
0 - 4
Cska Moscow [2]
+1/4 0 - 3
POLB 17:30 FT
[7] Stomil Olsztyn (T)
1 - 0
Katowice [11]
+1/4 0 - 0
LATA 18:00 FT
[8] Gulbene 1
0 - 2
METTA/LU Riga [7]
0 - 1
FIN3 18:00 FT
[D-9] FC Kiisto Vaasa
2 - 3
KPV Kokkola [D-4]
+1 1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[A-7] Atlantis
0 - 2
Vaajakoski [A-4]
-1/2 0 - 1
UKRA 18:00 FT
[9] Olimpik Donetsk 1
2 - 1
Metalist Kharkiv [7]
+1/2 1 - 0
DEN3 18:00 FT
[D-16] Svebolle
0 - 1
BK Avarta [D-7]
0 - 1
- 18:00 FT
[D-4] Fremad Amager
2 - 0
Gentofte-Vangede [D-14]
1 - 0
- 18:00 FT
[T-16] Kolding BK
1 - 2
Middelfart [T-13]
1 - 2
INDA 18:00 FT
[7] Shillong Lajong
3 - 1
Bharat FC [11]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[4] East Bengal (T)
1 - 2
Pune FC [5]
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
[10] Dempo
0 - 0
Mumbai [6]
-1/4 0 - 0
CZEB 18:30 FT
[12] Usti & Labem
4 - 3
Banik Sokolov [6]
+1/4 1 - 1
DEN3 18:30 FT
[T-11] Ringkjobing IF
0 - 1
Kolding IF [T-5]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[D-9] Holbaek
3 - 2
Sollerod-Vedbaek [D-13]
1 - 1
TQA 18:35 FT
[11] Tianjin Teda
1 - 0
Jiangsu Sainty [6]
+0 0 - 0
TSA 18:45 FT
[8] Grasshoppers
2 - 0
St. Gallen [6]
-1/2 0 - 0
- 18:45 FT
[3] Thun
2 - 2
Zurich [4]
-1/4 1 - 1
TQA 18:45 FT
[8] Sh. Shenhua 1
1 - 1
Guizhou Renhe [14]
-1/2 0 - 0
SINA 18:45 FT
[7] Tampines Rovers
3 - 0
Home Utd [5]
2 - 0
GHQG 19:00 FT
  Việt Nam
1 - 1
Triều Tiên  
+1/2 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[5] Weiche Flensburg
1 - 2
Rehden [13]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[3] Havelse
1 - 1
Meppen [7]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[16] Goslarer
3 - 0
Neumunster [17]
-1/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
[7] Sportfreunde Lotte
4 - 1
Wattenscheid [13]
-1/4 3 - 0
- 19:00 FT
[14] Kray
1 - 0
Schalke 04 II [10]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[2] M.gladbach II
4 - 0
Uerdingen [15]
-1 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[11] FC Koln II
4 - 0
Hennef 05 [18]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Fort.Dusseldorf II
2 - 3
Essen [4]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[12] Wiedenbruck
2 - 3
Siegen [16]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[5] Oberhausen
3 - 2
Vik.Koln [1]
+1/2 2 - 1
- 19:00 FT
[3] A.Aachen
2 - 0
Verl [6]
-1 1 - 0
FINB 19:00 FT
[1] PS Kemi
0 - 1
Jyvaskyla JK [2]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[3] Vantaa
4 - 0
Jazz [4]
-1 1/4 0 - 0
FIN3 19:00 FT
[D-2] OPS-jp
1 - 0
Seinajoen JK 2 [D-5]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[D-1] AC Kajaani
2 - 0
Santa Claus [D-7]
1 - 0
- 19:00 FT
[A-9] NJS Nurmijarvi
0 - 2
Ilves-Kissat [A-8]
0 - 1
- 19:00 FT
[C-9] JIPPO
1 - 3
Myllypuro [C-7]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[C-6] Sudet
1 - 2
Kultsu FC [C-1]
0 - 1
- 19:00 FT
[C-5] Futura 1
1 - 0
Viikingit [C-8]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[D-10] JBK 1
2 - 0
TP-47 Tornio [D-3]
+1/2 0 - 0
TNKA 19:00 FT
[6] Bursaspor
2 - 0
Gaziantepspor [12]
-1 3/4 1 - 0
WALA 19:00 FT
[3] Aberystwyth 1
1 - 2
Newtown AFC [6]
-3/4 1 - 2
DENA 19:00 FT
[5] Hobro I.K.
0 - 1
Vestsjaelland [11]
+0 0 - 0
DEN3 19:00 FT
[T-1] Naestved BK
4 - 0
Sydvest [T-10]
-2 1/4 2 - 0
DUC4DB 19:05 FT
[5] CZ Jena
2 - 1
Budissa Bautzen [13]
-3/4 0 - 1
- 19:05 FT
[6] Ger.Halberstadt
3 - 1
Zwickau [2]
+3/4 2 - 1
- 19:05 FT
[7] Hertha Berlin II
1 - 4
Magdeburg [1]
+1/2 1 - 2
- 19:05 FT
[3] BFC Dynamo
4 - 2
Neustrelitz [10]
-1/2 1 - 1
- 19:05 FT
[11] Babelsberg
3 - 0
Meuselwitz [15]
-1/4 2 - 0
- 19:05 FT
[14] BFC Viktoria 1889
0 - 2
Berlin AK 07 [9]
-1/4 0 - 1
BULA 19:15 FT
[11] Marek Dupnitsa
1 - 4
Lok. Plovdiv [10]
+3/4 0 - 3
ANHA 19:30 FT
[8] Swansea City
2 - 4
Man City [2] 3
+3/4 1 - 2
HLA 19:30 FT
[15] SBV Excelsior
1 - 4
AZ Alkmaar [3]
+1/2 1 - 3
- 19:30 FT
[18] Dordrecht 90
2 - 1
Ajax [2]
+1 1/2 0 - 0
- 19:30 FT
[12] Cambuur
1 - 2
Willem II [9]
-1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[6] Zwolle
3 - 0
Feyenoord [4]
+3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[13] ADO Den Haag
2 - 3
PSV Eindhoven [1]
+1 1 - 1
- 19:30 FT
[14] Heracles Almelo
1 - 0
Go Ahead Eagles [17]
-1 0 - 0
- 19:30 FT
[7] Heerenveen
1 - 3
Twente [10]
+0 1 - 0
- 19:30 FT
[16] NAC Breda
4 - 5
Groningen [8]
+0 2 - 3
- 19:30 FT
[5] Vitesse Arnhem
3 - 3
Utrecht [11]
-1 3/4 2 - 2
BIA 19:30 FT
[1] Club Brugge
2 - 3
Gent [3]
-1/4 1 - 1
CAFCOS 20:00 FT
[A-1] Namibia
0 - 0
Seychelles [A-4]
0 - 0
ITA 20:00 FT
[17] Atalanta 3
1 - 4
Genoa [5] 1
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[18] Cagliari 3
0 - 1
Palermo [11] 3
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Torino 3
2 - 0
Chievo [14]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[12] Verona 1
2 - 1
Empoli [15] 2
+1/4 1 - 1
ITA3 20:00 FT
[A-2] Bassano
1 - 1
Juve Stabia [C-5]
-1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; TS HP 0-0; Pen: 5-4
DUC4B 20:00 FT
[11] Oldenburg
0 - 3
St. Pauli II [6]
-1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[1] Wer.Bremen II
7 - 0
FT Braunschweig [18]
-2 1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[12] Hansa Luneburg
3 - 2
Cloppenburg [15]
-1/4 2 - 0
NGA 20:00 FT
[12] Ufa (T)
1 - 1
Zenit [1]
+1 1/2 0 - 1
GEOA 20:00 FT
[11] Torpedo Kut.
0 - 2
Shukura [7]
0 - 0
- 20:00 FT
[15] Wit Georgia
1 - 0
Kolkheti Poti [9]
0 - 0
- 20:00 FT
[5] Chikhura Sach.
2 - 1
Samtredia [6]
0 - 0
- 20:00 FT
[10] Merani Martvili
1 - 1
Dila Gori [1]
1 - 0
- 20:00 FT
[3] Dinamo Batumi
3 - 0
Zestafoni [14]
- 20:00 FT
[8] Guria Lanchkhuti
2 - 2
Dinamo Tbilisi [2]
1 - 1
- 20:00 FT
[4] Spartak-Tskhinvali
7 - 2
Metalurgi Rustavi [16]
1 - 0
- 20:00 FT
[12] Zugdidi
1 - 3
Sioni Bolnisi [13]
1 - 0
RMNA 20:00 FT
[12] Concordia Chiajna
2 - 0
Viitorul C. [9]
-1/2 1 - 0
CZEA 20:00 FT
[7] Teplice
1 - 1
Pribram [5]
-1/2 0 - 1
TNKA 20:00 FT
[10] Eskisehirspor
2 - 0
Trabzonspor [5]
+1/4 2 - 0
TSB 20:00 FT
[8] Chiasso
0 - 0
Winterthur [4]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Schaffhausen
1 - 1
Le Mont [7]
-1/2 1 - 0
TDB 20:00 FT
[15] Mjallby AIF
1 - 2
Utsiktens BK [13]
-1/2 1 - 0
TD3 20:00 FT
[Norra-7] Nykopings
2 - 0
Pitea IF [Norra-8]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[Norra-9] Lulea
1 - 3
Akropolis IF [Norra-5]
-1/2 1 - 0
UKRB 20:00 FT
[16] Bukovyna Chernivtsi
0 - 1
Helios Kharkov [10]
0 - 0
DENB 20:00 FT
[5] AC Horsens
0 - 2
Vendsyssel FF [3]
-1/4 0 - 1
DEN3 20:00 FT
[D-6] Nykobing
1 - 0
B93 Kobenhavn [D-8]
1 - 0
DUB 20:30 FT
[1] Ingolstadt
2 - 1
Leipzig [6]
-3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[15] Munchen 1860
2 - 1
Nurnberg [10]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[12] Sandhausen
0 - 2
Fort.Dusseldorf [8]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[18] Aalen
2 - 4
Heidenheim [7]
-1/2 1 - 2
- 20:30 FT
[16] FSV Frankfurt
1 - 3
Union Berlin [9]
-1/2 1 - 1
- 20:30 FT
[17] Erzgebirge Aue
0 - 0
Kaiserslautern [4]
+3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[5] Ein.Braunschweig 1
0 - 2
Karlsruher [3]
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[13] Greuther Furth
1 - 0
Darmstadt [2]
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[14] St. Pauli
5 - 1
Bochum [11]
-3/4 2 - 1
DUC4B 20:30 FT
[2] Wolfsburg II
3 - 0
Ein.Braunschweig II [9]
-1 1/4 1 - 0
POLA 20:30 FT
[6] Gornik Zabrze
2 - 0
Pogon Szczecin [7]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[2] Lech Poznan
1 - 3
Jagiellonia [3]
-1 1/4 0 - 0
TNKB 20:30 FT
[15] Denizlispor
2 - 0
Manisaspor [16]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[17] Bucaspor
5 - 3
Adana Demirspor [5]
+3/4 3 - 2
TDC 20:30 FT
  Goteborg
2 - 1
Orebro  
-1 1/4 0 - 1
INDA 20:30 FT
[2] Bengaluru
3 - 1
Salgaocar [9]
-1 1/4 1 - 0
ARMA 20:35 FT
[4] Mika
3 - 0
Ararat Y [8]
2 - 0
TBNB 21:00 FT
[7] SD Ponferradina
0 - 1
UE Llagostera [8]
-1/2 0 - 0
ITA3 21:00 FT
[B-2] Ascoli 1
2 - 2
Reggiana [B-3]
-1/2 1 - 1
GREU20 21:00 FT
[7] Panathinaikos U20
2 - 1
Ergotelis U20 [13]
0 - 1
LATA 21:00 FT
[6] BFC Daugava
1 - 1
Metalurgs L. [1]
1 - 0
LUXA 21:00 FT
[7] CS Grevenmacher
0 - 3
Wiltz [12]
0 - 2
- 21:00 FT
[10] Etzella Ettelbruc
3 - 2
Hostert [13]
1 - 0
- 21:00 FT
[3] Dudelange
3 - 0
Jeunesse Canach [14]
1 - 0
- 21:00 FT
[4] Progres Niedercorn
1 - 0
US Rumelange [11]
1 - 0
- 21:00 FT
[6] Victoria Rosport
0 - 4
Differdange [1]
0 - 2
- 21:00 FT
[9] Kaerjeng 97
0 - 3
Fola Esch [2]
0 - 1
- 21:00 FT
[5] Jeunesse Esch
1 - 0
Mondorf-les. [8]
0 - 0
FINA 21:00 FT
[3] IFK Mariehamn
2 - 0
Ilves Tampere [10]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[11] KTP Kotka
0 - 0
SJK Seinajoki [2]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Lahti
1 - 2
RoPS Rovaniemi [5]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[12] VPS Vaasa
2 - 2
Helsinki [1]
+1 1 - 1
- 21:00 FT
[6] KuPS
1 - 1
Inter Turku [4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] HIFK
3 - 2
Jaro [9]
-1/2 2 - 0
CZEB 21:00 FT
[15] Banik Most
3 - 2
Frydek Mistek [13]
+1/4 0 - 1
CYPA 21:00 FT
[4] Omonia Nicosia
7 - 1
Ermis Aradippou [6]
-2 4 - 0
TSA 21:00 FT
[1] Basel
0 - 0
Young Boys [2]
-3/4 0 - 0
TD3 21:00 FT
[Norra-3] Umea
5 - 0
Huddinge IF [Norra-14]
-1 1/2 3 - 0
UKRA 21:00 FT
[6] Volyn
4 - 2
Hoverla Uzh. [13]
-3/4 2 - 2
UKRB 21:00 FT
[4] Zirka Kirovohrad
1 - 0
Sumy [11]
1 - 0
- 21:00 FT
[5] FK Ternopil
1 - 1
Desna Chernigiv [6]
0 - 0
BRA 21:00 FT
[18] Figueirense/SC
0 - 0
Vasco DG/RJ [15]
+0 0 - 0
DUCU19 21:30 FT
[3-1] Schalke 04 U19
1 - 1
Karlsruher U19 [2-2]
-1 1 - 0
TS 90': 1-1; Tong TS: 2-3
SCOA 21:30 FT
  Rangers
1 - 1
Queen of South  
-3/4 0 - 1
BIB 21:30 FT
[2] Lommel
0 - 0
Eupen [3]
+1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[5] OH Leuven
0 - 0
Lierse  
-1/4 0 - 0
HUNA 21:30 FT
[7] Diosgyori
4 - 1
Gyori ETO [8]
-1/4 1 - 0
AUTA 21:30 FT
[2] Rapid Wien
4 - 1
Austria Wien [7]
-3/4 1 - 0
EGYA 21:30 FT
[7] Ittihad Alexandria
0 - 0
Arab Contractors [11]
0 - 0
- 21:30 FT
[4] Ismaily SC
5 - 1
Alassiouty Sport [20]
2 - 0
ANHA 22:00 FT
[4] Man Utd 1
1 - 1
Arsenal [3]
+0 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[C-16] Eldense
1 - 0
Atl. Baleares [C-14]
0 - 0
- 22:00 FT
[C-2] Huracan
2 - 1
Badalona [C-9]
0 - 0
- 22:00 FT
[B-12] Fuenlabrada
1 - 1
Barakaldo [B-8]
0 - 0
- 22:00 FT
[D-16] Arroyo CP
3 - 0
Cadiz [D-1]
2 - 0
- 22:00 FT
[D-5] Linense
0 - 0
Granada II [D-6]
0 - 0
- 22:00 FT
[B-11] Getafe B
1 - 2
Leioa [B-15]
1 - 2
- 22:00 FT
[B-18] Atletico Madrid B 1
1 - 2
Socuellamos [B-6]
0 - 0
- 22:00 FT
[B-14] Real Sociedad B
0 - 3
Las Palmas Atl. [B-16]
0 - 3
- 22:00 FT
[C-20] Zaragoza B
2 - 8
Valencia B [C-13]
1 - 2
- 22:00 FT
[B-13] Sestao
2 - 2
Conquense [B-20]
1 - 1
- 22:00 FT
[C-7] O. de Xativa
2 - 1
L'Hospitalet [C-11]
0 - 1
- 22:00 FT
[C-3] Reus Deportiu
1 - 0
UE Olot [C-12]
0 - 0
- 22:00 FT
[C-8] Espanyol B
1 - 2
Alcoyano [C-6]
1 - 0
- 22:00 FT
[D-3] Almeria B
1 - 1
Lorca [D-13]
1 - 0
- 22:00 FT
[D-4] Villanovense
3 - 0
Real Betis B [D-8]
2 - 0
- 22:00 FT
[A-20] Marino de Luanco
2 - 2
Celta Vigo II [A-13]
1 - 2
- 22:00 FT
[C-17] Mallorca B
1 - 1
Hercules CF [C-4]
0 - 1
- 22:00 FT
[A-19] CD Tropezon
0 - 1
Burgos CF [A-12]
0 - 0
- 22:00 FT
[D-15] Cordoba II
2 - 1
Real Jaen [D-11]
1 - 1
- 22:00 FT
[A-17] Union Langreo
1 - 0
UD Logrones [A-4]
1 - 0
- 22:00 FT
[A-15] CD Lealtad
1 - 0
Racing Ferrol [A-3]
0 - 0
- 22:00 FT
[A-14] Atl. Astorga 1
2 - 1
Guijuelo [A-5]
2 - 0
- 22:00 FT
[A-6] Compostela
3 - 1
Real Aviles [A-16]
1 - 0
- 22:00 FT
[A-7] UD Somozas
5 - 3
Sporting Gijon B [A-11]
0 - 1
- 22:00 FT
[C-15] Cornella
1 - 0
Lleida Esportiu [C-5]
0 - 0
- 22:00 FT
[D-18] Cartagena
1 - 1
La Roda CF [D-17]
0 - 0
- 22:00 FT
[B-9] Toledo
0 - 1
Real Madrid B [B-7]
0 - 0
- 22:00 FT
[D-12] Sevilla B
0 - 0
Cacereno [D-14]
0 - 0
- 22:00 FT
[B-1] Huesca
2 - 2
Athletic Bilbao B [B-2]
1 - 1
- 22:00 FT
[B-3] Guadalajara
1 - 1
Rayo Vallecano B [B-17]
1 - 1
- 22:00 FT
[A-2] Murcia
2 - 1
Valladolid II [A-9]
1 - 1
- 22:00 FT
[B-4] Real Union
0 - 1
Tudelano [B-5]
0 - 0
- 22:00 FT
[A-18] Zamora CF
0 - 1
Cultural Leonesa [A-10]
0 - 1
ITA3 22:00 FT
[C-3] Matera 2
1 - 1
Pavia [A-4] 4
-1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; TS HP: 1-0
BDNB 22:00 FT
[10] Academico Viseu 4
1 - 0
Portimonense [12] 1 2
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[16] UD Oliveirense 1 6
1 - 3
Olhanense [18] 3
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[20] Leixoes 1
1 - 2
Beira Mar [11] 2
-1/4 1 - 1
ALBA 22:00 FT
[2] Kukesi
4 - 1
KF Tirana [4]
4 - 0
- 22:00 FT
[3] Partizani Tirana
1 - 0
Vllaznia Shkoder [7]
1 - 0
- 22:00 FT
[8] Teuta Durres
1 - 0
Apolonia Fier [9]
0 - 0
- 22:00 FT
[5] KF Laci
2 - 0
KS Elbasani [10]
1 - 0
ARMA 22:00 FT
[1] Pyunik
1 - 2
Banants [7]
1 - 2
POLB 22:00 FT
[17] Pogon Siedlce 4
4 - 4
Arka Gdynia [8] 2
+1/4 2 - 1
CROA 22:00 FT
[9] NK Osijek 5
1 - 0
Istra 1961 [8] 2
-3/4 0 - 0
GREU20 22:00 FT
[1] Olympiakos U20
2 - 1
Atromitos U20 [2]
0 - 1
LITA 22:00 FT
[7] Kruoja Pakruojis
1 - 1
Granitas [9]
-1/4 0 - 0
CZEA 22:00 FT
[13] Banik Ostrava 3
4 - 3
C. Budejovice [16] 3
-1 2 - 2
- 22:00 FT
[14] Slovan Liberec 1
2 - 0
Hradec Kralove [15] 1
-3/4 2 - 0
CZEB 22:00 FT
[16] FK Kolin 2
0 - 4
Vik.Zizkov [4] 2
+3/4 0 - 2
TDB 22:00 FT
[8] Assyriska 1
0 - 0
Sirius [4]
+1/4 0 - 0
TD3 22:00 FT
[Sodra-2] Oddevold 2
2 - 1
Lunds BK [Sodra-13] 4
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[Sodra-3] Osters 1
0 - 1
FC Hollviken [Sodra-4] 2
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[Norra-11] Vasalunds
2 - 2
Sodertalje FK [Norra-4]
-1/4 1 - 2
DENA 22:00 FT
[12] Silkeborg IF
0 - 2
Brondby [3] 2
+1 1/4 0 - 2
OMA 22:15 FT
[10] Al Suwaiq
0 - 0
Saham Club [9]
0 - 0
- 22:15 FT
[5] Al Nasr (OMA)
1 - 3
Al Khaburah [6]
0 - 1
- 22:15 FT
[3] Fanja
2 - 1
Mussanah Club [7]
1 - 1
- 22:15 FT
[11] Al Nahda (OMA)
2 - 0
Al Shabab (OMA) [8]
0 - 0
- 22:15 FT
[13] Boucher Club 1 1
1 - 5
Dhofar [4] 1
+1/4 0 - 2
CAFCOS 22:30 FT
[A-2] Zimbabwe
2 - 0
Mauritius [A-3]
1 - 0
NGA 22:30 FT
[3] Krasnodar 3
2 - 2
Torpedo Moscow [15] 3
-1 1/4 1 - 0
BLRA 22:30 FT
[11] Gomel
3 - 0
FK Minsk [10]
+0 2 - 0
FIN3 22:30 FT
[B-5] SalPa Salo
1 - 5
P-Iirot Rauma [B-7]
1 - 3
- 22:30 FT
[B-4] AIFK Turku
3 - 1
Narpes Kraft [B-9]
2 - 0
- 22:30 FT
[B-3] BK 46
1 - 5
Grankulla IFK [B-1]
0 - 2
RMNA 22:30 FT
[17] Otelul Galati 3
4 - 1
Ceahlaul PN [18]
-1/2 0 - 0
POLA 22:59 FT
[4] Slask Wroclaw 1
1 - 1
Legia Wars. [1] 1 5
+1/4 1 - 1
BIA 22:59 FT
[2] Anderlecht 1 4
1 - 1
Standard Liege [4] 1 2
-1 1 - 1
CZEA 22:59 FT
[4] Mlada Boleslav 3
1 - 1
Jablonec [3] 1
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Slavia Praha 3
2 - 0
Dukla Praha [6] 3
-1/4 1 - 0
TNKB 22:59 FT
[1] Kayserispor 1
2 - 1
Karsiyaka [9] 1
-1 1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[6] Antalyaspor 1 4
3 - 4
Osmanlispor [2] 1
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[7] Altinordu SK 3
1 - 1
Samsunspor [3] 2
-1/4 0 - 1
BHRA 22:59 FT
[10] Al Shabab (BHR) 1 3
1 - 2
Busaiteen [6] 1
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[9] Bahrain Club
1 - 3
Al Hadd [2]
0 - 2
- 22:59 FT
[4] AL Riffa
1 - 1
Muharraq [1]
0 - 1
MARA 22:59 FT
[6] Difaa El Jadidi 3
3 - 4
Kawkab Marrakech [3] 2
-1/4 1 - 3
TBNB 23:15 FT
[1] Real Betis 2
5 - 1
Lugo [16] 1
-1 1/4 2 - 1
PERA 23:20 FT
[16] Ayacucho FC 2
1 - 2
Sporting Cristal [5] 2
+1/4 1 - 1
SCOB 23:30 FT
[9] Alloa Athletic 1 1
3 - 0
Forfar Athletic   1
-1/2 1 - 0
HUNA 23:30 FT
[5] Debreceni 2
4 - 0
Lombard Papa [16] 4
-1 1/2 1 - 0
UKRA 23:30 FT
[1] Dinamo Kiev 2
1 - 0
Dnipro [3] 2
-1 1/2 0 - 0
COLB 23:30 FT
[9] Uni.Popayan
1 - 0
Union Magdalena [8]
1 - 0
TBNA 00:00 FT
[20] Cordoba
1 - 2
Rayo Vallecano [11]
+3/4 0 - 1