x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[2] Fujieda MYFC
2 - 1
Vanraure Hachinohe [8]
0 - 1
- 11:00 FT
[16] Kamatamare San.
1 - 3
FC Tokyo U23 [17]
0 - 2
NHATJFL 11:00 FT
[3] FC Imabari
5 - 0
Ryutsu Keizai [16]
3 - 0
- 11:00 FT
[8] Verspah Oita
1 - 1
Biwako Seikei [10]
0 - 0
- 11:00 FT
[12] Maruyasu Okazaki
0 - 0
FC Osaka [9]
0 - 0
- 11:00 FT
[15] Matsue City
2 - 1
Nara Club [14]
1 - 0
- 11:00 FT
[7] Tegevajaro Miyazaki
0 - 1
Sony Sendai [2]
0 - 1
- 11:00 FT
[13] Suzuka Unlimited
2 - 1
Honda FC [1]
0 - 0
HQB 11:00 FT
[2] Busan I'Park
3 - 2
Asan Mugunghwa [7]
1 - 2
AUSA 12:00 FT
[1] Melbourne City
3 - 2
Wellington Phoenix [11]
-1/4 2 - 1
NHATB 12:00 FT
[2] Yokohama FC
2 - 0
V-Varen Nagasaki [12]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[21] Tochigi SC
2 - 1
Alb. Niigata (JPN) [10]
+1/4 1 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
- 12:00 FT
[16] JEF United Chiba
2 - 1
Zweigen Kan. [11]
+0 1 - 1
NHAT3 12:00 FT
[7] Cerezo Osaka U23
2 - 1
Grulla Morioka [18]
-1 1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[1] Giravanz Kita.
2 - 0
Blaublitz Akita [9]
-3/4 1 - 0
HQA 12:00 FT
[5] Pohang Steelers
2 - 2
Gangwon [6]
-1/2 0 - 1
NHATB 13:00 FT
[17] Ehime FC
2 - 0
Machida Zelvia [19]
+0 1 - 0
HQA 13:00 FT
[3] FC Seoul
0 - 1
Ulsan Hyundai [1]
+1/4 0 - 0
HQB 13:00 FT
[5] Ansan Greeners 1
1 - 2
Suwon FC [8]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[1] Gwangju
1 - 2
Jeonnam Dragons [6]
-3/4 1 - 1
HKGA 13:30 FT
[7] HK Ranger 1
1 - 1
Kitchee [5]
0 - 1
- 13:30 FT
[8] Happy Valley
1 - 2
Eastern AA [1]
1 - 2
Đang tải...
NGAU21 14:00 FT
[13] Ural U21
1 - 1
Orenburg U21 [15]
-1/2 0 - 1
AUSA 14:00 FT
[6] Perth Glory
1 - 2
Central Coast [8]
-1 1 - 2
NHATA 14:00 FT
[16] Shonan Bellmare
0 - 3
Gamba Osaka [9]
+1/4 0 - 2
NHATB 14:00 FT
[14] Renofa Yamaguchi
1 - 2
Ryukyu [15]
-1/2 1 - 1
IDNA 15:30 FT
[7] Persija Jakarta
2 - 0
TIRA-Persikabo [10]
-3/4 0 - 0
ASIW19 16:00 FT
[B-1] Nhật Bản U19 Nữ (T)
2 - 1
Trung Quốc U19 Nữ [B-3]
-1 1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[B-2] Hàn Quốc U19 Nữ (T)
1 - 0
Myanmar U19 Nữ [B-4]
-4 1/2 0 - 0
NGB 16:00 FT
[8] Tom Tomsk
4 - 0
Luch Energiya [18]
-1/2 1 - 0
NGAU21 16:00 FT
[7] Kryliya Sov. U21
3 - 2
Rubin Kazan U21 [11]
-1 2 - 1
KAZA 16:00 FT
[4] Tobol Kostanay
0 - 1
Astana [1]
+1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[11] Aktobe
3 - 2
Shakhter Kar. [8]
+0 2 - 0
- 16:00 FT
[10] FK Taraz
2 - 1
Kaisar Kyzylorda [6]
-3/4 2 - 1
- 16:00 FT
[12] Atyrau 1
1 - 3
Ordabasy [3]
+1/2 1 - 1
- 16:00 FT
[7] Okzhetpes
1 - 1
Zhetysu Taldykorgan [5]
+0 0 - 0
- 16:00 FT
[9] Irtysh Pavlodar
5 - 0
Kairat Almaty [2]
+1 1/4 1 - 0
HQA 16:00 FT
[4] Daegu
0 - 2
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/4 0 - 1
AUTB 16:30 FT
[7] Aust Lustenau
2 - 3
Wacker Innsbruck [9]
-3/4 0 - 1
TBN3 17:00 FT
[B-2] Athletic Bilbao B
3 - 1
UD Logrones [B-3]
-1/4 1 - 0
TBNA 18:00 FT
[13] Valladolid
3 - 0
Mallorca [16]
-1/2 1 - 0
TBNB 18:00 FT
[20] Extremadura UD
1 - 3
Girona [7]
+1/4 0 - 2
TBN3 18:00 FT
[B-16] Tudelano
2 - 1
Leioa [B-17]
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[C-12] Ejea
0 - 2
UE Olot [C-9]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[A-1] Atl. Baleares
3 - 1
Real Oviedo B [A-9]
-3/4 3 - 1
- 18:00 FT
[C-19] AE Prat
0 - 3
La Nucía [C-15]
-1/4 0 - 2
- 18:00 FT
[D-17] CP Villarrobledo
1 - 1
Algeciras [D-19]
-1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[A-8] Pontevedra
3 - 1
UD Melilla [A-18]
-1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[A-13] Sporting Gijon B 1
4 - 2
Real Madrid B [A-14]
+1/4 3 - 0
- 18:00 FT
[C-13] Levante B
0 - 2
Castellon [C-3]
+0 0 - 1
- 18:00 FT
[D-14] UCAM Murcia
1 - 1
Cadiz B [D-6]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[A-4] Rayo Majada.
2 - 1
Marino de Luanco [A-10]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[A-5] Inter de Madrid
3 - 0
Union Langreo [A-19]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[A-3] Ibiza-Eivissa
1 - 2
Atletico Madrid B [A-2]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[C-18] Gimnastic
2 - 2
Espanyol B [C-16]
-1/2 0 - 1
DUC4B 18:00 FT
[1] Wolfsburg II
5 - 0
Hannoverscher SC [18]
-2 1/2 2 - 0
NGB 18:00 FT
[15] Spartak Moscow B
2 - 0
Mordovia [20]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[5] Neftekhimik Nizh
2 - 1
Armavir [14]
-1/2 0 - 0
AZEA 18:00 FT
[6] Zire IK
2 - 2
Sumqayit [4]
-1/4 1 - 1
BLRA 18:00 FT
[6] Torpedo Zhodino
4 - 0
Dinamo Minsk [4]
+0 1 - 0
ESTA 18:00 FT
[7] Tulevik Viljandi 1
2 - 1
Maardu [10]
1 - 0
FINA 18:00 FT
[3] Honka
1 - 0
IFK Mariehamn [8]
-3/4 1 - 0
TNKA 18:00 FT
[14] Denizlispor
0 - 2
Sivasspor [1]
+0 0 - 1
TNKB 18:00 FT
[8] Keciorengucu
0 - 0
Giresunspor [11]
-1/2 0 - 0
DENA 18:00 FT
[6] Randers
2 - 1
Lyngby [8]
-3/4 1 - 0
BDNB 18:15 FT
[1] SC Farense
2 - 1
CD Mafra [8]
1 - 0
- 18:15 FT
[14] Porto B
1 - 3
Leixoes [4]
+1/4 1 - 2
HLA 18:15 FT
[13] Emmen
2 - 1
Vitesse Arnhem [5]
+1/2 2 - 1
NGB 18:20 FT
[7] Shinnik Yaroslavl 2
1 - 3
Nizhny Nov [10] 2
+0 0 - 2
ITAA 18:30 FT
[5] Atalanta 1
0 - 2
Cagliari [4]
-1 1/2 0 - 1
POLA 18:30 FT
[7] Jagiellonia
2 - 0
LKS Lodz [16]
-1/2 0 - 0
IDNA 18:30 FT
[4] Madura United FC 1
0 - 2
Persipura [2]
-1/4 0 - 1
POLB 18:40 FT
[3] Podbeskidzie
3 - 1
Sandecja [13]
-3/4 1 - 1
ANHB 19:00 FT
[11] Charlton Athletic 3
0 - 1
Preston North End [2] 5
+1/4 0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[2-12] Sunderland U23 1 2
0 - 4
Reading U23 [2-6]
+3/4 0 - 1
TBN3 19:00 FT
[A-11] Las Palmas Atl. 1 3
3 - 0
Pena Deportiva [A-6] 2
+0 2 - 0
DUC3 19:00 FT
[10] Meppen 1 4
5 - 3
Bayern Munich II [9] 1 2
-1/2 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[17] Hannover II 1 4
2 - 3
Havelse [9] 2
+1/4 0 - 2
NGB 19:00 FT
[4] Chertanovo 2
4 - 0
Fakel [19] 5
-1 2 - 0
- 19:00 FT
[2] Rotor Volgograd 1
2 - 1
Yenisey [17] 4
-1 1 - 0
POLB 19:00 FT
[1] Warta Poznan 1
2 - 0
Chojniczanka [14] 4
-1/2 2 - 0
GEOA 19:00 FT
[6] Dila Gori 2
2 - 0
Saburtalo [3] 3
+1/2 0 - 0
LATA 19:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola 1
2 - 1
Ventspils [4]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[6] FK Liepaja 1
2 - 2
Riga FC [1]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[5] Spartaks Jurmala 1
2 - 0
BFC Daugava [8]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Jelgava 3
0 - 0
Valmiera / BSS [3] 3
+0 0 - 0
SRBA 19:00 FT
[15] Indjija 2 6
2 - 3
Javor Ivanjica [10] 4
-1/4 0 - 1
UKRA 19:00 FT
[5] PFK Aleksandriya 1
3 - 1
FC Mariupol [6] 1 4
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Dnipro
1 - 4
Zorya [2]
+1 0 - 2
UKRU21 19:00 FT
[2] Vorskla U21
3 - 1
Desna U21 [7]
2 - 0
DUB 19:30 FT
[18] Wehen 1 1
1 - 1
Hamburger [2]
+1 0 - 0
- 19:30 FT
[1] A.Bielefeld 2
2 - 1
Holstein Kiel [12] 2
-1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[3] Stuttgart 2
3 - 1
Dynamo Dresden [17] 3
-1 1/2 2 - 0
DUC4DB 19:30 FT
[3] Lok.Leipzig 6
2 - 2
Union Furstenwalde [6] 1 6
-1 1 - 2
- 19:30 FT
[14] Berlin AK 07 1 2
0 - 2
Berliner FC Dynamo [8] 2
-1 0 - 0
- 19:30 FT
[5] E.Cottbus 1
2 - 0
Bischofswerdaer [18] 2
-2 0 - 0
MKDA 19:30 FT
[1] Vardar
2 - 0
Renova [8]
1 - 0
- 19:30 FT
[5] Makedonija
0 - 1
Sileks Kratovo [4]
0 - 1
- 19:30 FT
[7] Shkupi
0 - 0
FC Struga [6]
0 - 0
- 19:30 FT
[3] Shkendija
4 - 0
Borec Veles [9]
3 - 0
DENB 19:45 FT
[11] Naestved BK 2
1 - 1
Fredericia [3] 1 2
+1/2 1 - 0
ANHU23 20:00 FT
[2-10] Swansea City U23 1
2 - 4
West Ham U23 [2-1] 2
+3/4 1 - 1
TBNA 20:00 FT
[11] Villarreal 2
0 - 0
Athletic Bilbao [8]
-1/4 0 - 0
DUC3 20:00 FT
[20] CZ Jena 2
3 - 1
Hansa Rostock [7] 2
+1/2 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[16] Altona 93 2
1 - 2
Wer.Bremen II [7] 4
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[13] St. Pauli II
2 - 0
Rehden [4]
+0 1 - 0
DUC4N 20:00 FT
[18] Koblenz
2 - 2
FSV Frankfurt [10]
+1/4 1 - 2
DUC4T 20:00 FT
  Bonner SC 4
2 - 4
FC Koln II   2
-1/4 1 - 2
- 20:00 FT
  Oberhausen
2 - 1
Fort.Dusseldorf II   2
-1 1 - 1
NGB 20:00 FT
[11] Chayka FK Pesch 4
1 - 0
Baltika [9] 3
+1/4 1 - 0
ALBA 20:00 FT
[6] Kukesi 3
1 - 0
Flamurtari Vlore [10] 2
-1 3/4 0 - 0
AZEA 20:00 FT
[8] Gabala FC
1 - 2
Sabah FK [7] 4
-1/4 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[14] Dnepr Mogilev
2 - 0
Vitebsk [10] 2
-1/4 1 - 0
ESTA 20:00 FT
[1] Flora Tallinn 1
7 - 0
Kuressaare [9] 3
-2 1/2 2 - 0
GREA 20:00 FT
[6] Larissa 3
3 - 2
OFI Creta [4] 3
-1/4 1 - 2
MLTA 20:00 FT
[2] Sirens
0 - 0
Valletta [4]
0 - 0
SLOA 20:00 FT
[6] Tabor Sezana
1 - 1
Rudar Velenje [10] 1 4
-3/4 0 - 0
CZEB 20:00 FT
[14] Sellier&Bellot Vlasim 1
2 - 1
Vik.Zizkov [7] 2
0 - 0
DENA 20:00 FT
[5] Odense BK 1
2 - 1
Hobro I.K. [12] 2
-1 2 - 1
- 20:00 FT
[9] Nordsjaelland 1
0 - 1
Aarhus AGF [4] 1
-1/4 0 - 0
HLA 20:30 FT
[17] VVV Venlo 1 2
0 - 3
Feyenoord [10] 1
+1 0 - 2
- 20:30 FT
[9] Groningen 2
2 - 0
Willem II [6] 2
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[4] Utrecht
6 - 0
Fortuna Sittard [14] 2
-1 3/4 3 - 0
NGA 20:30 FT
[3] Krasnodar
2 - 2
Rostov [4] 4
-1/2 0 - 2
BIA 20:30 FT
[10] Anderlecht 1
2 - 1
Cercle Brugge [16] 3
-1 1/4 2 - 1
CZEA 20:30 FT
[15] MFk Karvina 2
0 - 1
Jablonec [4] 2
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[9] Slovan Liberec 1
3 - 2
Pribram [14] 2
-1 1/4 2 - 1
- 20:30 FT
[11] Teplice 2
1 - 3
C. Budejovice [8]
-1/2 0 - 3
TNKA 20:30 FT
[13] Kasimpasa 2
2 - 2
Malatyaspor [7] 2
-1/4 1 - 0
TNKB 20:30 FT
[5] Fatih Karagumruk 1
0 - 1
Erzurum BB [7] 4
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[16] Eskisehirspor 4
3 - 2
Osmanlispor [12] 3
+0 1 - 1
TSB 20:30 FT
[10] Chiasso 1 1
3 - 2
Lausanne Sports [1] 1
+1 1/2 2 - 0
AUTA 20:30 FT
[9] Wattens 2
0 - 4
SCR Altach [10] 2
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[12] Admira 4
0 - 1
Hartberg [6] 2 5
-1/4 0 - 0
ANHA 21:00 FT
[12] Crystal Palace 2
0 - 2
Leicester City [2] 2
+1/2 0 - 0
ITAA 21:00 FT
[17] Genoa
1 - 3
Udinese [11] 2
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Verona 1
2 - 1
Brescia [20] 4
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Lecce 2
2 - 2
Sassuolo [13] 3
+0 2 - 1
ITB 21:00 FT
[5] Pordenone
2 - 1
Trapani [20] 1 5
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Cittadella 3
0 - 0
Frosinone [11] 1
+0 0 - 0
ITA3 21:00 FT
  AC Renate 2
0 - 0
Siena   3
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Rende 3
1 - 2
SS Monopoli   3
+0 1 - 2
- 21:00 FT
  US Olbia 4
1 - 1
Pro Vercelli  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Imolese Calcio 3
2 - 2
Alto Adige   4
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Sicula Leonzio 3
3 - 1
Cavese   1 3
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  FC Rieti 3
1 - 1
Virtus Francavilla   2
1 - 1
- 21:00 FT
  Gozzano 5
2 - 0
Albinoleffe   1
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Gubbio 2
1 - 0
Modena   4
+0 0 - 0
- 21:00 FT
  Bari 1
2 - 2
Vibonese   4
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Fano
0 - 2
ArzignanoChiampo  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Vicenza 3
0 - 1
Padova   1 5
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Ternana 1 1
2 - 1
AZ Picerno   3
-1 1 - 1
DUC4B 21:00 FT
[6] Drochtersen/Assel
1 - 0
Lubeck [2]
+1/2 0 - 0
PHA 21:00 FT
[7] Bordeaux 4
2 - 0
Nantes [9] 3
-1/4 1 - 0
NGB 21:00 FT
[3] Khimki 1 4
2 - 1
Tekstilshchik Ivanov [16] 3
-1 1/2 1 - 0
POLA 21:00 FT
[12] Gornik Zabrze 1
1 - 1
Piast Gliwice [2] 1
-1/4 0 - 0
POLB 21:00 FT
[6] GKS Tychy 4
1 - 0
Stomil Olsztyn [11] 2
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[16] Puszcza Nie. 1
1 - 4
GKS Belchatow [12] 2
-1/4 0 - 1
CROA 21:00 FT
[9] Slaven Belupo 4
0 - 0
Istra 1961 [8] 3
-1/2 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[1] Fola Esch
5 - 0
Rodange 91 [14]
3 - 0
SRBA 21:00 FT
[14] FK Rad 2
0 - 0
Mladost Lucani [8]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Napredak 4
0 - 1
Spartak Subotica [9] 1 2
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Radnik Surdulica 2
2 - 2
FK Vozdovac [6] 1
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Backa
2 - 0
Radnicki Nis [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Macva Sabac 5
0 - 0
Cukaricki [3] 2
+1/2 0 - 0
SVKA 21:00 FT
[8] Trencin 4
3 - 0
MSK Zilina [3] 1
+1/4 0 - 0
TDB 21:00 FT
[2] Varbergs BoIS 2
1 - 1
Mjallby AIF [1] 1
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Norrby
4 - 4
Orgryte [7]
+1/4 2 - 2
- 21:00 FT
[12] Gais
0 - 0
Trelleborgs [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Dalkurd FF
1 - 3
Degerfors IF [5]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Osters
4 - 0
IK Frej [14]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[16] Syrianska 2
0 - 2
Halmstads [6]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Jonkopings
2 - 2
Brommapojkarna [15]
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Brage 1 4
2 - 1
Vasteras [10] 4
-1 3/4 2 - 1
DENB 21:00 FT
[5] Vendsyssel FF
0 - 0
Nykobing [10]
-3/4 0 - 0
ARGA 21:00 FT
[1] Boca Juniors 2
5 - 1
Arsenal Sarandi [14] 2
-1 2 - 0
DUA 21:30 FT
[13] Fort.Dusseldorf 1
2 - 0
FC Koln [17] 3
+0 1 - 0
RMNA 21:30 FT
[14] Voluntari 5
1 - 2
Botosani [7] 3
+3/4 1 - 0
TBNA 22:00 FT
[10] Osasuna 4
4 - 2
Alaves [14] 2
-3/4 3 - 1
TBNB 22:00 FT
[14] Lugo
1 - 0
Rayo Vallecano [12] 1
+1/4 0 - 0
SCOLC 22:00 FT
[A-8] Rangers (T) 2
3 - 0
Hearts [A-2] 4
-1 3/4 1 - 0
BDNA 22:00 FT
[10] Gil Vicente
2 - 0
Maritimo [14]
-1/2 0 - 0
BDNB 22:00 FT
[11] Benfica B 3
1 - 3
Chaves [6] 1
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Estoril 1 2
3 - 1
Academico Viseu [9] 1 2
-1 2 - 0
- 22:00 FT
[12] Feirense 1
1 - 1
Nacional Madeira [2]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[16] UD Oliveirense
2 - 0
Cova Piedade [18] 1 2
-1/2 0 - 0
POLB 22:00 FT
[17] Wigry Suwalki 2
1 - 1
Chrobry Glogow [15] 2
+0 1 - 0
BLRA 22:00 FT
[1] Dinamo Brest 4
1 - 1
Shakhter Soligo. [3] 6
-1/4 1 - 1
BIHA 22:00 FT
[3] Borac Banja Luka
2 - 0
Radnik Bijeljina [6]
0 - 0
BIB 22:00 FT
[6] KSC Lokeren 1 2
1 - 3
Excelsior Virton [2] 1 4
+0 0 - 1
GEOA 22:00 FT
[1] Dinamo Tbilisi 2
2 - 1
Torpedo Kut. [7]
2 - 0
GREA 22:00 FT
[14] Panetolikos 3
1 - 1
Asteras Tripolis [11] 3
-1/4 1 - 1
LITA 22:00 FT
[5] FK Panevezys 3
1 - 5
Suduva [1] 2
+2 0 - 3
LUXA 22:00 FT
[13] Etzella Ettelbruc
0 - 4
Progres Niedercorn [3]
0 - 2
- 22:00 FT
[9] Mondorf-les.
1 - 2
Victoria Rosport [11]
0 - 1
- 22:00 FT
[6] UNA Strassen
2 - 1
RFCU Luxemburg [8]
2 - 0
- 22:00 FT
[2] UT Petange
2 - 0
Hostert [12]
1 - 0
- 22:00 FT
[10] BB Muhlenbach
4 - 2
Jeunesse Esch [7]
3 - 0
- 22:00 FT
[4] Differdange
0 - 3
Dudelange [5]
0 - 2
MLTA 22:00 FT
[5] Hibernians
1 - 0
Sliema Wanderers [13]
0 - 0
CYPA 22:00 FT
[11] EN Paralimni 2
0 - 3
Apollon Limassol [5] 2
+1 0 - 1
TSA 22:00 FT
[7] Luzern 1
1 - 2
Lugano [8] 2
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Servette 3
3 - 0
Young Boys [1] 3
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Basel 1
1 - 1
Neuchatel Xamax [9] 7
-1 1/2 0 - 1
TSB 22:00 FT
[7] Vaduz 3
4 - 2
Wil 1900 [3] 3
-1/4
UKRA 22:00 FT
[3] Dinamo Kiev 1 1
4 - 0
FC Lviv [11] 3
-2 2 - 0
DENA 22:00 FT
[7] Aalborg BK
0 - 1
Midtjylland [1]
+1/4 0 - 1
TBN3 22:30 FT
[D-12] Atl. Sanluqueno 1
0 - 2
Yeclano Dep. [D-5] 3
-1/2 0 - 1
BIHA 22:30 FT
[1] Zeljeznicar
3 - 0
Celik [9]
FAIC 22:40 FT
  Dundalk (T) 4
1 - 1
Shamrock Rovers   3
0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
HLA 22:45 FT
[15] ADO Den Haag 3
1 - 1
Heerenveen [8]
+1/4 0 - 0
SLOA 22:45 FT
[4] Mura 1
3 - 1
O.Ljubljana [1] 4
+1/2 0 - 0
TBN3 22:59 FT
[D-11] Linense 1 3
1 - 1
Murcia [D-13] 2
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A-20] S.S. Reyes 1
0 - 4
Las Rozas CF [A-12]
+0 0 - 2
- 22:59 FT
[D-20] Merida
0 - 0
Sevilla B [D-10]
0 - 0
- 22:59 FT
[C-20] Orihuela 4
1 - 2
Cornella [C-6] 4
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[B-11] CD Calahorra
1 - 1
Alaves B [B-9]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[D-15] Talavera 5
2 - 1
Cordoba [D-7] 1
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-3] Marbella 3
2 - 1
Villarrubia CF [D-18] 4
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[D-9] Don Benito 2
1 - 4
Badajoz [D-2] 3
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[C-4] Sabadell 1
1 - 0
Badalona [C-17] 3
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[A-7] Racing Ferrol 3
3 - 1
Getafe B [A-17] 1 4
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[D-8] Recreativo Huelva 6
1 - 2
Granada II [D-16] 3
-3/4 1 - 1
- 22:59 FT
[B-15] Real Union 2
0 - 1
Burgos CF [B-6] 2
+0 0 - 1
PHA 22:59 FT
[13] Nice 1
2 - 0
Stade Reims [8] 1 3
+0 2 - 0
ALBA 22:59 FT
[1] Partizani Tirana
2 - 0
Luftetari Gjiro. [9]
0 - 0
POLB 22:59 FT
[4] Stal Mielec 2
1 - 1
Zaglebie Sosno [9] 2
-3/4 0 - 0
CZEA 22:59 FT
[16] Opava 2
0 - 1
Sparta Praha [5] 2
+1 0 - 1
CYPA 22:59 FT
[1] Anorthosis
4 - 0
Olympiakos Nic. [10] 1
-1 1/2 1 - 0
TNKA 22:59 FT
[18] Kayserispor 1
1 - 0
Fenerbahce [2] 3
+1 0 - 0
TNKB 22:59 FT
[18] Altinordu SK 3
1 - 1
Istanbulspor AS [14] 2
+1/2 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[2] Lask 1
2 - 0
Austria Wien [7] 1
-1 1/2 1 - 0
PERA 22:59 FT
[3] Sporting Cristal 3
1 - 2
Carlos A. Mannucci [6] 1 3
-1 1/2 1 - 0
ARGA 23:15 FT
[19] Banfield 2
3 - 3
Union Santa Fe [16] 2
-1/4 1 - 1
ANHA 23:30 FT
[15] Everton 1
1 - 1
Tottenham [14] 1 2
+0 0 - 0
ITA3 23:30 FT
  Como 1
0 - 0
Aurora Pro Patria   1
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
  Carrarese
0 - 2
Lecco  
-3/4 0 - 1
- 23:30 FT
  Teramo 1
1 - 0
AS Bisceglie   2
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
  Pontedera 3
2 - 1
Arezzo   1 1
-1/4 1 - 1
- 23:30 FT
  Casertana 5
2 - 2
Viterbese Calcio   4
-1/2 0 - 1
- 23:30 FT
  Giana Erminio 1 5
1 - 1
Juventus U23   1 2
+0 0 - 0
- 23:30 FT
  Pistoiese
1 - 0
US Pianese  
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
  US Fermana 2
3 - 3
Cesena   2
+0 1 - 2
- 23:30 FT
  Potenza SC 1 2
0 - 3
Reggina   1 3
+0 0 - 2
- 23:30 FT
  Virtus Verona 3
0 - 0
Piacenza   2
+0 0 - 0
- 23:30 FT
  Pergolettese
0 - 2
Monza  
+1 1/4 0 - 0
- 23:30 FT
  Reggiana 1
2 - 1
Sambenedettese   2
0 - 0
- 23:30 FT
  Carpi 4
4 - 1
Ravenna   2
-1 2 - 0
NGB 23:30 FT
[1] Torpedo Moscow 4
2 - 1
SKA-Khabarovsk [6] 1 3
-3/4 1 - 0
POLA 23:30 FT
[13] Arka Gdynia 1 3
0 - 1
Legia Wars. [1] 2
+3/4 0 - 0
CROA 23:30 FT
[3] NK Osijek 2
3 - 2
HNK Rijeka [5] 4
-1/4 0 - 2
BLRA 23:45 FT
[2] Bate Borisov
2 - 4
Isloch [5] 1
-1 1/4 2 - 1
TBN3 00:00 FT
[B-1] Cultural Leonesa 4
3 - 0
Real Sociedad B [B-4] 4
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[D-1] Cartagena 2
0 - 0
San Fernando [D-4] 4
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[C-8] Barcelona B 4
0 - 0
Andorra FC [C-2] 4
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[C-14] Hercules CF 1
1 - 1
Lleida Esportiu [C-1] 2
-1/4 0 - 1
ITAA 00:00 FT
[9] Fiorentina 2
1 - 1
Parma [8] 2
-1 0 - 1
DUA 00:00 FT
[15] Augsburg 3
2 - 3
Schalke 04 [7] 5
+3/4 1 - 1
BIA 00:00 FT
[2] Gent 1 2
3 - 1
Standard Liege [4] 1 4
-1/2 0 - 1
ESTA 00:00 FT
[6] Tammeka Tartu 1
3 - 2
Paide Linname. [3] 4
+1 0 - 1
ISRA 00:00 FT
[8] Ashdod 1
2 - 2
Sektzia Nes Tziona [13] 3
-1/2 0 - 1
NORA 00:00 FT
[2] Bodo Glimt 1 2
2 - 2
Haugesund [8] 1
-1 1/2 2 - 1
- 00:00 FT
[13] Sarpsborg 1
3 - 2
Tromso [12] 1
-1 1 - 1
- 00:00 FT
[16] Ranheim IL 4
0 - 2
Stabaek [9]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Viking 1
3 - 0
Lillestrom [11] 2
-3/4 2 - 0
DENA 00:00 FT
[2] Kobenhavn 1
3 - 0
Sonderjyske [10] 5
-1 1/4 1 - 0
CRCA 00:00 FT
[5] Cartagines 3
2 - 1
Guadalupe FC [7] 3
1 - 1
- 00:05 FT
[11] Municipal Grecia 1
0 - 0
Perez Zeledon [8] 3
0 - 0
BDNB 00:15 FT
[7] Varzim 5
2 - 1
Academica Coim [15] 4
+1/4 2 - 1
TBNA 00:30 FT
[20] Leganes 5
1 - 2
Eibar [15] 2
-1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[18] Celta Vigo 3
0 - 1
Getafe [6] 3
-1/4 0 - 1
TBNB 00:30 FT
[6] Zaragoza 2
3 - 0
Las Palmas [13] 1 5
-1/2 2 - 0
BDNA 00:30 FT
[8] Tondela 4
1 - 0
Sporting Lisbon [4] 3
+3/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[3] AEK Athens
3 - 2
Atromitos [10]
-1 1/4 0 - 1
UKRA 00:30 FT
[8] Kolos Kovalivka 4
1 - 2
Olimpik Donetsk [7] 2
+1/4 0 - 0
GREA 01:00 FT
[2] PAOK 3
2 - 2
Panathinaikos [8] 6
-1 1/4 0 - 1
SLOA 01:00 FT
[3] Aluminij 3
4 - 2
Domzale [8] 2
-1/4 1 - 1
ECUA 01:00 FT
[12] Guayaquil City 1
1 - 2
Dep.Cuenca [10] 1 2
1 - 1
- 01:00 FT
[11] Olmedo 2
1 - 2
Barcelona SC [2] 4
0 - 1
MEXA 01:00 FT
[17] Toluca 3
1 - 3
Chivas Guad. [12]
-1/4 1 - 2
ARGB 01:10 FT
[B-3] Def.Belgrano
3 - 0
Sarmiento Junin [B-2]
-1/4 2 - 0
ISRA 01:15 FT
[3] Hap. Beer Sheva
2 - 0
Maccabi Netanya [11] 3
-1 1 - 0
ARGA 01:30 FT
[12] Talleres Cordoba 2
1 - 0
Newells Old Boys [9] 2
+0 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[A-14] Barracas Central
1 - 0