x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[10] Vissel Kobe
2 - 0
Vegalta Sendai [11]
-1/2 1 - 0
NHATB 11:00 FT
[18] Avispa Fukuoka
2 - 0
Tokyo Verdy [13]
-1/4 1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[4] Tokyo Musashino
1 - 1
Honda Lock [5]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[5] Iga Kunoichi Nữ
3 - 3
INAC Leonessa Nữ [3]
3 - 3
- 11:00 FT
[8] Vegalta Sendai Nữ
0 - 4
NTV Beleza Nữ [1]
0 - 1
- 11:00 FT
[4] JEF United Nữ
0 - 2
Urawa RD Ladies Nữ [2]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] Nagano Parceiro (W)
2 - 1
Nojima Stella nữ [7]
1 - 1
- 11:00 FT
[10] Nittaidai FIELDS (W)
1 - 0
Alb. Niigata Nữ [6]
0 - 0
HQB 11:00 FT
[4] Bucheon 1995
3 - 2
Seoul E-Land [10]
0 - 1
NHATA 12:00 FT
[15] Shimizu S-Pulse 1
1 - 2
Jubilo Iwata [18]
-1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[8] Consa. Sapporo
3 - 0
Nagoya Grampus [12]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[14] Sagan Tosu
1 - 2
Yokohama FM [2]
+1/4 0 - 2
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
NHATB 12:00 FT
[3] Omiya Ardija
2 - 1
Kashiwa Reysol [1]
+1/4 2 - 1
- 12:00 FT
[22] FC Gifu
0 - 7
Tokushima Vortis [4]
+3/4 0 - 4
HQA 12:00 FT
[8] Suwon Bluewings
0 - 0
Seongnam [9]
-1/4 0 - 0
AUSA 13:00 FT
[3] WS Wanderers
0 - 0
Brisbane Roar [9]
-1/2 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[5] Cerezo Osaka
1 - 1
Matsumoto Yama. [17]
-1/2 1 - 0
NHATB 13:00 FT
[5] Mito Hollyhock
3 - 1
Montedio Yama. [6]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[20] Kagoshima
0 - 0
Okayama [9]
+1/4 0 - 0
HQB 13:00 FT
[9] Daejeon Citizen
1 - 1
Anyang [3]
+1/2 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[2] Cheonan City
2 - 2
Gyeongju KHNP [3]
0 - 2
NHATA 13:05 FT
[4] Kawasaki Fro.
2 - 1
Sanf Hiroshima [6]
-1/4 1 - 0
Đang tải...
- 13:05 FT
[7] Oita Trinita
0 - 2
FC Tokyo [1]
+1/4 0 - 2
TQB 13:30 FT
[2] Shijiazhuang YJ
2 - 0
Xinjiang Tianshan [13]
0 - 0
- 13:30 FT
[9] Shaanxi Changan 1
6 - 3
Sichuan Longfor [14]
+1 1/4 5 - 1
- 13:30 FT
[8] Beijing BG
1 - 0
Guizhou Zhicheng [3]
+1 1/4 1 - 0
- 13:30 FT
[7] Nei Mongol
1 - 0
Liaoning Hunyong [15]
-1 3/4 0 - 0
- 13:30 FT
[10] Meizhou Wuhua
2 - 0
Shanghai Shenxin [16]
0 - 0
- 13:30 FT
[4] Heil. Lava Spring
4 - 1
Changchun Yatai [5]
+1 1 - 0
- 13:30 FT
[1] Qingdao Huanghai 1
1 - 2
Nantong Zhiyun [12]
-1 0 - 0
- 13:30 FT
[6] Zhejiang Greentown
2 - 1
Guangdong S Tiger [11]
-1 1/4 0 - 0
HKGA 13:30 FT
[10] Yuen Long 1
1 - 3
Tai Po [6]
0 - 1
- 13:30 FT
[2] Guangzhou R&F U19
5 - 1
Lee Man FC [4]
2 - 1
HQA 14:00 FT
[12] Jeju Utd
2 - 0
Incheon Utd [11]
-1/4 0 - 0
ASI19VL 15:30 FT
[G-5] N. Mariana U19
3 - 4
Brunei U19 [G-4]
2 - 2
AUSA 15:30 FT
[7] Melb. Victory
2 - 3
Western United [2]
+0 2 - 2
IDNA 15:30 FT
[11] PSIS Semarang (T)
3 - 0
PSS Sleman [5]
+0 2 - 0
ASIW19 16:00 FT
[A-4] Thái Lan U19 Nữ
1 - 3
Triều Tiên U19 Nữ [A-1]
+3 1/4 0 - 2
- 16:00 FT
[A-2] Australia U19 Nữ (T)
1 - 0
Việt Nam U19 Nữ [A-3]
-1 3/4 0 - 0
NGAU21 16:00 FT
[2] Spartak Mos. U21
5 - 2
Arsenal Tula U21 [3]
-1/2 3 - 0
CZEU19 16:00 FT
  Sigma Olomouc U19
1 - 2
Zlin U19  
-2 1/4 1 - 1
HQA 16:00 FT
[10] Gyeongnam
0 - 1
Sangju Sangmu [7]
-1/4 0 - 1
CZEB 16:15 FT
[1] Pardubice
4 - 0
MFK Chrudim [11]
-1 1/4 3 - 0
- 16:15 FT
[2] Dukla Praha
4 - 2
SK Lisen [9]
-1 1/4 2 - 0
- 16:15 FT
[16] Banik Sokolov
2 - 2
Fotbal Trinec [8]
+0 0 - 1
GEOA 17:00 FT
[8] Sioni Bolnisi
2 - 1
FC Rustavi [9]
2 - 1
CZEU19 17:00 FT
  Mlada Boleslav U19
2 - 2
Meteor Praha U19  
-1 0 - 0
- 17:00 FT
  Vik. Plzen U19
1 - 1
Pardubice U19  
-1 1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Slovacko U19
2 - 0
Pribram U19  
-1/2 1 - 0
BDNB 18:00 FT
[5] SC Covilha
0 - 0
Penafiel [10]
-1/4 0 - 0
NGA 18:00 FT
[11] Din. Moscow 1
1 - 1
Akhmat Groznyi [15]
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
[14] Ufa
1 - 1
Lok. Moscow [5]
+1/4 0 - 0
ESTA 18:00 FT
[5] Trans Narva
2 - 0
Tallinna Kalev [8]
0 - 0
MDVA 18:00 FT
[3] Petrocub
2 - 2
Speranta [6]
2 - 1
- 18:00 FT
[2] Sfintul Gheorghe 1
2 - 1
Zimbru [7]
2 - 0
- 18:00 FT
[8] Codru Lozova FC
0 - 3
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 2
- 18:00 FT
[5] Milsami
0 - 2
Dinamo-Auto [4]
0 - 1
CZEU19 18:00 FT
  Brno U19
3 - 2
Slavia Praha U19  
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
  C. Budejovice U19
1 - 2
Hradec Kralove U19  
+0 1 - 0
TNKB 18:00 FT
[1] Hatayspor
3 - 2
Altay [10]
-1/2 1 - 0
UKRU21 18:00 FT
[3] Dinamo Kiev U21
3 - 2
FC Lviv U21 [8]
2 - 1
ASI19VL 18:30 FT
[G-2] Campuchia U19
4 - 5
Malaysia U19 [G-1] 2
0 - 3
IDNA 18:30 FT
[12] Bhayangkara
2 - 2
Semen Padang [15]
-1 0 - 0
POLB 18:40 FT
[7] Miedz Legnica
3 - 1
Radomiak Radom [2]
-1/4 3 - 0
ANHU23 19:00 FT
[1-1] Chelsea U23
2 - 1
Blackburn U23 [1-7]
1 - 0
TBNA 19:00 FT
[19] Espanyol
1 - 2
Valencia [7]
-1/4 1 - 0
DUB 19:00 FT
[5] Erzgebirge Aue
1 - 1
Heidenheim [4]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Greuther Furth
3 - 1
Darmstadt [13]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[11] St. Pauli
2 - 2
Karlsruher [10]
-1/4 0 - 0
AZEA 19:00 FT
[5] Səbail FK
0 - 0
Keşla FK [2]
0 - 0
TNKA 19:00 FT
[12] Konyaspor
1 - 1
Genclerbirligi [16]
+0 1 - 0
TDA 19:00 FT
[3] Hammarby
4 - 1
Hacken [6]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[4] AIK Solna
2 - 1
GIF Sundsvall [15]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Helsingborg
1 - 2
Elfsborg [8]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[13] Falkenbergs
1 - 0
Eskilstuna City [16]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Goteborg
7 - 1
Ostersunds [12]
-1 2 - 1
- 19:00 FT
[9] Orebro
0 - 5
Malmo [2]
+1 3/4 0 - 2
- 19:00 FT
[5] Norrkoping 1
2 - 2
Djurgardens [1]
+1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[11] Sirius 1
3 - 0
Kalmar [14]
+3/4 0 - 0
UKRA 19:00 FT
[10] Karpaty Lviv
0 - 3
Shakhtar Donetsk [1]
0 - 1
- 19:00 FT
[12] Vorskla
0 - 1
Desna Chernigiv [4]
0 - 0
UKRU21 19:00 FT
[11] Dnipro U21
1 - 2
Zorya U21 [5]
0 - 1
CZEB 19:15 FT
[10] SK Prostejov
1 - 1
Jihlava [3]
+1/4 0 - 0
ANHA 19:30 FT
[9] Bournemouth 4
1 - 0
Man Utd [7] 3
+1/2 1 - 0
ANHB 19:30 FT
[20] Wigan
1 - 2
Swansea City [4]
+0 1 - 1
DUC4DB 19:30 FT
[11] Auerbach
2 - 0
Babelsberg [16]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[17] Optik Rathenow
0 - 1
C. Leipzig [10]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[1] VSG Altglienicke 1
3 - 2
Viktoria Berlin [9]
-1/4 1 - 1
BIHA 19:30 FT
[8] Velez Mostar
2 - 2
Sloboda Tuzla [10]
1 - 1
- 19:30 FT
[4] FK Tuzla City
1 - 0
Mladost D. Kakanj [11]
1 - 0
- 19:30 FT
[12] Zvijezda Bijeljina
2 - 0
Zrinjski [5]
1 - 0
MKDA 19:30 FT
[2] Academy Pandev
1 - 1
Rabotnicki [10]
1 - 0
MNEA 19:30 FT
[5] FK Kom
1 - 2
OFK Titograd [7]
0 - 1
- 19:30 FT
[4] Zeta
2 - 1
Buducnost [2]
1 - 1
- 19:30 FT
[6] OFK Petrovac 1
2 - 0
Grbalj [10]
1 - 0
- 19:30 FT
[8] Rudar
1 - 1
Iskra Danilo [1]
1 - 0
DUC3 20:00 FT
[11] Magdeburg
1 - 0
Hallescher [4]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[19] Preussen Munster
3 - 3
Chemnitzer [17]
-1/4 2 - 2
- 20:00 FT
[12] Munchen 1860
4 - 2
Vik.Koln [8]
-1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[6] Waldhof Man.
0 - 3
Unterhaching [3]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Ein.Braunschweig 1
0 - 3
Ingolstadt [2]
-1/4 0 - 3
- 20:00 FT
[16] Kaiserslautern 1
2 - 3
Wurzburger [13]
+0 1 - 1
DUC4B 20:00 FT
[15] Heider SV
0 - 3
Oldenburg 1987 [10]
+1 0 - 1
DUC4BA 20:00 FT
[6] Nurnberg II
6 - 0
VfR Garching [18]
-1 1/4 4 - 0
- 20:00 FT
[9] Greuther Furth II 1
1 - 2
TSV 1896 Rain [15]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Augsburg II
2 - 2
Buchbach [7]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[2] SpVgg Bayreuth 1
1 - 1
V. Aschaffenburg [8]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] VfB Eichstätt
5 - 2
Heimstetten [14]
-1 1/4 3 - 1
- 20:00 FT
[3] TSV Aubstadt
2 - 2
Schweinfurt [4]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[1] Turkgucu-Ataspor
3 - 0
Schalding Hein. [16]
-2 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Wacker Burghausen
0 - 1
Rosenheim [17]
-3/4 0 - 0
DUC4N 20:00 FT
[8] Hoffenheim II
7 - 0
Freiburg II [13]
+0 3 - 0
- 20:00 FT
[4] Homburg
2 - 1
Mainz II [6]
-1 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Pirmasens
2 - 0
Astoria Walldorf [9]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3] TSV Steinbach
2 - 1
TSG Balingen [17]
-1 3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[14] Aalen
2 - 2
SSV Ulm [5]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[2] Elversberg
3 - 0
Saarbrucken [1]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Bahlinger
4 - 0
VfB Giessen [15]
-1/2 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
  Schalke 04 II
4 - 0
Homberg  
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  M.gladbach II
3 - 2
TuS Haltern  
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Bergisch Gladbach
1 - 1
Wuppertaler  
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
  Essen
4 - 1
Sportfreunde Lotte  
-1 1 - 1
- 20:00 FT
  Lippstadt 1
0 - 4
Rodinghausen  
+1 1/2 0 - 3
NGAU21 20:00 FT
[10] Krasnodar U21 1
1 - 0
Rostov U21 [12]
0 - 0
BLRA 20:00 FT
[7] FK Gorodeya
1 - 0
Neman Grodno [8]
0 - 0
ISRA 20:00 FT
[6] Hapoel Haifa
2 - 1
HIK Shmona [12]
2 - 1
MLTA 20:00 FT
[9] Senglea Athletic
2 - 2
Balzan [7]
0 - 1
SRBA 20:00 FT
[4] Partizan
4 - 0
Vojvodina [2]
2 - 0
SLOA 20:00 FT
[9] NK Bravo
0 - 1
Maribor [2]
0 - 1
DENB 20:00 FT
[2] Vejle
4 - 0
Fremad Amager [9]
-1 1/4 2 - 0
MASC 20:00 FT
[2] Kedah FA (T)
0 - 3
Darul Takzim [1]
0 - 2
NGA 20:30 FT
[16] PFC Sochi
1 - 2
FK Tambov [13]
-1/2 1 - 1
HUNA 20:30 FT
[5] Puskas Akademia
1 - 2
Budapest Honved [4]
-1/4 1 - 1
CZEA 20:30 FT
[10] Sigma Olomouc
2 - 2
Mlada Boleslav [3]
+0 1 - 0
TNKB 20:30 FT
[9] Menemen Bld
1 - 0
Umraniyespor [3]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[17] Adanaspor
0 - 0
Boluspor [15]
+0 0 - 0
AUTB 20:30 FT
[14] Austria Wien II
0 - 1
Dornbirn [4]
-1/4 0 - 0
ITAA 21:00 FT
[6] Roma 1 5
2 - 1
Napoli [7] 3
+1/4 1 - 0
ITB 21:00 FT
[9] Ascoli 2
1 - 1
Venezia [13] 4
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Crotone
2 - 3
Perugia [6]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[19] Livorno 2
2 - 1
Juve Stabia [18] 3
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Pescara 1
3 - 0
Pisa [12] 2
-1/2 1 - 0
ITA3 21:00 FT
  Rimini 1
1 - 0
Pesaro   4
+0 1 - 0
PHB 21:00 FT
[15] Niort 3
0 - 2
Sochaux [5] 1
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Clermont 1 2
0 - 1
Le Mans [17] 4
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Grenoble 2 2
0 - 0
Paris FC [19] 2
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Lens 5
1 - 0
Lorient [2] 3
-1/4 0 - 0
POLA 21:00 FT
[14] Korona Kielce 3
1 - 0
Zaglebie Lubin [10] 3
+1/4 1 - 0
CROA 21:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
1 - 0
Inter Zapresic [7] 1
-2 1/2 0 - 0
ESTA 21:00 FT
[2] Levadia T. 3
1 - 1
Nomme Kalju [4] 4
1 - 1
GEOA 21:00 FT
[10] Wit Georgia
0 - 2
Lokomotiv T [4]
0 - 0
QATA 21:15 FT
[10] Al Khor
1 - 3
Al Garrafa [3]
0 - 1
DUA 21:30 FT
[2] Leipzig
8 - 0
Mainz [16] 1
-1 1/2 5 - 0
- 21:30 FT
[14] Wer.Bremen 3
2 - 2
Freiburg [4] 1 3
-1/2 1 - 1
- 21:30 FT
[6] B.Dortmund 1
3 - 0
Wolfsburg [10] 3
-1 0 - 0
- 21:30 FT
[9] Ein.Frankfurt 1
5 - 1
Bayern Munich [3] 1 1
+1 1/2 2 - 1
- 21:30 FT
[8] B.Leverkusen 1 2
1 - 2
M.gladbach [1] 1
-1/2 1 - 2
MNEA 21:30 FT
[9] FK Podgorica
2 - 2
Sutjeska [3]
0 - 0
TNKA 21:30 FT
[3] Trabzonspor
0 - 1
Goztepe [11] 3
-1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[4] Alanyaspor 1
0 - 0
Istanbul BB [5] 1
-1/4 0 - 0
WALA 21:30 FT
[11] Airbus UK 1 2
1 - 5
Aberystwyth [9] 2
1 - 2
- 21:30 FT
[5] Caernarfon Town 3
4 - 1
Barry Town [2] 3
1 - 1
- 21:30 FT
[12] Carmarthen 1
1 - 2
Cefn Druids AFC [8] 1
1 - 2
KSAA 21:40 FT
[14] Al Adalah 3
2 - 2
Hazm [8] 4
0 - 1
TBN3 21:45 FT
[B-7] Valladolid II 2
1 - 1
Haro Deportivo [B-8] 4
1 - 1
SCO2 21:55 FT
[3] Airdrieonians 1
3 - 1
Dumbarton [6] 2
-1/4 3 - 1
ANHA 22:00 FT
[11] Brighton
2 - 0
Norwich [20] 1
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Arsenal
1 - 1
Wolves [8] 2
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[17] Aston Villa 1
1 - 2
Liverpool [1] 2
+1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Man City 3
2 - 1
Southampton [19] 1
-2 3/4 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Sheffield Utd 1
3 - 0
Burnley [10] 2
-1/4 3 - 0
- 22:00 FT
[16] West Ham Utd 2
2 - 3
Newcastle [13] 1
-3/4 0 - 2
ANHB 22:00 FT
[18] Blackburn Rovers
2 - 1
Sheffield Wed. [8]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Brentford 1
0 - 1
Huddersfield [19] 5
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Cardiff City 1 1
4 - 2
Birmingham [13] 1 3
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[16] Derby County
2 - 0
Middlesbrough [22] 1 1
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[7] Fulham 2
0 - 3
Hull City [12] 2
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Leeds Utd 1
2 - 0
QPR [10] 4
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[21] Luton Town
1 - 2
Nottingham Forest [5] 1
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[17] Reading 1
2 - 1
Millwall [15]
-1/4 2 - 0
ANHL1 22:00 FT
[15] Rochdale
1 - 2
Bristol Rovers [9] 2
+0 1 - 2
- 22:00 FT
[8] Blackpool 3
4 - 3
Peterborough Utd [3] 1
+1/4 2 - 2
- 22:00 FT
[2] Wycombe
1 - 0
Shrewsbury [11] 1 2
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[21] Milton Keynes Dons 1 2
1 - 3
Tranmere Rovers [18] 3
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[20] Wimbledon 3
1 - 1
Lincoln [17] 2
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[22] Bolton 2
2 - 1
Fleetwood Town [5] 3
2 - 0
- 22:00 FT
[6] Coventry 1 2
0 - 0
Accrington [19]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Doncaster Rovers 1
2 - 2
Burton Albion [14]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[16] Gillingham
0 - 3
Rotherham Utd [10] 1
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[13] Portsmouth 2
1 - 1
Oxford Utd [4] 1
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Sunderland 2
1 - 0
Southend [23] 1
-1 1/2 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[3] Swindon
2 - 1
Walsall [22]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[19] Carlisle 2
2 - 1
Macclesfield [15] 1
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[24] Morecambe 3
1 - 0
Leyton Orient [16] 1
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Newport 2
1 - 2
Salford City [11] 2
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Cambridge Utd 2
2 - 1
Crawley Town [17] 2
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Crewe Alexandra
0 - 1
Port Vale [10] 2
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Bradford City 1 2
2 - 0
Exeter City [5] 2
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Cheltenham 4
1 - 2
Forest Green [1] 1
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[14] Mansfield 1
2 - 3
Colchester Utd [8] 1
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[20] Oldham
2 - 2
Northampton [9] 2
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[21] Scunthorpe Utd
0 - 0
Stevenage [23] 1
-1/2 0 - 0
TBNA 22:00 FT
[12] Levante 1
3 - 1
Barcelona [1] 6
+1 1/2 0 - 1
TBNB 22:00 FT
[4] Fuenlabrada 1
1 - 1
Deportivo [22] 3
-1/4 1 - 0
DUC4B 22:00 FT
[14] SSV Jeddeloh 2
1 - 2
Ein. Norderstedt [11] 2
+0 1 - 0
SCOA 22:00 FT
[10] Hamilton 1 2
2 - 2
Ross County [6] 3
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Aberdeen 2
3 - 0
Kilmarnock [5] 1
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[4] Motherwell 1
2 - 1
Livingston [7] 2
-1/2 0 - 0
SCOB 22:00 FT
[5] Arbroath 1
2 - 1
Alloa Athletic [8] 1
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[2] Ayr Utd
4 - 1
Partick Thistle [10]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[6] Dunfermline 1
2 - 0
Queen of South [7] 3
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[4] Inverness C.T. 2
0 - 3
Dundee Utd [1] 1
+0 0 - 1
SCO2 22:00 FT
[10] Forfar Athletic 3
0 - 2
Falkirk [4] 4
+1 0 - 1
- 22:00 FT
[9] Stranraer 2
3 - 0
Clyde [7] 2
+3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[2] East Fife 2
0 - 1
Montrose [5] 3
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Peterhead 2
2 - 0
Raith Rovers [1] 1 4
+1/2 1 - 0
BDNB 22:00 FT
[17] Casa Pia AC
3 - 2
Vilafranquense [13]
-1/4 0 - 2
NIRA 22:00 FT
[4] Linfield
2 - 0
Carrick Rangers [8] 3
1 - 0
- 22:00 FT
[9] Dungannon Swi.
0 - 2
Coleraine [1]
0 - 1
- 22:00 FT
[10] Glenavon 2
1 - 2
Cliftonville [2] 2
1 - 1
- 22:00 FT
[12] Warrenpoint Town 3
0 - 4
Glentoran [5]
0 - 4
- 22:00 FT
[7] Ballymena Utd 4
0 - 3
Larne [6] 1
0 - 2
- 22:00 FT
[3] Crusaders Belfast 2
1 - 1
Institute [11]
1 - 1
NORB 22:00 FT
[7] Nest-Sotra 1 2
0 - 1
Aalesund [1] 2
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Start Kristiansand
2 - 1
Ullensaker/Kisa [8]
-1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Sandefjord 3
1 - 0
FK Jerv [12] 3
-1 3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Skeid Fotball 2
2 - 2
Notodden FK [14] 2
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[6] Sogndal 2
3 - 0
HamKam [10] 1
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Kongsvinger 1
1 - 2
Sandnes Ulf [9] 4
-1 1 - 1
- 22:00 FT
[16] Tromsdalen (T) 2
3 - 0
Raufoss IL [11] 2
+1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[13] Strommen (T) 1 1
0 - 3
KFUM Oslo [4] 1
+1/4 0 - 0
SRBA 22:00 FT
[12] Proleter NS
0 - 2
Crvena Zvezda [1]
0 - 0
SVKA 22:00 FT
[11] Nitra 4
1 - 0
Spartak Trnava [5] 2
1 - 0
KSAA 22:00 FT
[5] Al Taawon (KSA)
3 - 1
Al Shabab (KSA) [6] 2
1 - 0
MLTA 22:15 FT
[8] Mosta
1 - 3
Floriana [1]
0 - 2
SLOA 22:15 FT
[5] CM Celje 2
4 - 0
Triglav [7] 2
2 - 0
BULA 22:30 FT
[1] Ludogorets 2
3 - 1
Beroe [8] 2
1 - 1
ISRA 22:30 FT
[14] Hapoel Raanana 4
0 - 2
Maccabi TA [1]
0 - 1
DENB 22:30 FT
[6] HB Koge
2 - 1
Viborg [1] 1 1
+1/4 0 - 0
KUWA 22:50 FT
[5] Kazma
4 - 1
Al Arabi (KUW) [10]
1 - 0
TBN3 22:59 FT
[A-15] Coruxo 5
2 - 2
Celta Vigo II [A-16] 5
0 - 1
- 22:59 FT
[C-5] Villarreal B 3
0 - 1
Valencia B [C-10] 1 2
0 - 1
NGA 22:59 FT
[1] Zenit 3
1 - 1
Cska Moscow [2] 1 4
-3/4 0 - 1
ALBA 22:59 FT
[7] Skenderbeu
1 - 4
KF Laci [4]
1 - 1
- 22:59 FT
[5] Teuta Durres
1 - 1
KF Tirana [3]
0 - 1
POLB 22:59 FT
[8] Olimpia Grudz. 1
3 - 1
Odra Opole [18] 1
-1/4 0 - 0
BIHA 22:59 FT
[2] Sarajevo
3 - 0
Siroki Brijeg [7]
2 - 0
BIB 22:59 FT
[3] Westerlo 2
1 - 1
Lommel [7] 2
-1 1/4 0 - 0
HUNA 22:59 FT
[12] Kaposvar
2 - 3
Ujpest [6] 2
1 - 2
- 22:59 FT
[11] Diosgyori 1
3 - 1
Varda SE [8] 2
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[9] Zalaegerzseg 3
3 - 3
Videoton [2] 4
+1/2 2 - 0
- 22:59 FT
[3] Ferencvaros
1 - 1
Mezokovesd-Zsory [1]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[7] Debreceni 1
3 - 1
Paksi [10] 3
-3/4 2 - 0
ISRA 22:59 FT
[5] Hapoel Hadera 3
0 - 0
Bnei Yehuda [7] 3
0 - 0
RMNA 22:59 FT
[6] Gaz Metan Medias 2
1 - 1
Hermannstadt [13] 4
-1/2 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[1] Slo. Bratislava 1
2 - 0
Senica [9] 1
1 - 0
- 22:59 FT
[2] Dunajska Stred 2
0 - 0
Sered [7] 2
0 - 0
- 22:59 FT
[12] FK Pohronie 2
1 - 2
Ruzomberok [4] 1
0 - 2
- 22:59 FT
[10] Zemplin Michalovce 1
2 - 2
Zlate Moravce [6]
1 - 1
CZEA 22:59 FT
[1] Slavia Praha 4
4 - 0
Banik Ostrava [6] 1 4
-1 3/4 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[4] Apoel FC 3
0 - 0
AEK Larnaka [2] 5
0 - 0
TNKB 22:59 FT
[6] Akhisar Bld. 2
1 - 1
Adana Demirspor [13] 3
-1/4 1 - 0
TSB 22:59 FT
[9] Schaffhausen 1
1 - 1
Winterthur [4] 3
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[8] Stade L. Ouchy 3
0 - 2
Aarau [6] 1
-1/4 0 - 0
AUTA 22:59 FT
[5] Sturm Graz 3
0 - 4
Wolfsberger AC [3] 2
+0 0 - 3
- 22:59 FT
[11] Mattersburg 1
0 - 3
RB Salzburg [1]
+2 1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[4] Rapid Wien
0 - 1
St.Polten [8]
-1 3/4 0 - 0
ARGA 23:15 FT
[20] Colon 1
0 - 2
Atletico Tucuman [8] 3
+1/4 0 - 1
QATA 23:25 FT
[1] Al Duhail SC 1 2
4 - 1
Al Sadd [4] 1
+1/4 2 - 1
PHA 23:30 FT
[2] Marseille 1
2 - 1
Lille [5] 3
-1/4 0 - 0
POLA 23:30 FT
[5] Cracovia Krakow 1
1 - 0
Lechia GD [8] 2
-1/4 0 - 0
CROA 23:30 FT
[6] HNK Gorica 1 4
2 - 1
Hajduk Split [2] 3
+1/4 1 - 1
TSB 23:30 FT
[2] Grasshoppers 1
2 - 0
SC Kriens [5] 2
-3/4 1 - 0
KSAA 23:50 FT
[2] Al Nasr (KSA)
4 - 0
Abha [9] 4
3 - 0
TBNB 00:00 FT
[11] Alcorcon 5
1 - 0
Racing Santander [21] 4
-1/2 1 - 0
TBN3 00:00 FT
[C-7] UE Llagostera 3
2 - 1
Ebro [C-11] 3
1 - 0
- 00:00 FT
[B-19] Arenas de Guecho 1 5
0 - 0
Guijuelo [B-20] 5
0 - 0
ITAA 00:00 FT
[15] Bologna 3
1 - 2
Inter Milan [2] 4
+1/2 0 - 0
ITB 00:00 FT
[8] Salernitana 2
2 - 1
Virtus Entella [14] 3
-1/2 0 - 0
PH3 00:00 FT
[7] Bourg Peronnas 2
1 - 1
Avranches [3] 1 2
-1/4 0 - 1
POLB 00:00 FT
[10] Nieciecza 2
2 - 2
GKS Jastrzebie [5] 2
-1/4 1 - 1
BIA 00:00 FT
[12] Eupen
2 - 0
Genk [8] 1
+1/2 2 - 0
CYPA 00:00 FT
[8] Ethnikos Achnas 2
1 - 2
Omonia Nicosia [3] 2
1 - 1
TNKA 00:00 FT
[15] Antalyaspor 3
1 - 2
Besiktas [8] 2
+1/4 0 - 2
ARGB 00:15 FT
[B-16] All Boys 1 2