x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

KẾT QUẢ TẤT CẢ CÁC GIẢI ĐẤU

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQA 14:30 FT
[16] Beijing Renhe 1
1 - 4
Guangzhou Fuli [11]
+3/4 1 - 0
NGAU21 15:00 FT
[16] Ufa U21
0 - 4
Lok. Moscow U21 [6]
0 - 0
AUSA 15:30 FT
[4] Sydney FC
4 - 1
Newcastle Jets [10]
-3/4 2 - 1
IDNA 15:30 FT
[18] Badak Lampung
4 - 3
Arema Indonesia [6]
+1/4 2 - 0
NGAU21 16:00 FT
[1] Din. Moscow U21
2 - 0
Akhmat Gr. U21 [9]
-1 3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[14] PFC Sochi U21 (T)
3 - 1
FK Tambov U21 [5]
+3/4 3 - 0
GEOA 17:00 FT
[5] Chikhura Sach.
2 - 0
Dinamo Batumi [2]
+3/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[3] Kashima Antlers
1 - 0
Urawa Red [13]
-1/2 0 - 0
GHU21 18:00 FT
  Việt Nam U21
2 - 1
Sarajevo U21  
2 - 1
TBNB 18:00 FT
[5] Numancia
1 - 0
Albacete [10]
-1/4 0 - 0
UKRU21 18:00 FT
[6] Karpaty Lviv U21
2 - 3
Shakhtar Donetsk U21 [1]
+1 0 - 1
IDNA 18:30 FT
[17] Kalteng Putra 1
0 - 2
Persib Bandung [9]
+0 0 - 1
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
TQC 18:35 FT
  Shandong Luneng
1 - 0
Sh. Shenhua  
-1/4 1 - 0
IRNA 18:45 FT
[15] Gol Gohar
0 - 0
Peykan [9]
+0 0 - 0
CZEU19 19:30 FT
  Opava U19
1 - 6
Sparta Praha U19  
+1 1/2 1 - 4
ISRB 20:00 FT
[8] Hapoel Acre
3 - 0
INR HaSharon [7]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Hapoel R. Gan
1 - 0
Beitar TA Ramla [12]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Hapoel Katamon
1 - 0
Ahi Nazareth [14]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Kafr Qasim 1
2 - 1
Hapoel Ashkelon [5]
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[1] Maccabi P.Tikva
3 - 1
Hapoel Umm Al Fahm [4]
-3/4 1 - 0
CZEU19 20:00 FT
  MFk Karvina U19
0 - 3
Banik Ostrava U19  
+3/4 0 - 1
ANHU23 21:00 FT
[2-11] Norwich City U23
1 - 2
Fulham U23 [2-8]
1 - 1
Đang tải...
BLRA 21:00 FT
[16] Torpedo Minsk
0 - 3
Energetik-BGU [13]
-
UAEA 21:00 FT
[14] Khorfakkan
0 - 1
Al Nasr (UAE) [4]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Al Wehda (UAE)
3 - 1
Al Dhafra [11]
-1 1/2 2 - 1
QATA 21:15 FT
[7] Ahli Doha
1 - 0
Umm salal [11]
-3/4 1 - 0
IRNA 21:30 FT
[6] Teraktor Sazi
2 - 4
Esteghlal Tehran [4]
-1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[14] Zobahan
2 - 0
Shahin Bushehr [16]
-1 1/2 1 - 0
KUWA 21:35 FT
[4] Al Shabab (KUW)
1 - 4
Al Nasr (KUW) [8]
+0 0 - 3
KSAA 21:55 FT
[4] Al Faisaly (KSA)
2 - 0
Dhamak [16]
-1 1/4 1 - 0
TBNB 22:00 FT
[1] Cadiz
3 - 1
Sporting Gijon [16]
-1/4 1 - 0
TBN3 22:00 FT
[B-5] Osasuna B 1
1 - 0
Izarra [B-13]
-1/4 0 - 0
BLRA 22:00 FT
[9] FK Minsk
1 - 0
FK Slutsk [12]
-1/4 1 - 0
KSAA 22:00 FT
[10] Al Raed
3 - 2
Al Wehda (KSA) [7]
+0 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[B-10] Amorebieta
1 - 3
Salamanca [B-18]
-1 0 - 1
AZEA 22:59 FT
[3] Neftchi Baku
0 - 0
Karabakh Agdam [1]
+1/4 0 - 0
CZEB 22:59 FT
[15] MFK Vitkovice
0 - 0
Varnsdorf [13]
-1/2 0 - 0
QATA 23:25 FT
[5] Al Arabi (QAT)
2 - 2
Al Wakra [8]
-3/4 0 - 1
DENB 23:30 FT
[7] Skive IK 1
1 - 3
Roskilde [12]
+0 1 - 1
UAEA 23:45 FT
[3] Al Ain 1
0 - 0
Al Jazira [6]
+0 0 - 0
KUWA 23:50 FT
[1] Al Kuwait
5 - 0
Al Sahel [6]
-1 1/2 2 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[12] Meuselwitz
1 - 3
Wacker Nordhausen [4]
+3/4 0 - 1
PH3 00:00 FT
[1] Pau FC
3 - 3
Creteil [9]
-1/2 1 - 0
MLTA 00:00 FT
[14] Tarxien Rainbows
0 - 5
Gzira Utd [3]
0 - 2
CZEA 00:00 FT
[12] Bohemians 1905
0 - 0
Slovacko [7]
-1/4 0 - 0
CZEB 00:00 FT
[6] Usti & Labem
2 - 0
Hradec Kralove [5]
-1/4 1 - 0
CYPA 00:00 FT
[12] Doxa Katokopia
0 - 0
Nea Salamina [7]
+0 0 - 0
TBNB 00:30 FT
[9] SD Ponferradina
1 - 0
Malaga [17]
+0 0 - 0
DUB 00:30 FT
[7] Jahn Regensburg
3 - 3
Osnabruck [9]
-1/4 2 - 0
- 00:30 FT
[15] Hannover 96
1 - 1
Sandhausen [8]
-1/2 1 - 0
TNKA 00:30 FT
[6] Galatasaray
2 - 0
Rizespor [10]
-1 2 - 0
DENB 00:30 FT
[8] Hvidovre IF
1 - 2
Kolding IF [4]
-1/4 0 - 2
DUC3 01:00 FT
[14] Zwickau
0 - 1
Sonnenhof [18]
-3/4 0 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[2] Hertha Berlin II
2 - 4
SV Lichtenberg [7]
-1 3/4 0 - 2
- 01:00 FT
[13] RW Erfurt
0 - 1
Ger.Halberstadt [15]
-3/4 0 - 1
NORA 01:00 FT
[15] Stromsgodset
3 - 3
Rosenborg [4]
+1/2 1 - 1
CZEB 01:00 FT
[4] Brno
4 - 1
Slavoj Vysehrad [12]
-2 3 - 0
DENA 01:00 FT
[13] Esbjerg FB
1 - 1
AC Horsens [11]
-1/2 1 - 1
AUTB 01:10 FT
[2] Austria Klagenfurt
1 - 1
SKU Amstetten [8]
-1 1/4 0 - 0
- 01:10 FT
[1] SV Ried
3 - 1
Horn [12]
-1 1/2 2 - 0
- 01:10 FT
[15] Liefering
0 - 4
LASK Juniors [6]
-1/2 0 - 2
- 01:10 FT
[10] Blau Weiss Linz
1 - 5
SV Lafnitz [5]
-1/4 0 - 4
- 01:10 FT
[3] Vorwarts Steyr
2 - 2
Grazer AK [11]
+0 1 - 1
- 01:10 FT
[16] Kapfenberg
2 - 1
Floridsdorfer AC [13]
+0 0 - 1
RMNA 01:30 FT
[2] Viitorul C.
3 - 0
Chindia Targoviste [10]
-1 1/4 2 - 0
ANHU23 02:00 FT
[2-7] Stoke City U23
2 - 2
West Brom U23 [2-4]
2 - 2
- 02:00 FT
[1-2] Derby County U23
2 - 2
Wolves U23 [1-9]
0 - 2
- 02:00 FT
[1-11] Southampton U23 1
1 - 4
Brighton U23 [1-6]
1 - 2
- 02:00 FT
[1-8] Tottenham U23
1 - 3
Arsenal U23 [1-4]
0 - 2
- 02:00 FT
[1-12] Man City U23
0 - 2
Leicester City U23 [1-3]
0 - 0
PHB 02:00 FT
[18] Chambly
1 - 5
Guingamp [7]
+1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[3] Ajaccio
1 - 0
Rodez [11]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Caen
2 - 1
Orleans [20]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[16] Chateauroux
1 - 0
Auxerre [12]
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[4] Troyes 1
1 - 0
Valenciennes [13]
-1 0 - 0
PH3 02:00 FT
[13] AS Beziers
2 - 0
Boulogne [10]
+0 2 - 0
- 02:00 FT
[17] Sporting Toulon
2 - 2
FC Bastia-Borgo [12]
-1/4 0 - 2
- 02:00 FT
[2] Dunkerque
2 - 0
Concarneau [14]
-1 1 - 0
- 02:00 FT
[15] Quevilly
2 - 0
SO Cholet [8]
-1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[5] Villefranche
1 - 1
Stade Lavallois [11]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[16] Ajaccio GFCO
1 - 3
Lyon Duchere [6]
+0 1 - 1
- 02:00 FT
[4] Red Star 93 1
1 - 0
Le Puy Foot [18]
-3/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[16] Zwolle
2 - 4
Ajax [1]
+2 1/2 1 - 3
HLB 02:00 FT
[20] Dordrecht 90 1
1 - 1
TOP Oss [18]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[2] De Graafschap
0 - 0
SBV Excelsior [5]
-1 1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Telstar
2 - 0
Utrecht U21 [11]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[14] Den Bosch
1 - 1
Helmond Sport [16]
-1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[1] Cambuur
0 - 0
NEC Nijmegen [6]
-3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[19] MVV Maastricht
3 - 2
Almere City [8]
+0 1 - 0
- 02:00 FT
[12] Eindhoven
2 - 1
AZ Alkmaar U21 [15]
-1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[4] NAC Breda
1 - 1
Go Ahead Eagles [7]
-1/2 0 - 0
SCOB 02:05 FT
[3] Dundee
2 - 1
Greenock Morton [9]
-1 0 - 0
MLTA 02:15 FT
[6] Hamrun Spartans
1 - 1
Santa Lucia FC [11]
1 - 0
DUA 02:30 FT
[5] Hoffenheim
3 - 0
Paderborn 07 [18] 1
-1 1/4 3 - 0
BIB 02:30 FT
[1] OH Leuven
0 - 0
Union Saint-Gilloise [4]
+1/4 0 - 0
ANHB 02:45 FT
[24] Barnsley 2
2 - 2
Bristol City [6]
+0 0 - 1
PHA 02:45 FT
[18] Dijon 3
2 - 1
PSG [1] 2
+1 3/4 1 - 1
IREA 02:45 FT
[9] Finn Harps
1 - 0
Drogheda Utd [11]
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-0; TONG TS: 1-1; HP: 1-0
WALA 02:45 FT
[3] Bala Town 1
4 - 0
Newtown AFC [7]
-3/4 2 - 0
- 02:45 FT
[6] Cardiff Metropolitan
1 - 1
Penybont [10]
-3/4 1 - 0
WC17 03:00 FT
[B-4] Hungary U17 (T)
2 - 3
Ecuador U17 [B-2]
0 - 0
- 03:00 FT
[B-3] Australia U17 (T)
2 - 1
Nigeria U17 [B-1]
1 - 1
TBNB 03:00 FT
[18] Real Oviedo
0 - 0
Almeria [3]
-1/4 0 - 0
ITB 03:00 FT
[17] Spezia
0 - 0
Chievo [7]
-1/4 0 - 0
WALA 03:00 FT
[1] Connah's QN
1 - 1
The New Saints [4]
+1/2 0 - 0
PERA 03:30 FT
[16] UTC Cajamarca
2 - 1
DU Comercio [7]
-3/4 0 - 1
PARA 04:00 FT
[3] Cerro Porteno (T)
1 - 0
Sol de America [5]
-3/4 1 - 0
BRB 05:15 FT
[10] Botafogo/SP
0 - 1
Coritiba/PR [4]
+0 0 - 1
PERA 05:45 FT
[14] Academia Cantolao
3 - 0
Molinos El Pirata [18]
-1/2 2 - 0
WC17 06:00 FT
[A-1] Brazil U17
2 - 0
Angola U17 [A-2]
0 - 0
- 06:00 FT
[A-4] Canada U17 (T)
0 - 1
New Zealand U17 [A-3]
0 - 1
PARA 06:00 FT
[2] Libertad
2 - 0
Nacional [9]
-3/4 1 - 0
BRB 06:30 FT
[9] Operario/PR 1
1 - 1
Atletico/GO [3]
+0 0 - 0
ARGB 07:00 FT
[B-5] Atletico Rafaela
3 - 1
Almagro [B-14]
-3/4 1 - 0
MEXB 07:00 FT
[11] Univ de Colima
1 - 0
Tampico Madero [4]
+0 0 - 0
ARGB 07:30 FT
[A-6] San Martin SJ
1 - 0
Ferro Carril Oeste [A-15]
-1/2 1 - 0
PERA 08:00 FT
[8] Sport Boys 1
4 - 2
Melgar [11]
+1/4 3 - 0
MEXA 08:00 FT
[18] Puebla
1 - 1
Pumas UNAM [10]
+1/4 0 - 0
BRB 08:30 FT
[8] Cuiaba/MT
2 - 0
Bragantino/SP [1]
+1/4 1 - 0
NZLA 09:00 FT
[1] Waitakare Utd
3 - 1
Wellington Phoenix (R) [9]
2 - 1
MEXB 09:08 FT
[14] Correcaminos
1 - 3
Mineros de Zac. [6]
-1/4 1 - 2
USB 09:30 FT
[Nhóm 2-1] Phoenix FC
1 - 2
Real Monarchs [Nhóm 2-4]
-3/4 1 - 2
NZLA 10:00 FT
[4] Southern Utd
4 - 0
Tasman United [10]
-3/4 2 - 0
MEXA 10:00 FT
[13] Atlas
1 - 2
San Luis [15]
-1/4 1 - 0
MEXB 10:00 FT
[13] Venados
0 - 0
Atlante [2]
+1/4 0 - 0
NZLA 10:30 FT
[5] Hawke's Bay
2 - 3
Auckland City [3]
1 - 3
CHIA 06:00 Hoãn
[16] U.Concepcion
-
Cobresal [10]
-
 
« 01 tháng 11 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
bong da
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: bongdawap123@gmail.com
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo